Hà Nội: Sắp sinh: Trả giá thoải mái nốt ngày hôm nay thôi

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Nấm Phương Linh, 8/7/2014.

1. Nấm Phương Linh

Nấm Phương Linh Thành viên kỳ cựu

Mình chỉ giao dịch nốt ngày mai thôi các mẹ ạ, các mẹ muốn xem gì thì nhắn mình sớm để mai mình mang đồ đến Huỳnh thúc kháng cho các mẹ qua chọn nhé. thứ 7 mình nghỉ rồi. Cảm ơn các mẹ

TP trước dài quá, mình xin phép Mod lập TP mới cho dễ theo dõi.
    Các mẹ nhắn tin cho mình vì ko tiện nghe điện thoại trong giờ làm 0914367702 hoặc PM (viber, zalo).Các mẹ thích gì cứ mặc cả đi, trên tinh thần thanh lý hết cho rộng nhà trong vòng 3 tuần nữa mình sinh em bé rồi.
    Mình muốn đổi đồ chơi, quần áo mùa đông cho bé gái 6-9 tháng, đồ sơ sinh size 2+3, các loại bỉm từ newborn đến L luôn, sữa tắm gội cho bé sơ sinh, sữa bầu các loại, dầu gội, dầu xả... Các mẹ có gì muốn đổi nhắn mình nhé [/SIZE][/COLOR]

First friend 1giá 40k/q. Sách First friend trường nam thành công và language link học, mẹ nào có con học NTC mua thì tiết kiệm vì sách mới toàn >100k.

Thanh lý sách Finger print 30k/q (còn quyển 2)+ đĩa quyển 2 10k/c (có order nhưng hẹn hò 1 tuần rồi mẹ ấy chưa nhờ người lấy được)
    Sách let's go 40k/q (có từ quyển 3-5 thì phải)-- có order quyển 4+5 còn quyển 3

Đồ gia đình+thực phẩm + thuốc

Cối khô Braun MR530 (loại 600w) mình mất lưỡi, mình thanh lý lại toàn bộ phần cối khô trừ lưỡi cho mẹ nào có máy 600w mà hay hỏng cái nắp cối nối với củ xay. Mẹ nào cần ới mình chứ mua cả cối khô thì rất đắt. Trước cũng có mẹ hỏng hỏi mãi ko ai bán thì đi mua mới, xong lúc mình cần hỏi mua lại cái lưỡi thì lại vứt đâu mất. Mình mua cái cối mới nên thanh lý lại cho ai có nhu cầu nhé.

Thanh lý kệ để máy giặt cua ngang 6,5-7kg giá 100k

Sữa tắm X Men loại to, mình túm nhầm, mua cho chồng dầu gội mà về đọc lại thành ra sữa tắm. Chồng mình ko dùng tắm nên thanh lý. Mua 149k thanh lý 120k.-- đã bán

Đệm ghế ngồi ô tô lâu nhà mình ko dùng, bị bẩn về giặt sẽ sạch nhưng hơi nặng nên ngại giặt. Thanh lý 250k

Bổ huyết dưỡng não T42 của Hải nhóc còn 1/2 chai hạn T7/2016 thanh lý 50k hoặc đổi đồ gì đó tương đương

Thanh lý hộ bà ngoại cái bàn mới mua nửa tháng cho nhà mới nhưng ko hợp, mua trước thôi chứ mới chuyển nhà mới được 3 hôm. Bàn như hình 70*1.3m mua 2.5tr. Thanh lý 2tr -- ko đổi đồ đâu ạ vì thanh lý hộ

Đồ cho mẹ

1. Giày clark VNXK size 36 form nhỏ đã bán

2. Áo chống nắng k ko mũ tặng mẹ nào mua đồ hoặc đổi 2 gói bimbim poca

3. Váy bầu chắc size S,M mới mặc 1-2 lần, rất xinh nhưng trẻ quá so với mình, màu hồng phấn, mặc kèm FH đi làm ok 160k.

3.1 váy bầu y mẫu này nhưng của mình là hồng sen, tặng kèm FH vải lai boy trắng, size S, M max 58kg cao tầm 1.55m thanh lý 200k, mặc thu thì đi với FH dài tay hoặc len mỏng ok. Mình mặc cái này rất đẹp, đi chơi đi làm ok nhưng giờ chật rồi, mặc từ bầu nhỏ cũng rất gọn do có chun chỉ sau lưng ôm vào

Màu hồng sen của mảnh vải này

Mảnh thứ 3 từ trên xuống cột bên phải cát hồng màu rất đẹp chất vải đẹp
    4. váy công sở size L mới tinh 100k

