Toàn quốc: Sale điên đảo bộ mặc nhà 100k, áo lông vũ, bộ nỉ cho cả gia đình

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi cutitngoan, 22/11/2014.

1. cutitngoan

cutitngoan Pháp Danh- Nhuận Hạnh

Chào các bố các mẹ thông thái
    Tin nóng hổi đây ạ: Vì sắp tới cuối năm,hàng tết nhà em về nhiều nên ko có thời gian chăm sóc topic.Tiện thể chào đón năm mới 2015- Shop áp dụng tuần lễ vàng bán hàng ko lợi nhuận. Xả hàng đồng giá bộ nỉ da cá cổ tròn 110k, nỉ da cá khóa kéo 130k.Mua từ 3b sẽ được giảm thêm cả nhà nhé. Giá cũ e để chưa sửa các mẹ đừng quan tâm nhé. Tks all cả nhà
    Mời các mẹ ghé FB nhà em,cùng kết bạn và giao lưu,mẫu mới em cập nhật nhanh nhất trên FB đó ạ
    https://www.facebook.com/tuoi.thanhtuoi.1
    Đã cập nhật thêm mẫu bộ nỉ nam cao cấp, mời các mẹ xem trang 2 hoặc vào link
    Bộ Nỉ Nam Hàng Loại 1 Đẹp- Độc -Lạ
    Hàng nỉ nam cập bến rồi đây ạ,hẹn hò với khách mãi,may quá hàng về đúng đợt rét đậm nên trong buổi sáng đã vơi đi rất nhiều. Các mẹ còn lăn tăn thì xem hình thật hàng nhà em nhé,đảm bảo hàng loại 1 luôn,hàng đẹp giá rẻ....

Em bán hàng trên này cũng đã được 1 thời gian được sự tin dùng của rất nhiều mẹ trên DĐ. Nay em mạnh dạn nhập thêm hàng quần áo về bán,hàng có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng. Ao phao, lông vũ hàng xuất Hàn đẹp,giá rẻ. Đảm bảo sờ chất là ưng ngay. Hình ảnh chụp mang tính chất dìm hàng ạ. Nếu ai thực sự tin tưởng thì hãy chọn sp nhà em. Vì em tự tin ship hàng cho k xem thử chất, và chưa 1 lần nào em bán cho k thử đồ dưới 2 bộ cả, k nào cũng rất ưng ý, Còn em cũng đã đi mua hàng nhiều lần nên em hiểu, có khi trên ảnh lung linh đó, nhưng mua về thì sp khác xa thực tế. Em đảm bảo hàng nhà em còn đẹp hơn trong ảnh cơ ạ.
    Giới thiệu qua về sản phẩm.Bộ đồ nữ thu đông mẫu hot nhất năm 2014. , Chất liệu nỉ da cá dày dặn,đường may đẹp,chắc chắn, Hàng thật như hình 100%. Khi mua hàng vui lòng cho em chiều cao,cân nặng để em tư vấn thêm . Các mẹ lưu ý giúp em,vì em cũng bận nên khi các mẹ mua hàng nhớ xem kỹ hàng trước khi mua,thử được thì càng tốt. Ko vừa hay lỗi lầm do bên em ,em sẽ nhận đổi mẫu, hàng mua rồi ko trả lại ạ, Hàng đổi các mẹ mang đến hoặc chịu phí ship giúp em nha. Em hy vọng khách hàng sẽ lựa chọn được bộ đồ ưng ý và vừa vặn với form dáng của mình.

Hãy gọi điện đặt hàng nhé: 0978.316.136- 0988.953.022

Khách hàng đầu tiên là mẹ sieuthivimart đây ạ,nick 5 sao rồi nhé. tất nhiên sẽ có những người ưng và ng ko ưng,nhưng em vẫn rất có gắng để phục vụ các mẹ hài lòng hơn. nếu tốt thì em rất vui,còn điểm nào chưa tốt thì các c cứ góp ý nhẹ nhàng với em nhé,em xin nhận và sửa chữa để ngày càng tốt hơn ạ.

