Kinh nghiệm: Sau Khi Thực Hiện Nâng Ngực Có Được Nằm Nghiêng Không

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 21/7/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

E chuẩn bị tuần sau là e sẽ lên bàn mổ để nâng ngực chị e ơi, giờ cảm xúc lâng lâng bồn chồn dễ sợ luôn, 25 năm nay là 1 đứa lép mà. Mà e có 1 vấn đề muốn nhờ chị em tư vấn cho e với là sau khi nâng ngực có được nằm nghiêng không vậy ạ, e thì là đứa quen nằm nghiêng khi ngủ thôi à. Mà lỡ như là sau khi nâng ngực bác sĩ cấm nằm nghiêng thì khoảng bao lâu sau thì mình mới hết cử nằm nghiêng vậy chị em???

nâng ngực rồi mà muốn đẹp thì em chị đợi ngực ổn định hết r ấy, lúc đó chị nằm sấp cũng đc nữa nói chi tới nằm nghiêng

vậy là nâng ngực xong mình được nằm nghiêng đúng k c? tuần sau làm r mà e cứ thắc mắc mãi, sợ nâng r lỡ nằm nghiêng túi ngực nó bể là tiêu em luôn, chị nâng ngực r chị bao lâu r hả c, ngực c nó mềm chưa

ủa chứ lúc tư vấn em k hỏi bác sĩ hả, mấy cái này thì e hỏi bác sĩ là đc mà, với h túi ngực đảm bảo lắm ngta làm 7 8 lớp lận s mà bể đc, còn có hẳn giấy bảo hành nữa mà. ngực chị nâng được 4 tháng r, mềm r đó em, ngực c hiện tại nè

lúc ấy e có hỏi mà hồi bác sĩ giải thích nhiều quá bác sĩ quên trả lời cái em cũng quên câu hỏi luôn. Ngực c nâng lên nhìn đẹp quá, ủa mà chỗ c làm có giấy bảo hành túi ngực hả, s chỗ em k có

cái này phải kĩ chớ cứ để thắc mắc quài là k đcchỗ e k có s em hỏi c đc, chỗ chị là làm xong về là có cái giấy bảo hành túi ngực, bảo hành trọn đời luôn đó

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về nâng ngực có sữa cho con bú không

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng ngực có được nằm nghiêng không

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 23/12/2022