Dọn tủ thanh lý Váy HM, topshop new with tag ké thêm vô vàn HM, MNG,FCUK, Guess, Espirit,

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi baotra, 10/9/2012.

1. baotra

baotra Thành viên chính thức

Đầu tiên xin chân thành cảm ơn các chị em đã ủng hộ topic thanh lí của em, sau một thời gian dài bận bịu em lại tiếp tục thanh lý tiếp lấy ít tiền mua đồ mới cho baby, hihi.

Trước khi mua sắm em có một vài “tâm sự” như này ạ, mong các mẹ đọc kỹ trc khi mua sắm ạh để tránh tình trạng em cứ phải nhắc đi nhắc lại địa chỉ nhà, text mỏi hết cả tay, hức

-Hàng mua rồi miễn đổi hoặc trả lại
    -Còn hình là còn hàng, ảnh thật phản ánh đúng trạng thái của đồ, đồ nào còn mới quá em xin đc lấy ảnh web cho nhanh , he he
    -Mua từ 2 món trở lên có bớt ạ
    -Không freeship, k ship thử đồ, chỉ ship khi chắc chắn lấy
    -Nhận ship toàn quốc, ng nhận trả tiền ship, mua trên 1trieu thì freeship
    -Không giữ order, chỉ giữ khi đã chuyển khoản, pm để biết số tk ạh
    -Nghiêm cấm các hình thức mặc cả gây shock cho ng bán, em bị yếu tim ạ

-Khuyến khích đến tận nơi xem hàng: p1705 tầng 17 Tòa Cienco1 số 10 nhân hòa- Hà Noại ( cuối đường Hoàng đạo thúy kéo dài chính là cái tòa VCB chi nhánh thành công đó ạ)Em đang chăm con nhỏ nên ở nhà suốt ngày, các chị em cứ tới thoải mái, trc khi đến pm em là đc ah

YM: fuongling, thi thoảng mình mới onl nên nhắn tin là tiện nhất nha, đã có mẹ ngồi chat với mình hơn tiếng hỏi hết cái này đến cái kia, đòi giữ order đến hết tuần rồi bom mình :rolleyes:

Phone: 09.88.không bẩy.chín bẩy. không bẩy
    Hàng đã down giá rất nhiều so với giá thanh lí đợt ban đầu rồi các mẹ đừng bắt em fix giá nữa nhé!

Mở hàng là mấy món em order về nhưng bị nhầm sz nay muốn thanh lí để còn rước em khác về:

Mới nhận đc 2 em này, new 100% nhưng rồi cũng lại phải ca bài ca thanh lí mặc dù em í hót hòn họt:
    1.Em Zara lace green tulip sz S , 45-50 kg ok cả, new with tag, em này k phải nói nhiều nữa nha, công nương, diễn viên, ca sỹ đều mặc em í cả, em mua đợt sale đấy mà k vừa h thanh lí 1350k SOLD
    2.Em Jewel print dress , sz S nốt nhưng e này form to hơn em kia một chút xíu, tầm 50-55kg mặc là đẹp nha, sang trọng như Docle ,đi đám cưới đi tiệc đẹp thì cứ gọi là long lanh con chim xanh, 2 triệu 7 về đến tay mà vẫn k vừa, còn gì đau khổ bằng, em này tag 79,95 EUR chưa tính công + ship, nay thanh lí 2 trịu tròn >”<
    Tham khảo giá tại đây :
    http://www.zara.com/webapp/wcs/stor...en/zara-W2012/269185/907052/JEWEL PRINT DRESS

1.Váy Topshop , new with tag , ren màu tím lavender cực kì dễ thương em này đc vote 5 sao về độ hot trong bộ sưu tập mùa hè của Topshop đấy ah,nhìn quả là lung linh, cái ảnh k đc lung linh cho lắm là ảnh em chụp :p, sz 12 UK nhưng form nhỏ tương đương sz 10 , tầm 50-55kg mặc là đẹp nhé, tag 98$ nay thanh lý 1tr4 , đã fix giá, nếu k ai rước em đành đi bóp cho nhỏ lại vậy vì em này web cũng sold out rồi , có muốn mua cũng chả mua lại đc nữa, huhu SOLD

