Tìm thầy phong thủy giỏi ở TP. HCM, gấp gấp!

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi linhdan78, 23/5/2012.

1. linhdan78

linhdan78 Thành viên tập sự

Chào mọi người! Em mới mua được miếng đất khá ưng ý, giờ em đang tính xây căn nhà. Bố mẹ nào biết thầy phong thủy nào hay ở Sài Gòn chỉ dùm em với nhé, em tính xây sao cho hợp phong thủy từ đầu, cho yêm tâm làm ăn ấy mà. Mọi người giúp em với nhé. Em đang gấp vì tính tết tới là ăn tết trong nhà mới luôn. Cảm ơn mọi người!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi linhdan78
    Đang tải...

2. nizavietnam

nizavietnam Thành viên đạt chuẩn

Mn vào đây chọn thầy phong thủy nhé, ở TpHcm có mấy thầy hay đó.

Code:
    https://donghonam.org/28-thay-xem-phong-thuy-gioi-hang-dau-noi-tieng-nhat-viet-nam

3. Hoàng Vĩnh Thụy

Hoàng Vĩnh Thụy Thành viên tập sự

Mình biết 1 thầy phong thủy rất giỏi , nhưng thầy ấy ở Đà Nẵng , Thầy ấy chấp nhận đi xem các tỉnh và đương nhiên phí cũng cao hơn nếu xem tại Đà Nẵng. Thầy phong thủy Hoàng Minh Viễn tại tp Đà Nẵng 0935255444 . Thầy này xem rất hay , các vấn đề làm ăn thất bại , hay vợ chồng khó có con , gia đình có con đã lớn tuổi nhưng chưa chồng hoặc chưa vợ muốn sớm kết hôn... Các vấn đề này thầy giả quyết được . Mình có 2 bà chị đều xem Thầy Viễn , một chị thì sau 8 tháng mang thai ( sau 3 năm kết hôn nhưng không có thai) và một chị 1 năm lấy được chồng , một thầy phong thủy rất có tâm đấy!

4. Angell

Angell Thành viên đạt chuẩn

mình đang quan tâm