Tìm nhóm học tiếng anh chất lượng cho con 8 tuổi ở gần Hoàng Quốc Việt

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi bibo1008, 17/10/2013.

1. bibo1008

bibo1008 Thành viên sắp chính thức

Mình có con trai 8 tuổi, nhà ở Hoàng quốc Việt.
    Đang muốn tìm lớp tiếng anh cho con ở gần nhà cho tiện đi lại (gần cuối giáo trình FF1)
    Con mình cũng đang học gần xong giáo trình phonics
    Lớp chất lượng, do các mẹ mở nhóm nhỏ càng tốt vì mình không thích các trung tâm TA lắm.
    Mẹ nào biết thì báo mình với nhé
    Cảm ơn nhiều (u)(u)(u)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bibo1008
    Đang tải...

2. mehienvinh

mehienvinh Bắt đầu tích cực

Ðề: Tìm nhóm học tiếng anh chất lượng cho con 8 tuổi ở gần Hoàng Quốc Việt

Bạn ơi, bọn mình đang có lớp tiếng Anh ở khu vực Xuân Đỉnh, lớp này do các mẹ tự tổ chức gồm các bé từ lớp 2-3 đang học đến bài 2 của FF2. Thầy giáo là 1 người Úc, có cô trợ Giảng làm trong trường Academy. Độ trước con mình đang học bài 10 FF1 ở lớp với cô ngời Việt nhưng được rủ vào lớp này học thế là học cùng luôn. Lớp hiện nay đang có 6-7 bạn, cần tìm thêm 1-2 bạn nữa cho đủ. Học phí hiện tại là 500k/tháng, học 1 tuần 1 buổi từ 5-6h chiều thứ 7 hàng tuần. Mình cũng đang cần tìm học sinh cho lớp các bé từ 5-6 tuổi, biết 1 chút tiếng Anh rồi, học trước lớp lớn 1 tiếng. Bố mẹ nào có nhu cầu ới mình nhé.

3. chusi

chusi Thành viên tập sự

Mình và cô bạn thân là phó chủ nhiệm khoa tiếng Anh của 1 trường ĐH đang set up lớp tiếng Anh cho con bạn ấy, hiện cháu đang học lớp 3. Bình thường thì bạn mình cũng một cô bạn khác thay nhau đứng lớp và thuê giáo viên nước ngoài về dạy cho một nhóm các con cùng lớp nhưng hiện không ưng cách dạy của thầy lắm nên quyết định set up lại lớp. Để thuận tiện cho lớp học, bọn mình thuê phòng học ở trường mầm non Vietkids, đặt ở cuối đường Hoàng Quốc Việt, phòng học 45-50m2 rất sạch đẹp. Dự kiến đầu tháng 11 có thể cho các con vào học để đi vào quy củ.
    Mẹ nào quan tâm thì có thể PM cho mình nhé

4. Me_be_TiTi

Me_be_TiTi Thành viên sắp chính thức

Tiếc quá mẹ nó không ở Ngã Tư Sở. Em đang có nhóm các bé 3-5 tuổi tự mời thầy giáo nước ngoài về dạy

5. vynguyenh

vynguyenh Thành viên đạt chuẩn

Mẹ nên cho bé học bên Edupia nha, bé nhà mình học thử mà thích lắm, con bảo cô hướng dẫn tận tình, chữa lỗi phát âm mà còn được tham gia nhiều minigame trong quá trình học. Giờ con mình còn nói trôi chảy, phát âm chuẩn IPA, mình còn k theo kịp con

6. dtu89

dtu89 Thành viên đạt chuẩn

Em đang làm gia sư cho trung tâm Edupia. Bên em có chương trình giảng dạy TAnh chuẩn quốc tế cho các bé Tiểu học. Chương trình học bên em sẽ học trực tuyến nên các con sẽ học với thầy cô qua các nền tảng Internet ngay tại nhà, thuận tiện hơn cho việc đi lại và thời gian biểu của các bé ạ. Chị có thể tham khảo qua bên em qua đây ạ: https://edupiatutor.vn/?fbclid=IwAR3Idl1SyNEt0LqnAiGVfJd2a7vx3Z4lLqxraN9z1339T0WPbm8sHddYlWw

Em xin cảm ơn!