Kinh nghiệm: Thu Nhỏ Núm Vú Không Phẫu Thuật Chi Phí Bao Nhiêu

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 29/8/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Hiện tại thì trên thị trường có phương pháp thu nhỏ núm vú không phẫu thuật nào không chị em? Tại tính em rất sợ đau và sợ phẫu thuật nên không dám đi thực hiện mấy phương pháp phẫu thuật này kia. Nên chị em biết thì giúp em giải đáp thắc mắc này với nha.

Phương pháp thu nhỏ núm vú không phẫu thuật thì cũng có đó em. Vấn đề là em có muốn thực hiện hay không á

Thì chị chỉ cho em đi. Em xem thử nếu ok thì em thực hiện thôi chị ơi

Mà vấn đề là mấy cái không phẫu thuật đó không biết nó có hiệu quả không á em ơi

Ủa vậy hả không hiệu quả hả. Nếu không hiệu quả thì thực hiện chi chị ơi

Thì tại em muốn nên chị chỉ thôi

Thôi em ơi đừng có thực hiện thu nhỏ núm vú không phẫu thuật này nó không có hiệu quả gì đâu

Nhưng mà em sợ đau nên không dám thực hiện phẫu thuật nè chị ơi

Thực hiện phẫu thuật không có đau nhiều đâu em ơi. Tại có gây tê trước khi thực hiện thu nhỏ đầu vú. Rồi sau đó Bác sĩ còn hỗ trợ thuốc giảm đau cho mình nữa mà

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về video thu nho num vu

Xem ngay giải đáp của bác sĩ thẩm mỹ về chi phí làm hồng vùng kín

Xem ngay giải đáp mới nhất của bác sĩ thẩm mỹ về nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: thu nho num vu khong phau thuat

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 30/12/2022