2.Một đôi quần Zara TQXK màu xanh min và màu cam , có khóa kéo ở gấu, sz 38 tương đương vs sz M, new 100% , chất đẹp, co giãn, e đc tặng mà chưa mặc , sợ mặc quần sáng màu bị bếu , thấy các bạn toàn bán 350k với 335k một chiếc nay em để lại 280k / chiếc ạ SOLD

Ké thêm em quần này, màu trắng sz L hàng VNXK em mua 350k mà chưa mặc đi đâu cả đã bị tụt cân, h rộng rùi lên dáng k chuẩn , để lại cho chị nào v2 70-80, v3 90-95 nha, chất đẹp, dáng cạp cao, gen bụng rất tuyệt đấy ạ, 280k thui SOLD

3.Áo vest HM sz 38 tương đương với sz M , không cổ, tay nhún, mua của em Mya Boutique, em mua 520k vì thấy giới thiệu là hàng loại 1 nên giá cao hơn, còn có mấy hàng loại 2 và hàng SG thì giá thấp hơn tầm 390-450 j đó , em mặc bị rộng nên để lại 400k, mới toe vì mua lúc trời vẫn còn nóng chảy mỡ chả đi đâu mà mặc SOLD

4.Một đôi HM màu xanh coban, sz 36, order về mà đi 36 vẫn bị nhấc gót mới đau chứ, huhu, tag 20 EUR thêm cả tiền công và tiền ship, về đến tay là 950k nay thanh lý 800k , màu này trên web cũng sold out rồi đấy ạ.Giầy đi chắc chân và rất em chứ form không ẽo ợt như mấy giầy TQ với VNXK đâu ạ

5. Túi Sembonia và CnK mới toe ,hàng Sing , cả 2 đều màu trắng ngà nhé, mua về tặng mami và em gái mà mẹ và em đều k thích màu trắng nên thanh lý , cả 2 đều new 100% đầy đủ bag và phụ kiện đi kèm , SOLD

6. Set Clarin bao gồm sữa rửa mặt, nc tầy trang và nc hoa hồng dành cho da khô và da thường , da mình lại là da dầu, haizz, tất cả đều full sz là 200ml nhé, riêng em tẩy trang là 125ml , new 100%, thanh lý 900k , mua lẻ lẻ mấy chai này ở store cũng phải hơn triệu rồi đấy ạ SOLD

7.1 set kem dưỡng ẩm làm trắng da chốnng lão hóa dành cho khô và da thường gồm kem ngày và đêm, thích hợp cho chị em từ 20-50 , dung lượng 50ml , hạn đến 2015 cơ ạ. 2 em này trên web mỗi em tầm 50-60$ gì đó chưa kể thuế má, hic hic .Nay thanh lý 2triu==> SOLD DƯỠNG ĐÊM, CÒN HỘP DƯỠNG NGÀY NHA : 1 TRIỆU

8.Zara peplum T-shirt sz M màu trắng, TẦM 50KG, V1 KHOẢNG 88-90CM, TAG 27 EUR ,order về đến tay là 950k , mặc thử thấy kích ngực nên cho em ý ra đi, đã giật tag , để lại 700k nhé
    (vui lòng KMC em này để tránh mất time cả 2 bên ạ, new đến 99% rồi còn gì, web cũng sold out em này rồi )
    Dáng peplum đang làm mưa làm gió ở các nhãn hiệu thời trang nhé, trông vừa điệu đà nữ tính lại thời trang, riêng khoản dấu bụng em này no1, một số cách mix đồ dễ thương với em ý nè:

