3 tháng giữa: Sao thai nhi mãi vẫn chưa đạp?

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi Kim.anhtra, 7/8/2009.

1. MOONKIDS

MOONKIDS Rain Check

Bé nhà mình bé trai toàn đạp bên trái đó,đạp tới tận lúc đi đẻ nhiều người bảo bầu gần tháng cuối bé ít đạp vì chật chỗ nhưng bé nàh mình đạp khiếp lắm.mà có bầu ăn ngọt kinh,toàn xơi vải nhãn hàng cân mà k nổi mụn..mà k phá nét 1 tí nào,mọi người còn khen đó.

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. Kim.anhtra

Kim.anhtra Thành viên mới

Tứ khi có bầu em chỉ toàn ăn thịt nướng,hoa quả và rau thôi.Thích ăn hơi chua chua 1 tẹo...nhưng ở Hàn Quốc toàn món cay thôi...Chán lắm.

Mà dạo này lạ ghê...Cứ thấy bụng cuồn cuộn kiểu gì ấy.Không đau nhưng thấy là lạ...em đoán là bé nó đạp...chả biết có phải không?

Mà tay em nó cứ cứng nhăng nhắc à...Nhất là lúc mới ngủ dậy.Thứ 5 tới mới tròn 5 tháng mà ra ngoài mọi người cứ tưởng 7,8 tháng gì đấy.Có người còn hỏi sinh đôi à.Sao mà bụng em nó to thế...may mà chưa bị rạn miếng nào...Không biết mấy tháng nũa ra sao?

3. In_con

In_con Bắt đầu nổi tiếng

mình thì trả bít có đúng kô nữa,lúc có bầu 6tuần mình bắt đầu thấy hiện tượng nghén,lúc chưa bầu thì mình ăn khỏe vô địch,gì cũng ăn được tuốt...vậy mà lúc nghén trả thèm gì hết,thèm mỗi sấu,mận,(nói chung la đồ chua...)thèm đến mức nửa đêm tỉnh dậy xuống nhà lấy hẳn 1bát sấu xanh lên phòng ngồi ăn trong bóng tối(ko dám bật điện vì sợ chồng tỉnh giấc)đang ngồi ăn thì bị chồng phát hiện (nếu mình kô kêu lên kịp thời thì chắc toi mạng rồi,vì chồng tưởng trộm mà)hihihi.đến lúc Bầu đc 13 tuần đi s.âm la "con gái" .lúc được 18 tuần thì thấy thai máy mà toàn máy bên phải thôi,còn vđề chửa con gái xinh hơn trai thì kô dám chắc,nhưng mình được cái bầu tháng thứ 5 mà gon lắm,chưa có bụng đâu, cũng chưa thấy h/t nám da,mun nhọt...gì sất.
    với mình thì các dấu hiệu như vậy là chửa con gái bạn ah,còn những người khác mình cũng kô rõ...

4. tanoshi

tanoshi Thành viên chính thức

các bạn thì ko biết thế nào chứ mình chữa con gái thì mặt mọc lên đầy nám và cổ chân thì lên những mụn nước làm mình cứ suốt ngày ngồi gãi, ai nói chữa con gái đẹp thì mình ko biết chứ mình chữa con gái mặt mũi xám xịt chẵng xinh tẹo nào mà còn xấu đi nữa.huhu

5. Bupbedepxinh

Bupbedepxinh Thành viên chính thức

Con mình lúc nó đạp thì chỉ có đứng ôm cột thui, nó đạp mạnh và đau lắm, con gái mà đạp thấy sợ, hihihi

6. Bupbedepxinh

Bupbedepxinh Thành viên chính thức

Chắc tùy cơ thể của mỗi người đó, mình có thai con gái nè, ai nhìn cũng khen đẹp hơn trước hết :rolleyes::rolleyes:, ko có bị gì hết, cố gắng nha tanoshi :D