Toàn quốc: Đồ làm bánh giá siêu rẻ cho các mẹ

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi dolambanh, 14/5/2011.

?

Phiếu thăm dò Khuôn Wilton các hình đợt 3

1. Khuôn oto

58.1%
  2. Khuôn tim

9.7%
  3. Khuôn hoa 6 cánh

9.7%
  4. Khuôn mặt gấu

19.4%
  5. Khuôn con gấu

6.5%
  6. Khuôn ngôi nhà

25.8%
  7. Khuôn bướm

12.9%
  8. Khuôn sao

3.2%
  9. Khuôn hoa hướng dương

6.5%
  10. Khuôn số 1

9.7%
  11. Khuôn bình sữa

6.5%
  12. Khuôn 3 D bóng

19.4%
  13. Khuôn cá

12.9%
  14. Khuôn cupcake

12.9%
  15. Khuôn mèo Kitty

19.4%
  16. Khuôn cánh cam

16.1%
Multiple votes are allowed.
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. dolambanh

dolambanh dolambanh

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Các mẹ ở Hn đặt hàng em chốt đơn và CK cho em vào ngân hàng bên dưới,
    khi chuyển ghi Nội dung là nickname trên diễn đàn
    Khi nào em alo thì qua nhận hàng tại đầu cầu số 96 Yết Kiêu vào giờ hành chính, hoặc ngoài giờ hành chính tại Nghi Tàm .Em sẽ chuyển hàng trong 3 ngày hoặc 1 tuần tùy vào người vận chuyển dùm em. Vì vậy việc nhận hàng tại YK chủ yếu dành cho các mẹ ko cần lấy gấp

Call : 0934 270 700

[/SIZE][/COLOR][/B][/U]
    Nhận ship Toàn quốc và nước ngoài : Ngân hàng Vietcombank
    Chủ tài khoản : Đỗ Thị Phương
    Số tài khoản : 0031000750934
    [/B]

1 . Đường nho để làm tàu hũ ( tào phớ ) , sữa chua ( lên men, làm đông sữa ) giá 50k/100g
    Bát tào phớ thơm ngon làm từ nồi sữa đậu tương, lạc,vừng béo ngậy ,dậy mùi lá nếp ,lá dứa .thêm 1 chút nước đường nấu với mấy lát dứa mật, và vài bông hoa nhài (hoặc 1 vài lát gừng )do chính tay mình làm ra để trong ngăn mát cho cả nhà thưởng thức ,vừa bổ vừa mát ,rẻ tiền mà cực kì dễ làm[​IMG] [​IMG] [​IMG]

A 68 : Bộ dụng cụ tạo hình hoa fondant ( đất sét ) nhái của Wilton
    Giá 377k
    Bột đường + phụ liệu + màu = đất sét ăn được tạo hình trên bánh cưới thay hoa thật rất sang trọng
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

A 38 Khuôn bánh cây thông, chống dính chất lượng cao ,sắc nét từng chi tiết
    giá 160k , 8in
    Dành cho những mẹ lười trang trí, khuôn dễ dàng lấy bánh phết kem màu xanh lá, rắc kẹo đường nhiều màu làm đèn lung linh
    thế là đã có chiếc bánh độc đáo tặng người thân mà cực kì đơn giản dễ làm,không cần dụng cụ bắt bông kem,ko cần khéo léo tỉ mỉ

[​IMG] [​IMG]

A 61 Khuôn tạo hình socola thành ngôi nhà giáng sinh bằng nhựa cứng tái sử dụng nhiều lần dễ dàng tạo hình bóc khuôn Giá 45k
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

A 66 Cutter cookie hình bông hoa bộ 3 chiếc màu vàng,3 cỡ Giá 76k.
    Tạo hình cho bánh cookie và trang trí kem bơ Royal Icing theo ý thích của đường viền bông hoa , tạo bó hoa bánh cookie
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

A 67 Bộ cắt bánh quy,fondant tạo hình con bướm nhiều cỡ, 10 con , giá 140k. Inox ko gỉ
    Bó hoa cookie đc điểm xuyết với những chú bướm bướm rực rỡ tặng ng thân
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

A 73 Bộ cắt tạo hình bánh cookie các loại 10 chiếc : thú, sao , trăng, tim, ngôi nhà ....
    Bằng inox không gỉ tráng lớp chống dính bạc Giá 210k

