Lựa chọn giảm béo muối khoáng

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Saigon Smile Spa, 26/10/2010.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Saigon Smile Spa

Saigon Smile Spa Thành viên rất tích cực

Nếu chỉ nghe qua, không ít người nghi ngờ những tác dụng kỳ lạ mà phương pháp giảm béo muối khoáng mang lại. Tinh chất muối tích tụ đến hơn 40 khoáng chất với các công năng đã được các chuyên gia hàng đầu của Saigon Smile Spa nghiên cứu và chính thức áp dụng tích hợp vào phương pháp giảm béo bằng thông khí huyết.

Phương pháp giảm béo bằng thông khí huyết đã được rất nhiều người tin tưởng và coi đây là 1 bí quyết làm đẹp cho riêng mình. Trong 4 năm hình thành và phát triển, hệ thống Saigon Smile Spa đã trị liệu thành công trên 12.000 khách hàng với phương pháp giảm béo này với kết quả trung bình sau 10 ngày trị liệu giảm được từ 3-5kg và 10-15cm mỡ thừa.

[photobucket=82d6046d.pbw]http://s541.photobucket.com/albums/gg373/huu1990/topic/[/photobucket]

Cuộc trị liệu của bạn sẽ nhẹ tựa lông hồng bởi chỉ bấm huyệt, massage và đắp mặt nạ muối khoáng mà đã mang lại hiệu quả không ngờ. Khi muối khoáng hòa tan vào nước ấm nóng, thấm sâu vào lỗ chân lông sẽ giúp: Thanh lọc các độc tố, chất bẩn và bã nhờn da ngoài giúp da trở nên săn chắc và nâng cao khả năng đàn hồi cho da. Bước đắp mặt nạ tinh chất muối khoáng còn có tác dụng giữ nóng, giúp thành phần của tinh dầu giảm béo thẩm thấu dễ hơn và được kích hoạt nhanh chóng hơn. Cải tiến này hoàn toàn “hợp lý” đối với những cơ địa sau sinh bị rạn, chảy sệ và giãn cơ, vùng mỡ thừa trở nên săn chắc và thon gọn hơn.

Bạn sẽ không phải trải qua khâu giác hơi, hơ lửa nữa mà bước thẳng sang bước đắp muối khoáng. Mặt nạ muối khoáng có tác dụng làm se khít lỗ chân lông, tăng khả năng chống chịu tia tử ngoại của da, giúp cơ thể trở nên săn chắc. Muối khoáng biển còn giúp khử các gốc tự do trong da, qua đó chống lão hoá cơ thể một cách có hiệu quả. Ngoài ra, việc tác động nhiệt sau khi đắp mặt nạ muối khoáng sẽ giúp hao mỡ vì muối khoáng có tác dụng giữ nhiệt lâu. Tinh dầu tự nhiên tẩm trong muối khoáng chất sẽ thấm nhanh qua da, tác dụng lên hệ thần kinh, làm giảm căng thẳng mệt mỏi.
    Phương pháp này cũng đặc biệt phù hợp với những chị em không có nhiều thời gian rỗi. Thay vì 70 phút với phương pháp thông khí huyết , bạn chỉ cần 45 phút để hoàn tất trị liệu. Kết quả không vì thể mà suy giảm, thậm chí sẽ còn tốt hơn đối với giảm số đo, giảm béo các vùng cơ.

Tất cả các buổi trị liệu hàng ngày của bạn cũng sẽ được đặt dưới sự giám sát chặt chẽ và có những hỗ trợ chuyên môn trong trường hợp cần thiết từ bác sỹ đông y Nguyễn Văn Mích. Bạn hoàn toàn yên tâm bởi trị liệu giảm béo của mình luôn đảm bảo yếu tố an toàn và khoa học tuyệt đối.

Tư vấn miễn phí và thông tin chi tiết: Hệ thống Saigon’smile Spa:

- 22 Đình Ngang, Hoàn Kiếm, Hà Nội
    Tel: 04.39366527- 0933446764

- RS2, Toà nhà E4, Ciputra, Hà Nội.
    Tel: 04. 37430087- 0906059322

- 27 Hồ Văn Huê, phường 9, quận Phú Nhuận, TP HCM.
    Tel: 08.38457494- 0978511366
    Email: caring@saigonsmilespa.com.vn
    Website: www.saigonsmilespa.com.vn

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Saigon Smile Spa
    Sửa lần cuối: 26/10/2010
  2. everlasting18

everlasting18 Thành viên chính thức

Ðề: Lựa chọn giảm béo muối khoáng

Cái này mới toanh ah nhà mình ,liệu trình thì vẫn phải đi liên tục trong 10ngay ah?

Saigon Smile Spa thích bài này.
  3. Saigon Smile Spa

Bạn thân mến!
    Phương pháp giảm béo muối khoáng hiện là sự lựa chọn của nhiều khách hàng,bởi tính an toàn cũng như hiệu quả mang lại. Với một liệu trình giảm béo muối khoáng vẫn trị liệu trong 10 ngày liên tục bạn nhé.
    Cảm ơn bạn đã quan tâm tới SSS.

4. Socnhi!!!!!!!

Socnhi!!!!!!! Thành viên sắp chính thức

Chi phí cho vùng bụng là bao tiền một liệu trình ? có gì khác với giảm béo lưu thông khí huyết .

5. Tom &jerry

Tom &jerry Thành viên đạt chuẩn

Với những người mà mỡ tích tụ quá lâu ngày thì nên chọn lưu thông khí huyết hay giảm béo muối khoáng?