9 Gi lê Old Navy sz S , XS bon chen ngon nhé , lót nỉ, lông vũ, cầm nặng trịch tay ý ạ, em này siêu ấm, đã giựt tag , cuống còn lủng lẳng ở thân ý ạ, chưa mặc lần nào, thanh lý 500k

10.Váy free size , chất liệu bằng vải dạ , màu đen thêu tay dọc 2 bên sườn, đính đá nhóng nhánh nhé, em này hàng Quảng Châu cao cấp, mua về 2triu có lẻ tặng mami mà cũng bị chê, thanh lí 600k cho lẹ, newtag nhé SOLD

Đồ used:
    Váy nè, mấy em váy này em mua trước lúc bầu bí nên toàn sz S vs XS thoai, tầm 45-48kg, 1m58 mặc là đẹp nhé:
    1. HM sz 36 , made in Turkey SOLD
    2.Váy CPS hoa nhí dễ thương sz S: 450k, mua những 1tr2 trên Hàng Bài đấy ạ

3.Váy Huyền ty mua ở Lý Quốc Sư, em này màu đen , vài thô mát, cổ chữ U tôn vòng 1 lắm 350k

4.Váy Huyenty màu xanh coban, vải ngoài là lụa, trong có lớp lót vài thô nữa nhé:450k

5.Váy Huyenty màu đỏ đun, cũng như em trên nhưng vài dày hơn một tẹo, mặc mùa thu là ok nhất, 450k

6.Váy KANA ren vầy cá mua trên Hàng Trống, màu nude , dáng chữ A, mua 1tr2 nay thanh lý SOLD

7.Váy hoa chất thun lạnh, made in USA ,350k
    8.Váy ren đen, quên chụp cái tag của hang gì rồi, made in Canada nhé, em này 2 lớp, 1 ren 1 lót vải nude bên trong vừa kín đáo mà vẫn s.exy lắm, mỗi tội em này sz bé XS, tầm 45kg trở xuống mới bon chen đc nhé, mua đắt dã man , gần 3triu bạc h thanh lý 650k

9.Váy FCUK sz 8 UK, mua 2tr8 ở Diamond nay thanh lý 1tr2, diện đc mỗi lần rùi bh k vừa nữa, kiếm thêm em blazer trắng mặc ở ngoài thì siêu đẹp nhé

10.Váy công sở họa tiết animal của Charm smile hay sao ý, chả nhớ lắm, sz S, em này form cũng tương đối nhỏ, mua 800k thanh lý 350k

12.Một em váy lệch vai vô cùng xì teng, màu hồng cánh sen, mua >500k SOLD

13.Váy quây cúp ngực PAPaya cũng màu hồng cánh sen nốt, mua hơn trịu, thanh lí 450k

14.Váy Huyenty vải lụa cát mịn , màu tím nhũ, nói chung là đẹp chứ k phải màu tím ngơ tím ngắt đâu ạ, 500k kèm belt kim loại đính đá

15.Một em váy công sở tiếp, màu xanh coban, hàng may , may xong nhiều váy quá quên chưa mặc, em này form to, tầm 50kg đổ lên mặc vừa nhé, SOLD

16.Váy hai dây MNG, sz XS mua 1tr2 thanh lý 500k
    17.Váy body chất thun lạnh kiểu dáng na ná giống mấy em váy Zara TRF năm nay đó các chị em , co giãn tốt, k lộ bụng nha, 350k

18.Váy voan họa tiết daisy, lớp ngoài là voan, trong là 1 váy lót hai dây màu đen( có thể làm váy ngủ trông s.exy vô cùng nhé ^^) made in Canada luôn 300k, em này free sz

19. Nguyên bộ màu vàng mustard, áo thun co giãn, chân váy voan 2 lớp xinh yêu , quên chụp cái tag của gì rồi, bộ này xinh lắm mà form nhỏ, nên k vừa nữa, huhu, tầm 48kg trở xuống mặc đẹp 400k