[​IMG] [​IMG][​IMG]

A 80 Silicone mat màu hồng giá 143k , 30cm công dụng như trên
    [​IMG][​IMG][/IMG]

A 86 Khuôn bánh mini Mickey cake, Bé sẽ rất thích thú khi thấy chiếc bánh ăn bữa phụ nhỏ nhắn xinh xắn với chú mickey dễ thương
    cái này chỉ để lừa con nít cho nó ăn chứ ng lớn ngoạm 1 miếng là hết bay . Hoặc để làm 1 chiếc bánh nhỏ trên nền chiếc bánh sn cỡ lớn
    [​IMG][​IMG][​IMG]

A 29 Khuôn nhựa hình quả táo 5c/50k
    Dùng để làm Pudding kem sữa, thạch rau câu tạo hình quả táo 2
    A 13 Khuôn nướng bánh cupcake cỡ nhỏ loại nông Giá 200k
    Khuôn 12 ô, 31*24*5 chất dày dặn,nặng > 1 kg chống dính cao cấp , khuôn xuất khẩu Châu Âu , chứng nhận FDA
    [​IMG][​IMG]

A 14 Khuôn nướng bánh cupcake 12 loại lớn dày Giá 350k
    Chất lượng được kiểm nghiệm và chứng nhận FDA hàng xuất khẩu Châu Âu
    [​IMG][​IMG]

A 25 25 miếng paper craft trang trí cho cupcake bánh kem sn với những hình dễ thương
    Giá 25 .

B69 Bộ trang trí bánh Bretty Crocker 100 pcs Dụng cụ trang trí bánh Crocker sẽ giúp bạn trang trí cho những chiếc bánh ngọt, bánh quy và các loại bánh khác. Việc này vô cùng dễ. Thật dễ dàng để làm theo hướng dẫn và với trí tưởng tượng của bạn, bạn sẽ tạo ra những chiếc bánh tuyệt vời. Nó sẽ gây ấn tượng và thích thú cho gia đình và bạn bè của bạn. Đây là 100 kiểu trang trí bánh đặc biệt từ đó giúp bạn sáng tạo ra những kiểu trang trí từ đơn giản nhất đến phức tạp nhất.Giá 230k

Bao gồm:

7- 3 dao phết kem tươi- Đầu phun kem hình cánh hoa- Đầu phun kem hình dải ruy-băng- Đầu phun kem hình tròn- Đầu phun kem hình sao- Đầu phun kem hình lá- Đầu phun kem hình hoa- Đầu phun kem hình lá cỏ- Mối nối chung- Dụng cụ dùng để bôi- Túi đựng các khuôn tròn- Khuôn hình chữ cái- Vòng kẹp hình chữ cái- Khuôn “C”- Khuôn hình trái tim- Khuôn hình huy hiệu
    - Khuôn hình chùm nho hay tràng hoa- Đinh hoa - 15 túi bbk Sách hướng dẫn
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Hàng nhái Wilton xuất khẩu Châu Âu, có bán trên Amazone Ebay
    Dụng cụ làm Hoa đất sét, tò he, Hoa fondant trang trí bánh
    B19 : Bộ 8 dụng cụ lăn,uốn tạo hình cánh và lá hoa mềm mỏng .sắc nét từng chi tiết, nhựa cứng cao cấp, Giá 130k
    Sau khi dùng khuôn cắt hoa fondant, bộ này sẽ giúp làm cong các cánh hoa làm mềm mại từng đường nét ,chi tiết trên hoa,lá
    [​IMG][​IMG][​IMG]

B 14 : Giá 160k Cây lăn cán tạo hình cho bột mì làm bánh, bột fondant đất sét.
    Hình xoắn ốc rất dễ thương và độc đáo. Tạo hình chiếc bánh hộp quà

[​IMG]][​IMG][​IMG]

B 20 : bộ in hình cắt hình trên fondant ruy băng màu xanh giá 200k
    Thỏa sức tạo hình với bộ 8 hình ngộ nghĩnh, độc đáo và không kém phần sang trọng ,khi tô điểm cho chiếc nơ trên mặt bánh

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

B16 bộ chà láng fondant , làm láng mịn mặt và thánh bánh.1 cách nhanh gọn đơn giản hơn cả sử dụng kem bơ kem tươi
    Gias 60k

[​IMG][​IMG]