6. Saigon Smile Spa

Chào bạn!
    Với phương pháp giảm béo muối khoáng, bạn không phải trải qua bước giác hơi và đốt nóng như pp lưu thông khí huyết,bởi vậy bạn không sợ sẽ để lại vết hay cảm giác nóng.Đồng thời giảm béo muối khoáng còn hỗ trợ bộ tinh dầu cao cấp hơn,kết hợp với mặt nạ muối khoáng giúp đào thải mỡ nhanh hơn,da cũng săn chắc hơn.
    Một liệu trình giảm chuyên sâu vùng bụng chi phí là 9triệu bạn nhé.
    Rất cảm ơn bạn đã quan tâm tới SSS.

7. Saigon Smile Spa

Chào bạn!
    Đối với những trường hợp mỡ tích quá lâu, mỡ quá nhiều hoặc quá chắc thì nên chọn phương pháp giảm béo muối khoáng bạn nhé.

8. otvang

otvang Bắt đầu tích cực

Mẹ mình chỉ có vấn đề ở bụng thôi ,thời gian tích mỡ khá lâu ,hơi cứng nữa vậy thì nên lựa chọn PP nào muối khoáng hay thông khí huyết .?

9. Saigon Smile Spa

Chào bạn!
    Trường hợp mỡ tích quá lâu ngày,mỡ chắc như thế,mẹ bạn nên chọn liệu trình giảm béo muối khoáng sẽ đạt được hiệu quả cao hơn, bởi trong quá trình trị liệu ngoài việc SSS hỗ trợ dòng tinh dầu cao cấp hơn, còn đắp thêm mặt nạ muối khoáng giúp giải phóng năng lượng nhanh hơn và mỡ được đào thải nhanh hơn.

10. FBI

FBI Thành viên chính thức

Cho mình hỏi chút ,mình bị to hai bên hông thì nên làm gói trị liệu nào ,như thế có thuộc vùng bụng không ?nhà mình cam kết với tất cả các vùng hay chỉ một số vùng thôi?

11. Saigon Smile Spa

Chào bạn!
    Nếu bạn bị to ở hai bên hông thì bạn nên sử dụng gói giảm béo bụng.
    Trong quá trình trị liệu, lượng mỡ thừa sẽ được đào thải triệt để và đều đặn ở 3 vùng: trên rốn, rốn và dưới rốn. Bởi vậy, SSS cam kết về hiệu quả cả 3 vùng trên, nếu không có kết quả trong 3 ngày đầu trị liệu, bạn sẽ được hoàn toàn lại 100% chi phí.
    Cảm ơn bạn đã quan tâm!:p

12. Vànhkhuyên

Vànhkhuyên Guest

Cho mình hỏi câu ngu ngu tí .Mình dùng muối ăn của mình đó hả ? trong lúc làm có phải nhịn ăn không ?

Saigon Smile Spa thích bài này.
  13. Saigon Smile Spa

Chào bạn!
    Mặt nạ muối khoáng được dùng trong quy trình giảm béo,không phải là muối ăn bình thường mà là tinh chất muối khoáng có tác dụng giảm béo và làm săn chắc vùng da. Trong quá trình giảm béo muối khoáng cũng giống như giảm béo thông khí huyết,bạn không phải nhịn ăn hay ăn kiêng bạn nhé.

14. giacmocothat

giacmocothat Bắt đầu tích cực

Thế về giá cả muối khoáng với thông khí huyết có khác nhau không SSS?

15. Saigon Smile Spa

Bạn thân mến!
    Bởi liệu trình giảm béo muối khoáng có nhiều ưu điểm lớn hơn giảm béo thông khí huyết nên mức giá giảm béo muối khoáng cao hơn giảm béo thông khí huyết một chút bạn à.
    Cảm ơn bạn đã quan tâm tới SSS!

16. KHANGHI

KHANGHI Thành viên sắp chính thức

Nam giói thì áp dụng pp nào hiệu quả hơn vì cơ điaj nam thường rắn hơn ,giảm béo 2 bên eo thì chi phí thế nào ?

17. trangtron

trangtron Thành viên chính thức

Ngày trước mình làm chưa thấy có pp này ,hiện giờ mói ah ? với những người mà lượng mỡ tích tụ lâu ngày rôi , hoặc đã từng đi giảm béo thì mình nên chọn PP nào ?

18. Caytretramdot

Caytretramdot Thành viên sắp chính thức

Mới đầu mình tưởng ở đây chỉ có giảm béo thôi cơ ,về sau mới biết có nhiều dịch vụ chăm sóc da khác ,nhưng mình thấy cái làm trắng và giảm béo tại đây là mình ưng nhất .

19. Saigon Smile Spa

Bạn thân mến!
    PP giảm béo muối khoáng là một bước phát triển ưu việt của pp giảm béo bằng lưu thông khí huyết. Nếu những người lượng mỡ tích tụ lâu ngày, cơ địa rắn chắc hoặc đã từng giảm béo thì chọn pp giảm béo bằng muối khoáng là phù hợp bạn nhé!
    Cảm ơn bạn đã quan tâm!:p

20. Saigon Smile Spa

Bạn thân mến!
    Với những khách hàng nam SSS có pp trị liệu riêng, bạn có thể chọn pp giảm béo hỏa liệu hoặc giảm béo cần bằng cơ thể, chi phí cho một liệu trình giảm chuyên sâu vùng eo từ 8triệu-11triệu bạn nhé.
    Cảm ơn bạn đã quan tâm tới SSS!

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.