Hà Nội: Thưởng thức đồ nướng than hoa tại LẪN QUÁN - Menu mới toanh đây các mẹ ơi !!!

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi lanquan, 22/1/2010.

1. monbibo

monbibo Thành viên chính thức

Hôm trước vừa ăn ở Lẫn quán xong, cảm nhận là rất thích phong cách quán này :p Phục vụ nhiệt tình, đồ ăn ngon, bát đũa và chỗ ngồi đều sạch sẽ. Chị còn rất ấn tượng với em chủ quán nữa, dân CNTT mà đầu óc kinh tế quá tốt. Vote cho quán em nhé, hôm tới chị lại đến!

2. urin

urin Thành viên tích cực

:D ngày mai em đến chén 6 người có được khuyến mại thêm miếng thịt nào ko ạ:D thưa chủ quán

3. tomyphuong

tomyphuong Zalo 0989329294

bà chị đi ăn về rùi cm lại cho em nhá,em đang thèm đây,dạo này bà chị lượn lờ kinh quá đấy,

4. KunNhi

KunNhi Chăn ga Chiến Phượng

Oánh cái dấu. Vợ chồng mình hay ăn đồ nướng ở quán Nướng Trung Hoa trên Hàng Bông, để lần này đến xem Lẫn Quán nhà mình có " Ngon - Bổ - Rẻ" không, nếu đủ tiêu chí trên thì chắc chắn vợ chồng mình sẽ là khách quen thường xuyên luôn.

5. lanquan

lanquan Thành viên chính thức

Dân CNTT nhiều khi còn phải tính toán và logic phức tạp hơn dân kinh tế nhiều mà chị [​IMG] Em cám ơn chị đã cm cho em nhá , muah ! [​IMG]

Ơ ... có ... khuyến mại thêm ... 1 miếng thịt đấy ạ [​IMG]

Mẹ Tomy thận trọng quá, hix hix ... [​IMG] Làm dịch vụ như chúng em đôi lúc phải thế này thế kia , nếu như 10 khách đều ưng cả 10 thì mới đáng nghi mẹ ạ [​IMG] Em đã giải thích rõ ở bên topic kia rồi mờ mẹ vẫn thận trọng với em làm em buồn quá... [​IMG]

Em lưu ý với mẹ KunNhi là quán em ko phải nướng hộ đồ ăn cho khách như quán nướng Trung Hoa ạ . Đã có khá nhiều khách tới quán em cũng đều nhờ nướng hộ vì ko muốn tự nướng hoặc ngại khói nên ko muốn tự nướng ( do đã quen ăn ở bên nướng Trung Hoa ) . Trc khi mở quán em cũng đã ăn ở đó , tuy nhiên , theo thiển ý của em , đi ăn đồ nướng cái thú vị là được tự tay lật miếng thịt cho tới khi chín đều , xuýt xoa gắp ra , chấm với nước sốt , miếng thịt vẫn còn nóng hôi hổi trong miệng [​IMG] Những cái trên đều ko thể có nếu như ăn đồ nướng hộ , em ăn ở nướng Trung Hoa chờ đồ rất là lâu mà lúc ăn thì chỉ có vài miếng đầu lúc mới bê ra là còn nóng ( hơi ấm mới đúng ) sau thì nguội ngắt . Nói chung là em ko chê bai gì quán nướng Trung Hoa ( đồ tẩm ướp cũng good ) chỉ là em k thích cái khoản nướng đồ ăn hộ khách của họ thui [​IMG]

Up lên cho các mẹ tiện đánh dấu nào ...

Sửa lần cuối: 16/3/2010
  6. nghé_ọ

nghé_ọ Guest

Dân CNTT, fan MU và cả rủ 1 cô bé rất xinh ... tảo hôn đấy...

7. bikun

bikun Thành viên rất tích cực

các mẹ khen nhỉ....tối nay chưa biết ăn gi..............rủ ông xã đi ăn thử cái coi nèo........

8. bikun

sms hok thấy Bác giả nhời co bán hang ko?.............chả hỉu 1 ngày đẹp trời như vầy+ có "thương vợ' -> co nghỉ hok nữa???

9. lanquan

Mấy chi tiết này có liên quan logic đến nhau à chị ? [​IMG]

Em hôm qua để quên máy ở nhà ... cộng hôm qua đẹp trời mà chả hiểu sao ế dã man nên chán quá về lăn ra ngủ luôn , sáng nay vừa dậy check sms em đã reply lại cho chị rùi đấy ạ ( k bít là chị nhắn hôm qua ... ) [​IMG]

Up cho các mẹ tiện đánh dấu và ủng hộ quán em !!! [​IMG]

10. bikun

hom qua den ...cong nhan luc do vang that!............thit ba chi, suon tam uop rat thom!Noi chung la ngon tuy nhien......co moi 1 cái em thay có khi anh xem lại ....chai bia HN 15k thi okie nhưng cốc trà đá (côc nhựa nhỏ nhỏ, như các quán cóc vẫn bán!) của em 6k lận.....em chưa bao h uống trà đá ở đâu mắc dữ vậy!No thi hok đang bi nhiêu nhưng cứ thấy làm sao ý ah!......