5. Giày zara trafaluc đi vài lần thôi vì cao lắm 11cm nhưng cao đều nên ko dốc mỏi, mình đi bộ nhiều và lại chuẩn bị bầu bí nên đành thanh lý chứ order mãi mới được, mua hơn 600k thanh lý 400k. Đế màu đỏ mận đẹp. Chả hiểu sao có 2 vết sước đỏ 2 bên nhưng ở phía trong nên ko ảnh hưởng lắm, size 36 nhỏ nhưng chân mình 35 nên đã lót gót nên 35 đi ok, 35 dày thì bỏ lót là xong

6. Bán hộ quần kaki size 26 cho mẹ nào tầm 44-46kg mới nguyên chỉ giặt qua, mua hơn 200k/c nhưng bị chật thanh lý 120k/c --- quần trắng đã bán còn cái kia màu nửa nâu nửa cứt ngựa mình cũng ko biết màu gì nhưng nó như hình đấy ạ.

7. váy size S, M màu xanh navy , dáng A 200k, tay đến khủy-- cái này thu thôi chứ hè nóng

8. Size M tay hơi thụng như hình 90k -- đã bán

9. size S 80k

10. sơ mi màu nude 30k size S

11. váy thun tay chờm vai cổ đổ ,mặc vài lần 220k -- mẹ nào cao trên 1m55 thì mặc đẹp vì mình mặc hơi dài, ngại cắt và nó ôm khá sexy nên mặc đi chơi thì đẹp

12. váy tuýp si size S mặc được hè và thu, có thêm đôi tay dài. Thu chỉ cần thay đôi tay mất 10k tiền công là ok. Mình ít mặc vì béo giờ mặc váy ôm ko tự tin thanh lý 300k

13. váy size S mặc xinh, trên len mỏng dưới thun dày, do bị phai màu lần đầu giặt nên cái len trắng hơi sậm màu ngay lần giặt đầu, mình thích cái này nên mặc khá 140k

14. Váy thun S hoa rất đẹp, dáng ôm 150k

15. Váy sz S hơi trẻ quá nên mình bán, hoa tím viền pha đậm là tím rất đẹp 120k

16. Áo lụa S chất lạ và kiểu đẹp, mặc sơ vin hoặc trong áo vest đều đẹp 170k -- đã bán

17. Chân váy bầu đều mới nguyên 30k/c. Trắng size S, ghi size M

18. Áo bầu size S mỏng mát 30k cho mẹ thấp thấp thôi

19. Quan bau vai dui mat mac duy nhat 1 lan, size s 40k cuc mat cho mua he ma m ko quen mac quan

20. Chân váy xòe mặc xinh, bị lỗi tý vải ko ảnh hưởng gì 40k, bụng 66-70 dài 46 cm

21. Cả bộ size S giá 500k.

22. Ao so mi ke caro den trang size 34 vai tho mac mat, thanh ly 100k

23. Ao Gordano size s, mau trang co cao mac len rat quy phai cho thoi tiet thu dong, thanh ly 100k có cả 1c màu đen nữa cũng 100k

24. Ao so mu bossini, size s sovin voi quan tay hoac chan vay, thanh ly 150k

25. Dam cham bi co peter pan size s vai kaki mong, thanh ly 100k váy này em gái mặc trẻ trung mà đẹp chứ mình già rồi ko mặc được

26. Vai cham bi trang nen xanh, rat xinh, size s, thanh ly 100k

27. áo thể thao NIke golf VNXK size M được tặng mới giật tag chưa giặt, chưa mặc dành cho mẹ nào chơi thể thao 120k

28. Jumpsuit đùi S,M chỗ quần vải hơi lỗi 50k
    mặt sau xẻ V sau gáy buộc dây
    mặt trước cổ thuyền
    http://i280.photobucket.com/albums/kk186/dhuongkt/Do%20thanh%20ly/644283_377443326. áo size S ngắn mặc với jip hoặc quần + dây lưng nhỏ 30k
    [IMG]http://i280.photobucket.com/albums/kk186/dhuongkt/Do%20thanh%20ly/483443_377439999038066_530105902_n_zps7269efd9.jpg