20. 1 em váy hoa màu vàng mustard xinh yêu tầm 45-48kg mặc vừa nhé, 250k thui

Phần 2 là áo khoác, các kiểu blazer, áo da , áo khoác

1. Áo khoác da bò, màu nâu vàng tươi y như hình, miếng da thật còn nhìn rõ cả những lỗ da nhỏ li ti nữa cơ ạ @_@ có lót lụa trần quả trám mặt bên trong, em này ấm lắm, thêm một cái áo len cổ lọ bên trong thì thời tiết rét như đêm 30 vẫn vô tư nha, tầm 50 kg trở xuống là ok

2.Áo da Danier made in Canada , có thể vào Danier.com hoặc search Danier leather là ra ah. Brand này rất nổi về các sp làm từ da, đẹp mê li cúc cu luôn ý. Rẻ nhất cũng toàn 200$/ em ,em này màu hạt cà phê, chất liệu da thật, mềm, bóng, để cả năm trời vẫn cứ bóng , ảnh chụp hơi dìm hàng tí thôi chứ ở ngoài trông da dẻ mướt lắm ah,thanh lý 800k nha , có một lưu ý là các mẹ đừng so giá thanh lý của em này với mấy em ZR, HM khoác da xuất chuẩn nhé, em đã đi sờ tận tay rồi, đấy là cả một bể dài xa cách về mặt chất lượng, bản thân em cũng đã từng mặc mấy em áo khoác giả da “ không bị nổ” cuối cùng kinh qua đc mấy vụ giặt khô, da của các em ý cũng tự mủn hết cả da, trông gớm giếc lắm SOLD

3.Áo da Daniel tiếp, em này màu tím nhạt , tím như màu hoa bằng lăng ý ạh, da em này nặng hơn da em kia, bây h form hơi cứng bởi vì để lâu k mặc chứ có hơi người vào là da lại mềm ra ngay, cái kiểu da thật nó thế đấY Ạ, SOLD
    Và đây là em len lông cừu, lên cả cây quá chất, áo da đã bán , thanh lí em lông cừu 250k

4.Áo khoác ren màu đen, chất ren mềm và đẹp vô cùng chứ k cứng cứng như ren tàu .Em này đc tặng, lúc tặng cũng đã k có tag rồi nhé, nhưng chất lượng đảm bảo là hàng ở bển xách về, sz XS nhưng S bon chen ngon, em 50kg mặc vẫn ok mỗi tội bị lộ bụng .Nếu sợ hở quá có thể mặc thêm áo 2 dây hoặc áo quây ở ngoài cũng ok, ở nhà em cũng còn mấy cái 2 dây màu đen mà chưa chụp, nếu mua em này có tặng kèm nha, thanh lý 450k

5.Áo khoác bò hiệu J.Lo, form mềm , ống tay và cổ bằng len trông nữ tính cực kì SOLD

6.Áo Parasuco, nhãn hiệu này thì k phải bàn nữa nhé, em này trông cực kì chơi bời mỗi tội form nhỏ tầm 42-45kg mới vừa, v1 khoảng 81 , 82 thui nhé, thanh lý rẻ 400k

7.Áo khoác của Urban jeans, sz XS, tầm 45kg trở xuống mới vừa nhé, rẻ thui 150k, mua mặc cho con gái nhớn nhớn một tí cũng okie lắm ^^

8.Blazer k cổ, dáng lửng, vai 40cm, dài thân 52cm , dài tay 53cm.

