Hà Nội: Gạo tám Hải Hậu đây ạ, có mẹ nào có nhu cầu thì PM em nhé

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi Meluoi2013, 31/10/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Meluoi2013

Meluoi2013 Thành viên tích cực

Tình hình là mai vc em về quê đám cưới người bạn đồng nghiệp cũ. Tiện mang gạo lên ăn thì sẽ mang bán cho bạn bè thân quen. Có mẹ nào muốn order ăn thử gạo tám Hải Hậu quê em ko ạ? Đảm bảo ko có gạo pha trộn, ko có xát kèm theo lá tám để thơm lấy mùi đâu ạ. Gạo ăn ngon, để lâu cơm vẫn dẻo, ăn như xôi ạ. Mùa này ăn cơm gạo tám quá tuyệt rồi ạ.
    Giá em bán sẽ là 18.000 VNĐ/kg, em sẽ free ship cho các mẹ mua lần đầu từ 10kg trở lên nhé.
    Mong các mẹ ủng hộ. Nếu có mẹ nào có nhu cầu PM hoặc Inbox đặt hàng cho em nhé, em sẽ lấy thêm lên cho các mẹ dùng thử ạ.
    Mong các mẹ ủng hộ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Meluoi2013
  2. S2 Kem

S2 Kem Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Gạo tám Hải Hậu đây ạ, có mẹ nào có nhu cầu thì PM em nhé

mẹ nó nhiệt tình quá, mang được bao gạo từ quê lên thực sự tốn nhiều công và phí vận chuyển, trước em định hợp tác với 1 người bạn quê ở nam định, nhưng do giá gạo và phí vc lên HN cao quá nên giá tới tay các mẹ cao, sợ ko cạnh tranh nổi gạo ở HN nên đành thôi.

chúc mẹ nó đắt khách nhé

Meluoi2013 thích bài này.
  3. Meluoi2013

Meluoi2013 Thành viên tích cực

Ðề: Gạo tám Hải Hậu đây ạ, có mẹ nào có nhu cầu thì PM em nhé

Cảm ơn mẹ nó!
    Giá vận chuyển cao lắm mẹ nó ạ. Em tiện về thì em lấy thôi, vì nhà em cũng hay về, chứ còn kể cả gửi ở bến xe lên rồi chở vào cũng ko ăn thua đâu ạ. Gạo lại nặng nữa. Chở thế cũng vất vả lắm ạ. Mỗi lần về em lấy 1 bao khoảng 40-50kg, bán lấy chênh lên chút là tiền ship hàng và chi phí thôi ạ.
    Hy vọng mọi người ăn sẽ thấy thích và ngon miệng, sau bán được nhiều mới tính cách khác để vc giảm chi phí.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.