Chuyên bán hàng xách tay .Nhận oder hàng tại mỹ về VN , giá cả rẻ nhất thi trường .

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi xí xọn nhất nè, 24/5/2011.

1. xí xọn nhất nè

xí xọn nhất nè Thành viên tập sự

Mình là mẹ xí xọn bán mỹ phẩm và nước hoa mấy năm qua, nay mình sang định cư tại Mỹ , hiện chưa có việc làm nên nhận ship va oder tất cả các mặt hàng ở Mỹ về VN , bảo đảm giá rẻ hơn thị trường và chất lượng đúng 100%, hiện mình còn vài chai nước hoa , mỹ phẩm , mắt kiếng , ví ở nhà VN ,pots lên cho các mẹ đến coi và ủng hộ .
    Giá về VN = tổng giá web - %discount off( nếu có) + TAX (nếu có)+8%công ( giá đã trừ discount)+ship Mỹ(nếu có)+ship Mỹ_Việt(10$/kg)
    Chỉ phụ thu phí hải quan đối với mặt hàng điện tử, mỹ phẩm, nước hoa, đồng hồ ( sẽ báo cụ thể cho từng order)
    _Khi nhận được báo giá,nếu đặt hàng thì ck trước 50% giá trị món hàng cho mình nhé

Mắt kiếng hiệu Spirt giá 600k/1 cái.
    Mắt kiếng hiệu Guess giá 800k:
    Ví hiệu Nine west vân hoa màu trắng kem , giá 600k.
    ví hiệu kenneth cole màu đen giá 700k.
    Son Estee Lauder giá 150k.
    Son màu hồng Estee Lauder cực xinh , gái 400k.

hộp màu mắt gồm 7 màu của Estee Lauder giá 500k .
    Màu mắt Estee lauder giá 400k:
    Má hồng Estee lauder giá 400k:
    xin coi thêm link :
    http://www.flickr.com/photos/50772446@N04/5311187075/in/photostream/
    Xin pm hộp thư hay phone 0909963536 Phượng,số phone chị mình sẽ trả lời sớm , cám ơn đã đọc tin .

Xem thêm các chủ đề tạo bởi xí xọn nhất nè
    Sửa lần cuối: 13/12/2011
  2. CunBeoXinh

CunBeoXinh Bắt đầu tích cực

Ðề: Chuyên bán hàng xách tay .Nhận oder hàng tại mỹ về VN , giá cả rẻ nhất thi trường .

Mẹ nó ơi, oder bất kỳ đồ gì cũng được hả mẹ nó? Thời gian để có hàng là khoảng bao nhiêu lâu? Mình định oder 1 ít đồ Mỹ phẩm. Đợt vừa rồi mình đi Mỹ về, có ít đồ sữa rửa mặt, kem tẩy da chết ( mua hú họa ở siêu thị để về làm quà), về phân phát hết cho mọi ng, để lại đúng 1 hộp tẩy da chết và sữa rửa mặt để dùng thử, thì k ngờ lại thích quá, vì đấy là hàng chiết xuất 100% từ thiên nhiên, hic hic. Nên đang định nhờ ai đó ở bên Mỹ gửi về thêm cho mình, k biết mẹ nó có gửi được k?

3. xí xọn nhất nè

xí xọn nhất nè Thành viên tập sự

Ðề: Chuyên bán hàng xách tay .Nhận oder hàng tại mỹ về VN , giá cả rẻ nhất thi trường .

Mình đã nhắn tin cho bạn ở hộp thư nhưng ko thấy bạn trả lời , chỉ còn vài ngày nữa mình đóng hàng về VN rồi, có gì bạn nhắn gấp cho mình biết món hàng bạn cần mua nha, tks bạn .

4. CunBeoXinh

CunBeoXinh Bắt đầu tích cực

Mẹ nó còn nhận đặt hàng Mỹ nữa không, sao topic vắng vẻ thế này

5. Di_be_kun

Di_be_kun Thành viên chính thức

Kính đẹp quá. Chúc mẹ nó đắt hàng. Rảnh qua e chơi nhé