spa massage giảm béo tại nhà 0985821378

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi dep_hanoi, 19/8/2014.

1. dep_hanoi

dep_hanoi Thành viên chính thức

chào các bạn ghé vào topic của mình nhé ,cho mình gửi tới các bạn ,chị em lời chúc tốt đẹp .
    Mình làm massage giảm béo cho chị em phụ nữ ,nhận làm dịch vụ đến tận nhà cho khách trong nội thành hà nội nhé ,hoặc khánh hàng có thể đến nhà mình .mình chuyên sâu về massage giảm béo bụng , eo , đùi ,bắp tay .kỹ thuật massage cổ điển bằng tay , bấm huyệt .kết hợp chạy máy siêu âm giảm béo CAVITATION-RF .

Quy trình những bước trị liệu massage giảm béo tiêu mỡ :

Bước 1: Tẩy da chết làm sạch vùng da cần điều trị .

̉̉̉Bước 2: Massage bằng tinh dầu tiêu mỡ giảm béo, và kem tan mỡ của pháp giúp phân hủy các mô mỡ bị kết dính, thải độc tố cho cơ thể thanh gọn, nhẹ nhàng và thư giãn.kết hợp chạy máy siêu âm giảm béo CAVITATION-RF.

Bước 3: Quấn nóng giúp thu nhỏ lỗ chân lông, làm săn chắc vùng da bị chảy nhão loại bỏ sự giữ nước trên cơ thể và hiện tượng tích tụ các tế bào mô, phục hồi các đường nét trên cơ thể.

Bước 4: Chạy đầu RF hồng ngoại có tác dụng sâu vào tế bào mô để chuyển hóa thành thể lỏng đồng thời cải thiện da sần vỏ cam ,làm mờ các vết nhăn và vết thâm trên cơ thê.
    Bước 5: Bôi kem massage làm săn chắc vùng điều trị.

Máy giảm béo công nghệ sóng siêu âm cavitation và BipolarRF

về nguyên lý :sóng siêu âm lan tỏa kép CAVITATION-RF có tần số từ 25KHz-40KHz đi sâu tác dụng vào vùng mỡ dày ,kích thích hoạt động và sự dịch chuyển của các tế bào để hình thành các bong bóng chân không siêu nhỏ . những bong bóng này có thể tự nổ tung ,tạo thành các đợt sóng xung kích phá hủy màng bọc mô mỡ và hòa tan chúng trong dịch tế bào giúp chuyển hóa toàn bộ mỡ thừa ở tầng sâu và mô mỡ vón cục lồi lõm thành dạng dịch chất lỏng ,được loại bỏ ra khỏi cơ thể qua hệ bài tiết và tuyến mồ hôi .
    Vùng điều trị :
    các lớp mỡ trên diện rộng :
    tác dụng: phá hủy mỡ thừa ở Gầng sâu và mỡ vón cục
    Hiệu quả :
    một lượng mỡ lớn được tiêu diệt ngay và sau điều trị vẫn có tác dụng

BẢNG GIÁ DỊCH VỤ :

TT DỊCH VỤ MASSAGE GIẢM BÉO
    CHUYÊN SÂU
    THỜI
    GIAN
    GIÁ / 1 BUỔI GÓIDỊCH
    VỤ
    1 Massage tan mỡ bụng ,eo lườn . bấm huyệt ,quấn nóng . kết hợp siêu âm máy giảm béo CAVITATION – RF 70 phút 150.000đ 20 buổi /
    Liệu trình
    2 Massage tan mỡ bắp tay ,quấn nóng . kết hợp máy giảm béo CAVITATION – RF 70 phút 150.000đ 20 buổi /
    Liệu trình
    3 Massage tan mỡ đùi ,bắp chân ,quấn nóng . kết hợp máy giảm béo CAVITATION – RF 70 phút 150.000đ 20 buổi /
    Liệu trình

Sau liệu trình massage giảm béo tùy theo cơ địa và vùng trị liệu số đo giảm từ 5-10cm liệu pháp này hiệu quả an toàn với tất cả mọi người .nhất là với phụ nữ sinh hiệu quả lại càng nhanh .xin chân thành cảm ơn mọi người ngó vào topnic của mình và ai có nhu cầu tư vấn về giảm béo mình sẽ tư vấn hãy để lại lời nhắn hoặc gọi cho mình 0985821378 tên thắm nhé

Xem thêm các chủ đề tạo bởi dep_hanoi
    Sửa lần cuối: 19/8/2014
  2. dep_hanoi

Ðề: spa massage giảm béo tại nhà 0985821378

Theo các chuyên gia thẩm mỹ thì việc massage bụng đúng cách với thời gian thích hợp sẽ đem lại nhiều lợi ích đáng kể cho sắc đẹp và sức khỏe của chị em, những lợi ích mà bạn sẽ có được khi thực hiện massage bụng.
    - Giảm stress, cho bạn cảm giác thư giản, thoải mái sau những giờ làm việc căng thẳng. Giảm căng thẳng, mệt mỏi trên lưng và xương chậu

- Kích thích các mạch máu dưới da hoạt động mạch mẽ hơn, lưu thông máu tốt nhờ đó sẽ tác động mạnh đến quá trình trao đổi chất, tiêu hủy mỡ.