Và nàng ấy báo cáo kết quả khi mang tặng mẹ ck chiếc áo khoác đây ạ, yêu nhắm cơ

Đây fb của c An ở Trung Kính Cầu Giấy. C mua 3 bộ đồ về thì mặc ai cũng khen đẹp, rồi c đặt hàng tiếp để mua tặng mẹ ck ( mẹ ck vẫn thích tre trung lắm).Có điều rất đáng quý là c chưa có nick trên lamchame mà vì ưng ý sp nhà m quá mà c ấy lập nick để vào fb cho m. Đó là niềm vui rất lớn để m có thêm động lực phục vụ tốt hơn. Khách hàng đáng yêu nhất mà m từng gặp
    Thêm 1 chị ở La Thành, mua của em 2b cứ khen đẹp mà rẻ, hôm sau c lại mua thêm 3b nữa cho em gái của chị. Hàng chất lượng,tư vấn nhiệt tình và đã ko phụ lòng tin tưởng của khách hàng đây ạ, vui nhắm cơ.
    1 nàng đáng yêu này nữa, đã mua hàng rồi nhưng chắc chắn sẽ còn quay lại ủng hộ tiếp

Khách đáng yêu ở Thái Hà mua bộ BeBe cứ khen rẻ đẹp, lại tiếp tục ủng hộ thêm máy bộ nữa nè
    Chị Phúc khách hàng Hà Đông mua hàng cứ khen sao đồ nhà em rẻ mà đẹp thế, mua 3b mà hết 500 ngàn,rẻ quá (u)
    Còn 1 số phản hồi trên điện thoại đồ cổ 1202 của em nữa cơ, cả trên facebook nữa nhưng mà em chẳng biết làm cách nào đưa vào đây cả. Chỉ thấy vui và để trong lòng thôi,hihi

Do khách sỉ đặt nhiều nên cặp dôi hoàn hảo Lining lại về, chất đẹp dành cho cả nam và nữ kết hợp thành bộ đôi nhé. Tiêu chí vẫn là hàng đẹp,chuẩn,giá thì vẫn giữ nguyên nhé. 670k/ bộ

MS1:Bộ DG dáng thể thao mới, hoạ tiết thêu cực chất, sang chảnh hơn hẳn nha. Loại của m là thêu logo D&G sắc nét chứ ko phải loại in hình to nhìn thô tàn bạo đâu nhé, Mặc lên rất trẻ trung,năng động.
    Còn màu:,hồng,xanh lam đậm.đen
    Giá 180k---> 130k

MS2: Quần nỉ lót băng lông xuất Hàn rất ấm áp, dáng suông ko bó quá, bụng rộng, màu tối trơn dễ mặc nên các bà rất thích.Vừa ấm lại thích hợp mặc đi chơi. Chất ko bai ,ko xù,giặt máy thoải mái.Một số còn nguyên cả chip mác cơ.Nhưng căn bản về k ko b cách tháo chip thế là bị rách nên e tháo chip luôn cho các mẹ rồi nhé,Rẻ như hàng chợ,chưa bằng 1c quần vải,chất lượng thì hơn hẳn. Giá khi mua cặp đôi là 360k. mua lẻ màu đen là 200k, màu ghi là 180k. Món quà ý nghĩa và giá trị dành cho người thân.

MS3: Bộ Burberry độc đáo đường viền khóa,đơn giản mà tinh tế, túi ngang thiết kế sâu nên ko lo rơi Phone nhé,Form rộng nên nàng nào 55kg vẫn ok luôn. Bộ đồ bên ngoài nhà em dáng dài rộng hơn nhé, chứ ko ngắn như cô người mẫu này mặc đâu ạ, nên mẹ nào cao 1m60 mặc vẫn vừa nhé
    Chất liêu: nỉ da cá co giãn
    màu: tím,vàng chanh, đỏ đô
    Giá: 175----> 130k. Bộ này em cũng bon chen mấy bộ cho bản thân và mang tặng,chất cực thích ấy

MS4:Hổ Kenzo pha mới cực iu luôn,màu sắc thời trang,chất dày dặn,mặc tôn dáng tôn da. Bộ này dành cho các nàng mi nhon nhé,chiều cao < 1m60, nặng < 50kg vừa xinh luôn
    Gía : 150k---->110k

