Kinh nghiệm: Top 5 Thực Phẩm Giúp Tăng Vòng 1 Nhanh Nhất

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi anhbvhn, 18/9/2018.

1. anhbvhn

anhbvhn Thành viên đạt chuẩn

Ngày nay, vấn đề có size vòng 1 tròn đầy, đầy đặn hầu như là ước mong của rất nhiều cánh chị em Phụ Nữ.

Họ luôn tìm hiểu những Cách làm sao để size vòng 1 có thể lớn hơn, ngoài việc luyện tập thể dục thì vấn đề ăn uống cũng là 1 phần quan trọng không kém.

Bạn cần biết các thực phẩm nào nên cung cấp làm có được vòng 1 đầy ưng ý. Cùng check những loại thực phẩm tăng kích thước vòng 1 dưới đây xem bạn còn thiếu gì không nhé.

1.Quả bưởi để tăng size vòng 1
    Bưởi chứa nhiều chất chống oxy hóa và giàu vitamin C, đặc biệt bưởi chứa một chút calo, khi được nạp vào cơ thể có tác dụng giảm cân tuy nhiên lại không khiến cho giảm lượng mỡ tập trung tại ngực.

Nước ép bưởi táo là thức uống lý tưởng nhất mà bạn nên thực hiện để tăng kích thước vòng 1.

Lấy 1 vài múi bưởi, nửa trái táo ép lấy nước uống, có điều kiện thêm đường hay một mật ong, không chỉ bổ dưỡng mà thức uống này còn rất thơm mát.

2.Trái cà chua làm tăng kích thước vòng 1
    Cà chua vô cùng giàu vitamin C và vitamin E, Vitamin C có thể ngăn chặn sự biến dạng của ngực, vitamin E để ngực lớn hơn vú, để vùng da dẻ tại ngực đàn hồi và linh hoạt hơn.

Tuy nhiên, cà chua còn chứa vitamin B1 có thể thúc đẩy cơ thể hấp thụ chất dinh dưỡng, to hơn ngực trong thời gian ngắn.

Ngoài nước ép cà chua, canh cà chua đậu phụ cũng là thức ăn lý tưởng, tuy nhiên bạn nên chú ý chỉ nấu cà chua với đậu phụ tươi, chút gia vị mà không cần những loại thực phẩm khác.

3.Trứng gà cùng với mật ong làm tăng size vòng 1 nhanh hơn
    Lấy 1 quả trứng gà khuấy cùng với 1 muỗng cà phê mật ong, 1 thìa sữa đặc, cho vào nồi cơm hấp ăn hàng ngày.

Hỗn hợp này sẽ cung cấp protein, chất béo có lợi hình thành lên những mô tại ngực, để ngực của bạn tăng lên đáng kể.

Đồ ăn này còn rất phù hợp nếu như bạn muốn dùng để tăng cân.

Nếu không muốn tăng cân hay bị tích mỡ tại vùng bụng bạn hãy ăn vào buổi sáng, không được ăn vào buổi tối nhé!

4.Sữa đậu nành tăng kích thước vòng 1
    Các sản phẩm từ sữa đậu nành giúp ích vô cùng nhiều cho vấn đề tăng số đo ngực của bạn.

Ẳn nhiều sản phẩm từ sữa đậu nành sẽ tăng thêm trọng lượng cơ thể của bạn, là do đó có thể tăng kích thước ngực.

5.Chân giò hầm tăng vòng 1 vượt trội
    Bạn có điều kiện ninh chân giò với cháo, hạt sen, đậu đỏ, đậu ván, đậu xanh…ăn luôn luôn giúp tăng kích thước “núi đôi”.

Chân giò hầm sẽ bổ sung thêm vitamin, omega, chất đạm đầy đủ làm tăng trưởng một bộ ngực như ý muốn.

Với những cô gái đang tuổi mới lớn, nếu nhận thấy size vòng 1 của mình nhỏ hơn của bạn bè thì nên khắc phục ngay. Ở tuổi đang tăng trưởng sẽ dễ dàng cải thiện hơn khi chúng ta đã nhiều tuổi.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi anhbvhn
    Đang tải...

2. Namtrang263

Namtrang263 Thành viên mới

em tính nâng ngực luôn ạ, chứ ăn uống là về lâu về dài. Em định làm bên bệnh viện thẩm mỹ Thanh vân, bác a/c thấy sao?