Và sau đây là bộ dụng cụ tạo hoa đất set, hoa fondant trang trí hay đơn giản hơn để cắt bột làm bánh quy

B 3 Bộ hoa Daisy 65k 4 chiếc Dành cho những mẹ yêu hoa cúc tinh khôi
    [​IMG][​IMG] [​IMG]
    B 4 : Bộ hoa tuyết 3 chiếc 80k
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    B 14 Bộ lá Holly Chrismas 2 c 60k
    Dễ làm cực kì chỉ cấn ấn khuôn lên mặt fondant, đất sét, tạo hình lá, vo tròn 1 viên bột màu đỏ vậy là đã có vài bông holly lung linh trong nến sn nhé. đâu cần phải có hoa tay để bắt bông kem nhòe nhoẹt với bơ và kem nữa đâu
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    B 9 Cuống hoa ,núm quả 3 chiếc giá 60k
    Núm quả dâu tây, cuống hồng ,cực kì dễ làm chỉ việc ấn hình , dùng dụng cụ lăn tròn thế là đã có chiếc cuống mềm mại
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    B 10 : giá 120 Rose petal
    Làm hoa hồng cực kì đơn giản chỉ việc ấn khuôn lấy cánh ghép cánh bằng tay như làm hoa giấy hoa đất sét, không cần khéo tay hay sợ bị lem kem nhòe nhoẹt như kem bơ mà vẫn có 1 bông hồng lung linh và cực kì lãng mạn trong ánh nến lại có thể ăn đươc.Bo nay ko can ghep can,chi can chap 5 khuon da cat, chum dau la thanh hoa ko can ghep canh
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    B5 : Lá hồng sắc nét có răng cưa có gân in sẵn
    Giá 60k/3c
    [​IMG][​IMG]
    B12: Lá maple giá 60k/3c Lá phong,lá nho. 1 chút cam 1 chút vàng 1 chút đỏ
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

B6 : Bộ tạo hình ngôi sao 60k/3c Con sẽ rất thích thú nếu ngày sinh nhật có 1 chiếc bánh tuyệt đẹp lại độc chưa từng có này để khoe với các bạn,lại do chính tay mẹ mình làm ra nữa chứ
    Mà cực dễ nhé các mẹ chị việc trộn đường theo công thức lăn bột và ấn khuôn hình lên thôi, sau đó lấy 1 sợi thép mỏng đính vào vậy là các con tranh nhau vồ lấy 1 ngôi sao mang về ngắm chứ ko nỡ ăn rùi
    [​IMG] [​IMG] [​IMG][​IMG][​IMG]

B7 Bộ trái tim 3 c/60k
    cực kì dễ làm chỉ việc ấn hình lên bột đường màu đỏ và dính lên mặt bánh thôi,hoặc để lung linh hơn các mẹ gắn thêm 1 dây thép mỏng để trái tim rung rinh trong gió nhé
    tha hồ thể hiện tình iu với ông xã nhé các mẹ ,thay cho việc mua kẹo đường trái tim vừa ko an toàn lại khá đắt,các mẹ có thể tự tay sáng chế ra loại kẹo đường có in tên " 2 đứa mình " mà chỉ có mình mình có
    [​IMG] [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Các mẹ cũng có thể chụm 3 trái tim lại thành cỏ 3 lá may mắn nhé , cái hình em đã đc coi ở blog bánh đẹp lắm mà quên ko lưu sẽ up sớm cho các mẹ ngắm, cách làm rất dễ
    b8 : bộ 3 em "bướm " tung tăng nhé 3c.120k
    Này thì 1 đàn lượn tung tăng, bay lăng nhăng trên những chiếc bánh đầy hoa thơm quả ngọt
    Công chúa sẽ thích lắm nếu ngày sinh nhật có chiếc bánh với khu vườn như cổ tích mà mẹ làm ra

B 17 , 150k Khuôn bánh quy chấm kem, khuôn socola . Khuôn dài tam giác
    sử dụng trong lò nướng, lò vi sóng, tủ lạnh, chịu nhiệt độ cao, khuôn silicone chất lượng cao hàng xuất khẩu sang Ý đã được kiểm nghiệm
    Bánh quy nhé các mẹ, bánh quy chấm mà các bé rất thích, vài que bánh chấm kem bơ vị dâu tây vị socola mà ngoài đại lý bán 8k/ hộp, các mẹ tự làm con vừa có que bánh chất lượng, đầy đủ dinh dưỡng ko chất bảo quản mà lại rất đẹp các con sẽ thích mê ly. Bánh sau khi nhúng socola và kẹo đường

