sao em chèn ảnh vào đề tài mà không đuoc,em đã làm theo huong dẫn rùi mà, nản quá

Thảo luận trong 'Góp ý cho nhau' bởi zangnam, 18/8/2012.

1. zangnam

zangnam Thành viên tích cực

em moi học kinh doanh trên mạng em đã tìm hiểu rất kỹ vậy mà luôn gap khó khan, em thấy nản qua các mẹ oi, hay do em dốt máy tinh quá hu...hu...
    em cop đuong lick trên photobucket vào phần chèn ảnh thì nó hiên nguyên đuong lick nhu duoi này, có mẹ nào giúp em voi

Xem thêm các chủ đề tạo bởi zangnam
    Đang tải...

2. zangnam

zangnam Thành viên tích cực

Ðề: sao em chèn ảnh vào đề tài mà không đuoc,em đã làm theo huong dẫn rùi mà, nản quá

đúng là lần đầu kinh doanh trên mạng, xấu hổ quá em cu tuong chen ảnh là sẽ hiện lên luôn, không ngo gui đề tài lên moi hiên ảnh ah

ong mật thích bài này.
  3. nguaconyeudoi

nguaconyeudoi

Ðề: sao em chèn ảnh vào đề tài mà không đuoc,em đã làm theo huong dẫn rùi mà, nản quá

Đúng rồi mẹ nó ah, ai bắt đầu cũng khó khăn mà, cố gắng nhé, nhưng mẹ nó cố gắng lên, mình cũng vậy, bây giờ thì ổn hơn rồi
    Lúc mẹ nó đang up bài chì chỉ hiện dừong link thôi, sau ý mẹ nó xem lại là hiện lên ảnh ấy mà

4. ong mật

ong mật Bạn đồng hành của bé!

Em này khờ quá chời luôn à, nhưng thôi dần dần sẽ quen học hỏi thêm nhiều thì sẽ "sáng dạ" ra ngay. Chúc em may mắn