Tìm Cách Học Tốt Tiếng Anh Cho Con Cấp 2?

Thảo luận trong 'Tiếng Anh cho con' bởi Trinhhaoo, 6/8/2021.

1. Trinhhaoo

Trinhhaoo Thành viên tập sự

2. TD01

TD01 Thành viên tập sự

Dịch thế này học trên trường mình cũng lo ấy chứ. Cách tốt nhất cho học ở nhà đi mẹ ơi. Mẹ mua dùng thử mấy cái app dạy tiếng anh ấy. Chọn chỗ nào uy tín là được.

3. nguyenthiha0902

nguyenthiha0902 Thành viên tập sự

mấy mẹ nên cho con học ở nhà thì tốt hơn. Xem mấy cái app học nào oke một chút. Lúc nào rảnh con đều học được. Em cho con học trung tâm mà lớp đông qua, thầy cô không theo dõi được tất cả các con. Thấy cũng chẳng tốt lên là bao. Em đang tính thử bên Alowings. Những chưa biết thế nào.

4. QuynhHP

QuynhHP Thành viên tập sự

Con mình học lớp 9 đây. Mình thuê gia sư về để dạy. Học phí thì hơi cao, nhưng mà thấy chưa ổn lắm. Điểm trên trường chưa thấy thay đổi. Mình cũng muốn hỏi có cách nào khác không.

5. Hiển Nguyễn 80

Hiển Nguyễn 80 Thành viên tập sự

- chào Ba Mẹ, nhà em có 2 bé, 1 bé năm nay lên lớp 7, 1 bé đang ôn tuyển sinh lớp 10, vừa rồi nghỉ dịch dài nên em cũng lo việc ôn thi cho bé lớp 10 cũng không biết tìm học thêm tiếng anh ở đâu, may mắn được người bạn giới thiệu cho 1 trang wed học online, trong đây có rất nhiều khóa học tiếng anh, Ba Mẹ vào xem, chọn 1 lớp phù hợp với trình độ của bé, chọn học thử nếu thấy phù hợp thì đăng ký học, đây là đường linh trang wed nhé; https://bit.ly/3yM40JT

6. xuanhoathuythu

xuanhoathuythu Thành viên tập sự

Con mình đang dùng app học tiếng Anh. Cô giáo giới thiệu cho con. Thấy cũng hiệu quả đấy. Tại con bảo app cũng có những bài học trên trường. Xong có cái video giảng cũng trực quan. Mình thấy cũng an tâm. Để tí nữa mình xem lại coi nó là app gì mình bảo mẹ.