[​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG]
    đồ làm bánh 168
    B 24 Khuôn làm bánh trung thu áp lực tay , hình hoa sắc nét từng chi tiết, nhựa cứng bền dễ vệ sinh sau khi ấn bột

Giá 117k 1 bộ 4 đế thay hoa văn , Bộ 100g
    ` B 25 : Bộ khuôn thay 5 đế hoa văn, 100g sắc nét từng chi tiết Giá 134k
    B 26 : Bộ khuôn vuông thay 4 đế hoa văn, 125g giá 117k

B 27 , 28 ,29 Giá 30k
    Khuôn đổ rau câu, thạch socola hình táo, chuối, theo màu sắc ( xanh,hồng)
    [​IMG] [​IMG]
    B 30 : Mành tre cuộn sushi tre chất đẹp, trắng, mành to đều tăm tắp giá 10k
    [​IMG][​IMG][​IMG]

B 33 : Khuôn Bundt 6 ô , sắc nét từng chi tiết chống dính chất lượng cao hàng xuất khẩu Châu Âu, hoa văn đẹp giá 120k
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    B34 : Khuôn tạo hình socola ngôi sao, chỉ việc dùng dao dàn 1 lớp socola mỏng lên khuôn chờ khô và có Thành phẩm trang trí mặt bánh đẹp lung linh, thêm 1 chút nhũ bạc nữa nhé 30k Khuôn nhựa cứng , tái sử dụng dễ dàng vệ sinh
    [​IMG] [​IMG][​IMG][​IMG]
    Khuôn đổ socola Chip hình ngôi sao , các mẹ sẽ có 1 hộp chip tự tay làm bằng nguyên liệu socola yêu thích Giá 25k Khuôn đề -can, tái sử dụng
    [​IMG][​IMG]
    B36 : Khuôn bánh nhúng 4 hình tim, hình hoa, cỏ 3 lá giá 85k
    Bột mì đường trứng sữa và nhúng vào chảo dầu thôi chiếc bánh thơm mùi bơ sữa giòn tan mỏng tang ngon tuyệt
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

B 40 Khuôn bánh tart 8in cỡ nhỏ chống dính chất lượng cao hàng xuất châu âu sắc nét từng chi tiết giá 70k
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    B 41 Bộ 3 spatula trộn bột vét bột silicone mềm giá 60k hữu dụng trọng việc trộn, vét bột, kem sẽ ko làm vỡ bọt khí ảnh hưởng đến chất lượng bánh
    [​IMG][​IMG]

B38: Túi vải dày dặn ,tái sử dụng, bền tiện dễ dàng vệ sinh
    Dùng để bắt lượng kem lớn hoặc bóp su kem, bóp bột làm bánh lưỡi mèo bánh quy...
    Giá 50k - túi cỡ lớn

B 48 Cốc giấy tim 28k
    B 49 Khuôn bánh mì có nắp sao , tim , tròn 100k/ 1 c

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

B 54 Spatula silicone .cán dài, dễ cầm trộn xới bột không dính tay , Nhiều màu

B58 Phới silicone Steel Stainless Whisk (cái inox ko gỉ tay cầm hàng xuất khẩu châu âu, chắc choắn, dày dặn, đẹp lung linh,sáng loáng .
    Phới silicone khi quậy rất mềm mượt bông xốp , dễ dàng vệ sinh , mà ko bị rỉ sét đóng cặn Giá 80k

B 56 Chổi silicone giá 23k
    Dùng để quét trứng,bơ, dầu lên bề mặt bánh ,quét lên khuôn bánh, hoặc dùng để phết nước gia vị lên mặt vịt ,gà quay
    Mềm mại dễ sử dụng mà ko bị toe lông rụng lả tả như chổi lông, Dễ dàng vệ sinh sau khi dùng.có vang,và nâu

B 60 Khuôn nhái Wilton hoa tuyết 120k
    B 61 Cupcake Leg, Khuôn bánh cupcake có chân giá 25k/c. silicone xuất khẩu chẩu âu được kiểm nghiệm , chịu nhiệt độ cao tuwd -30 đến 250 độ c
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Đây là bánh em làm, đơn giản thôi vì ngại pha màu . em làm Topping rồi rắc mấy hạt socola màu lên trang trí
    [​IMG][​IMG]

