viêm phổi nặng ở trẻ sơ sinh

Thảo luận trong 'Dinh dưỡng' bởi huongvan, 13/11/2010.

1. huongvan

huongvan mẹ yêu con trai lắm

các mẹ ơi,có mẹ nào từng có con bị viêm phổi nặng ko?xin chia sẻ kinh nghiệm giúp mình mới,bệnh này có nguy hiểm ko?khả năng chữa khỏi có cao ko?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi huongvan
    Đang tải...

2. Umuitet

Umuitet Thành viên tập sự

Ðề: viêm phổi nặng ở trẻ sơ sinh

Be nha minh moi bi viem phoi nang luc 18 ngay tuoi ne...phai nam benh vien chua tri 3 tuan moi khoi do...luc con nam vien nhin toi lam... Bay gio ve nha moi khi tro troi be lai nghet mui va hung hang ho hoai...minh lai phai dua di bac si...may be so sinh de bi viem phoi lam... chu yeu khi thay con co dau hieu kho khe, tho nhanh, ho... la phai dua di bac si lien...chu dung de lau de bien chung thanh viem phoi nang lam...Nho lai hoi con nam vien lai mun khoc day :(

huongvan thích bài này.
  3. huongvan

mẹ nó ơi,cùng cảnh khổ rồi,mẹ nó cho con điều trị ở đâu?bé nhà mình mới được 7 ngày tuổi đã bị viêm phổi nặng rồi,giờ mình vẫn ko hiểu nguyên nhân là tại đâu nữa,bé nhà mình chữa ở xanhpôn sau đó chuyển sang nhi,giờ cháu đang nằm ở nhi,mình đang vô cùng lo lắng

4. huongvan

bạn điều trị ở bệnh viện nào thế?mình cũng khóc suốt,thương con lắm cơ,nhìn thấy nó truyền thuốc mà lòng như xát muối,chẳng làm gì được cho con,bị cách ly,nhớ con nát lòng chỉ muốn được ôm nó hôn nó và vuốt ve nó,khổ thân con mới sinh ra mà chẳng được hưởng hơi ấm của mẹ

5. heosua2010

heosua2010 Như - 0907.449.669

Mình thì biết có bác sĩ Giao làm ở bệnh viện NHIỆT ĐỚI ấy.Bác sĩ Giao mát tay về bệnh đường hô hấp lắm,mình có thằng em trai trước đây cũng nhờ bác Giao diều trị nên mới qua khỏi cơn nguy kịch vì đi bệnh viên nhi các bác sĩ lắc đầu cả rồi.