Thêm Một Địa Chỉ Đáng Tin Cậy

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi THUYBT77, 12/10/2004.

1. THUYBT77

THUYBT77 Thành viên đạt chuẩn

Phòng khám chuyên khoa Phụ Sản 35 phố Vạn Bảo - Hà Nội với BS Thúy BV Phụ Sản . Mọi người thử đến đi một BS đáng tin cậy đó :D

Xem thêm các chủ đề tạo bởi THUYBT77
    Đang tải...

2. THUYBT77

Địa chỉ thuốc đông y dân tộc hiệu quả

Mình có một địa chỉ chuyên khám và bán thuốc đông y có hiệu quả đây . Mọi người đừng có coi thừơng loại thuốc này nhé ( nhưng phải là loại thuốc đảm bảo chứ không phải và thuốc nào cũng uống được đâu .)
    Các thuốc chữa bệnh khác thì mình chưa thử nhưng thuốc ho thì đúng là hiệu quả nhanh và rẻ hơn thuốc tây đấy . Bà mẹ nào có con bị ho (lâu ngày chưa khỏi hoặc không muốn dùng thuốc khánh sinh ) thì hãy thử đến đó xem nhé . Bảo đảm là khỏi đấy .
    :p
    ĐC : Ông Lang Cách (nguyên phó chủ tịch hội y học dân tộc tỉnh Hà Tuyên)
    Đi từ đỉnh dốc Bưởi xuống đường Hoàng Quốc Việt khoảng 200m , đến ngõ 81 rẽ phải đi vào 100m, số nhà 64 bên tay trái bên bờ sông Tô Lich.
    ĐT: 04 7531993

Chỉ bán sau 5h chiều thôi và rất đông người mua phải xếp hàng đó !

quynhmottram thích bài này.
  3. tbngoc

tbngoc Thành viên đạt chuẩn

Mẹ Bông ở đâu mà cũng dùng thuốc ông Lang Cách đấy . Đậu Xanh nhà tớ toàn dùng thuốc ho và sổ mũi ở đấy thôi .

4. THUYBT77

Mẹ Bông ở gần Ô chợ Dừa, được chị cùng cơ quan mách cho thấy tốt nên đưa ra để mọi người tham khảo .
    Bé Đậu Xanh được mấy tuổi rồi ? Dùng thuốc đó thấy hiệu quả không?

5. danmy

danmy Thành viên tập sự

Mẹ Bông ơi! Cho em hỏi thăm một chút. Con gái em 21 tháng tuổi rồi và cháu rất hay bị viêm phế quản thì có uống thuốc của ông Lang Cách được không? Mà phải đưa cháu đến đấy khám thì mới mua thuốc được hay là nhờ người đi mua cũng được? Tại vì em ở trong Nam nên không thể đưa cháu đến đó khám được.

6. THUYBT77

Sorry mẹ danmy nhé vì lâu nay em bận quá không vào mục này.
    Tốt nhất là cho bé đến để xem bệnh. Tuy nhiên không có bé thì phải tả rõ bệnh để mua thuốc, nhưng cũng khó đấy vì có bệnh nếu không khám thì ông lang không bán thuốc đúng đâu. Danmy thử gọi điện hỏi thử ông Lang xem nhé!
    chúc bé chóng khỏi bệnh!

7. oanhsalát

oanhsalát Thành viên chính thức

Bác sĩ nội tiết

Các mẹ ơi, mẹ Oanh vừa được một mẹ cùng cơ quan bố Jim cho địa chỉ bác sĩ rất rất tin tưởng này.
    Tiến sĩ _ Bác sĩ chuyên khoa II - Nguyễn Thị Hoàn
    Trưởng khoa Nội tiết - Chuyển hóa - Di truyền - Bệnh viện Nhi trung ương
    Cơ quan : Khoa nội tiết tầng 6 (A 12) - ĐT : 7.752910
    Nhà riêng : Số 15A Ngõ 119 Tây Sơn - Đống Đa - HN
    ĐT : 8.515987
    Bác Hoàn tốt lắm các mẹ ạ, không bao giờ kê thuốc vì tiền đâu hôm Jim bị đi ngoài mẹ Oanh cho Jim đi khám ở Bác Hoàn đấy.

8. haianhem

haianhem Thành viên tập sự

Mẹ Oanh cho mình hỏi thêm một chut: Thế bác sỹ Hoàn chữa chủ yếu những bệnh gì, nhà mình ở gần đấy mà, có gì để khi cần còn có chỗ đưa bé đi khám. Cảm ơn nhiều nhé

9. ngockhue

ngockhue Thành viên tập sự

Co me nao biet dia chi BS gioi o TPHCM khong?

