Cần giúp: Trung tâm giáo dục tốt ở Hà Nội?

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi metomchip, 8/7/2013.

1. metomchip

metomchip Bắt đầu tích cực

Chào các mẹ,
    Em mong các mẹ giúp em với. Bé Tôm nhà em 8 tháng tuổi rồi. Em đã đi làm, có rất ít thời gian chăm con cũng như giáo dục con tại nhà. Em đang muốn tìm một trung tâm giáo dục thực sự chất lượng, đặc biệt là có các dich vụ giáo dục giúp cu nhà em phát triển toàn diện. Em có tìm hiểu các sách về phương pháp giáo dục con, nhận thấy ở tuổi này bé cần được giáo dục tốt nhất, được dạy từ bé, như thế bé mới có nền tảng phát triển, mới thông minh. Em có nghĩ đến gửi ở các trường mầm non nhưng thấy các trường mầm non cũng chỉ trông giữ trẻ là chính, còn về giáo dục, dạy học,... vẫn không phát triển lắm. Nếu muốn cho con tham gia học đàn, học họa, học múa hay học thêm toán thì phải ra tìm các lớp học ở ngoài. Em được biết ở độ tuổi này bé cũng có thể học bơi và biết bơi từ sớm. Em đã dành thời gian tìm hiểu các trung tâm trên mạng mà chưa tìm được trung tâm nào như mong muốn vì các trung tâm đó chỉ thiên về một mảng như ngoại ngữ, nghệ thuật. Như thế thì đưa đón con đến nhiều trung tâm như vậy rất khó vì vấn đề thời gian, cả con và mẹ đều mệt khi đi lại nhiều nơi như vậy.
    Các mẹ biết trung tâm nào bao gồm đầy đủ các dịch vụ vừa trông giữ trẻ, vừa dạy năng khiếu, ngoại ngữ, toán học, ... bảo em với nhé. Em đang xì trét vì cái vụ này đấy ạ. :(
    Em cảm ơn các mẹ nhiều.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi metomchip
    Đang tải...

2. huongmamnon

huongmamnon Banned

Ðề: Trung tâm giáo dục tốt ở Hà Nội?

Mẹ nó định tìm trường mầm non đúng không ạ, nếu bé nhà mình mới 8 thàng thì gửi tư được thôi à.

3. mia789

mia789 Thành viên chính thức

mẹ nó ơi, có trường mầm non ở trần duy hưng nhận bé từ 3 tháng tuổi, dậy con theo phương pháp giáo dục sớm, năng khiếu, tiếng anh,...chế độ ăn cho con cũng đặc biệt,ADKN, mẹ nó thử hỏi xem nhé, trường Babyland ah

4. metomchip

metomchip Bắt đầu tích cực

cảm ơn mẹ nó nhé, em sẽ tìm hiểu thêm, vì em đang muốn tìm một trung tâm giáo dục toàn diện. em muốn cho bé học bơi nữa ạ, như những đứa trẻ nước ngoài biết bơi rất sớm và rất thông minh.hi. Em đòi hỏi hơi cao tý.:)