B 73 Khuôn đa năng vừa nướng pizza vừa là khuôn bánh Tart , khuôn chống dính xuất khẩu châu âu, Sắc nét từng chi tiết bánh Tart Giá 170k 28cm
    [​IMG][​IMG]

B 75 Set Bakeware 17pcs Giá 700k lò dài hơn 35cm

Set này của hãng nên giá hơi cao nhé các mẹ , bộ này em nhập từ công ty Sunrise homeware bên china
    Dành cho các mẹ mới tập tành làm bánh, bộ set đầy đủ đồng màu đồng bộ chất lượng cao Hàng xuất khẩu Châu Âu( silicone,chống dính phủ ) sẽ tiết kiệm chi phí hơn nhiều so với mua rời mua lẻ
    Bao gồm Khuôn tròn nướng bánh gato sinh nhật, có 2 quai cầm bằng silicone chống nóng
    Khay nướng bánh chữ nhật
    Rack nướng bánh
    12 cupcake đỏ màu sắc tươi sáng
    1 spatula cán dài silicone đỏ, nhựa cứng
    1 Silicone Mat dùng thay giấy nến chống dính, để nướng su kem, bánh quy bánh cookie...

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

B 76 Khuôn nướng bánh mì 30cm Giá 180k
    Khuôn chống dính chất lượng cao , hàng xuất châu âu Riêng khuôn của thằng này thì khỏi phải chê ,cái khuôn tròn đế rời của nó xuất sang Đức đợt 1 giờ hết hàng ko có để mua.Em sẽ cố gắng nhập đc để các mẹ có khuôn xịn mà giá lại hạt "rẻ"

B 77 Khuôn Tart đế rời, Giá 150k sắc lẹm, chuẩn từng chi tiết tart 11in
    [​IMG][​IMG][​IMG]

B 78 Khuôn hình Xương Cỡ đại 200k
    Thỏa sức sáng tạo trang trí với khuôn bánh hình Bone
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Dao lấy mắt dứa, dao tạo hình dưa hấu 40k

Spatula 3 màu40k còn màu trắng[​IMG]
    Dao cắt pizza nhiều màu 45k
    Phới trộn 75k [​IMG]

Dao 3c 3 màu 75k. mũi dao đa năng, lóc thịt, cắt , tỉa rau củ quả ..

dưới đây là hình ảnh cách làm và công dụng các bộ dụng cụ trên,rất hữu ích trong bếp khi có tiệc đãi khách món hoa quả tráng miệng
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Khuôn áp lực tay, ấn bột làm bánh lọt chè Thái Lan, mì, bún,phở .bột lọc ......tay được 3 đế để ra 3 loại sợi khác nhau giá Chất liêu Inox không gỉ dầy dặn chắc chắn nặng tay 150k
    Nhanh gọn tiện lợi ko dây rớt bột , ấn nhẹ 1 cái là đã có 1 tô bánh lọt đều tăm tắp trông ngon mắt mà dễ dàng vệ sinh sau khi bày ra
    [​IMG][​IMG]]
    [​IMG][​IMG][​IMG]

Các mặt hàng dưới đây sau khi hàng về có thể tăng hoặc giảm 20-30k tùy cân nặng và số lượng hàng em đặt Vậy mời các mẹ vote vào phiếu dưới đây để em thăm dò số lượng đặt hàng , để góp phần làm giảm đáng kể chi phí món hàng
    em sẽ kiểm phiếu các mẹ đặt và yêu thích nếu nhiều phiếu hàng về sẽ giảm 30k

