Kem HONGKONG YIQI450k,kem makeup body140k giá cực sốc !!!

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Rose Nguyen, 7/6/2013.

1. Rose Nguyen

Rose Nguyen Thành viên sắp chính thức

Em chào các chị em !

Em có mấy bộ sản phẩm kem face HongKong YIQI. Độ nổi của em này thì khỏi phải nói. Kể cả em makeup body Havona làm mưa làm gió cũng không cần phải PR nhiều. Nay em muốn dọn cửa hàng còn đúng 4 bộ YIQI và 2 chai HAVONA loại tròn 150ml mún thanh lý giá rổ cực ưu đãi. Mong các mẹ ủng hộ ạ !!!

KEM FACE HONGKONG YIQI-450K
    BỘ FULL 3 SẢN PHẨM+1 SỮA RỬA MẶT +1 KEM CHỐNG NẮNG+1 KEM CHỐNG THÂM QUẦNG MẮT

BỘ GỒM 3 HŨ NHỎ XINH :
    * 1 GÓI KEM CHỐNG NẮNG NHỎ VÀ 1 MẶT NẠ DƯỠNG MẮT
    * 1 CHAI NƯỚC RỬA DƯỠNG MẶT BAN NGÀY VÀ ĐÊM
    * CREAM A : BAN NGÀY
    * CREAM C: BAN ĐÊM
    * CREAM B : KEM DƯỠNG (CHỐNG NẮNG SPF50)
    DÙNG TRONG 10 NGÀY KẾT QUẢ SẼ NHƯ Ý, DA TRẮNG HỒNG, CĂNG BÓNG, KHÔNG CẦN MAKE UP LUÔN, k bắt nắng, kem này là BEST SELLER phụ nữ HK rất ưa thích

*Tác dụng: loại bỏ những sắc tố đen, làm mờ vết thâm ,nám, ngăn ngừa mụn, làm se khít lỗ chân lông, căng da mặt, giúp cho da trắng mịn tuyệt đối

*Cách sử dụng:
    * CREAM A : BAN NGÀY THOA 2 LẦN,MỖI LẦN CÁCH NHAU 3 TIẾNG
    * CREAM C: BAN ĐÊM THA 1 LẦN TRƯỚC KHI NGỦ
    * CREAM B : KEM DƯỠNG (CHỐNG NẮNG SPF 50), DÙNG LÚC NÀO CŨNG ĐƯỢC,RA NẮNG THA LÀ TỐT NHẤT

ĐÂY LÀ HÀNG SẢN XUẤT CÓ HÃNG CỦA CÔNG TY KHÔNG PHẢI SẢN PHẨM TRÔI NỔI NÊN CÁC KHÁCH HÀNG YÊN TÂM VỀ CHẤT LƯỢNG NHÉ ! MÌNH ĐÃ KIỂM CHỨNG VÀ THẤY CÁC VẾT THÂM MỜ HẲN ĐI

*** LƯU Ý : HIỆN NAY TRÊN THỊ TRƯỜNG CÓ RẤT NHIỀU LOẠI HÀNG FAKE,MÌNH CÓ 1 SỐ MẸO NHỎ ĐỂ CÁC KHÁCH CÓ THỂ PHÂN BIỆT ĐƯỢC

+HÀNG PHẢI CÓ TEM CHỐNG HÀNG GIẢ,BÊN NGOÀI CÓ VIỀN HOA NHŨ

+BÊN TRONG HỘP KEM KHÔNG CÓ LỚP BỌC BẠC,KHÔNG CÓ GIẤY HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG TIẾNG HOA,KHÔNG CÓ GIẤY CHỨNG NHẬN CỦA CÔNG TY.(CHẮC CHẮN LÀ HÀNG NHÁI)

MAKEUP BODY HAVONA 150ML-140K

Kem có tác dụng dưỡng da, làm cho da mịn màng,không bị bắt nắng, chống nắng và đặc biệt dành cho các

bạn gái muốn có làn da trắng hồng tức thì để đi dự party or đi bar nhé :x trắng ngay sau khi sử dụng :x Đăc

biệt, kem không bị trôi khi rửa nước. Các bạn phải tắm bằng sữa tắm mới trôi nhé :x Đây là hàng của hãng

sản xuất đàng hoàng chứ không phải hàng trộn của spa. Hàng có tem đảm bảo của bộ công an nên các bạn

yên tâm về chất lượng nhé !

HOTLINE : 0986884626 :h:
    *LƯU Ý : Freeship trong quận Hoàn Kiếm-Hai Bà Trưng. Đối với các quận xa hơn thì tùy vào độ xa gần nhưng em sẽ tính ship rẻ thôi ạ. Tầm 10-20k thôi ạ ^^ Tiện nhất là các chị em đến tận nhà xem hàng nhé!!!

WELCOME !

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Rose Nguyen
  2. hang.nguyenminh

hang.nguyenminh Thành viên tập sự

Ðề: Kem HONGKONG YIQI450k,kem makeup body140k giá cực sốc !!!

Kem yiqi này có đảm bảo chất lượng k thế??? chị thấy nhiều nơi bán quá rồi mà chẳng biết chất lượng thế nào @@

3. Rose Nguyen

Hnao chị qua xem q.ao thì e đưa chị xem lun sản phẩm ạ. hàng của em đảm bảo chuẩn không fake chị nhé. em có cách để phân biệt hàng fake vs hàng auth cho khách ạ ^^

4. duongpan

duongpan Thành viên tập sự

Bạn ơi còn kem Havona không ? Mình thấy có 2 loại nắp vuông nữa bạn có không?

5. Rose Nguyen

Dạ em còn ạ. Em bán thanh lý nốt nên hạ giá tnay ạ. Em chỉ còn 1 loại tròn thui chị ^^