Bầu bí xả hàng mỹ phẩm , lấy thời gian dưỡng sức ạ.

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi myphamchinhhang.com.vn, 16/11/2014.

1. myphamchinhhang.com.vn

myphamchinhhang.com.vn Bán buôn bán lẻ mỹ phẩm c

Chào các mẹ,
    Em đang bầu tuần thứ 7 , thường xuyên bị mất ngủ, mệt lả người nên ko có nhiều thời gian mở shop nữa, giờ em muốn xả hàng một loạt lô hàng mỹ phẩm của em vừa để nghỉ ngơi vừa để chuẩn bị rinh hàng sale christmas time này ạ.
    Mọi người đã mua hàng của em rồi thì các anh chị đều biết, hàng của em là hàng chuẩn 100%, mẹ nào chưa mua hàng nhà em thì có thể vào topic dưới link chữ kí của em để check ạ.

Em muốn xả hàng lô son, phấn má, phấn mắt, phấn nền, chì kẻ mắt ... của mình gồm các sản phẩm của các thương hiệu mỹ phẩm danh tiếng như Covergirl, Revlon,Milani,Maybelline, Jane ....
    Rất hy vọng được các mẹ tiếp tục ủng hộ ạ

Bộ sưu tập son bóng Covergirl Amazemint tuyệt vời của tớ :p:p - Thanh Lý 120.000 - Giá cũ 250000

Loại son bóng này của CGq ko chỉ là một loại son bóng, mà nó còn là một loại “thuốc” giúp cho bạn có một nụ cười tuyệt vời nhất! Với dưỡng chất Dầu chiết xuất từ cây bạc hà cay, loại son bóng này giúp chúng ta có một hơi thở mát mẻ, sạch sẽ đậm vị “bạc hà “ mà vẫn giữ được nét bóng mọng, tỏa sáng của các loại son bóng. Đặc biệt, loại son này ko tạo cảm giác dính dính khó chịu cho người sử dụng như thường thấy ở một vài loại son bóng khác. Mùa đông mà dùng son bóng là hơi bị tuyệt đấy cả nhà.

Link tham khảo:
    http://www.covergirl.com/wetslicks-amazemint-lipgloss
    Son này em có hơi bị nhiều màu nên các bác tha hồ lựa, toàn màu đẹp ;;P Pink ko à:
    Everything Rosie 605, Sillylyly 620, Plum crazy 615
    Slap Happy 645, Toasted 655
    Un Wined 625, Merry Berry 650
    Tickled Pink 610, No Care Bare 635
    Red Riot 630, Freedom of Peach 640
    Happy Hour 660 - Màu xanh rất đẹp cho bạn nào thích đi chơi nhé
    Bảng mầu: Thanh lý mỹ phẩm son , phấn... Covergirl, Revlon, Milani, Maybelline, Jane ...

Mặt nạ thảo dược - Clarins - 400k ---> 300k
    Mặt nạ thảo dược thanh lọc da của Clarins
    Dùng cho mọi loại da

Mặt nạ cân bằng da - Clarins - 400k --> 350k --> 300k
    Clarins Normalizing Facial Mask – Tuýp mặt nạ dưỡng của Clarins. Các sản phẩm chăm sóc da mặt của Clarins thì khỏi nói, lành và dùng rất thích – 50ml
    Có thể dùng ở mặt và cổ. Để khỏang chừng 5 đến 10 p hút rồi rửa sạch bằng nước ấm, . da rất mịn và đẹp

Nước hoa mini OP Juice -- 300k --> 250k
    Nước hoa OP Juice là một trong những mẫu nước hoa mini trong bộ sưu tập nước hoa mini xinh xắn đáng yêu của shop. Giống như những sản phẩm nước hoa mini khác, OP Juice là hình thái thu nhỏ của chai full size, rất đặc biệt
    OP Juice mang đậm hương vỵ của biển
    --> Đây là nước hoa nam nhé cả nhà.

Sơn móng tay Loreal - 120k --> 90k
    Sơn móng tay này mình chỉ còn màu xanh dương thôi nhé cả nhà

Xem thêm các chủ đề tạo bởi myphamchinhhang.com.vn
    Sửa lần cuối: 27/12/2014
  2. myphamchinhhang.com.vn

Ðề: Bầu bí xả hàng mỹ phẩm , lấy thời gian dưỡng sức ạ.