Dưới đây là hàng wilton nhái, chất lượng mẫu mã như xịn nhưng giá chỉ bằng 1/2 hoặc 1/3 .Hàng xuất châu âu nên dc bán trên tất cả các trang web của Anh, Đức ...Các mẹ có thể search Google để tìm hiểu chữ Tip Deccoration
    1. Giá BBK giá 120k
    Khi trang trí chiếc bánh sinh nhật cho con,các mẹ rất vất vả khi tay cầm tay nắm chiếc túi bắt bông kem nhiều màu. Chiếc giá hữu dụng này sẽ giúp các mẹ đặt những túi kem màu lên rất gọn gàng, tiện lợi mà ko dây rớt kem ra mặt bàn ,dễ dàng vệ sinh mà lại tiết kiệm không gian trên mặt bàn cho các mẹ, hơn là bày la liệt các túi kem nhòe nhoẹt
    2. Tip Deccoration Đuôi bắt bông kem Inox bóng loáng đánh số theo đuôi, có chốt khóa, cực kì sắc nét . Sắc nét góc cạnh từng chi tiết răng cưa .ko 1 vết hàn như đuôi hàng thiếc.Cái này em làm phép so sánh đc vì em đã có 1 bộ đuôi hàng thiếc hộp y hình, nhưng ko chốt khóa, đuôi thì hàn lam nham, răng cưa thì le te chất liệu nhôm chứ ko phải inox.
    bộ 26 đuôi giá 250k
    bộ 52 đuôi giá 350k
    Cách sử dụng đuôi và các mẫu trang trí bằng đuôi có đánh số http://amberscakecreations.blogspot.com/
    3. Bộ Rose Bouquet tạo hình hoa hồng từ cánh lá cuống....trọn bộ làm 1 đóa hồng giá 110k
    Cách làm hoa hồng fondant http://sewcando.blogspot.com/2010/06/topsy-turvy-shows-us-fondant-rose.html
    4. Fondant mat wilton. Tấm mat in hình Happy Birthday,Hoa văn, sao ...lên fondant giá 200k

5 . Bộ dụng cụ cutter Ribbon Uwhite giá 130k

[​IMG][​IMG][​IMG]
    6. Rolling Blue tạo hình fondant , tạo hình lên bột mỳ cán giá 120k
    [​IMG][​IMG]
    7. Bộ cutter Ribbon Blue giá 150k
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    8 Trọn bộ tạo hoa fondant 200k
    [​IMG][​IMG]
    Các mẹ tham khảo ngắm nghía bếp nhà mẹ conbe http://www.*********/forum/wttshowpost.php?p=6351495&postcount=53

9 Mat , Pad silicone
    Mat vừa dùng làm khay nướng bánh chống dính vừa là pad để lăn cán bột mì fondant ko dính mặt bàn, dính bột áo lớp mà dễ dàng vệ sinh
    50cm giá :200k
    37cm giá 100k
    Hàng Khuôn Uwilton, Riêng hàng này các mẹ đặt hàng vào phiếu dưới đây để em thăm dò nhập về để các mẹ sỡ hữu khuôn xịn mà giá thấp nhất. Đồng giá 160k/ khuôn số lượng nhiều 20 khuôn mua chung là 130k
    A Số 1
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

B Mặt thú
    [​IMG] [​IMG][​IMG]

C Bình sữa
    [​IMG][​IMG]
    D bướm
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    E : Cupcake Pan
    [​IMG][​IMG][​IMG]

F: Dancing Daisy Pan
    [​IMG][​IMG][​IMG]

G Laydy Pug Pan
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    H Star pan
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    I Love Pan
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

J House pan
    [​IMG][​IMG][​IMG]

CAr pan
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Khuôn cá
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Khuôn sunflower hướng dương
    [​IMG][​IMG]
    Khuôn bóng
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi dolambanh
    Sửa lần cuối: 23/7/2011
  2. michelle

michelle Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Đồ làm bánh giá siêu rẻ cho các mẹ

Dánh dấu hàng đẹp giá tốt:D
    Chị có địa chỉ ở HN ko?Hàng có sẵn ạ?

3. nghé_ọ

nghé_ọ Guest

đánh dấu,.......................................................... chúc em đắt hàng

4. dolambanh

dolambanh dolambanh

Cảm ơn các mẹ,mời các mẹ vào ngó nghiêng ủng hộ em, Tặng 10% đơn hàng các mẹ mở hàng cho em

5. hathu222

hathu222 Thành viên rất tích cực

iem mún lấy bộ cup đong màu đen ah!qua đâu lấy đc ạ?

6. memuoisu

memuoisu Thành viên chính thức

ban có chyển hàng đi bình dương không

7. dolambanh

dolambanh dolambanh

Đầu tuần tại 44B lý thường kiệt chị nhé, chị cho em số phone, sáng em gọi chị qua lấy dùm em với ạ

8. dolambanh

dolambanh dolambanh

Em nhận ship toàn quốc ạ Các mẹ trả ship dùm em nhé, HN em free tới Lý Thường Kiệt các mẹ qua lấy .