9.Blazer màu trắng kem, mặc vô cùng sang trọng lịch sự, chất vải cao cấp, có quần vải dáng ống đứng đi kèm cả bộ mà quên k chụp, ai thích lấy cả bộ pm nhé vì quần đã sửa lại vai:40cm
    Thân:63cm
    Tay:55cm
    Thanh lí : 350k

10.Military blazer, form nhỏ, dáng ôm rất xinh, màu xanh cửu long, chất dạ
    Vai:40
    Thân:46
    Tay:55
    Thanh lí::350k

11. Blazer họa tiết hoa nhí, vintage vô cùng, sz S, chất dạ nhé, vai 40, dài thân 46, dài tay 59, thanh lý 250k thui

12.Blazer dáng mềm,họa tiết như hình, chất vải mỏng mặc mùa thu thôi ạ
    Vai:40cm
    Thân:63cm
    Tay:55cm
    Thanh lí :250k

Mới soạn ra đc lìu tìu mấy cái áo này thôi , chị em xem tạm:

1.Áo len vàng ánh nhũ, tay lỡ, cổ thuyền có đính hoa, em này hàng pháp nên giá thanh lí hơi cao cộng thêm sự ít mặc nên cho em ý ra đi 300k
    2.Áo len Beneton như hình, màu xanh cốm sz S, SOLD
    3.Áo gile CK sz S mà fom to , hic, 100k thui SOLD
    4.Áo họa tiết da báo, chất liệu dả da lộn nhé, chả biết tả kiểu gì, em này sz Small của Mỹ , mặc lên ăn chơi cực kì 400k vì lúc mua em này đắt lắm mà vẫn còn mới nguyên, chưa mặc đc mấy lần đã bầu bí>”<
    5.Áo Nike hàng auth lúc đi thái mua cho em gái mà h nó bếu quá mặc cũng k vừa, em này khuyến khích tầm 42-44kg nha, 150k thôI SOLD
    6.Áo thun pha ren đen, no brand ,80k
    7.Áo lụa tầm 48-50kg mặc ok, thanh lí 150k
    8.Áo gile len Tommy auth, like new sz S 200k
    9.Một em hàng quốc hàng xẻng cho mẹ nào tầm <52kg, chất voan đẹp ok lắm,thanh lí 100k
    10.Đôi áo Guess, hàng auth đấy, đc tặng mà k thích 2 màu này nên cho ra đi 100/em, chất phông đẹp lắm, sz S luôn SOLD
    11.Thun dài dáng body của Guess, màu hồng cánh sen, bụng bếu rồi h mặc làm sao, huhu, thanh lí 300k, viền cổ với tay bọc lụa, khuy vàng dạng đinh tán, toàn là trend cả nhé
    12.MNG màu xanh ngọc bích, cũng hạt cườm tùm lum luôn, 150k
    13.MNG sz S, đã cắt tag cho đỡ vướng cổ, tạm biệt em xinh yêu với giá 200k
    14.Macciano, brand tách ra từ Guess, sx S màu xanh lá cây, hạt sáng bóng lên nhé nhưng em này form nhỏ, tầm 42kg thui nhé, 150k cho em ý
    15.Guess tiếp, sz S tiếp , mặc trong blazer trông rất khỏe, có 4 chiếc với 4 màu khác nhau như này nhưng em này còn mới nên mới cho đi thanh lý 150k
    16. Sơ mi Ninomax và Timing đồng giá 100k
    17. Sơ mi Levis, chất mặc nhẹ tênh, kẻ caro nhỏ, ảnh hơi dìm hàng chứ em này ngoài xinh lắm, XS k bon chen đc, vai vừa nhưng bị chật ngực , thanh lí 650k mà vẫn tiếc của dời, lúc mua 1tr2 đấy ạ
    18.Áo len vàng mustard Bebe, ngực và tay có đáp ren trắng , mặc với sooc trông cũng lừa tình phết đấy ah, 350k cho em XS này nhé ( đồ Bebe đắt lòi mắt ra ý mấy mẹ, kể cả sale rồi vẫn đắt!!)
    19.Áo 2 dây mua ở Chắp vá , mua 350k bán 150k, mua về xong cất tủ.
    20.Thun Hollywood, made in USA, chất ren đấy ạ nhưng ren chun, 2 lớp nên mặc k hở đâu,sz S mà form như XS, thanh lí 200K
    21. BCBG , vải kẻ caro xinh yêu, chỉ vì màu áo quá đẹp mà rước em ý về, sz S nhé nhưng form như XS, ngực khoảng 84 eo khoảng 65 mới vừa nha: 300k
    22. Sơ mi HM màu hồng cánh sen , em này cổ đợi chờ lắm ạ, nhưng tuyệt đối hở mà k hang nên sexy nha, hihi, hàng Turkey nên chất vải đẹp lắm, hơn trăm lần cái hàng made in China, em mua HM nhiều rồi nên nghiệm ra điều ấy, sz S tiếp:thanh lí 350k
    23.Áo quây Banana, cam kết k phải hàng xuất xủng gì nhé, chất thun dầy dặn:200k , sz S nốt
    24.Gile Mess, sz S thanh lí 200k, em này em oánh giá chất vải và form đẹp, lúc mua hơn 400k hay sao ý, mặc với sơ mi hoặc áo phông rứt đẹp
    25. Sát nách MNG SOLD