29. Váy size S vải thô màu cực đẹp, bạn nào trắng mặc nổi, kiểu đơn giản nhưng xinh nên mình mặc khá 100k

30. size S mặc 1 lần 200k

31 Jip gờ tô trắng sz S 50k

32, Áo size S buộc nơ sau lưng 230k

33. Voan kiểu đẹp, hoa đẹp size S 220k

34. Váy này mặc khá màu cốm nhạt đẹp 100k

35. Fh ren 60k/c hàng new mua ko mặc

36. Váy xuông 120k

37 Bộ mặc nhà vải nỉ dày size S, XS thanh lý 120k

Đồ cho bé còn sót lại vài thứ
    1. Jean ngố (ngắn thôi) cho bé tầm 25-30kg 50k chất đẹp

2. váy cho bé 1m-1.1m 40k hình bên trái nhé

3. sandal VNXK đi rất xinh (con mình đi 1 mùa) siêu bền, phần lót da thật nên hơi nứt và chuyển màu sậm chứ phần hồng ngon lành lắm) đi cực bền, có miếng dán chỗ quả táo nên chân dày mỏng điều chỉnh ok) dành cho chân dài tầm 17-18cm, 5-6t size 30 giá 80k

4 Áo này xinh lắm cho bé tầm 1m-1m1 30k

5. Áo có hình nổi rất đẹp màu đậm hơn hình chút 40k, cũng cho bé tầm 1m-1.1m, bé thấp hơn thì thành áo váy cũng ok

6. Áo cho bé màu hồng phấn đẹp hơn hình nhiều tầm 25-28kg giá 35k, chất đẹp và màu cũng đẹp lắm ạ

7. legging giả bò size 1m-1m1 30k

Vải học may

4. toàn bộ vải này dễ may dành cho các mẹ học may thích sáng tạo và hoàn toàn có thể mặc được
    Từ trái qua phải trước
    a. hàng bên trái mảnh trên cùng là gờ tô mặt hơi bóng chấm bi trắng cực nhỏ nền đen tuyền đủ 1 áo vest hoặc 1 váy cộc tay thanh lý 40k
    b. mảnh bên dưới tuýp si chun màu cát cháy đậm hơn hình 1 tý may được quần, jup, váy 90k/m
    c. Mảnh thứ 3 là gờ tô dày màu hồng sen đẹp thích hợp may đồ mùa đông giá 40k/m
    cột bên phải
    a. Mảnh trên cùng kaki 60cm khổ 1m2 đủ may soóc giá 15k-- đã bán
    b. Mảnh thứ 2 lụa chấm bi 50cm khổ 1m2 10k -- đã bán
    c. Mảnh thứ 3 cát hồng màu rất đẹp chất vải đẹp may sơ mi hoặc váy 50k/m còn 1m --- nốt 40k -- đã bán
    d. Mảnh thứ 4 là gờ tô mặt nhung còn 60cm đủ jup hoặc soóc 40k
    e. Mảnh màu xám đen còn 1,5m đủ 1 quần 1 jip hơi co giãn thanh lý 40k/m
    hàng trên
    1. kích thứoc 40cmx1m5--- 10k
    2. 1m2x60cm---15k ko phải lụa nhưng mặt đẹp hơn phi bóng -- đã bán
    3. 50cm khổ 1m5 10k lụa
    4. kaki vàng đủ may váy cho bé 80x80cm --- 15k -- đã bán
    hàng dưới
    1. 40cm khổ 1m5 chifon
    2. Thun dày kẻ 1m2x80 cm đủ váy bé hoặc jip 40k --- đã bán
    3. 80x1m1 -- đủ may áo cộc đơn giản chất liệu mùa thu 20k -- đã bán
    mảnh voan trám, may lên chéo vải chứ ko phải xoay chéo vải mới được hình trám, khoảng hơn 1m2 thanh lý 50k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Nấm Phương Linh
    Đang tải...

2. cutituoirong

cutituoirong Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Sắp sinh,TL đủ thứ+đổi đồ:Giày công an,giày+đồ CS,bầu,sữa tắm Xmen,cafe,bánh,sách TA t

cái này 100k nhé mn,à mà em 56kg rồi mặc đc k nhỉ

3. Nấm Phương Linh

Ðề: Sắp sinh,TL đủ thứ+đổi đồ:Giày công an,giày+đồ CS,bầu,sữa tắm Xmen,cafe,bánh,sách TA t

Mẹ nó cao bao nhiêu nhỉ? và bầu tháng thứ mấy rồi? Cân nặng phải tùy chiều cao nữa mình mới biết có vừa ko. Hiện tại mình gần 60kg rồi để mình về mặc thử lại xem nếu vẫn vừa thì mẹ nó sẽ vừa đấy và mình thì cao có 1m52 thôi, mẹ nó càng cao thì càng mặc được lâu. Mình đồng ý bán 100k. Mẹ nó có thể lấy thêm cái áo FH mặc kèm đi làm được. Nếu lấy FH cứ trả giá mình bán luôn cho gọn.

