Cần giúp: Xin Kinh Nghiệm Giảm Cân!

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi MinhVan97coperl, 16/7/2019.

1. MinhVan97coperl

MinhVan97coperl Thành viên tập sự

Chả là 26 tuổi đầu nhưng em mang trong mình thân hình thừa mỡ tự ti quá các mẹ ạ, có 1m50 thôi mà 55kg, lưng thì dài mà chân ngắn, mỡ thì toàn tụ vùng mông vs bắp chân. Em đã ăn kiêng đủ kiểu và tập thể dục nhưng không ăn thua, có những ngày chạy hàng 3 -4 vòng hồ nhưng chỉ thấy chân vẫn y nguyên mà còn chắc nịch vào. Em cũng thử uống thuốc giảm cân loại của Mỹ nhưng mà nó làm mất nước, khiến em mệt lắm ko ăn được, có giảm một thời gian xong ngưng lại lên mà ko thể chịu nổi cách đó.
    Nên em đăng bài này, xem chị em nào có cao kiến trong việc giảm cân nhất là vùng mông vs chân không thì cho em lời khuyên với nhé, em cảm ơn các chị nhiều!!!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi MinhVan97coperl
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. chunghv458

chunghv458 Thành viên tích cực

Cách giảm cân nhanh và an toàn nhất là tập thể dục đều đặn, có chế độ dinh dưỡng hợp lý. Các loại thuốc giảm cân chỉ là bổ trợ thôi bạn ơi.

3. Vy93

Vy93 Thành viên tập sự

Mình nghĩ khi sử dụng thuốc giảm cân thì nó chỉ giảm khi bạn dùng thuốc và khi hết thuốc thì sẽ lại ăn uống bth như trước, đôi khi lại có tác dụng phụ ko chừng.
    Bạn thử ăn gạo lứt xem sao, nấu gạo lứt có đôi phần cực nên bạn có thể mua ở ngoài sẽ tiện hơn + yến mạch ( món này pha dễ nha ) + tập thể dục + uống nước ( tối thiếu 2lit) nhé.