26.gile Levis, sz S mua đắt thanh lý rẻ 400k, hàng new đấy mà giựt mất tag rồi, haizz

27.Áo voan màu xanh ngọc 2 dây, viền cổ là ren thêu nha, mặc không hay đi kèm cadigan đều rất đẹp: 150k thui
    28.Áo phông dáng dài sz S tầm 45-48kg mặc xinh nhé: 80k
    29. Áo sơ mi ren của Guess, sz S tay lỡ nha, em này mua đắt mà chưa có kịp mặc, đã giựt tag để lại 350k
    29.Áo thun tay lỡ, chất thun lạnh, dày dặn, mặc thu đông quá hợp,màu xanh côban, chụp dưới ánh đèn neon nên màu nó hơi chóe, màu thật là cái ảnh chụp gần logo ý ạ, sz S 150k
    30.Áo len pha ren của Buffalo, len mềm khỏi phải nghĩ, s.exy lắm nha: 200k
    31.Áo len mỏng cộc tay màu nâu, quên chụp tag rồi 100k nha cho lẹ:
    32.Áo phông màu bộ đội, made in italy chứ chả chơi, , sz S :150k
    33.Áo phông Parasuco sz S, 100k
    34.Áo khoác mỏng Roxy, sz XS nhưng mà S bon chen ngon nhé, tầm 45-48kg mặc đẹp thui , 200k
    35.Áo 2 dây của Banana republic sz S, chất len :100k nha
    36.Áo Mogan de toi, nhãn hiệu này chắc k còn xa lạ gì nữa rồi, quần áo, đồ lót đều rất đẹp, em này mặc bên trong cadigan hoặc vest cũng đều xinh, mỗi tội sz S em chả vừa nữa, ra đi với 200k nheSOLD

Quần
    Em có mấy cái quần jean, toàn auth nha, các mẹ xem qua thích thì pm em , mai em sẽ mô tả chi tiết, mắt díp cả vào rồi
    1.MNG xắn gấu sz 34, new 99% .300k
    2.Roxy sz 34, 250k
    3Miss sixty đồng giá 250k
    4.Guess họa tiết hoa nhí, chất thun co giãn , mặc nâng vòng 3 lắm ạ, 300k
    5.Quần lửng , chất jean đẹp, nhưng đã đc đem đi sửa nên chi tiết pm em nhé, 100k thui

Túi
    Gucci auth
    New 99% ( tức là mua về chưa sdung:|) nguyên box, có dây xích để dùng như clutch
    Clutch Gucci auth tiếp, new 99% còn bag, xích mạ vàng

Gucci fake 1 , khóa với đinh còn sáng bóng ra nhé, mua mới 3tr, thanh lý 1tr

Ví DnG,fake thôi, đc tặng mà k dùng, 200k cho lẹ nha !!!!