Sửa lần cuối: 8/7/2014
  4. ochna42

ochna42 Bắt đầu nổi tiếng

đôi giày xinh quá c, mà bị hai vết xước hơi uổng chị ak.

5. Nấm Phương Linh

hihi.. tks em, đi xinh thật đấy, chị thích order mấy lần mới có size vừa mà chả hiểu sao đi 2 lần nó va vào đâu sước, mà sước lại màu đỏ mới lạ chứ.

6. ochna42

ochna42 Bắt đầu nổi tiếng

dạ, vậy nên mới tiếc đo c. chứ em đó mà ko vấn đề j thì e rinh rồi, em thích giày cao gót lắm. kiểu này mang cũng xinh, em cũng có 1 đôi na ná vậy, vừa xem hình là thích rồi, mà kéo xuống cái bị hụt hẫng. hichic.

7. Nấm Phương Linh

hihi.. thế mới tiếc chứ nhưng khi đi nó ở má trong chẳng ảnh hưởng gì. Chị cũng chẳng vội thanh lý. Để sinh xong thỉnh thoảng đi chơi đâu ko phải bế em bé lại dùng cũng được.

8. Nấm Phương Linh

Mình còn ít bánh kẹo nữa muốn thanh lý mà chưa chụp được ảnh. Mình muốn đổi cả sữa bầu nữa các mẹ ạ.

9. Nấm Phương Linh

Mấy quyển sách tiếng anh có mẹ hẹn lấy cả tuần nhưng ko qua lấy, mình lại tiếp tục rao thanh lý vậy.

10. cutituoirong

cutituoirong Bắt đầu nổi tiếng

mình cao 152, giờ nặng 56kg mà mới tháng 5 thôi, còn 4 tháng nữa mà váy bầu nhỏ à hok vừa đâu mn nhé

11. Nấm Phương Linh

Thế thì ko ủng hộ mình được rồi mẹ nó ạ, mẹ nó giờ mặc vừa đến 60kg thôi, nhưng chắc mẹ nó phải tăng đến 65-67kg ấy nhỉ? Tks mẹ nó quan tâm nhé.

12. Nấm Phương Linh

giày clark đã có mẹ order rồi .................

13. dieuvy

dieuvy Bộ mặc nhà Sannyny, Evancy

CHị còn đôi giày ko? e ưng mấy cái váy của c, mà c ở đâu nhỉ? địa chỉ kia ở cty mà

14. Nấm Phương Linh

Nhà chị xa lắm, tít tắp tận Hà Đông nên ko mấy khi chị giao dịch mua bán gì ở đó em ạ. Chị PM nhé

15. Vu Ha Anh

Vu Ha Anh Guest

e quan tâm hình cái kệ để máy giặt.................

16. Nấm Phương Linh

Mình ngại chụp mẹ nó ạ, nó hình chữ nhật có 4 chân kê máy giặt cho khỏi thấp ngập nước nếu để máy trong phòng tắm ý, quan trọng là kích thước có vừa với máy ko thôi còn mình nghĩ chả cần hình đâu. Kệ của máy nhà mình là máy cửa ngang electrolux tầm 6.5-7kg đều vừa. nếu máy nàh bạn cửa ngang thì mình sẽ đo kích thước cụ thể cho bạn, còn nếu máy cửa đứng thì chắc chắn ko vừa rồi. Có gì thông tin lại cho mình. Cảm ơn bạn quan tâm.

17. Nấm Phương Linh

giày công an đã có 1 em gái order mua cho bố rồi.

18. embedethuongcuame2011

embedethuongcuame2011 Thành viên chính thức

Bạn có nhu cầu đổi đồ với m ko? M có cốm mộc khô đs Làng Vòng mn đổi thì pm nhé

19. Nấm Phương Linh

Ðề: Sắp sinh,TL đủ thứ+đổi đồ:giày+đồ CS,bầu,sữa tắm Xmen,cafe,bánh,sách TA trẻ e,kệ máy g

Đôi giày công an mình đã bán rồi, nhiều mẹ cần quá. Khi nào có nữa mình sẽ up lên ngay. Cảm ơn các mẹ quan tâm

20. Nấm Phương Linh

Ðề: Sắp sinh,TL đủ thứ+đổi đồ:giày+đồ CS,bầu,sữa tắm Xmen,cafe,bánh,sách TA trẻ e,kệ máy g

Áo thể thao của bố mình cũng đã đổi đồ rồi nên đã xóa hình.