Sorry các mẹ, vừa rồi em bận việc giờ mới up thêm hàng được. còn nhiều hàng lắm ạ.
    Son bóng Lip Fusion - Giá 768k ---> 600k
    Son bóng Lipfusion của thương hiệu mỹ phẩm cao cấp Fusion Beauty giúp:
    Truyền tải màu sắc rạng rỡ với công thức tiên tiến
    Chứa dưỡng chất Collagen đặc biệt
    Giúp giữ lượng dưỡng ẩm & nâng cao đôi môi tức thì
    Đôi môi xuất hiện căng mọng hơn, mềm mại & rạng rỡ hơn
    Máu sắc bền lâu tới 48 giờ đồng hồ
    Dòng son bóng này hiện tại đang được đánh giá là dòng son bóng cao cấp nhất trên thị trường
    Màu y hệt trong hình đây ạ

Elizabeth Arden – Son bóng cao cấp của Elizabeth Arden - Giá thanh lý 180000 - Nguyên giá 300000

Link tham khảo: http://www.elizabetharden.com/High-S...efault,pd.html
    Loại son này nếu anh chị chỉ nhìn màu ở ngoài thì sẽ ko hoàn toàn chính xác, vì khi đánh lên lớp bóng đặc biệt tao cho màu son dịu nhẹ trẻ trung hơn thực tế rất nhiều. Nên màu dưới đây nhìn ở ngoài khác nhiều nhé cả nhà
    Bảng mầu:

Son bóng có dưỡng chất bảo vệ-Covergirl-Nguyên giá 150000 - Thanh lý 120000
    Son bóng có dưỡng chất bảo vệ của CG - Outlast Double LipShine
    Loại son bóng có 2 đầu rất tiện dụng: một đầu là son màu với khả năng giữ màu rất lâu, một đầu là lớp bóng dạng lỏng để giúp màu tỏa sáng lấp lánh trong một khoảng thời gian dài ( có thể lên tới 10 tiếng). Đặc biệt ko dễ trôi màu vì dầu thức ăn hay nước.
    Các màu sắc hiện có: 200, 210,235,240,245 215,225

Son L''Oréal''s Color Riche Le Gloss - Giá thanh lý 150.000 - Nguyên giá 190.000
    Son bóng quen thuộc của hãng L’oreal tạo cho đôi môi một vẻ đẹp đặc biệt mềm mại, mượt mà và nhẹ nhàng J
    Có thể một vài bạn sẽ cảm thấy loại son bóng này bóng quá, sự thực ko phải vậy, kể cả với những màu rất đặc biệt như màu vàng , các bạn vẫn có thể cảm thấy một vẻ đẹp rất nhẹ nhàng. Nếu dung kết hợp làm son bóng phủ cho những màu khác thì loại son này là sự kết hợp tuyệt mĩ!!!
    Các bạn có thể tham khảo về lời bình luận về loại sản phẩm này ở link này:
    http://www.musingsofamuse.com/2012/....-swatches.html
    Màu bóng phủ ở trong hình này là màu golden đấy cả nhà ạ!!!
    Link tham khảo :
    http://www.ulta.com/ulta/browse/prod...Impprod3490155
    Loại này mình cũng có rất nhiều màu, toàn màu trẻ trung hot, mà lại ko quá ướt
    Bảng mầu:

Son môi dưỡng ẩm của Almay - Thanh lý 120000 - Nguyên giá 160000
    Tiếp sức cho làn môi thiếu nước , son dưỡng ẩm có chứa nhiều nước hơn 100 lần so với cây son môi khác.
    Lấp lánh kim cương màu sắc tự nhiên đầy mê hoặc.
    hiện shop có 1 màu 645: Peach – màu đào

Son môi đủ màu của Elizabeth Arden– Giá thanh lý 200000 - Nguyên giá 390000
    Loại son rất tốt của Elizabeth Arden, giữ mầu lâu đem lại độ bong, mầu sắc mơ ước và rất dễ sử dụng
    Link tham khảo :

http://www.elizabetharden.com/Excep...._--_-Elizabeth Arden Exceptional Lipstick
    Đợt này mình ko lấy được nhiều màu đẹp lắm, nên cũng để giá hợp lí nhất có thể, an hem ủng hộ nhé:x. Nhanh tay rinh lấy những màu son xinh đẹp nào
    Bảng mầu: [​IMG]
    Son này của mình thì vẫn còn sealed nguyên, chưa mở ra tuy nhiên ko có hộp cả nhà ạ :d