Mỹ phẩm :

1.Serum chống nhăn Estee Lauder Perfectionist CP++ 15ml new 100%
    Giá: 160.000đ - 7ml minisize
    Là dòng serum (tinh chất) chống nhăn hàng đầu hiện nay,
    Giảm 61%
    các đường nhăn, nếp nhăn sâu. Sử dụng liên tục trong 4 tuần để làm giảm các đường nhăn, nếp nhăn.
    Da trông tươi sáng hơn, trẻ trung hơn và giảm hẳn các đường nhăn ngay tức thì.
    Dùng kết hợp với kem chống nhăn timezone hoặc Resilience Lift của EL sẽ đạt hiệu quả tốt nhất.

2.Son Lip Gloss Lancome dòng Juicy, new 100%
    Giá: 150.000đ - 10ml (fullsize là 15ml nhé)
    Màu Moulin rose - hồng trong veo
    Màu khá đẹp, dưỡng mền môi. mùi hương hoa quả tươi mát, dễ chịu.

3.Son Retro rouge shimmer của Lancome, màu lên như hình dưới nhé, mới quẹt thử 1 lần nhưng k hợp màu đỏ, 350k

4.Son NYX màu 629 như hình, mới quẹt thử 1 lần, hãng bán 158k em thanh lý 100k

5.Purete ideale serum của Chanel, 30ml, mới mua hồi tháng 3 ở bên Thailand , mới dùng thử có 1 lần mà chưa đụng thêm lần nào vì nhà còn 1 lọ Visionaire của Lancome chưa dùng hết, em này web 75 $ chưa thuế nhé, em bán 1tr3==>900K, k còn box đâu vì vác về lỉnh kỉnh lắm , hạn đến t8/2013
    Em này là serum dành cho da nhờn, giúp loại bỏ bã nhờn và các tế bào chết trên da, thẩm thấu da rất nhanh và giúp làm se khít lỗ chân lông giảm bóng dầu và kiểm soát lượng dầu tiết ra, đem lại làn da láng mượt và mịn màng
    mới mua hồi tháng 3 ở bên Thailand , mới dùng thử có 1 lần mà chưa đụng thêm lần nào, còn đầy hự, vì nhà còn 1 lọ Visionaire của Lancome chưa dùng hết, em này web 75 $ chưa thuế nhé, em bán 1tr3, k còn box đâu vì vác về lỉnh kỉnh lắm , hạn đến t8/2013

6. Kem dưỡng ngày Clarin,50ml , new 100% full box,dateline 11/2014
    Giải pháp hữu hiệu cho một dàn da mà bạn cả ngày phải bận rộn.Cải thiện cấu trúc da và hydrat hóa. Cung cấp nước và độ ẩm ,giảm nếp nhăn sớm, để lại một làn da tươi mới, mịn màng trẻ trung.Thích hợp với mọi loại da
    Giá web 56$ chưa thuế, em bán 1tr

7.Kem và tinh dầu bôi chống rạn dành cho bà bầu Wedela : SOLD

8.Phấn phủ của Yves rocher, mua về dùng chưa đc bao nhiêu mà bị trẻ con làm đổ mất nửa hộp, nay thanh lý rẻ 100k, màu da số 2 , màu trung bình đấy ạh
    9.Nước hoa Armani , 50ml còn từng này 650k, chai này new đc bán 1tr7 ạ:

UPDATING...

Xem thêm các chủ đề tạo bởi baotra
    Đang tải...

2. rancon

rancon Thành viên tích cực

Ðề: Dọn tủ thanh lý Váy HM, topshop new with tag ké thêm vô vàn HM, MNG,FCUK, Guess, Espi

mình kg ném đá mà góp ý mẹ nó tý là Váy HM hồng đã mặc mẹ nó đưa giá 450k, từ hè năm ngoái các mẹ thanh lý new nguyên tag cũng chỉ có 400k thôi

dell thích bài này.
  3. KuHim

KuHim Sp tăng khả năng thụ thai , Vitamin cac loai

Ðề: Dọn tủ thanh lý Váy HM, topshop new with tag ké thêm vô vàn HM, MNG,FCUK, Guess, Espi

Mình người béo hơn bạn ko bon chen đc rồi. Chúc bạn thanh lý nhanh thôi.

