Tổng hợp những fanpage hay và hữu ích nhất

Thảo luận trong 'Thư giãn, giải trí' bởi vợ còi, 11/6/2014.

1. vợ còi

vợ còi Guest

Dùng facebook online hàng ngày thì cũng nên thu lượm lại cái gì chứ :D
    Mình thấy mấy trang này cũng khá có ích và mình cũng biết được nhiều thứ từ đó, nên giới thiêu cho mấy bạn theo dõi. Bạn nào có trang nào cảm thấy hữu dụng thì giới thiệu với mọi người luôn nhé.

1. Thanh toán cước 365 Trang này chuyên update lịch khuyến mại điện thoại sớm 3,4 ngày so với tin nhắn của nhà mạng.

2. Đi chợ giúp bạn Dành cho các bạn gái thì hợp hơn, chuyên về kinh nghiệm đi chợ, nấu ăn

3. Mẹo vặt cuộc sống Chuyên mẹo vặt tổng hợp

4. Chuyên post từ vựng tiếng anh về tài chính, ngân hàng (Chắc chỉ hợp với đứa như mình =.=”)

5. 10 sự thật thú vị (nội dung giống tên gọi được đầu tư nội dung khá nghiêm túc) Gần giống trang Có thể bạn chưa biết

6. Những câu nói bất hủ của Vozer Review, tổng hợp những câu nói khiến mem cười ra nước mắt Rất có tác dụng giải trí

7. Lịch sử việt nam qua ảnh Hữu ích vì: Nguồn ảnh & thông tin cực kỳ phong phú. Quản trị viên (theo cảm nhận) là người có hiểu biết. Theo dõi page này các bạn sẽ biết được rất nhiều thông tin hay về lịch sử nước nhà. *** Chú ý: Vẫn có rất nhiều tranh cãi trái chiều về cách quản lý của một số mod trên trang. Tuy nhiên, vẫn khuyến khích các bạn theo dõi và tự đưa ra quan điểm cá nhân của mình .

8. Ảnh chất lượng cao về thiên nhiên, ảnh đẹp về các nơi trên thế giới. Có cả song ngữ cho các bạn xem

9. Các bạn nào thích sưu tầm nhạc trên iTune thì vào đây

10. Asian Community
    page giới thiệu về các nước Asean, mỗi ngày trong tuần sẽ có 2 quốc gia. Việt Nam là thứ 6 cùng Thái. Đánh giá cá nhân: Rất hữu ích. Nhất là đối với bạn nào thích tìm hiểu văn hóa & muốn nâng cao vốn tiếng anh

11. Triết học đường phố: Một page chuyên trích dẫn các câu nói khiến chúng ta phải suy ngẫm. Cũng khá hay

12: Góc đố vui và thử thách tư duy: Thím nào thích hại não thì vào đây

13: Tạp chí chim lợn Bạn nào lười tìm báo đọc thì có thể like trang này. Ưu điểm: Tin tức khá nhanh & nổi bật. Nội dung được đầu tư khá kỹ.

14: Mời các bạn kẻ tiếp

Xem thêm các chủ đề tạo bởi vợ còi
    Đang tải...

2. pinkpig-lotus

pinkpig-lotus Yến Sào NatureNest

Ðề: Tổng hợp những fanpage hay và hữu ích nhất

oánh dấu, một số trang mình đã biết! sẽ tham khảo thêm 1 số trang nữa!

3. vợ còi

vợ còi Guest

Ðề: Tổng hợp những fanpage hay và hữu ích nhất

mấy cái này hay mà bổ ích mà :)