- Thúc đẩy sự hoạt động của các tế bào mỡ ở bụng, cụ thể là sự phân hủy tế bào mỡ, khuyến khích quá trình đào thải tự nhiên.

- Giúp giảm nhẹ các chứng đau bụng trong giai đoạn kinh nguyệt, cân bằng hormone.

- Hỗ trợ điều trị các bệnh tiêu hóa, phục hồi sự hài hòa của hệ thống tiêu hóa.

- Khắc phục lệch mạng ở bụng và lưng dưới.

Sửa lần cuối: 20/8/2014
  3. dep_hanoi

thực đơn giảm cân nhanh trong 1 tuần

Ăn một quả cà chua : Mỗi bữa trước khi bắt đầu bữa cơm chính, bạn có thể ăn sống cà chua chấm với một ít muối, sau đó dùng cơm như bình thường ( có thể giảm 1/4-½ lượng cơm). Tốt nhất bạn nên hạn chế ăn các loại thức ăn béo, nên kết hợp với một số thực đơn giảm cân khoa học để giảm cân tốt nhất.
    Một cốc nước ép cà chua sau bữa ăn: thay vì phải ăn sống cà chua, bạn có thể thay thế bằng nước ép cà chua thơm ngon. Nước ép cà chua giúp bạn vừa thanh lọc cơ thể, lại đẹp da.

Salad cà chua: có thể sử dụng món này trong các bữa ăn. Chỉ cần trộn đều cà chua bi, ngô nguyên hạt, một chút giấm ăn, ít muối và tiêu nêm cho vừa ăn. Cuối cùng, lấy ít phô mai cắt hạt lựu và trộn vào cùng hỗn hợp salad, vậy là bạn đã có món salad tươi ngon mà lại giảm cân rất tốt.
    Khi sử dụng cà chua, bạn nên tránh các loại thức ăn có nhiệt lượng cao để tránh nạp nhiều calo vào cơ thể và gây tăng cân. Không ăn quá mặn, nên ăn nhiều rau xanh và trái cây. Có thể giảm ¼-1/2 lương cơm là đủ.

Nếu bạn thực hiện đều đặn mỗi ngày, trong một tuần bạn sẽ thấy người nhẹ đi rất nhiều. Với phương pháp giảm cân nhanh trong 1 tuần với cà chua này bạn có thể giảm tối đa 4-5kg. chúc các bạn thành công

4. dep_hanoi

các bạn nên đọc nhé Chế độ ăn giảm béo khoa học:

Muốn giảm cân không có nghĩa sẽ giảm ăn tối đa. Bạn vẫn phải học tập, làm việc nên vẫn cần có nguồn năng lượng đảm bảo. Nên việc duy trì chế độ ăn không thiếu chất là điều cần thiết. Tuy nhiên có những lưu ý về cách ăn giảm cân sao cho thật khoa học sau:

- Không để bụng rỗng, không ăn quá no:

Bác sỹ khuyến cáo nhịn ăn giảm béo là điều tối kỵ, cách giảm béo phản khoa học này có thể gây nguy hại cho sức khỏe của bạn. Bạn nhịn ăn một bữa thì bữa sau sẽ muốn ăn nhiều hơn do cảm giác đói từ bữa trước thúc giục bạn ăn bù nhiều hơn. Tình trạng “no dồn đói góp” sẽ chỉ khiến cân nặng được dịp chơi trò “ú tim” với bạn mà thôi. Lời khuyên đưa ra là hãy chi thành các bữa ăn nhỏ, mỗi bữa ăn 1 lượng đủ để bạn không thấy quá đói, nhưng phải dừng lại ngay khi không còn thấy đói nữa, tuyệt đối không để vượt sang ngưỡng no.
    Ăn theo “nhịp sinh học” của cơ thể
    Ăn nhiều chất xơ kết hợp thêm các vitamin và khoáng chất
    Thay tinh bột bằng các thực phẩm tương đương:

Nếu bạn ăn gạo trắng, thỉnh thoảng có thể đổi món bằng miến, gạo lức, các loại đậu…
    Tránh mập do mỡ bằng cách giới hạn chất béo
    Mỗi ngày, bạn không nên dùng quá 2 muỗng xúp chất béo, thay mỡ động vật bằng dầu thực vật, nếu dùng sữa hãy dùng sữa gầy thay vì sữa nguyên kem, thịt nên là thịt nạc không lẫn mỡ, thịt gà, vịt phải bỏ da vì trong da có hàm lượng mỡ cao, các loại bún phở không chan nước dùng béo,
    Chia hàm lượng chất béo ra cho nhiều bữa
    Không ăn vội:
    uống 2lit nước một ngày
    Năng vận động và vận động phù hợp để hỗ trợ ăn giảm béo

5. Ðề: spa massage giảm béo tại nhà 0985821378

chắc mình cũng ngâm cứu vụ này :D

6. dep_hanoi

cảm ơn bạn ghé qua nhé cho mình hỏi bạn địa chỉ cửa hàng mình qua xem định mua về dán tường cho con gái

7. Sukun

Sukun Thành viên tích cực

Giá làm tại nhà là 150k 1 buổi hả b? Mua cả liệu trình có KM gì ko? Spa bạn ở đaau hay chỉ làm ở nhà thôi? Inbox mình nhé