MS5: Bộ DG đồng màu,thiết kế đơn giản nhưng lại thanh lịch,dáng ôm chuẩn,chất liệu nỉ da cá dày,mịn,co giãn , đủ màu nha các bạn, tha hồ order hàng cho khách yêu.Chất thì cực chuẩn luôn ạ. còn màu đen, tím, vàng chanh
    mẫu mới này cải tiến hơn nên mũ ko có dây nhé
    Giá : 175---->130k

MS6: Bộ Adidas nỉ da cá dày dặn,đanh,ko xù.Ai ko thích mẫu có mũ thì OD bộ này nha
    Freesize: 40-57kg
    Màu: đỏ đô,đen
    Giá lẻ: 175k---->130k

MS7: Bộ Burberry pha khoá mặc sang chảnh vô cùng
    Chất liêu: nỉ da cá co giãn.Đằng trước là chất vải thô pha nỉ nhé. Mặc vào nhìn xinh lắm đó
    Màu: ghi,đỏ đô,đen.
    Giá: 175k----> 130k

MS8:Bộ Versace mới vừa đẹp, chất dày dặn, lại rẻ bất ngờ nè cả nhà.Freesize từ 40-55kg vẫn bon chen được. Hàng mới xuất xưởng buổi chiều mà tối đã báo hết hàng,nhanh tay chọn cho mình bộ đồ rẻ mà chất lượng ah. Có nhiều màu: ghi, đen,đỏ đô,vàng chanh. Giá lại rất yêu- 150k---> 110k thôi nhé

MS9: Hello Kitty cho các nàng tuổi mèo hoặc yêu thích sự mộng mơ. Chất đẹp ko ngờ,giá lại rẻ bất ngờ luôn 145k----> 135k. Hết hàng

MS10: Bộ đồ nữ mặc nhà Uniqlo,hàng may chuyền,cổ tròn mặc thoải mái,đi chơi mặc thêm chiếc áo khoác nữa là tung tăng dạo phố, Ao nỉ giữ nhiệt rất ấm nhé.
    Giá 350k----->300k

MS11: Bebe nhung tuyết này chất nhung mịn, mặc rất ấm,lịch sự. Dành cho nàng nào muốn cơ thể thon gọn .Freesize nhưng tầm 50-65kg mặc mới xinh nhé. Còn màu: tàn thuốc, tím than
    Giá khỏi suy nghĩ: 240k, còn 1b màu tàn thuốc sale 190k cho bác nào mặc thời tiết lạnh lẽo này. Em chụp mà các màu cứ na ná nhau nhưng đảm bảo các bác đến xem tận nơi thì thích em này ngay đó ạ....

MS12: Áo phao siêu nhẹ MG,mặc nhẹ nhưng ấm áp,áo phao ko bao giờ lỗi mốt,lúc nào cũng hot hòn họt đấy ạ
    Giá 230k----> 150k cho lỗ 1 thể luôn. ----> hết hàng

MS13:Aó khoác FORTEEN hàng xuất dư sịn,đẹp từng đường kim mũi chỉ. Áo trần bông dày,cực ấm,mặc dáng ôm, em cân lên thấy áo nặng 620gr là các mom đủ hình dung áo dày như thế nào ạ.Màu tím than,đen,Có 2 kiểu dang: loại có đai hông và ko đai nhé
    Giá cũng cực yêu luôn: 270k----> 220k. Còn 2c màu đen có đai giảm nốt 200k để các nàng rinh em ấy về dội của mìnhĐảm bảo bên ngoài ko có giá này luôn. Note thêm là hôm trước bạn sieuthivimart mua áo này cứ khen áo dày đẹp mà giá lại rẻ nữa chứ,hihi

MS14: Áo phao pha da lộn sành điệu,thiết kế tiểu thư vai bồng,dáng áo lửng phá cách tạo sự mềm mại mà vẫn cá tính,kiểu dáng đẹp- độc- lạ
    Nhiều màu lựa chọn nhé, màu đỏ đô và đen lúc nào cũng hot nhé