Son các loại - Covergirl - Thanh lý 110000 - Nguyên giá 180000
    [​IMG][​IMG]
    Có công thức dưỡng ẩm giúp môi vừa mềm mại mà lại giữ được màu lâu.Cũng được người tiêu dùng đánh giá rất cao. Với dưỡng chất vitamin A và vitamin E, loại lipstick này có thể nói là loại lipstick đặc biệt “ 2 trong 1” : màu có thể lưu lại hàng giờ và rất chăm sóc môi!
    Link tham khảo :
    http://www.amazon.com/CoverGirl-Cont.../dp/B001KYW6E8

Sửa lần cuối: 10/1/2015
  3. myphamchinhhang.com.vn

Phấn nền Covergirl - Thanh lý : 156000 - Nguyên giá 240000
    Là loại phấn nền dạng bột với thành phần khoáng chất cung cấp cho da một lớp bao phủ trọn vẹn. Đặc biệt loại phấn này có bộ cọ rất tiện lợi nhé các bạn
    Các màu sắc hiện có :410, 420, 435, 440 , 445, 460, 470, 475, 490, 500
    Giống như các sản phẩm CG khác, bên mình có rất nhiều màu cho bạn lựa chọn với sản phẩm này nhé.Toàn màu tuyệt vời. Nào anh chị em cùng xem nhé :x
    2 màu:
    Shimmering Sand 490 ( cái này có màu như dạng blush rất dễ thương cả nhà nhé)
    Bronze 500 cái này thì có dạng màu đồng, sẽ hợp cho bạn nào có nước da trắng mà thích tạo cho mình một nước da hơi rám nắng khỏe mạnh ( rất hot với tụi tây đó cả nhà )
    Ngoài dạng bột này ra bên mình còn có cả dạng kem cho dòng sản phẩm này nhé. Cá nhân mình thíhc dòng kem hơn :p, vì khi có va chạm dòngk em ko dễ bị vỡ như dòng phấn, và mình thấy dòng kem cũng ăn phấn hơn nữa :p :p:p

Kem nền Elizabeth Arden - 650k --> 450k
    Kem nền đính kèm que trang điểm loại 5 sao của Elizabeth Arden: Kem nền
    với những phân tử khuếch tán nhẹ che phủ hầu hết những vết rạn. Là loại phấn
    sáp bỏ túi có gương với que trang điểm đi kèm có lỗ thông hơi, kem nền có công
    thức dưỡng ẩm này tạo cho bạn một vẻ đẹp rất tự nhiên.
    Giá bán lẻ thông thường là 33$ ở các shop các mẹ cứ google thoải mái. hộp cưc đẹp cực sang. phấn thì siêu mịn thích lắm . mỗi tội màu hơi ngăm ngăm tối ( Màu Cappucino) ạ nên giờ em vẫn còn vài hộp. Các mẹ mua để tặng mấy dịp lễ cuối năm thì vừa sang vừa xịn. Mà như em da em khá trắng :D thì em lại thích dùng màu như thế này, đỡ phải dùng bronzer hay má hồng ạ, lên màu ko tối như trên hình đâu ạ, mà nhẹ nhàng tự nhiên lắm.
    Cạnh tiệm cafexe cổ ở hn, có tiệm bán xách tay, ở đấy chị ấy bán phấn này giá 900k , các mẹ cứ lên xem thử.

Phấn nước Elizabeth Arden dòng Flawless Finish Bare Perfection - 660k --> 550k
    Là loại kem nền dạng lỏng ko có vết rất phổ biến của Elizabeth Arden. Sản phẩm với công thức nhẹ nhàng, ko dầu và nhiều công năng giúp cho bạn có một làn da rắn chắc, mềm mại với dưỡng chất SPF8 giúp bảo vệ da khỏi tia nắng mặt trời.
    Cái này thì em lại đủ các màu đẹp nhé :D
    Hàng hiện có và giá tại mỹ phẩm chính hãng:

Màu sunbeige : 630.000 VND

Màu vanilla shell : 610.000

Màu buff: 620.000

Màu beige : 600.000
    --> Giờ em bán đồng giá thanh lý 550k hết ạ, còn vài em cho các chú ý lên đường.

