Dismiss Notice
Hội Chợ Mùa Thu, cơ hội mua sắm không thể bỏ qua! Bạn có thể đăng ký tham gia hội chợ LÀM CHA MẸ ngày 20/10/2019 tại Triển lãm Vân Hồ, Số 2 Hoa Lư, Hà Nội.

Thông tin: Tắc Sữa Và Viêm Tuyến Sữa?

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi linhkhanh92, 1/9/2016.

1. cucbithom

cucbithom Bắt đầu tích cực

MÌnh bị tắc sữa cũng gọi từ trung tâm đó đó, may bs đến rất nhanh và nhiệt tình không thì đau chết mất

Đang tải...

2. behoaiphuongg

behoaiphuongg Bắt đầu tích cực

Mẹ nó muốn hết tắc sữa thì cho con búthường xuyên sau khi bú vắt hết sữa thừa ra thì tránh tắc sữa. Khi có triệu chứng ngực nổi cục mẹ nó phải chườm ấm ngực rồi day chỗ cứng hút sữa và cho con bú liên tục sẽ làm thông tuyến sữa đồng thời hết tắc sữa. không thì gọi ngay trung tâm tắc sữa Breastech xử lý luôn là nhẹ tênh luôn, đừng coi thường nhé các mẹ

3. mienthuy

mienthuy Bắt đầu tích cực

Khi bạn vừa phát hiện ra sữa ứ lại thì nhanh chóng chườm nước ấm và dùng tay matxa quanh ngực rồi tiếp tục vắt hoặc cho con bú thì tia sữa sẽ thông lại thôi, cứ bình tĩnh mà tập cách thông sữa như thế nhé. Ráng mà còn giữ sữa cho con, thời buổi này cho con bú sữa ngoài là cực chẳng đã phải làm thế, mẹ có có sữa mà ko cho con ti thì thật hoang phí.ko thì gọi đến số 0976581867 ở nghĩa dũng họ giúp cho, cả họ nhà em đều chữa ở đó

4. behoaiphuongg

behoaiphuongg Bắt đầu tích cực

Cam on ban, cho day chua tot lam

5. mienthuy

mienthuy Bắt đầu tích cực

mình sinh bé nhà mình được 1 tuần thì tắc, phải thuê người matxa và cho bé tích cực bú đấy, gọi đến số 0962754950 chưa đầy 10 phút đã có người đến rồi, làm xong thì sữa ra mạnh, mà cũng phải cho con bú nhiều hơn mới ko bị lại nữa.