Giá: 230k. Còn 1c màu tím than thanh lý nốt 150k để gọn hàng----> hết hàng

MS15: Phao lông vũ xuất Hàn dư xịn thương hiệu Black yak - dòng thương hiệu đẳng cấp của Hàn. Đường may chắc chắn, đẹp,siêu nhẹ nhưng cực kỳ ấm, chỉ cần mặc 1 áo này và áo giữ nhiệt mỏng là có thể tung tăng ra đường mà ko sợ lạnh.
    Giá lại rất yêu: 530k---> 450k. Trong cửa hàng VNXK ko có giá dưới 700k đâu nhé.Có nhiều màu, nhiều size lựa chọn

Mẫu này 65kg mặc nhìn rất gọn nhé

MS16: Áo phao Bsk cực dày, rất ấm, đường may đẹp,chắc chắn, kiểu dáng đa dạng,may trần vuông hoặc trần eo,luôn luôn fashion mà ko hề lỗi mốt nhé. Giá ở cửa hàng VNXK sẽ cao hơn giá e bán đó,các bạn có thể tham khảo và so sánh chất cũng như giá nhé.Đặc biệt nàng nào bụng to,eo bánh mỳ mặc ko hề lộ mà lại giống người mẫu đó. Có 4 màu là: hồng tím, be, tím than, đen, màu nào cũng đẹp.
    Giá 430k---> 400k

MS17: Áo khoác Zara trần bông ấm cho các bà,các mẹ,kiểu dáng nhẹ nhàng mà vẫn quý phái.
    Giá :370k, Quá rẻ cho 1c áo hàng VNXK.

Còn nhiều mẫu lắm mà em buồn ngủ ríu mắt vào rồi, các mom ưng mẫu nào thì em check màu nha. Chúc cả nhà mình shopping vui vẻ ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi cutitngoan
    Sửa lần cuối: 5/2/2015
  2. bim bim 198

bim bim 198 Bắt đầu nổi tiếng

Re: Bộ Thu Đông Mẫu Hot 2014- Hàng Made in Vietnam- Mẫu mới về hàng tuần- Không xem đừng t

Co fix gia them nua ko mn??????

3. cutitngoan

Ðề: Bộ Thu Đông Mẫu Hot 2014- Hàng Made in Vietnam- Mẫu mới về hàng tuần- Không xem đừng t

Aó khoác hàng xuất dư sịn,đẹp từng đường kim mũi chỉ

4. cutitngoan

Ðề: Bộ Thu Đông Mẫu Hot 2014- Hàng Made in Vietnam- Mẫu mới về hàng tuần- Không xem đừng t

Bộ Versace mới vừa đẹp, chất dày dặn, lại rẻ bất ngờ nè cả nhà. Người 52kg mặc vừa zin luôn. Hàng mới xuất xưởng buổi chiều mà tối đã báo hết hàng,nhanh tay chọn cho mình bộ đồ rẻ mà chất lượng ah. Có nhiều mà cho khách yêu lựa chọn. Giá lại rất yêu- 150k thôi nhé
    màu tím mộng mơ

màu đen thật quý phái này

5. bim bim 198

bim bim 198 Bắt đầu nổi tiếng

Re: Ðề: Bộ Thu Đông Mẫu Hot 2014- Hàng Made in Vietnam- Mẫu mới về hàng tuần- Không xem đừ

để mình bộ này 100k đc ko mn??????????//???

6. cutitngoan

Ðề: Re: Ðề: Bộ Thu Đông Mẫu Hot 2014- Hàng Made in Vietnam- Mẫu mới về hàng tuần- Không xe

Giá mình để rất hợp lý rồi,chất dày dặn,đường may đẹp nên bạn cứ nghiên cứu rồi ủng hộ m nhé.M ko bán mặc cả bạn ạ

7. BellaShopHn

BellaShopHn Túi xuất khẩu - Giày trẻ em

Ðề: Re: Ðề: Bộ Thu Đông Mẫu Hot 2014- Hàng Made in Vietnam- Mẫu mới về hàng tuần- Không xe

mn mới bán thêm mặt hàng này ah? Các mẹ trên này dazinang quá

8. cutitngoan

M thấy chất đẹp và mẫu mã đa dạng nên nhập về phục vụ chị em thêm mà,hihi

9. me_bin_bon

me_bin_bon

nhà em có nhiều bộ đồ ở nhà dáng trẻ trung quá, chúc em đắt hàng

10. tumanh2910

tumanh2910 Thành viên rất tích cực

Đồ đẹp quá . Mn k có mẫu cho người mập mập ah?