Kem nền dạng nén dòng Everlasting - Clarins - 700k -->600k
    Clarins thương hiệu dược mỹ phẩm nổi tiếng của Pháp cho ra đời dòng sản phẩm kem nền dòng Everlasting - một trong những dòng sản phẩm được ưa thích nhất của hãng dược mỹ phẩm này.
    Thông tin chi tiết sản phẩm.

Loại kem nền dạng nén này có độ bám cao, rất bền màu và đặc biệt rất mịn màng trên làn da của bạn.
    Đây là sản phẩm thích hợp cho mọi loại da, ko gây kích ứng, và có spf 15 để bảo vệ bạn khỏi sự xâm hại của ánh nắng mặt trời cũng như môi trường ô nhiễm.
    Sản phẩm đặc biệt mềm mịn, giúp cho bạn có một làn da tổng thể mềm mịn như lụa, rất tự nhiện, ko hề bị gợn nhu các loại da thông thường khác.
    Sản phẩm còn nguyên hộp. Màu: 109 - wheat - màu trắng của lúa mạch, rất thích hợp với làn da châu á.

4. myphamchinhhang.com.vn

Kẻ môi và kẻ mắt Milani - Giá thanh lý : 70.000 - Nguyên giá : 150.000
    Milani là một hãng mỹ phẩm tên tuổi quen thuộc ở Mỹ như Covergirl , revlon. Trong đó, sản phẩm chì kẻ mắt của Milani là sản phẩm đang được ưa chuộng nhất.
    Chì kẻ môi và kẻ mắt của Milani : Chì kẻ môi và kẻ mắt của Milani màu sắc tươi đẹp, mềm mại nhẹ nhàng.
    Em có đày đủ màu nhé cả nhà
    Kẻ môi maybelline dòng Maybelline Lipexpress thanh lý 50k nguyên giá 120k
    Màu kẻ môi thông thuộc dòng Maybelline Lip Express, màu cam chì nhẹ, đa năng vừa có thể là kẻ môi, lại vừa có thể là đánh son luôn nhé cả nhà. Son kẻ môi này chống phai với một cảm giác trượt, nhẹ và mềm mại giữ màu trong 8 giờ, và có dưỡng chất jojoba và vitamin e.
    Nhìn em nó giờ hơi cũ tí nên em giảm kịch giá luôn rồi ạ. (Em chuyển nhà 3 đợt trong vòng mấy tháng nay rồi ạ :p )

Chì kẻ mắt Jane - Giá thanh lý 70k - Nguyên giá 150k
    Tớ có rất nhiều màu tha hồ cho các nàng chọn, có cả loại eyeliner đầu kim nữa nhé cả nhà. mỹ phẩm này thì an toàn tuyệt đối nhé cả nhà, chiết xuất 100 từ tự nhiên ạ và chống nước nên các nàng khỏi sợ lem đâu ạ.

Che khuyết điểm của Jane - Giá thanh lý 150k - Nguyên giá 250k
    Dạng thanh bột nhé cả nhà và có cả cây cọ đính kèm ạ. Có 2 màu, xanh nhẹ ( trông như trắng ý ạ) Và màu sậm hơn, tông medium.

Hộp che khuyết điểm Studio Gear - 320k ---> 268k
    Hộp che khuyết điểm của Studio Gear tạo ra một lớp phủ sâu giúp che phủ những vòng tròn thâm trên da. Được gọi là Hidden Agenda Concealer, sản phẩm bao gồm lớp phủ cao cấp, đắp mặt, và dưỡng chất Vitamin K để tang them khả năng bào chống lại những vòng tròn xấu và những vết xước trên những vùng da bị thâm đen hoặc bị sạm đi vì thời tiết và không khí tạo nên .
    Link tham khảo:
    http://www.ulta.com/ulta/browse/pro...navAction=push&navCount=1&categoryId=cat80024
    Màu sắc : Natural Beige

