Thông tin: Website Tìm Kiếm Trường Học/ Khóa Học Cho Con

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi minhtrang_1201, 18/9/2017.

1. minhtrang_1201

minhtrang_1201 Thành viên tập sự

Xin chào các bố, mẹ!

Mình là 1 bà mẹ hiện có con gần 5 tuổi đang theo học mẫu giáo. Hồi trước mình gặp rất nhiều khó khăn trong việc tìm kiếm trường học và khóa học cho con. Mình gần như lục tung cả Google lên để tìm nhưng không hiệu quả vì thông tin hoặc thiếu hoặc không chính xác, ngoài ra còn mất rất nhiều thời gian và công sức nữa. Vì có sẵn nền tảng trong ngành CNTT nên mình có dự định tạo ra 1 website giúp bản thân cũng như các bố, mẹ tìm kiếm trường học/ khóa học cho con một cách nhanh chóng, chính xác và hiệu quả hơn. Nhờ các bố, mẹ vào đọc bài dành ra chỉ 5 phút thôi làm giúp mình cái khảo sát để mình có thể xây dựng được website đáp ứng đúng mong muốn và nhu cầu của các bố, mẹ. Cám ơn các bố mẹ rất nhiều! Đây là đường link khảo sát: https://goo.gl/forms/nfl5Tk2W6jBNq9Wd2. Nhờ các bố, mẹ làm xong, có thể gửi cho người quen hoặc các hội, nhóm bố mẹ tham gia làm giúp mình thì mình đội ơn vô cùng!

Chân thành cám ơn các bố, mẹ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi minhtrang_1201
    Đang tải...

2. minhtrang_1201

minhtrang_1201 Thành viên tập sự

Các bố, mẹ ơi. Nhờ các bố, mẹ chỉ cần dành đúng 5 phút thôi để làm khảo sát giúp mình. Có 20 câu thôi. Bố, mẹ chỉ việc chọn đáp án nên nhanh lắm, chỉ mấy giây một câu thôi. Cả bài khảo sát có khi còn chưa đến 5 phút ý. Khảo sát này là để giúp hoàn thiện trang web mà sau này các bố, mẹ có thể dùng để tìm kiếm và chọn lựa trường học và khóa học cho các con đấy ạ. Các bố, mẹ muốn trang web đó phải có những tính năng gì để đáp ứng nhu cầu tìm kiếm của các bố, mẹ? Hoan nghênh tất cả ý kiến đóng góp của các bố, mẹ để giúp mình hoàn thiện ứng dụng ngày càng tốt hơn nữa, đáp ứng các nhu cầu của các bố, mẹ nhiều hơn nữa. Vô cùng cám ơn các bố, mẹ!