Toàn quốc: Thanh lý 01 ghế ngồi ô tô cho bé Farlin (carseat), mới 95%, rẻ vì ko dùng đến

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Zinmom, 4/7/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Zinmom

Zinmom Thành viên tích cực

Chào các mẹ, bé đầu nhà mình (hơn 3 tuổi) rất thích du lịch và đi chơi bằng ô tô cùng bố. Mẹ thì bận em nhỏ nhiều lúc ko đi cùng nên nhà mình đầu tư mua 1 carseat để 2 bố con tự do vi vu mà vẫn an toàn. Trước khi mua mình cũng tìm hiểu kỹ các loại với nhiều mức giá khác nhau và vì liên quan đến độ an toàn nên sau khi cân nhắc mình quyết định chọn hàng chính hãng cho yên tâm, mình mua ghế của Farlin quả thực thấy ghế êm, chắc chắn, bé dùng 1-2 lần và thấy thích thú.

Nhưng, lại nhưng, dịp SN bé bác ruột ở nước ngoài lại mua tặng 1 ghế khác, của hãng Combi-USA, màu xanh, cái này dĩ nhiên giá chát hơn nhiều. Túm lại sau 1 hồi trình bày vòng vo thì nhà tớ thừa 1 cái, vì vậy tớ rao thanh lý ghế Farlin vì là của mẹ mua, còn cái Combi bác gái tặng thì giữ vừa dùng vừa là kỷ niệm.
    Car seat cực kỳ hữu dụng – giờ thành phố nhiều nhà xài ô tô rồi, đi học,đi shopping cùng mẹ, du lịch, về ông bà ... - rèn con tính tự lập chứ cứ ngồi nhèo nhẽo trong lòng hư lắm, chốc chốc lại nhoài người đòi...ti, nản kinh. Bố con/mẹ con hoàn toàn có thể tự chủ đi lại đc không phụ thuộc phải thêm 1 người bế, còn bắt bé tự ngồi ghế thường rồi thắt giây của ghế ô tô thì còn lâu nhé.

Ghế chính hãng nên rất vừa ý mình ở đặc điểm:
    + Êm an toàn, chắc chắn, màu sắc đẹp (có hình)
    + Cao, bé ngồi vào quan sát chung quanh rất thích chứ ko lọt thỏm.
    + dùng được cho trẻ 6 tháng đến 4 tuổi (trẻ bé có thêm lớp đệm lót để thu gọn lòng ghế, trẻ to bỏ lớp này ra cho rộng mà ghế vẫn êm)
    + Và nhiều đặc điểm các mẹ vào đây nghiên cứu (nghiên cứu luôn cả giá của họ nhé)

http://www.farlin-cambodia.com/product.php?productid=16039100&cat=660&page=1
    Đây là giá bán thị trường VN
    http://www.conyeuoi.com/Ghe-Ngoi-O-...oto-cho-be-(-Carseat)-Farlin-BF-850B-607.html

Giá thanh lý của tớ: 2800k, tớ cũng mua đúng giá của hãng nên bớt thế này xót lòng lắm. Mẹ nào đang có nhu cầu mua thì đc món này là quá hời nhé, rẻ hơn thị trường 1,3 triệu, ghế nhà tớ mới 95% (nói thật chứ cái 5% kia chả ảnh hưởng tí tẹo giề) vì là có dùng 1-2 lần rồi nên tớ thật thà thanh lý kiểu used, bớt tiền cho các mẹ vui vẻ, tớ thì được việc/ được tiền/đỡ chật nhà.

Các mẹ ko có nhu cầu qua đọc bài up giúp mình thanh lý nhé, hoặc giới thiệu người cần giúp tớ. LH 0983656164 khuyến khích các mẹ qua xem trực tiếp tại nhà nhé, tính mình rất thoải mái. À, mình cũng có thể nhận đổi đồ chơi nhé, miễn sao ko phí đồ ko sử dụng đến.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Zinmom
  2. bim&ruby

bim&ruby Thành viên rất tích cực

Ðề: Thanh lý 01 ghế ngồi ô tô cho bé Farlin (carseat), mới 95%, rẻ vì ko dùng đến

ôi,đúng người có nhu cầu đây,mỗi tội vẫn tiếc tiền,lăn tăn quá,suy nghĩ thêm đã

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.