Kinh nghiệm: Tư Vấn Của Bác Sĩ Về Việc Nâng Ngực Được Mấy Năm

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 22/7/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

ok em, đẹp quá tiếc ghê luôn đó phải chị biết bên đây sớm là qua đây làm cho đẹp hơn rồi, mà hồi s em biết bên đây mà qua v

thôi cũng nâng r mà chị, có ngực là vui r, hồi đợt em là có chị họ dắt qua nên mới biết đó chị

à có người nhà làm r là nhất r, hồi đó chị kiếm quá chừng luôn mà s k ra chỗ này ta, thôi kệ dù s cũng làm rồi, cảm ơn em nha

bỏ số tiền lớn ra cho đã xong nâng ngực được mấy năm mà phải làm lại thì uổng tiền biết bao nhiêu nhỉ

đúng rồi đó, mà còn là tiền mồ hôi nước mắt mình tự làm ra r tích góp nữa chứ

cái này muốn hỏi là phải kiếm mấy chị em nâng ngực lâu kìa chớ mấy chị em mới nâng ngực cũng k trả lời đc nữa

đúng r mà h kiếm chị em nâng ngực lâu thì khó quá chừng, nên mới mạo muội đăng lên đây để hỏi đó chứ

chắc cũng sẽ có thôi mà, đừng lo lắng quá

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về nâng ngực dưới cơ

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng ngực được mấy năm

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...