Hà Nội: Bánh dẻo, bánh nướng tự tay làm, ngon, sạch, không chất bảo quản, an toàn thực phẩm

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi cakethuhuong, 5/8/2013.

1. cakethuhuong

cakethuhuong Thành viên tập sự

Em xin chào cả nhà, em xin giới thiệu ngắn gọn là em mới ở Czech về Việt nam định cư, khi còn ở Czech em thường xuyên làm bánh ngọt, bánh mỳ, bánh bao, bánh nướng, bánh dẻo v.v các loại bánh cho cả gia đình em ăn, vừa là tiết kiệm, vừa nguyên liệu sạch sẽ và quan trọng là không có hóa chất bảo quản độc hại.

Em vẫn thường vào diễn đàn của lamchame để học hỏi kinh nghiệm và đọc các thông tin bổ ích của các bố mẹ trên này, nhưng em chưa lập nick vì không định bán gì cả. Đợt này em về Việt nam đúng vào dịp Tết Trung Thu, nên em sẽ làm bánh để vừa là cho con ăn, vừa đi biếu họ hàng lại vừa buôn bán tý lấy vui. Mong các bố mẹ ủng hộ em ạ!

Em đảm bảo các nguyên liệu em dùng làm bánh là nguyên liệu sạch có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, đảm bảo chất lượng, các bố mẹ có thể mua ăn thử để kiểm chứng. Em sẽ up tên và ảnh các nguyên liệu và các loại bánh em làm để cả nhà xem sau, hôm nay em chưa tìm được máy ảnh xịn ạ :)

(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi cakethuhuong
    Sửa lần cuối: 8/8/2013
  2. sami282

sami282 Đủ quyền lập Họ

Ðề: Bánh dẻo, bánh nướng tự tay làm, ngon, sạch, không chất bảo quản, an toàn thực phẩm

ko có giá cả thì order sao đc chị ơi :)