11. lanquan

Ặc , thôi chết , em tính nhầmmmm !!! Anh chị uống chỉ có 1 cốc trà và 1 bia [​IMG] , em nhìn thoáng thấy 2 cốc nên nhầm thành 2 cốc trà đá ... thành thật xin lỗi anh chị ạ , lần sau anh chị đến em sẽ chuộc lỗi , huhu ... thất lễ quá , ế quá hóa ... lẫn [​IMG]

12. Baby Tun

Baby Tun Bắt đầu tích cực

Ak ak 2 cốc trà đá mà 6k, vẫn đắt nhất Hn, hihi. Đùa thế thôi chứ hôm nào mình qua ủng hộ nhé :D

13. mõ làng

mõ làng Guest

Chồng đi Lẫn quán chửa về, còn con vợ béo mú phải ở nhà mà ngồi nghĩ các món nướng thấy thèm thèm, híc, lại có lẩu gà nữa thì chết toi cái bộ óc tưởng tượng của tôi rồi. Thứ 7 này ra ăn 1 mình cho bõ mới dc. Cú.

14. monbibo

monbibo Thành viên chính thức

Tớ thích ăn đồ nướng xong, có thêm tí lẩu cho ấm bụng mà em í lại kêu là bỏ món lẩu khỏi thực đơn roài. Tiếc quá, tiếc quá!!!

15. lanquan

Uầy , thế là đắt nhất rồi á ? Em hay đi ăn bún bò Huế ở phía đường Quang Trung gần đoạn phòng vé , cũng vỉa hè mà 4K/cốc trà đá cơ , chưa kể hàng miến lươn chợ Hàng Da còn 5K cơ ạ ... khiếp hãi hơn quán em nhiều ý chứ [​IMG]

Theo mắt em nhìn thì như chị là có form rồi , béo mú đâu mà béo mú . Phụ nữ đẹp nhất là khi đang mang bầu mờ [​IMG] Chồng chị hôm nay măm uống nhiều rượu phết , ko bít say chưa mà lúc tính xiền mạnh bạo xé xoẹt bill 1 cái làm rách cả mấy cái bill các bàn khác , em phải chép lại phê quá đi , hix hix ... [​IMG]

Ko hẳn là bỏ chị ạ . Mà là quán em đang thời kỳ quá độ , chuẩn bị add menu với nhiều món nướng hơn nên tạm thời hiện giờ menu lẩu em chỉ nhận làm nếu khách gọi điện đặt trước nửa ngày . Làm lẩu lích kích chết đi được ý , tiến tới quán em chuyên đồ nướng thui , hix ... :-(

Up up cho các mẹ tiện đánh dấu và ủng hộ quán em [​IMG]

16. mõ làng

mõ làng Guest

Ợ, thế chưa có miến trộn hay gì gì à? Thế chưa đổi menu à? ợ ợ. Đang tính thứ 7 này rủ u già ra măm cùng mà chỉ có đồ nướng thôi thì sướng cái bụng sao dc. híc híc.

17. bikun

đấy.....vậy mí phải chứ ợ......hôm đó thấy bill....xã nhà em bẩu..."bít thế chồng mời vợ uống bia"!^-^.....có khi phải cho giá luôn vào menu thui anh ah!máu lên tý nữa....là em được uống bia oy!(xã nà chúa hok thic vợ uống bia ngoài đướng ná!!)

18. lanquan

Ợ ợ , đang có tí trục trặc trong khâu nêm nếm và chế biến ợ . Khi nào ngon miệng là em cho ra lò ngay ợ ... ợ ợ ...

sr chị quá ợ ... lần sau đến em hứa sẽ bù đắp ợ ...

UP cho các mẹ tiện đánh dấu và ủng hộ quán em ợ !!! \\:D/

19. duonglanchi

duonglanchi Thành viên tích cực

Đánh dấu để hôm nào ghé qua, hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.

20. Me Dzin

Me Dzin Thành viên tích cực

Em măm rùi. Cảm nhận là: ngon (tẩm ướp và nước chấm), rẻ nữa ah. Chồng e chẳng bao giờ ăn thịt ba chỉ vì mỡ, nhưng đến đó ăn cũng phải kêu lên là ngấy nhưng mà ướp ngon. hihi. Hôm nào cả nhà e lại qua ủng hộ ah