9. memuoisu

1 dao cắt pizza
    1 khuôn donut
    1 nhiệt lò
    tín hết bao nhiêu nha .luôn cả tiền ship

10. memuoisu

mà em khuôn donut dùng cho lò bao nhiêu lit vậy

11. dolambanh

dolambanh dolambanh

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG][​IMG]

Nhận ship Toàn quốc và nước ngoài : Ngân hàng Vietcombank
    Chủ tài khoản : Đỗ Thị Phương
    Số tài khoản : 0031000750934[/B]
    Hàng nhái Wilton xuất khẩu Châu Âu, có bán trên Amazone Ebay
    Dụng cụ làm Hoa đất sét, tò he, Hoa fondant trang trí bánh
    B19 : Bộ 8 dụng cụ lăn,uốn tạo hình cánh và lá hoa mềm mỏng .sắc nét từng chi tiết, nhựa cứng cao cấp, Giá 130k
    Sau khi dùng khuôn cắt hoa fondant, bộ này sẽ giúp làm cong các cánh hoa làm mềm mại từng đường nét ,chi tiết trên hoa,lá
    [​IMG][​IMG][​IMG]

B 14 : Giá 160k Cây lăn cán tạo hình cho bột mì làm bánh, bột fondant đất sét.
    Hình xoắn ốc rất dễ thương và độc đáo. Tạo hình chiếc bánh hộp quà

[​IMG]][​IMG][​IMG]

B22 : bộ tạo hình Ruy băng cho fondant khi làm bánh hình hộp quà sinh nhật , hoặc tạo hình ruy băng khi cán bột mì ,đất sét Giá 260k
    Hàng nhái cua Wilton sắc nét ,ko sai mm ,chỉ khác mỗi ko có cái chữ wilton thôi :D

Cực kì đơn giản dễ làm nhé, chỉ cần lăn cây lăn trên bánh là có 1 dải ruy băng đc tạo hình rất ngộ nghĩnh, gấp nếp lên trên mặt bánh là đc 1 hộp quà đẹp lung linh mà lại ăn được[​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

B 20 : bộ in hình cắt hình trên fondant ruy băng màu xanh giá 200k
    Thỏa sức tạo hình với bộ 8 hình ngộ nghĩnh, độc đáo và không kém phần sang trọng ,khi tô điểm cho chiếc nơ trên mặt bánh

B16 bộ chà láng fondant , làm láng mịn mặt và thánh bánh.1 cách nhanh gọn đơn giản hơn cả sử dụng kem bơ kem tươi
    Gias 60k

[​IMG][​IMG]

Và sau đây là bộ dụng cụ tạo hoa đất set, hoa fondant trang trí hay đơn giản hơn để cắt bột làm bánh quy

B 3 Bộ hoa Daisy 65k 4 chiếc Dành cho những mẹ yêu hoa cúc tinh khôi
    [​IMG][​IMG][​IMG] [​IMG]
    B 4 : Bộ hoa tuyết 3 chiếc 80k
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    B 14 Bộ lá Holly Chrismas 2 c 60k
    Dễ làm cực kì chỉ cấn ấn khuôn lên mặt fondant, đất sét, tạo hình lá, vo tròn 1 viên bột màu đỏ vậy là đã có vài bông holly lung linh trong nến sn nhé. đâu cần phải có hoa tay để bắt bông kem nhòe nhoẹt với bơ và kem nữa đâu
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    B 9 Cuống hoa ,núm quả 3 chiếc giá 60k
    Núm quả dâu tây, cuống hồng ,cực kì dễ làm chỉ việc ấn hình , dùng dụng cụ lăn tròn thế là đã có chiếc cuống mềm mại
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    B 10 : giá 120 Rose petal
    Làm hoa hồng cực kì đơn giản chỉ việc ấn khuôn lấy cánh ghép cánh bằng tay như làm hoa giấy hoa đất sét, không cần khéo tay hay sợ bị lem kem nhòe nhoẹt như kem bơ mà vẫn có 1 bông hồng lung linh và cực kì lãng mạn trong ánh nến lại có thể ăn đươc
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    B5 : Lá hồng sắc nét có răng cưa có gân in sẵn
    Giá 60k/3c
    B12: Lá maple giá 60k/3c Lá phong,lá nho. 1 chút cam 1 chút vàng 1 chút đỏ
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

