Hà Nội: Tinh Bột Nghệ Vàng do Mẹ em tự làm đắp mặt nạ trị mụn..

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Thanhtamvp, 30/1/2015.

1. Thanhtamvp

Thanhtamvp Thành viên tập sự

-
    Chào các mẹ , Mình cũng là người dùng bt thấy tốt nên muốn chia sẻ với các mẹ kinh nghiệm của bản thân và giới thiệu cho các mẹ sản phẩm của nhà nguyên chất nhất , ko pha tạp , lại sạch sẽ , Thấy nhiều mẹ cũng hay hỏi chỗ mua và phản ánh về việc mua đắt và phải hàng ko nguyên chất, cũng thấy sót ruột thay :mad: nên mong các mẹ có thể Tin Mua , dùng thử và tự đánh giá sản phẩm nhà mình làm xem sao ah . Đồ dùng vào người ảnh hưởng trực tiếp đến sức khỏe và da Mình tuyệt đối ko bán Sai , bán hàng đểu làm ảnh hưởng tới uy tín bản thân cũng như những người thân trong nhà đâu ah . Mẹ Mình trước làm bộ đội ở Học viên kỹ thuật quân sự , giờ về hưu rảnh nên làm ở nhà cho cả nhà ( nhất là cho bố và chú dùng để chữa đau dạ dày ) cũng ko phải là ham hố kinh doanh lãi lời gì nên tuyệt đối ko vì vài trăm mà đánh đổi uy tín , Các mẹ có thể Tin mua và tự kiểm định ah . (u)

► Bản thân Mình đang dùng và Bán Tinh Bột Nghệ Vàng nguyên chất 100% , Do tự tay Mẹ mình làm cho cả gia đình dùng ( Cho Bố và Chú ĐẶC TRỊ CHỮA ĐAU DẠ DÀY cực tốt - Bạn Nào bị hay có người thân bị Đau dạ day thì chắc ko lạ sản phẩm này , còn Mình thì dùng để đắp mặt nạ cực tốt nên quyết định chia sẻ với các bạn hàng tinh bột nghệ nguyên chất nhất nhé ) , MẬT ONG RỪNG Cổ tiết - Phú Thọ do ông nuôi và làm từng công đoạn nhé . Đồ uống vào người và dùng trên da , tác động trực tiếp vào sức khỏe và làn da Tuyệt Đối ko pha tạp , ko chất bảo quản , đảm bảo sạch sẽ , nguyên chất ,
    ► Từ tự nhiên đảm bảo cực LÀNH TÍNH VÀ HIỆU QUẢ :
    ► Tinh bột nghệ - thần dược tự nhiên vô cùng lành tính với nhiều công dụng cho sức khỏe
    + Điều trị đau dạ dày ,
    + Giúp giảm cân, lưu thông và lọc máu ,
    + Giúp cơ thể chống lại các vi khuẩn sống ký sinh trong ruột, đặc biệt tốt cho hệ tiêu hóa
    + Giúp chống ung thư, kháng viêm, giảm nguy cơ nhiễm trùng
    + Giúp khử trùng, mau lành vết thương
    ► Đặc biệt tốt cho Những người mới, sau khi sinh nở nên dùng Tinh Bột Nghệ hàng ngày, chỉ cần hòa 1 thìa với nước lọc hay mật ong, uống ngày 2 lần, giúp nhanh chóng hồi phục sức khỏe và nhan sắc, giúp tử cung mau trở về trạng thái bình thường, tránh hậu sản và nên trộn với nước tinh khiết đắp mặt tránh nám da, và vết sẹo nếu sinh mổ.
    ....
    + Mặt nạ Tinh bột nghệ vô cùng nổi tiếng bởi sự lành tính và hiệu quả rõ rệt cho việc làm đẹp, cải thiện và tái tạo làn da ....
    ► Thông tin về sản phẩm :
    Có cả túi và hộp nhựa đựng đảm bảo ( 1kg , 500gr , 300gr ). CAM ĐOAN UY TÍN CHẤT LƯỢNG , NÀNG NÀO PHÁT HIỆN KO NGUYÊN CHẤT HAY CÓ PHA TẠP MÌNH HOÀN TIỀN GẤP 10 LẦN NHÉ
    ►►► Liện hệ trực tiếp sdt mình để được tư vấn kỹ và nhanh hơn nha : 0948 5555 90
    Free ship 1 số nơi ở HÀ NỘI .NHẬN SHIP TOÀN QUÔC

[​IMG][/IMG]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Thanhtamvp