11. cutitngoan

Tiếp tục phục vụ mẫu nỉ Nam hàng cao cấp liên tục về các mẫu bộ nỉ nam, bô thể thao được Design riêng cực đẹp, cực độc, cực thời trang, bảo hành chất lượng và cam kết giá tốt nhất thị trường. Đảm bảo mẫu đẹp, bao chất ko bai , ko xù, thời trang cá tính, giá lại cực kỳ cạnh tranh. Ở đâu rẻ- nhà em bán rẻ hơn. Đủ size cho các chàng nhé.
    Bộ nỉ nam chưa bao giờ là hết HOT. Shop năm nay chuyên bộ đồ thoải mái cho các bạn lựa chọn. Các bạn lưu ý hàng nỉ nhà mình là hàng Trung Ương cao cấp, Công ty may nên chất lượng nỉ khác hoàn toàn so với hàng tàu kém chất lượng. Nỉ luôn có lót lớp bông bên trong, logo sắc nét. Cam kêt không bị xù sau khi giặt, chất nỉ mịn thoải mái cho hotboy vận động. Shop cam kết hàng xịn 100% sai thông tin shop tặng luôn khách hàng. Lưu ý: Hàng mua rồi miễn trả lại, đổi hàng trong vòng 24h trong ngày. Call me: 0978.316.136- 0988.953.022
    Ship Hàng Trên Toàn Quốc
    Các bạn ở xa vui lòng chuyển 100% phí sản phẩm 30k -50k (Phí Ship Hàng tính theo giá bưu điện).

MS1: Bộ nỉ lót lông cừu. Mặc bộ này gió lạnh khóc thét, luôn trong tình trạng cháy hàng về độ hot của em này thì đúng là khách cứ săn hàng về mới rinh được - 870k

MS2:Bộ nỉ lót lông cừu Lamboghini- 800k
    Loại này toàn bộ lót lông cừu, chỉ riêng 2 bên cánh tay là nỉ lót kaki nhé nên giá cũng mềm hơn bộ trên ạ

MS3:Bộ nỉ Lamborghini - 670k
    Dáng em này khỏi bàn cãi,mặc vào nhìn như siêu sao người mẫu, Xmen luôn đó ạ

MS4:Bộ nỉ Adidas - 670k. Thiết kế mũ mặc ra ngoài ko sợ lạnh tai nhé,form nhỏ nên chàng nào tầm dưới 50kg vẫn bon chen được

MS5:Bộ nỉ thổ cẩm - 670k

MS6:Bộ nỉ DANJI - 670k

MS7:Bộ nỉ DSQUARDE - 720k----> 700k
    Em này thì siêu dày,ấm áp vô cùng ấy

MS8:Bộ nỉ Zanzi - 670k----> 600k

MS9 :Bộ nỉ sao - 670k

MS10:Bộ nỉ Classic - 670k

MS11:Bộ đôi thể thao Li-Ning - 670k. Chất nỉ dai,lì,mịn rất đẹp,cản gió, bảo hành trọn đời ko bai ko xù luôn. Có bán riêng từng bộ
    Bộ đôi kẻ lửng

Bộ Lining pha màu

Bộ Lining khóa mũ dành cho những ai thích sự giản đơn mà vẫn sang trọng

MS12:Bộ nỉ W - 600k----> 470k

MS13:Bộ nỉ Burberry - 670k

MS14: Bộ nỉ Classic - 670k

MS15: Bộ nhung Louis Vuition - 750k

MS16: Bộ nỉ NF- 670k

MS17: Bộ nỉ SUETR - 670k. Mới cập bến, thiết kế túi kép đằng trước, có mũ rất ấm nhé

MS18:Bộ nỉ Adidas - 500k

MS19: Bộ nỉ Nike- 670k

MS20: Bộ nỉ New York- 600k

MS21:Bộ nỉ ALVIMCIO - 670k

MS22:Bộ nỉ AF- 670k

MS23: Bộ thể thao Uniqlo nỉ chun giữ nhiệt xuất Nhật khóa kéo lại về thêm đây. Chất liệu thì ko thể chê điểm nào rồi ạ,dáng slim fit. E thì ko rõ hàng xách tay hay xách chân gì nhưng đảm bảo hàng nhà e giá rẻ mà chất lượng thì chuẩn luôn đó ạ. Size M cho người trên dưới 50-60,cao< 1m65, L khoảng 60-65kg trên dưới 1m68, xl to rộng hơn nhưng khoảng trên m7 chút.Màu đen, tím than, ghi
    Giá: 470k. Bộ cổ tròn giá 320k.

