Thuốc dưỡng tóc Schwarzkopf, kem chống nắng Sundance, nước hoa trà xanh Elizabeth Arden

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi pechuoi2610, 6/10/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. pechuoi2610

pechuoi2610 Thành viên tập sự

Em có đi vòng vòng các shop thấy đây là vài mặt hàng rất tốt và được nhiều mẹ, chị lựa chọn nên đợt này chị em bên Đức về em nhờ xách về hộ.Các mẹ, chị có thể yêu cầu loại mỹ phẩm mình thích để đợt sau e lấy hàng về đa dạng hơn nhé. Nhớ ủng hộ em để em có chút động lực trong kinh doanh nhé các mẹ, các chị. Giá cả thì em đi so sánh hết, lấy giá đa số rẻ hơn cạnh tranh lắm ạ.
    Sau đây là một số mặt hàng ạ:

1)Thuốc dưỡng tóc Schwarzkopf:250k ạ

Giới thiệu:Mái tóc bạn sẽ trở nên óng mượt như vậy nếu bạn sử dụng sản phẩm này .Mọi loại tóc hư tổn sẽ được phục hồi trong thời gian sớm nhất. Inbox hoặc gọi điện để được tư vấn nha. Hầu như 80% Hair Salon ở Việt Nam khuyên bạn sử dụng sản phẩm này
    Giá shop: 250k. Rẻ hơn rất nhiều shop khác nhé
    Made in Germany, 100%
    Chai xịt làm tóc ẩm,mượt mà
    - Xịt Dưỡng Tóc Schwarzkopf BC Bonacure Moisture Kick spray conditioner Điều trị cho tóc khô tự nhiên với liệu pháp kích thích độ ẩm với công thức có chứa axit amin và protein sữa. Nhanh chóng Cân bằng độ ẩm bên trong tóc.
    Kết quả: cải thiện tình trạng khô tóc và cho mái tóc khỏe mạnh, cung cấp độ ẩm cho vẽ đẹp dài lâu.
    2) Kem chống nắng SUNDANCE, 200ml, 230k ạ
    Giới thiệu:Giá shop: 230k- 200ml. Giá thực sự cạnh tranh nhé các bạn
    Sundance là một kem chống nắng tốt nhất của Đức v àđuợc nguời Đức tin tuởng sử dụng mỗi ngày
    Nếu bạn đang tìm một sản phẩm để sử dụng hàng ngày thì đây đúng là nguời bạn cho làn da của bạn
    Lợi ích sản phẩm:_ SPF 50 ( rất lâu các bạn nhé)
    _ Chống tia UVA và UVB nhé
    _ Có hàm luợng Vitamin A và B cao giúp nuôi duỡng da trắng sáng
    _ Có thành phần đặc biệt Vitamin B5 chống ăn mòn da
    3) Nước hoa Elizabeth Arden, em bán nhanh giá 800k nghen
    Giới thiệu:Giá shop: 800k( 1 chai duy nhất). Giá cạnh tranh nhé, nhiều shop bán 850k-945k

Mùi này khi sử dụng mình tin các bạn sẽ 100% như cảm nhận của mình là cảm thấy thanh khiết thực sự, mát lạnh và sáng khoái lắm. Tin mình đi. Rất nhiều nguời đã yeu và cảm nhận đuợc nó. Giờ là bạn đấy

Giới thiệu:
    Green Tea là tên gọi mà Elizabeth Arden dành cho dòng sản phẩm mới của mình. Một tên gọi đã truyền đạt một cách khéo léo một khái niệm cơ bản về “liệu pháp hương thơm” (nghĩa là những cách chữa trị bằng hương thơm của thảo mộc). Green Tea mang hương thơm nhẹ nhàng, tinh khiết, sinh động và tràn đầy năng lượng sẽ mang đến cho bạn một cảm giác thật khác biệt.

Mùi hương đặc trưng:

Cam Bêgamốt, Chanh, Cam, Bạc hà cay, Cây đại hoàng, Hoa lài, Hạt cần tây, Cẩm chướng, Gỗ sồi, Hổ phách, Xạ hương.

Phong cách:

Tinh tế, nhẹ nhàng, sinh động.
    CÁC MẸ, CÁC CHỊ LIÊN LẠC QUA SỐ ĐIỆN THOẠI: 091 74 66 815 ( em Thảo, sinh năm 91 ạ)hoạc liên lạc trên fb cho em nhe :https://www.facebook.com/pages/Germany-Beauty-Shop/1430117590548595
    Em cám ơn các mẹ các chị đã ủng hộ em

Xem thêm các chủ đề tạo bởi pechuoi2610
    Sửa lần cuối: 6/10/2013
  2. maixanh121

maixanh121 www.KimoStar.vn

Ðề: Thuốc dưỡng tóc Schwarzkopf, kem chống nắng Sundance, nước hoa trà xanh Elizabeth Arde

Bạn ui, nên đọc các quy định của diễn đàn trước khi bán hàng nha bạn ! Hi hi, có nhiều bài viết bổ ích cho người mới tham gia đấy ạ ! chúc bạn khởi đầu công việc kinh doanh tốt

3. phuonggreen

phuonggreen MỸ PHẨM XÁCH TAY ĐỨC

Ðề: Thuốc dưỡng tóc Schwarzkopf, kem chống nắng Sundance, nước hoa trà xanh Elizabeth Arde

K thấy địa chỉ nhà e ở đâu? Chúc e khai trương đắt hàng!

pechuoi2610 thích bài này.
  4. Gấu Shin

Gấu Shin Thành viên tích cực

nước hoa trà xanh Elizabeth Arden mùi thích lắm ý :)

pechuoi2610 thích bài này.
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.