CLB Hoạ mi Hà nội_ Các lớp năng khiếu cho trẻ em

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi hoamiClub, 1/4/2008.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. hoamiClub

hoamiClub Thành viên chính thức

Thông báo mới của Câu lạc bộ

CLB Họa Mi Hà nội thông báo:
    - Lớp múa cơ bản học ở Nguyễn Công Trứ chiều T3 + T5 hiện nay đã quá đông nên CLB không nhận đăng ký vào lớp này nữa.
    - CLB mở thêm lớp múa cơ bản mới học 8h sáng thứ bảy và 15h45 chủ nhật, tại địa điểm trường Nguyễn Công Trứ, bé nào muốn học thì các mẹ đăng ký hộ vào lớp này nhé.
    - Lớp Aerobic và Múa cơ bản ở Nguyễn Công Trứ sẽ tách lớp do đông quá
    - Lớp Dance Sport ở Thiền Quang tách lớp. Lớp cho các bé từ 4-6 tuổi vẫn học ở Thiền Quang thứ 7 + CN như cũ. Lớp Dance Sport cho các bé lớn từ 7-10 tuổi sẽ chuyển sang học ở Nguyễn Công Trứ chiều T3 + T5, giờ học 17h30

2. cnguyenxanh

cnguyenxanh Thành viên tập sự

Cho mình hỏi chút nhé, từ năm ngoái con mình học múa có đóng học phí từng tháng một, hôm vừa rồi đóng tiền cho con học Aerobic chị Mai yêu cầu đóng 2 tháng liền, mình có bảo chị Mai là cho em đóng tháng một vì tháng sau cháu đi học thêm văn hóa sẽ phải sắp xếp lại, bác bảo cứ đóng rồi tính sau. Mình thấy một số mẹ khác con bé tý 4 tuổi bác cũng yêu cầu đóng liền 2 tháng, trong số này có cháu bé học 2 buổi cứ khóc, bố mẹ đành cho cháu nghỉ, tiền học coi như bỏ. Trong khi đó các bé khác mẹ đóng tiền hôm đầu tiên thì đóng 1 tháng. Mình không hiểu thế nào.

3. juncung

juncung Thành viên chính thức

cho minh lịch học của các môn ở Thiền Quang mà vẫn nhận tiếp các bé với. Và bé nhà mình (4T) nếu muốn xin vào lớp dance sport giờ có được không?

4. hoamiClub

CLB thu học phí 2 tháng một lần từ mấy tháng nay rồi bạn ạ. Không có chuyện người đến trước đóng 1 tháng mà bạn phải đóng 2 tháng đâu. Việc thu 2 tháng nhưng nếu không theo được thì bố mẹ có thể liên lạc với CLB để trả lại học phí vì bé chưa học được chứ không phải bố mẹ phá ngang hay gây rối. Có điều mọi người cũng phải thông cảm cho CLB trong những buổi đầu tiên này, lớp phải ổn định xong, thì mới có thể giải quyết cho những trường hợp đó được. Các lớp học phải được quản lý tốt thì các bé mới đảm bảo sau khóa học thu hoạch được một kết quả gì đấy bạn ạ.

5. hoamiClub

Bạn ơi các lớp học ở Thiền Quang đã đông rồi bạn ạ, bạn thông cảm nhé vì đông quá không đảm bảo cho các bé học. Phải đợi tách lớp xong thì mới biết, lúc đó sợ bé nhà bạn không được học những buổi đầu mà phải học đuổi thì vất vả lắm. Để mình hỏi lại giúp bạn nhé

6. mẹ yêu Chíp

mẹ yêu Chíp Thành viên Hội Rắn

Thế là bạn Jun không đi học với bạn CHíp nữa à. Bạn Chíp về cứ hỏi bạn Jun suốt.

@cnguyenxanh: Mình thấy như Chíp đi học thì các cô lại bảo là chưa nên đóng tiền vội, để xem con có chịu học không đã (chắc tại bé, nên các cô sợ con chưa quen hoặc khóc lóc, đòi về). Nhưng qua 2 buổi thì mình thấy con rất thích, chắc buổi tới xin nộp tiền thôi nhỉ. Để lâu cũng ngại ngại :mrgreen:

7. juncung

juncung Thành viên chính thức

Jun nhà e về cũng lại thích biểu diễn lại mấy động tác mới học được lắm, nhưng mà bảo đi học vẫn ngán, và cũng hơi xa nữa, sợ mẹ đi làm về đưa đi không kịp nên hỏi Hoạ mi nếu có lớp nào ở Thiền Quang đi học thì tốt hơn.

Cố gắng thứ 4 này vẫn tiếp tục đi học để ăn nhờ xúc xích của bạn Chíp :)

8. Me Thocon

Me Thocon Thành viên tích cực

Bạn ơi, mình thấy bạn vừa nói là lớp này ko nhận đăng ký nữa, vậy mình có thể đưa bé tới nữa ko? hay là ko được nữa rồi?

