Cần giúp: Xin Các Mẹ Contact Bác Sĩ Đỡ Đẻ Tốt Ở Bvbđ!!!

Thảo luận trong 'Sinh nở' bởi mebenambi, 11/10/2017.

1. mebenambi

mebenambi Không ngừng cố gắng !!!

Chào các mẹ thân yêu!!!

Chắc có nhiều mẹ đã từng sinh ở bệnh viện Bưu Điện 39 Trần Điền rồi đúng không ạ? Em nghe review của các mẹ thấy rất tốt. Và em cũng đã làm hss và đi khám định kì ở đó. Dự kiến sinh của em là 24/10, giờ cân nặng của gà nhà em đã 3.8-3.9kg rồi. E sợ thai to quá khó đẻ lại phải đẻ mổ.

Mẹ nào đã từng sinh năm 2017 này, có contact của bác sĩ nào tốt cho em xin được không ạ? Cả bác sĩ đỡ đẻ thường và đẻ mổ.

Các mẹ cho em xin luôn cả chi phí đẻ thường và đẻ mổ nữa nhé !!!!

E xin cảm ơn !!!!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mebenambi
    Đang tải...

2. lethuy24

lethuy24 Thành viên chính thức

Em cũng làm hss như mn ở bưu điện, hóng các mẹ chia sẻ thông tin

3. Metieuty

Metieuty Áo lót cho bé bú Beloved Baby

cho em hóng vs các mẹ ơi

4. mebenambi

mebenambi Không ngừng cố gắng !!!

Ôi bài này e đăng khá lâu, giờ gà nhà em đã được 14 tháng rùi, em đã đẻ gà nhà em ở bvbđ đây, nói chung dịch vụ khá tốt, các bác sĩ y tá ở đó rất nhiệt tình chỉ dẫn cẩn thận, e tới khám lúc gần đẻ thì mỗi lần là 1 bác sĩ khám, các bác đều đưa số và nhận chỉ dẫn, mình ưng ai thì xin và theo ng ta luôn, tới hôm đau đẻ thì alo luôn bsi để đc cbi lên thớt :))) hôm e đẻ thì cũng có rất đông các mẹ đi đẻ, đông dã man luôn, phòng chờ đẻ thì người nhà đc ra vào thoải mái k như phụ sản, có mẹ và chồng ở cạnh lúc có các cơn đau, e đẻ thường đúng như dự kiến là 3,9kg. Ôi, vì hôm đó đông quá nên các mẹ cứ ra rồi lại vào đẻ, phòng đẻ k dọn kịp nên khá bừa bãi và bẩn,
    :((( e đẻ là 5r chiều ở viện 1 đêm chiều hôm sau đc về luôn, chi phí tổng hết 5 triệu và pb bác sĩ 1 triệu là 6 triệu. Nhưng đợt e đẻ ở đó k có dịch vụ sàng lọc sau sinh, cũng k có đo thính lực như ở sản, hình như bây giờ có rồi hay sao ấy, mỗi năm mỗi khác các mẹ cứ tham khảo thêm!!! À, e có bảo hiểm y tế trái tuyến đc giảm 40% rồi nhé ạ, nếu k có bh chắc phải mất tầm 7-8 triệu!!!