10. meoxu

meoxu Thành viên rất tích cực

Bs ở phòng khám này hình như là viện phó viện phụ sản Hà nội thì phải. Bác này khám cũng cẩn thận nhẹ nhàng, giá cả phải chăng

Giới thiệu với các mẹ 1 địa chỉ nữa : bs Sinh, phó chủ nhiệm khoa sản BM - bây giờ mọi người hay gọi là Việt Nhật. Phòng khám ở đường Nguyễn Công Hoan. Bác này chuyên môn tốt, đã từng làm ở việt pháp còn bây giờ khám cho cả người nước ngoài ở phòng khám Familly ở Vạn Phúc. Chỉ có điều giá hơi cao mỗi lần khoảng 150n (ko mua thuốc) và phải đặt hẹn trước (đến giờ là đến không phải đợi). Hồi có bầu tháng nào mình cũng khám ở đây (xét nghiệm nước tiểu, cân, đo huyết áp, siêu âm...). Lưu ý các mẹ là đừng mua thuốc ở phòng khám, nếu có thể mang đơn ra hiệu thuốc sẽ tiết kiệm đc nhiều đấy.

11. danmy

danmy Thành viên tập sự

Cac me oi,
    Minh dang mang bau duoc 5 thang roi. nhung hien tai minh song o Tp. HCM. Minh tinh la den thang 8 nay se ra Hanoi sinh con o ngoai do de nho Ong ba ngoai. vay co me nao co the gioi thieu giup minh Bac si nao tot cua benmh vien Phu San Hanoi ko?(tai nha Bo me minh o gan do) . Neu minh ko kham cac bac si do thuong xuyen ma chi ra truoc khi sinh co mot thang thoi thi ho co kham va nhiet tinh giup minh khi sinh con ko?

12. meoxu

meoxu Thành viên rất tích cực

Bs tốt cũng chỉ có thể giúp bạn theo dõi thai kỳ và nhận là người nhà để giúp bạn vào viện thôi còn bạn sinh vào lúc nào sẽ có équipe trực vào thời điểm ấy, bs quen không thể can thiệp được trừ khi là bs lãnh đạo hoặc bs tay nghề cứng (trong trường hợp sinh khó) hoặc bạn định mổ vào đúng ca trực của bs bạn quen. Mình không quen bs ở Phụ sản Hà Nội nhưng bây giờ bv nào cũng có dịch vụ, tay nghề bs cũng không phải là kém thế nên khi ra Hn bạn nên đăng ký sinh ở bv bạn muốn và nhớ mang theo đầy đủ hồ sơ khám thai của bạn.

13. MomMi

MomMi Chia sẻ nếu cần sẻ chia

Mình có địa chỉ của một cố y tá trưởng trong BV Phụ sản, trước đây mình sinh ở đấy và cũng nhờ cô ấy. Nói chung là cô rất chu đáo. Có thể nhờ cậy được.
    Bạn hãy đến BV để gặp cố ấy trước thời điểm sinh để nói chuyện nhờ vả trước. Cô ấy tên là Vân- Khoa kế hoạch hoá gia đình.
    Địa chỉ: 64 Hàng Đường
    Điện thoại: 9282199
    Mọi khoản chi phí cô ấy sẽ hướng dẫn và đưa sau khi mẹ tròn con vuông.

14. me Gấu

me Gấu Thành viên sắp chính thức

Mình có người quen trong Phụ sản Hà nội . Anh ấy trực tiếp khám và mổ cho mình . Theo dõi từ đầu đến khi có em bé thì thôi . nếu theo anh ấy, bạn không phải lo chuyện ca kíp gì đâu . Mình phải mổ trong thời gian giao ca nhưng gọi anh ấy đến mổ trực tiếp nên không phải chờ đợi gì đâu . Nếu sinh thường anh ấy sẽ đỡ cho .
    Anh ấy là Trưởng khoa Kế hoạch hóa gia đình đấy .

15. danmy

danmy Thành viên tập sự

Cam on y kien cua cac me rat nhieu!.

Me Gau oi! co the gioi thieu cho minh Bac si do duoc khong? tai minh cung se phai sinh mo vi con dau cua minh cung sinh mo (cach day hon 2 nam).
    Neu ma duoc gioi thieu bac si va Bac si do lai chu dong ve thoi gian nhu vay thi tot qua, se rat tien cho minh vi minh khong quen bac si nao ngoai do ca va cach thuc ve dich vu minh cung khong ranh. Cam on me gau truoc nha.