Hà Nội: Em Quên Pass Mãi Mới Nhớ Ra, Nay Em Tranh Thủ Dọn Dẹp Đồ Của Em Ạ, Toàn Hàng Thiết Kế Với Qccc

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi thanhgioi, 28/3/2024.

1. thanhgioi

thanhgioi Thành viên nổi tiếng

em ở HN ạ, zalo của em: 0985384867
    đồ em chủ yếu sz m, thi thoảng có sz s trước đây em chưa tăng cân ạ, em ko pass hàng cũ nát nhé
    1. Váy Hương boutique, sz sm đều ok nhé vì có chun eo ạ, chất tơ nhẹ như mây, em thấy các hotgirl thanh lý toàn 500k, giờ em pass nhanh 350k
    ảnh em mặc ạ
    2. váy thiết kế nhà Hà Cúc, sz S ạ, màu bên ngoài xanh đậm hơn ạ, em pass nhanh 350k
    3. Váy dài ạ, sz m nhé, em còn chưa mặc lần nào, mua gần triệu ạ, em cũng pass nhanh 300k
    4. Váy sz m nhỏ nên s cũng bon chen được, mua nhà Ngô Thanh Hoa hơn triệu giờ pass nhanh 350k, chất tơ nhẹ như mây ạ, các bác mua dần mua hè đi chơi đi biển là hết ý ạ
    5. Váy thiết kế Chim Yến mua gần 2 triệu, sz m ạ, hàng đá trên cổ nặng lắm ạ, em pass nhanh 500k hợp đi cưới đi party ạ, em mất hình mẫu ạ :(
    6. Váy QCCC mua cũng hơn triệu, sz s ạ, mà nó hơi bị rạn chỗ đường may vì hôm trước em thik quá cố mặc mà mặc kích nó rạn ra :( em pass nhanh 250k (dưới em ko bán vì em vẫn mê nó lắm lên dáng chuẩn đét)
    7. Váy hàng xuất, em mặc bị ngắn quá, sz sm đều ok nhé, em pass nhanh 150k
    8. Váy này của Hương boutiuque mà em mất hình mẫu mặc, em chụp xấu thế chứ, sz m ạ, em pass nhanh 250k
    9. Váy này thiết kế cao cấp, sz s ạ, em ko vừa nữa rồi ạ, pass nhanh 300k
    10. Áo sơ mi qccc, sơ mi hoặc mặc suông với quần sooc hay chân váy ngắn xòe đẹp lắm ạ, sz sm ok ạ, em pass nhanh 250k
    11. áo len qccc, sz s thôi ạ, em pass nhanh 250k
    12. em pass cả set ạ, len lệch vai dày dặn nặng tay freesz, chân váy sz s ạ, áo em pass 200k, cv pass nhanh 150k
    13. Váy tơ dài thướt tha, màu thật hình em mặc nhé, sz m ạ, em mua qccc hơn triệu nhà Ngô Thanh Hoa, pass nhanh 400k
    14. Váy zara auth sz s ạ, em ko còn hình mặc, em pass nhanh 250k
    15. Váy HM auth, freesz ạ vì chun lưng, bên ngoài tươi mới lắm mà em chụp dởm quá, pass nhanh 100k
    16. áo này cũng thế ạ, 100k
    17. set zara auth sz m ạ, bên ngoài màu tím đậm và mới nhé, em pass nhanh cả set 300k, áo lụa mát lạnh

18. chân váy tweed auth, sz m, dạo này em ngại mặc ngắn, pass nhanh k
    19. váy hàng thiết kế, dáng lên đẹp lắm ạ, sz L nhưng form như m thôi ạ, pass nhanh: 250k
    hình ngực xếp hoa
    20. set váy áo crop và chân váy dài, bên ngoài nó màu nâu rêu ạ, em lười chụp quá up đại cái ảnh em mặc 1l, chun eo nên sm đều ok nhé, em pass nhanh 250k
    21. váy này sz L ạ, em mặc rộng quá, mặc mỗi lần hôm chụp hình, nó có tùng 3 lớp nên bồng như công chúa ạ, lên dáng như mẫu mặc nha, em pass nhanh 300k
    22. áo này sz ml ok nha, cô em nhờ pass hộ, pass nhanh 200k
    23. quần jean mềm sầu, cạp cao tôn eo lắm, ko co giãn đâu ạ, sz m nhé, đầu gối vậy mà k hở đâu nhé, em pass nhanh 250k
    24. Quần này chun cạp nên sml ok ạ, pass nhanh 150k
    25. chân váy chất umi co giãn, dài đến bắp chân tôn dáng mặc với sơ mi hay gì cũng đẹp, sz sm ok nhé
    25. chân váy zara auth, sz s ạ, dài qua gối nhé, bên ngoài màu đỏ đô đậm nhé, 200k
    26. Chân váy dạ dài qua bắp chân, dạ dày lên dáng đẹp lắm ạ, trái mùa em pass nhanh 200k, chun cạp nên sml ok nhé
    em tạm thời mới chụp được thế ạ, các bác hỏi gì thì nhắn vào zalo cho em nhé, em cảm ơn mong sự ủng hộ của các bác ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thanhgioi
    Đang tải...

2. me_dưa

me_dưa Bắt đầu nổi tiếng

3. thanhgioi

4. thanhgioi

Tương tác nhóm ta giờ kém quá :(

5. VuTinh

VuTinh Thành viên rất tích cực

toàn mẫu cũ mà pass giá này thì khó bay lắm mn ạ