Phấn phủ Studio Gear - 575k --> 400k - màu country beige
    Loại phấn bột ko mầu của Studio Gear có thể nói là ko thể hoàn hảo hơn, thẩm thấu vào da mà ko tạo nên tí tì vết nào, và ko hề khô. Dù bạn có sử dụng sản phẩm nhiều như thế nào trong ngày bạn sẽ ko bao giờ cảm thấy khó chịu mà chỉ cảm thấy nhẹ nhàng như không khí trên làn da của bạn. có thể dùng không hoặc dùng trên phấn nền. nếu bạn dùng không thì bạn phải dùng bông thoa phấn để đánh.

[COLOR="#FF"][/COLOR]Phấn nền Flawless Foundation của Studio Gear - 500k ---> 400k
    Phấn nền siêu mịn của studio gear có dưỡng chất spf 10 . đây là loại phấn nền thể sữa silicone cao cấp giúp cân bằng làn da của bạn một cách tuyệt vời, từ mầu sắc, kết cấu, ứng dụng, tính bảo vệ da tới sự thể hiện của sản phẩm. Loại phấn nền này của studio gear giúp gia tăng rất nhiều ưu điểm như tính dưỡng ẩm của acid Hyaluronic, từ màu nhạt cho tới mầu đậm, tính bảo vệ da của dưỡng chất vitamin a, c, e và chống tia cực tím của dưỡng chất spf 10.
    Màu em có là màu sandy beige hơi bị tuyệt vời nhé cả nhà

Sửa lần cuối: 27/12/2014
  5. myphamchinhhang.com.vn

Set kem mặt và mắt - Elizabeth arden - 1.375k --> 1100k
    Bộ set kem làm trắng và căng mặt bao gồm cả kem dành cho da và cho mắt : là một sản phẩm giúp sang da đa chức năng, làm giãn các nếp nhăn trên mặt, đặc biệt hiệu quả trên việc làm mờ khuyết điểm và lấy lại sự rạng rỡ của da. Sản phẩm mang lại sự mềm mại cho làn da hỗn hợp của bạn và giúp bạn có được một làn da sáng trắng khỏe mạnh.

Link tham khảo :

http://www.amazon.com/Elizabeth-Arden-Ceramide-Defining-Brightener/dp/B000LT0U0U

http://www.amazon.com/Elizabeth-Arden-Ceramide-Defining-Brightener/dp/B00021W3E8/ref=pd_sim_sbs_bt_4
    Tớ cũng bán lẻ luôn . Mỗi sản phẩm giá 600k ạ.

Kem mắt loại siêu ẩm - Anna Sui - 600k --> 500k, fs
    Loại kem dưỡng mắt chứa rất nhiều chất dưỡng và siêu ẩm của Anna Sui. Khi sử dụng loại kem này ở phần dưới mắt, mắt của bạn sẽ giảm bớt được hiện tượng những vùng thâm, bọng mắt ở dưới mắt và giúp cho phấn mắt giữ lại lâu hơn .

Kẻ mí Maybelline - Giá thanh lý 120.000 - Giá nguyên 150.000
    Phấn mắt Maybelline Shadow Stylist với màu sắc nhẹ nhàng đem lại cho bạn một phong cách tự tin. ...

Phấn mắt 1 màu - Revlon - 90k
    Dòng sản phẩm wear infinite của revlon của tớ, dùng cũng thích lắm mà giá lại quá hạt dẻ ạ
    kẻ mắt revlon - nguyên giá 180000 - thanh lý 150000
    Sản phẩm kẻ mắt quen thuộc và rất thông dụng của Revlon. KẺ MẮT NƯỚC ĐẦU NHỌN, KHÔNG TRÔI, KO LEM.
    Mình có màu đen và nâu nhé các bạn.

