Cần giúp: Tìm hiểu trung tâm học Tiếng Anh

Thảo luận trong 'Tiếng Anh cho con' bởi Arttea, 2/2/2010.

1. Arttea

Arttea Thành viên tập sự

Có mẹ nào biết trung tâm RV! centre của Singapo tại Mỹ Đình không?
    Nghe nói ở đây dạy con từ lớp 1, dạy cả 3 môn tiếng anh, toán và khoa học bằng tiếng anh, toàn người nước ngoài dạy mà học phí cũng khống đắt lắm. Con sẽ dùng tiếng Anh để học toán và khoa học luôn. Không biết có thật như vậy không?
    Cha mẹ nào có con học tại trung tâm này thì cho em biết với nhé, em đang định cho con đến đấy xem thế nào.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Arttea
    Đang tải...

2. anna_honey90

anna_honey90 Thành viên tập sự

Mỹ Đình thi xa quá, e đang cho con học ở Trung Hòa Nhân Chính mà đưa đi còn thấy vất vả rồi. Bé nhà e lớp 3 cũng học Tiếng Anh giao tiếp với 100% giáo viên nước ngoài, 1 tuần 1 buổi chủ nhật. E cũng đang ko biết là cho con học 1 tuần 1 buổi thì có ít quá không, nhưng sau 1 tuần e thấy cứ đến buổi học đó là bé nhà e hào hứng nhắc mẹ đi học, chứ không sợ đi học như ở các nơi khác nữa.

3. phuquoc9898

phuquoc9898 Thành viên chính thức

Một tuần một buổi thôi bạn ạ cho các cháu có thời gian nghỉ ngơi và vui chơi nữa. Cháu thích học như vậy tốt lắm cần duy trì sự ham thích cho cháu

4. Arttea

Arttea Thành viên tập sự

Hôm qua mình đã gọi điện hỏi trung tâm này. học 1 tuần 2 buổi, mỗi buổi 1.5h. Các bé cũng hào hứng học lắm, đặc biệt thích học khoa học vì nó như môn khám phá ý. Hôm nào mình cho con đến học thử 1 buổi, có gì mình sẽ share cho các mẹ. Cảm ơn các mẹ.

5. Meluoi2013

Meluoi2013 Thành viên tích cực

Hè này em cũng đang định tìm lớp học tiếng Anh cho con, mà có người lại bảo nên cho học theo kiểu 1 thầy 1 cô nên em cũng ko biết thế nào. Chờ ý kiến của các mẹ

6. cualohotel

cualohotel Thành viên tích cực

Vợ em cũng dạy tiếng anh

7. ngocpb68

ngocpb68 Thành viên mới

Các mẹ thử cho con tới trung tâm Dream High ở 16 phố Vĩnh Phúc xem, con mình cũng đnag học ở đấy, vừa học chuyên đề ngữ pháp, từ vừng vừa học nghe nói nữa. thế thì cân bằng được cả nghe nói và ngữ pháp để thi chuyển cấp.

8. chiyen2003

chiyen2003 Thành viên chính thức

Mình cho con học ở trung tâm tiếng Anh Edupia ấy. Từ lúc học ở đó, khả năng tiếng Anh của bé tiến bộ rất nhiều luôn