4. phongkiet

phongkiet Thành viên kỳ cựu

phải công nhận 1 điều là mẹ này thanh lý giá cao quá..so với giá ban đầu mua mà thanh lý thì khó lắm,với lại thời buổi kinh tế giờ ai cũng khó khăn nên bỏ tiền ra mua gì cũng phải cân nhắc đắn đo..góp ý với mẹ nó thôi nhé.

5. baotra

thuận mua vừa bán thôi các mẹ ơi, các mẹ đừng ném đá toppic e tội nghiệp:((

6. baotra

nếu các mẹ để ý sẽ thấy có những cái giá thanh lý hơi cao đó là vì đồ còn gần như mới, cũng có những cái rẻ hều mà các mẹ:p tiền nào của nấy thôi ạ, em do k mặc vừa nên mới phải thanh lý chứ k phải vì cần tiền mà bán tống bán tháo , phải thanh lý nhanh nên mẹ nào trả đc giá thì em cũng cho đi thanh lý thôi ạ^^

7. meoluoi_xingxing

meoluoi_xingxing Thành viên nổi tiếng

vào thu có thể kết hợp với áo len ghi như này ạ:

cai nay c có bán k a, cái ao len ghi ay a, btien a

8. tiotrang

tiotrang Nguồn hàng Úc ngon-bổ-rẻ

Thích một số thứ của mẹ nó, ghilê Mess 150k nha mẹ nó

9. baotra

em váy Hương botique đã có một mẹ đặt gạch, các mẹ còn lại cũng nhanh chân lên ạ

10. muamuaha85

muamuaha85 Meo Luoi

Mình thích nhiều thứ quá, nhưng toàn đồ đắt xiền. nên ko có xiền ủg hộ mẹ nó rùi. chúc thanh lý nhanh nhé

baotra thích bài này.
  11. baotra

thế bao h mẹ cháu qua lấy áo nhể ;)) bán nhanh nào

12. dkhangnguyen

dkhangnguyen Bắt đầu nổi tiếng

9.Đầm KANA sát nách ,dáng chữ A, ren vẩy cá màu nude, size S, mua 1tr2, thanh lý nhanh 700k
    Váy này tầm bn kg mặc đc bạn?

13. Thanmen

Thanmen 4* rồi đó nhé

Sao em ko xem được hình nhỉ? hay mạng nhà em làm sao?tò mò quá

14. dochaungoc

dochaungoc Thành viên chính thức

đồ mẹ này đẹp mà. thanh lý thì làm sao mà có lãi :(
    mẹ nó có j qua xem ưng j thì đổi đồ với mình nhé

15. baotra

Mẹ nó ơi váy này tầm dưới 52kg mặc là đẹp nhé, dáng suông mà nên mặc rộng rộng 1 chút là đẹp

16. baotra

hi hi chắc là do lỗi mạng đấy , mẹ nó chịu khó note vào rồi mai lại ghé qua chơi :X

17. bichngoc90

bichngoc90 Đủ quyền lập Họ

mẹ này nhiều đồ đẹp thía............

baotra thích bài này.
  18. hoa_2710

hoa_2710 Thành viên tích cực

Nhiều đồ đẹp quá nhưng kinh phí hạn hẹp k bon chen đc r :( up phụ chị ạ

baotra thích bài này.
  19. baotra

có những món cũng rẻ mà, mời các mẹ ghé topic chơi:)

20. baotra

Em váy Hương boutique đã có chủ, tiếp tục mời các mẹ vào topic chọn đồ ạ