MS24: Bộ thể thao xuất Hàn, chất rất thích. mặc ở nhà, đi thể dục, đi chơi đều ok nhé,có 2 màu: ghi pha đen và đen pha ghi, size M,L,XL
    Giá cũng rất yêu,rẻ ngang hàng chợ thôi ạ: 330k

MS25: Phao nam lông vũ Black Yak dư xịn nhé, có 5 màu. Mặc ấm,nhẹ, thời trang,kiểu dáng ko quá to,ôm dáng.
    Giá 650k. Quá chất cho 1 chiếc lông vũ ấm áp, rẻ như áo phao. Hôm trước có mẹ kêu mua ở của hàng 850k,hic,hic

MS26:Áo gió xuất Nhật Uniqlo,hàng hiếm không phải nhiều nhan nhản đâu nhé, mỗi lần dư một số lượng nhỏ thôi phải canh mới có vì chất rất đẹp,kiểu dáng trẻ trung, Áo 2 lớp nhưng chắn gió và ấm như 1 chiếc áo phao, Đi mưa ko sợ ướt áo. Đủ size M, L, Xl nhé. chất gió siêu mềm, hai lớp ấm áp, có mũ giấu trong cổ áo nhé, khi ko dùng có thể giấu gọn như 1 chiếc áo ko mũ. Màu xanh pha đen, đỏ pha đen như hình. Áo này phù hợp cho cả nam và nữ nhé.
    Giá 370k

Continue..............

Sửa lần cuối: 21/1/2015
  12. mehoatrau

mehoatrau Thành viên kỳ cựu

em cũng 55kg cơ, sợ chặt và ngắn mất

13. cutitngoan

M.n nặng 55kg mà cao từ 1m65 trở lại thì mặc vừa in luôn nhé,chỉ có vài mẫu sz bé và ngắn thôi, m tư vấn để k mua về mặc vừa chứ ko phải mua về để đó nàng ạ,vì trước m mua hàng cũng hay bị như vậy,thậm chí mua về ko mặc 1 lần nào luôn nên tâm lý rất là ức chế.Nếu m.n có nhu cầu mua thực sự thì ới m tư vấn nhé

14. cutitngoan

Bộ Bebe nhung tuyết chất dày,mịn,mặc lên rất sang trọng,Bộ này thích hợp cho mẹ nào mặc sz to nhé,từ 50-60kg mặc vừa xinh luôn,có 3 màu như hình

15. ruavang1983

ruavang1983 Cá hồi, Cá trứng ^^

Nhà em giờ bán thêm quần áo nữa cơ à. Bộ này MS8: Bộ mặc nhà Kenzo mẫu mới. có size cho người già khoảng 60 tuổi nặng 65-70kg k em ơi?

16. Lợn bay

Lợn bay Thành viên kỳ cựu

Hàng đẹp ghê :)

17. kem chanh

kem chanh Thành viên kỳ cựu

Mấy đồ mặc nhà trông teen quá, mn có ship hàng không ạ?

18. theroseshop

theroseshop Bắt đầu nổi tiếng

ĐÚNG LÀ KO XEM HÀNG NHÀ BÁC THÌ TIẾC THẬT...Oánh dấu ủng hộ bác

19. thuy_nghean

thuy_nghean Cung cấp các SP Xứ Nghệ!

Ui nấu canh chua, hoặc mồng tơi,hoặc canh thì là ngon cực mẹ nó ah
    Cần thì ới m nhé!

20. cutitngoan

Cảm ơn bác đã ghé nhé.mẫu mới cập nhật liên tục luôn mà,có nhu cầu bác ủng hộ em nhá