Phấn mắt 2 màu của Jane - Giá thanh lý 90000 - Nguyên giá 120000
    Jane là một thương hiệu thời trang khá quen thuộc ở Mỹ :p:p:p, giống như Covergirl đó cả nhà. Đây là bộ màu mắt 2 màu quen thuộc của Jane, rất dễ dùng, màu bền, nhẹ và chiết xuất từ khoáng chất tự nhiên rất an toàn cho da.
    Màu của sản phẩm là màu thực tế, xanh lá cây rất dễ dùng. :p
    Phấn mắt 1 màu - Studio Gear - 320k --> 200k
    Màu tớ có là màu thứ 3 màu xanh lá mạ.
    Đây là loại phấn siêu mịn, rất mềm, và bám màu rất lâu.công thức màu mắt cổ điển của studio gear được thiết kế để có thể giúp bạn dễ sử dụng và dễ tạo phong cách nhất. nên, dù bạn muốn đôi mắt của bạn toát lên vẻ sinh động hay dè dặt hoặc là bất cứ biểu cảm nào lung chừng, thì những mầu sắc cổ điển này là sự lựa chọn số một cho bạn .

Má hồng - Studio Gear - 320k --> 200k
    EM chuyên dùng màu má hồng này đây ạ, rất đẹp và tự nhiên ý cả nhà ạ.

Sửa lần cuối: 11/1/2015
  6. myphamchinhhang.com.vn

Phấn nén Diorskin - Christian Dior - 900k ---> 700k
    Sản phẩm phấn nén Diorskin Poudre Compacte ko chứa dầu của Christian Dior với những hạt siêu vi phản ánh ánh sáng trên gương mặt của bạn giúp cho da bạn đặc biệt sáng ngời. đây là sản phẩm 2 trong 1 vừa là phấn nền vừa là phấn phủ của Dior có khả năng hòa hợp vào mầu da tự nhiên của bạn một cách rất dễ dàng và xinh đẹp , giúp cho bạn có một lớp đệm tuyệt vời cho những bước make up quan trọng.
    Hình ảnh cả bộ sản phẩm :

Tạo khối nhiều màu của Jane - Thanh lý 150000 - Nguyên giá 170000
    Màu là màu thực tế nhé cả nhà - Một hộp tạo khối có rất nhiều màu nhé :p :p:p các bạn tha hồ mạ tạo nên nét khác biệt cho mình!

Má hồng dạng bột của Jane - Nguyên giá 220000 - Thanh lý 150000
    Đây là loại phấn má hồng có chứa khoáng chất của Jane, một thương hiệu mỹ phẩm vừa túi tiền đến từ Mỹ. Sản phẩm này được kiểm định là nguyên chất organic tự nhiên nhé cả nhà, cực kì lành đối với da luôn!. Mà lại rất dễ pha màu, và tẩy trang nữa. thêm nữa sản phẩm ko dễ bị lem vì nước hay mồ hôi, rất tốt cho thời tiết nóng nực của mùa hè nhé bạn.

Ngoài má hồng Jane mình còn có cả phấn nền Jane nữa bạn nhé:
    [​IMG] ...
    Kem dạng BB của Jane - Nguyên giá 22000 - Thanh lý 180000
    Đây là kem nền có chữa dưỡng chất dưỡng ẩm cho da của dòng sản phẩm Jane Be Pure - dòng sản phẩm 100% từ tự nhiên. Dạng kem này có thể gọi là một dạng kem BB nhé bạn, vừa dưỡng da lại vừa thay kem nền, hơn nữa sản phẩm còn có thêm cả spf 30, bảo vệ làn da của bạn khỏi mọi tác hại của mặt trời!
    Mình có đủ 4 màu như trong hình

Kem nền dạng lỏng của Jane - Thanh lý 150000
    Khác với dòng sản phẩm BB ở trên - rất nặng về tính dưỡng, dòng sản phẩm Perfecting Foundation này chú trọng tạo cho bạn một làn da hoàn hảo với một sản phẩm kem lót có chức năng che phủ nhữngk huyết điểm trên làn da của bạn. sản phẩm cũng có spf 30 nhé. Tớ cũng có mấy màu toàn mầu dễ dùng nhé!

