Tranh luận: Tổng hợp cách tìm kiếm khách hàng mới. Mời mọi người vào bình luận!!!

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi lubutan2, 11/12/2011.

1. lubutan2

lubutan2 tuvankhoe.com

Ðề: Tổng hợp cách tìm kiếm khách hàng mới. Mời mọi người vào bình luận!!!

mình nghĩ tất cả những phương pháp trên nếu bạn thực hiện theo thì sẽ là thực hành chứ không phải lí thuyết ;).

Đang tải...

2. mangosteen

mangosteen đang phấn đấu danh hiệu

Ðề: Cách tìm kiếm khách hàng mới của các thành viên LCM ?

Trường hợp của tớ cũng có vẻ giống bạn, tớ cũng hơi bị vô duyên trên 4rum này vì topic bán hàng của tớ chắc là ở tận dưới cùng của box bán hàng chắc là vì tớ không thích spam linh tinh để đưa chữ ký của mình rải rác khắp 4rum. Tớ rất ít khi spam không có nội dung để mục đích QC mà nghĩ sao thì text vậy nên, như chiều nay mình đang viết bài do có khách nên mình ngắt ra rồi định viết tiếp nhưng gặp 1 mẹ spam rất vô nghĩa nên chán chưa viết tiếp được. Mình cũng hiểu các mẹ spam vô nghĩa đó mục đích gây sự chú ý người khác bằng linh chữ ký bán hàng của họ, nên nhiều lúc số bài viết của họ toàn mấy k bài viết nhưng toàn thấy oánh dấu học hỏi .... hay là ngồi hóng kn .... quá là buồn cười.

river233 thích bài này.
  3. lubutan2

lubutan2 tuvankhoe.com

Ðề: Cách tìm kiếm khách hàng mới của các thành viên LCM ?

Đã là spam vô nghĩa thì chẳng bao giờ gây được sự chú ý của người khác cả :) Có thể những bài viết đó mọi người không biết thật nên comment oánh dấu để học hỏi hay ngồi hóng, nhưng mình cũng thấy được sự quan tâm của mọi người dành cho chủ đề mình lập ra. tuy nhiên, mình thấy mọi người trên diễn đàn lamchame cũg tham gia nhiệt tình đấy chứ :D