9. deconcon

deconcon Thành viên tập sự

Mình biết muộn quá, bé Dế nhà mình tròn 4 tuổi rùi, muốn cho đi học Aerobic quá, hok bít bây giờ Câu lạc bộ Họa Mi còn nhận hok? 2 tháng trước còn bận sinh bé Tý hok lên diễn đàn được

10. hoamiClub

Thêm thỏ con thôi nhé vì mẹ thỏ con hỏi từ lúc Họa Mi mới lên diễn đàn. Chẳng hiểu bỏ quên hay sao ấy mà hôm nay mấy thấy đăng ký học.

11. hoamiClub

Lớp Aerobic chuẩn bị tách lớp nên bạn có thể cho bé vào. Tách ra lớp sẽ vắng đi nhưng vẫn không thể đông quá được nên có gì bạn đăng ký sớm nhé

12. deconcon

Mình muốn đăng ký luôn phải đến 42c Lý thường kiệt ĐK đúng hok? Mình gọi số 0904135135 nhưng ko nhấc máy, mình phải làm những thủ tục gì để đăng ký đựơc cho bé ?

13. hoamiClub

Bạn đến sớm trước giờ để đk cho bé. Bé tên gì bạn ơi? Số đt của bạn là số hôm qua phải k? Không cần phải đến LTK cũng được. Mình làm đăng ký cho bé nhé

14. Me Thocon

OK vậy chiều nay mình cho bé tới . Ko phải quên đâu, mà vì muốn cho bé học ở Thiền Quang từ 17h30 cơ, nhưng mà ko còn lớp đó nữa mà chờ thì lâu quá đến hết hè thì lại khó cho đi học . Tên bé nhà mình là Nguyễn Bảo Châu nhé .

15. Me Thocon

À mà Họa Mi cho mình hỏi ở Nguyễn Công Trứ có bán giầy múa cho bé ko? mình mới chỉ mua váy múa còn giầy thì chưa vì mình muốn bé đi thử cho thật vừa nhưng chưa có thời gian đưa bé đi mua , nếu ở đó có bán luôn thì tốt quá .

16. hoamiClub

Có bán luôn cả đồ tập và giày múa đó, mẹ nào cần gì thì mua

17. deconcon

Bé nhà mình tên là Nguyễn Phương Thảo, SN 20/01/2004 nhé

18. hoamiClub

Mình chuyển thông tin cho cô phụ trách rồi, chiều bạn cho bé đến nhé

19. hoamiClub

Liên tục tuyển sinh các lớp năng khiếu cho trẻ em

LIÊN TỤC TUYỂN SINH CÁC LỚP NĂNG KHIẾU CHO TRẺ EM

Lứa tuổi: từ 4 đến 14 tuổi – Các lớp bắt đầu tập luyện từ 2/6/2008

1. Lớp Hát học thứ 2 + thứ 5, giờ học: 17h30 – 19h00, tại Phòng 3
    2. Lớp khiêu vũ cơ bản học thứ 3 + thứ 5, giờ học:17h30 – 19h00, tại Phòng 1
    3. Lớp khiêu vũ nâng cao học thứ 3 + thứ 5, giờ học: 19h00 – 20h30, tại Phòng 1
    4. Lớp múa cơ bản học thứ 3 + thứ 5, giờ học: 17h30 – 19h00, tại Phòng 2
    5. Lớp múa cơ bản học thứ 7: 8h00 đến 9h30 và chủ nhật: 15h45 đến 17h15 tại Phòng 2
    6. Lớp Aerobic học thứ 4 + thứ 6, giờ học: 17h30 – 19h, tại Phòng 1
    7. Lớp Aerobic nâng cao học thứ 7, giờ học 17h30 đến 19h00 tại Phòng 1
    8. Lớp Hip Hop học thứ 2 + chủ nhật, giờ học: 17h30 – 19h00 tại Phòng 1
    9. Lớp múa biểu diễn học thứ 2 + thứ 4, giờ học:19h00 – 20h30 tại Phòng 1
    10. Tập chương trình biểu diễn: học thứ 6 + thứ 7 + chủ nhật, giờ 19h00 – 21h00, tại Phòng 1

Các lớp trên học tại tầng 3 - trường Mẫu giáo Nguyễn Công Trứ (đi hết đường đường Ngô Thì Nhậm cắt qua Nguyễn Công Trứ, đi thẳng vào khu tập thể Nguyễn Công Trứ, đối diện nhà H4)
    Nhận đơn đăng ký tại Kidzoom Shop – Thế giới đồ chơi - Địa chỉ: 42C Lý Thường Kiệt, Hoàn Kiếm, Hà nội - ĐT:9365558
    Đăng ký học qua điện thoại: 2374746 – 0904135135
    Phụ trách: Cô Mai – Di động: 0904221156

Sửa lần cuối: 11/6/2008
  20. Yến Linh

Yến Linh Thành viên đạt chuẩn

Câu lạc bộ Họa Mi có mở lớp nào mạn dưới Nguyễn Chí Thanh hay Trung Yên không??? Muốn cho con học mà xa quá, không ai đưa đón con đươc

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.