HN - Cần mua: Bàn ghế nhựa cho lứa tuổi mầm non?

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi trees, 31/3/2010.

1. trees

trees Thành viên chính thức

Bé nhà mình 2.5 tuổi và mình cần mua bộ bàn ghế nhựa, loại nhưạ tốt chắcichắn giống ở các trường mẫu giáo có dùng. Mô tả: bàn nhựa hình vuông/ tròn, nhỏ, ghế tựa để bé có thể ngồi, xin v vẽ tranh, tô màu, ngồi chợi với ban, ăn cơm,...Mẹ nào bán hoặc có thông tin về nơi bán loại bàn ghế này vui lòng f chỉ giúp vì mình đang rất cần. Thanks

Xem thêm các chủ đề tạo bởi trees
  2. ha hoa

ha hoa Guest

Ỏ ngoại Nguyễn Thiệp Đồng Xuân hàng nhựa nhìu vô biên cương..........................

3. ha hoa

ha hoa Guest

Mình thấy có loại bàn đó nhưng bằng gõ của Veesano, hơi đắt hình như gần 600k thì phải,tiền đẹp hàng cũng đẹp. Còn nếu bạn muốn mua bàn gấp cho gọn thì alo sô 0946506078.Mình vừa mua ở đó 1 cái bàn gập cao khoảng 60p,mua thêm 1 cái ghế nhựa thấp 30p con mình khoái lém vì mặt sàn in hình con vật hoạt hình rất đẹp có cả chữ cái và số đếm nữa, ngồi bảnh chọe như sinh viên lớp 1, tổng thiệt hại là 98k cả bàn cả ghế

4. trees

trees Thành viên chính thức

Thanks mẹ nó đã cung cấp thông tin. Bạn có thể mô tả giúp mình rõ hơn về cái bàn gập đc ko?

Dù là bàn ghế nhựa nhưng mình thích phải chắc chắn. Mình đã xem một bộ bàn ghế gỗ cho bé và nhựa thì thấy loại nhựa chắc chăn và an toàn hơn cho bé. Tuy nhiên, chỗ mình nhìn và nhờ hỏi thì thấy hơi mắc so với mình. Ghế thì 175k. 1 chiếc là ok nhưng cái bàn vuông thì giá tận 1.800.000k mà họ yêu cầu mình phải mua cả bàn và ghế. Thật ra mình cũng ko đc gặp trực tiếp người bán nên cũng ko biết có thể đàm phán thế nào.

5. thaonguyen69

thaonguyen69 Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Bàn ghế nhựa cho lứa tuổi mầm non?

mình cũng đang cần 1 bộ bàn ghế này

6. Artena

Artena Bắt đầu nổi tiếng

cùng đang cần mà thấy cái loại nhựa pp cao cấp giá chênh nhau nhiều ko biết có đúng hàng an toàn ko

7. soya11

soya11 Thành viên mới

Pho ham long, ngay ba Trieu re vao. 220k/ban 90-180k/ghe xinh lam cau a