Má hồng dạng thanh - Thanh lý 200000 - Nguyên giá 250000
    Tiếp theo là một sản phẩm rất đáng yêu từ hình dáng cho tới công dụng: má hồng dạng thanh của dòng sản phẩm chứa khoáng chất Jane be Pure. Với sản phẩm này, các hộp phấn má hồng được hóa phép thành dạng thanh, giúp cho bạn dễ dàng bỏ túi và ko dễ vỡ. rất nhiều sản phẩm má hồng dạng hộp cứ rơi xuống đất là bị vỡ. lúc đấy chị em chỉ có kêu trời. Nhược điểm này hoàn toàn được khắc phục với sản phẩm này, khi mà hộp phấn má hồng có dạng kem phấn mịn màng, giầu dưỡng với hình dạng thỏi son rất đáng yêu. Cũng giống như các sản phẩm khác cùng dòng, sản phẩm này 100% là từ tự nhiên nhé cả nhà.
    Có 3 màu, tông màu hồngn âu , màu đào, và màu hồng. Màu đào của sản phẩm này yêu lắm ý ạ!

Phấn nền dạng bột có sẵn chổi rất tiện dụng - Thanh lý 200000

Tạo khối NYC - 300k --> 200k
    Đây là loại tạo khối rất mềm, mịn và tự nhiên của NYC :D . Dùng thích lắm nhé cả nhà. Em cũng dùng loại này.

Sữa dưỡng thể Carolina Herrera - 300k --> 200k
    Đây là loại sữa dưỡng thể cốt mùi hương thường thấy trong các giftset của các hãng nước hoa. THương hiệu nước hoa Carolina Herrera thì các mẹ cũng chẳng lạ gì. Sữa dưỡng thể này sử dụng trong mùa đông, sau khi tắm thì thích phải biết, giúp cho da mềm mịn mà lại có mùi hương rất dễ chịu nữa ạ.

7. myphamchinhhang.com.vn

Hihi, chieu nay co mot chi xinh dep o trong nay sang nha em khuan ho bao nhieu do. Cam on su ung ho cua ca nha.
    Kem dưỡng da siêu ẩm dòng Time Complex - Elizabeth Arden - 50g - 1.100k -->600k Fs
    Sản phẩm ko còn quá nhiều, em tính ra hình như chưa được chục hộ, nên em sale tẹt ga gần 50% cho em nó mau đi, em mau được nghỉ ngơi, nhà cửa gọn gàng mà các bác nhà mình lại được đồ chuẩn dùng mùa đông này nhé. Đây là hình của em nó đây ạ.
    Đây là loại kem dưỡng siêu ẩm dòng TIme COmplex nổi tiếng của thương hiệu mỹ phẩm MỸ Elizabeth Arden. Sản phẩm có chứa chất spf 15, bảo về làn da của bạn khỏi tác hại của những tia UV . Là sản phẩm kem của dòng Ceramide Time Complex, Sản phẩm còn có hiệu quả cao trong việc đẩy lùi và ngăn chặn những dấu hiệu của sự lão hóa. Kem dưỡng ẩm này đã có lời cam kết của nhà sản xuất có thể gia tăng độ ẩm trên bề mặt da bạn lên tới 450% chỉ sau một giờ, giúp da của bạn mềm mại hơn và nhạt đi những nếp nhăn, là sản phẩm tuyệt vời và ko thể thiếu được trong tiết trời hanh khô này.
    sản phẩm này của em ko có hộp nhé các bác, unboxed

Kem mắt dòng Ceramide Time Complex - 15g - 666k --> 400k
    Công nghệ thực vật và Ceramide tiên tiến kết hợp trong một loại kem mắt toàn diện. Công thức giữ ẩm mạnh mẽ giảm sự xuất hiện của quầng thâm và nếp nhăn, làm da mắt săn chắc, xoa dịu tình trạng sưng húp và giúp cho đôi mắt của bạn trông trở nên săn chắc hơn.

Kem làm trắng và căng da mặt dòng Ceramide - 50g -> 600k, cả set mặt và mắt 1.000
    Cái này bt em bán cả set là 1.375.000 nhưng có vài hộp lẻ ra, unboxed và còn 1 vài bộ cả set, tất cả đều unboxed. Lẻ thì chỉ lẻ sản phẩm da mặt thôi ạ, full size, 50g cả nhà nhé, là cái cao hơn trong hình đó ạ.
    Bộ set kem làm trắng và căng mặt bao gồm cả kem dành cho da và cho mắt : là một sản phẩm giúp sang da đa chức năng, làm giãn các nếp nhăn trên mặt, đặc biệt hiệu quả trên việc làm mờ khuyết điểm và lấy lại sự rạng rỡ của da. Sản phẩm mang lại sự mềm mại cho làn da hỗn hợp của bạn và giúp bạn có được một làn da sáng trắng khỏe mạnh.