B6 : Bộ tạo hình ngôi sao 60k/3c Con sẽ rất thích thú nếu ngày sinh nhật có 1 chiếc bánh tuyệt đẹp lại độc chưa từng có này để khoe với các bạn,lại do chính tay mẹ mình làm ra nữa chứ
    Mà cực dễ nhé các mẹ chị việc trộn đường theo công thức lăn bột và ấn khuôn hình lên thôi, sau đó lấy 1 sợi thép mỏng đính vào vậy là các con tranh nhau vồ lấy 1 ngôi sao mang về ngắm chứ ko nỡ ăn rùi
    [​IMG] [​IMG] [​IMG][​IMG][​IMG]

B7 Bộ trái tim 3 c/60k
    cực kì dễ làm chỉ việc ấn hình lên bột đường màu đỏ và dính lên mặt bánh thôi,hoặc để lung linh hơn các mẹ gắn thêm 1 dây thép mỏng để trái tim rung rinh trong gió nhé
    tha hồ thể hiện tình iu với ông xã nhé các mẹ ,thay cho việc mua kẹo đường trái tim vừa ko an toàn lại khá đắt,các mẹ có thể tự tay sáng chế ra loại kẹo đường có in tên " 2 đứa mình " mà chỉ có mình mình có
    [​IMG] [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Các mẹ cũng có thể chụm 3 trái tim lại thành cỏ 3 lá may mắn nhé , cái hình em đã đc coi ở blog bánh đẹp lắm mà quên ko lưu sẽ up sớm cho các mẹ ngắm, cách làm rất dễ
    b8 : bộ 3 em "bướm " tung tăng nhé 3c.120k
    Này thì 1 đàn lượn tung tăng, bay lăng nhăng trên những chiếc bánh đầy hoa thơm quả ngọt
    Công chúa sẽ thích lắm nếu ngày sinh nhật có chiếc bánh với khu vườn như cổ tích mà mẹ làm ra
    [​IMG]http://t2.gstatic.com/images?q=tbn:ANd9GcQUVIEw5oj7N8X0RZbtgtSwItBBEMhIG55jkSsNV_XnYvvQp3sWhw
    B 17 , B 18 150k Khuôn bánh quy chấm kem, khuôn socola . Khuôn dài, khuôn xoắn
    sử dụng trong lò nướng, lò vi sóng, tủ lạnh, chịu nhiệt độ cao, khuôn silicone chất lượng cao hàng xuất khẩu sang Ý đã được kiểm nghiệm
    [​IMG][​IMG]
    Bánh quy nhé các mẹ, bánh quy chấm mà các bé rất thích, vài que bánh chấm kem bơ vị dâu tây vị socola mà ngoài đại lý bán 8k/ hộp, các mẹ tự làm con vừa có que bánh chất lượng, đầy đủ dinh dưỡng ko chất bảo quản mà lại rất đẹp các con sẽ thích mê ly. Bánh sau khi nhúng socola và kẹo đường

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Sửa lần cuối: 23/6/2011
  12. kitty200411

kitty200411 Thành viên chính thức

Chiều chị vừa qua nhà em đây, chúc em bán đắt hàng nhé

13. dolambanh

dolambanh dolambanh

Em cảm ơn chị, có gì cần thì ghé ủng hộ em nhé

14. helix

helix Thành viên rất tích cực

đánh dấu nhiều đồ hay mà giá rẻ :X:X:X...............

dolambanh thích bài này.
  15. dolambanh

dolambanh dolambanh

Cảm ơn chị Helix chúc chị bán đắt hàng

16. Lợn đất

Lợn đất Bắt đầu nổi tiếng

Mình chẳng biết làm bánh mà nhìn thấy khuôn còn mê mẩn, chúc bạn đắt hàng nhé.

17. dolambanh

dolambanh dolambanh

các mẹ xem hình , khi Load có bị chậm hình ko, thì để em resize lại cho nhanh ạ , topic có vấn đề gì mong các mẹ góp ý thêm

18. map_iu_157

map_iu_157 map iu

chị ơi cái này giá bao nhiu?

A8. khuôn cupcake nông

19. TM.Store

TM.Store Mua hàng tại kho

Hàng đẹp thật, tớ chẳng biết vụ bánh trái, đứng ngó thôi, chúc bạn đắt hàng ^_^.

dolambanh thích bài này.
  20. dolambanh

dolambanh dolambanh

A8 khuôn cupcake 12 ô ,nông 160k nhé chị

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.