Kem dưỡng ẩm và căng mọng da dòng Ceramide Plump Perfect - 50g - 800k -->500k fs
    Elizabeth Arden Ceramide Plump Perfect Moisture Cream 1.7 oz: 50g
    Kem dưỡng da dòng Ceramide Plump Perfect của Elizabeth Arden dưỡng ẩm làm căng làn da . Dưỡng chất SPF30 giúp chống nắng và làn da khỏe khoắn tươi trẻ hơn. Sản phẩm dòng này ko chuyên về lão hóa mà chuyên về căng mọng da nhé các mẹ, khác dòng time complex ở trên, thích hợp cho các mẹ trong diễn đàn đấy ạ.
    Unboxed và nhìn ở trong vơi hơn ở trong hình ạ :p

Kem dưỡng dành cho da nhạy cảm - 400K --> 300K
    Sản phẩm là loại kem dưỡng da chuyên dụng đặc biệt dành cho làn da nhây cảm bị dị ứng gây nên tấy đỏ, sứt sẹo trên mặt. đây là một trong những tình trạng nhậy cảm nguy hại nhất của da, và sản phẩm này sẽ giúp bạn giải tỏa điều đỏ.

Sản phẩm là loại kem dưỡng tăng độ ẩm cho da, giúp cho da thoải mái hơn, và đặc trị giảm vết tấy đỏ với lời hứa sẽ giảm 92% phần trăm các vết tấy đỏ dễ nhìn thấy

Sửa lần cuối: 29/12/2014
  8. Mẹ bé Tôm béo

Mẹ bé Tôm béo Shop hàng gia dụng- 0974574238

bầu bí là cần nghỉ ngơi nhiều đấy, son nhà nàng nhiều mẫu quá, chúc nàng thanh lý nhanh nhé, chúc 2 mẹ con khỏe mạnh nhé

myphamchinhhang.com.vn thích bài này.
  9. trannamhy1993

trannamhy1993 Thành viên chính thức

có kem dưỡng ẩm chống khô và nẻ da vào mùa đông không bạn nhi?

10. gia1612

gia1612

tiếc quá m ko dùng, các mẹ vào múc đi

11. myphamchinhhang.com.vn

Co day ban, mai to up tiep hang nhe.

12. myphamchinhhang.com.vn

sorry cả nhà , mấy hôm em ốm nghén kinh quá... h mới bò dậy được. để em up thêm sp. các mẹ ủng hộ em cho mau hết hàng để em còn nghỉ ngơi.

RICEFAMILY thích bài này.
  13. myphamchinhhang.com.vn

còn một cơ số sản phẩm khác mà em muốn sale nữa, mà để mai sale cho hot, các mẹ chuẩn bị lật trang 2 xem nhé :D

14. hagiang888

hagiang888 Thành viên chính thức

Đánh dấu, chúc mn thanh lý nhanh nhé

15. LeHaNgan

LeHaNgan Thành viên tích cực

e mún mua kem bb................................................................

16. myphamchinhhang.com.vn

Co day ban. Minh co kem dang kem bb cua Jane cosmetics dang thanh ly tu 220k xg con 150k fo ban. Ban check o trang 1 se thay.

17. nguyenngocbich1991

nguyenngocbich1991 Thành viên nổi tiếng

oánh dấu ạ ^^^^^^^^^^^^^ e cũng đang muốn sắm 1 số thứ

18. myphamchinhhang.com.vn

ok bạn, shopping đi rùi có gì alo tớ nhé. tớ sẽ up thêm sản phẩm hôm nay.

19. me cua be bong

me cua be bong Đèn Sưởi Nhà Tắm BH 10 Năm: 0984 197 415

Mình qua xem chọn màu ưng ý đc k nàng ơi?

20. myphamchinhhang.com.vn

hihi, như em đã thông báo với cả nhà shop em đã chuyển vào Nha Trang rồi ạ. (Em thông báo bên topic chính). Bạn nào muốn chọn màu thì cho em biết xem các bạn muốn mua son hay phấn ạ , em sẽ thử sắp xếp xem.

RICEFAMILY thích bài này.