Khởi động mùa hè mới với váy áo quần không quá 120k. Mời các mẹ ghé thăm

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi fragilelys.linhnguyen, 10/6/2011.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. fragilelys.linhnguyen

fragilelys.linhnguyen Bắt đầu nổi tiếng

Hết đông sang hè, em lập lại topic để các mẹ cùng chung vui khi vào hè ạ!!! Đồ e đã để rất rẻ, ko cái nào quá 120k rồi nên các mẹ vui lòng ko mặc cả. Nếu lấy nhiều e sẽ bớt hoặc tặng kèm đồ ^^ Các chị biết thế nào là người chưa làm ra tiền mà vẫn phải sinh hoạt hàng ngày rồi chứ ạ :D Em dễ tính lắm :p Những chị mua hàng của e đều biết. Em mong mọi ng đừng mặc cả quá đáng như kiểu 1/2 thì thà em đóng topic còn hơn :D

UPDATE 08.04.2012

Cách thức liên lạc: Các chị pm vào diễn đàn, tin nhắn trên diễn đàn or tin nhắn vào số 0163 năm năm 169 bảy hai. Tốt nhất là pm trên diễn đàn nhé ;) Vì e ít để ý đến đt lắm ạ :-s

Cách thức lấy hàng: Phiền các mẹ qua lấy giùm em. Hoặc tiện đường gặp nhau em đưa chứ e rất bận ạ. ĐI thực tập tại DN 100% nên cũng như các mẹ đi làm ạ ;) Thông cảm vì đồ của e cũng để khá rẻ rùi ạ ^^

PHẦN I: Có 1 số sample nước hoa Pháp (chính hiệu chị em xách tay bên P về ạ), mùi thơm rất dễ chịu. Vẫn giữ nguyên chính sách là TẶNG NHỮNG MẸ NÀO MUA TRÊN 250k.
    Em ko hề buôn bán lấy lãi, chỉ đem lên đây share sở thích nước hoa vs các mẹ. Dùng ống vial này sẽ thử được các mùi khác nhau mà rất rẻ:) Mà cũng ko có nhiều, tầm gần 10 ống thôi nên có muốn hơn cũng ko có ạ

Các mẹ vào trang web sau để xem giá từng loại một nhé ;)
    https://picasaweb.google.com/100290900618855835498/SamplePerfume15ml-- SOLD

Ké em Dầu gội Vichy-Dercos Technique Energising Shampoo 200ml- chống rụng tóc nhé các mẹ (chị e xách về 2 lọ e ko dùng hết giờ thanh lý 1 lọ, ko sợ hàng dởm :D)- 250k- web bán hơn 300k cơ ạ :-s

PHẦN II: ÁO VÁY MÙA HÈ

Ké 1 chiếc áo esprit cho bé. Esprit xịn bên P luôn. Còn khá mới. Cái này mặc mùa hè bé nào trắng trắng thì xinh lắm :”> 90k- mát tay nha ^^

MS 21: Áo phông mặc mùa hè rất mát, mới lắm ạ :p Nhìn họa tiết cũng hay hay. Size M ok. 50k

MS 22: Bộ váy hồng, mặc công sở. Cái này chỉ size S thôi. May ở amihouse rất mới, chưa mặc lần nào thì tăng size khủng khiếp ạ =( Cái này may kĩ từng đường kim mũi chỉ các mẹ nhé. Thắt nơ ở cổ, họa tiết thêu, bo gấu, khóa kéo giấu sau lưng. Váy xếp ly. Cả bộ 150k quá rẻ ạ.

Chân váy:

Áo:

Cả bộ ạ:

Q9: Quần kaki màu da bò, size 28, mới 101% ạ. Made in HongKong. Cúc sáng bóng, túi thêu rất điệu. Tất cả còn nguyên nếp gấp các mẹ nhé- 130k thôi ạ. (Các mẹ kéo xuống dưới để xem mục QUẦN ạ!)

MS20: Đầm cổ chữ V, tay lỡ bo ở gấu tay, dây thắt eo buộc phía trước áo từ ngực trở xuống xếp 4 li, váy dài. Cái này e đặt may nhà bomebebong, vải rủ thun, freesize, big size và nên dành cho mẹ bầu. Chị ý may rất cẩn thận và xếp li cũng đẹp.

May xong e chưa mặc buổi nào, chưa giặt luôn ấy ạ :-s May bigsize nhà mẹ ý là 200k. BH e để lại 150k. Dáng đẹp theo đầm 2en. Chụp lên chẳng lên dáng gì cả. Các mẹ xem tạm ảnh cùi nhé :(

[​IMG]\

Giống ntnay nhé ;) Nhưng váy e về độ dài dài hơn

MS 19: Áo sơ mi hồng kiểu VNXK. Dáng công sở. Cái này co dãn thoải mái nên M hay L ok hết ạ. Tag còn rất mới nhé ;) Khuy đẹp, tay nhún bồng có khuy, đằng sau lưng chiết ly đẹp nên cái này người to to tí mặc xinh lắm :) E để rẻ 60k thôi ^^ Màu thật ở ảnh 3 các mẹ nhé.-- SOLD

MS 01 : Áo sơ mi công sở, may đắt, tầm size M, các mẹ 54 55kg vẫn mặc vừa. Sơ vin trong quần là nhất. Giấu khuy và tay có cúc để xắn lên. Tăng cân nên e ko mặc đc chứ ko thì e cũng tiếc lắm khi phải bán đi ạ :( 100k (KMC).

MS 02 : Áo sơ mi nâu mặc rất tây. Ngày xưa e mặc áo này ai cũng khen xinh. Hic. Áo mới lắm, size M, 98%. Màu thật là ảnh 2 nhé. Ở 2 bên có hàng cúc điệu cực. 60k

MS 03 : Áo kiểu Hàn Quốc, freesize. Dáng đẹp, xòe và có lớp lót bên trong ko sợ hở hang . Cái này thì ai cũng mặc được :) Lúc mua đắt. E thấy có chị trên này đang tly 160k đó :-s 120k

Hình web đây ạ: Quá chuẩn lun!!!

MS 04 : Áo trắng dài tay, vải trơn, kiểu cách rất hay nhé. Mặc trong vest mùa này cực đẹp! Nhìn ngoài lóng lánh hơn nhiều cơ ạ. Tầm size S, M. Mới 100%. 90k

MS 05 : Áo VNXK size L, nhưng tầm size M,L đều mặc ok. Mới tinh 101% ạ, em mặc bị chật :(( ạ. 90k

MS 06 : Áo hồng kute teen!!! Áo freesize chị bầu cũng mặc được nhé ;) Chiết ly đàng hoàng. Màu ở bên ngoài đẹp hơn nhìu. 50k

MS 07 :Váy áo hồng kute nhé. Bầu or ko bầu mà người nhỏ nhỏ tí đều mặc yêu cực. Váy 2 lớp ko sợ hở hang nhé. Có lớp voan rất yêu đằng trc ngực. 90k

Dáng lên như thế này nhé ;) Của e màu hồng xinh hơn nhiều.

MS 08 : Áo hồng cánh sen, tay ngắn rất điệu, đằng trước có bèo. Chiết eo nên áo này dành cho những chị nào người nhỏ nhỏ chút. 60k

MS 09 :Áo sơmi màu hồng đậm, mặc rất xinh, có dây thắt nhẹ quanh eo. Size M. Ngày xưa t mặc áo này rất đẹp, nhưng mà tiếc là ko có ảnh chụp :( Mặc ít, 90%. 50k

MS 10 : Áo 2 dây này co dãn cực, chất rất thích. Sờ thử mới biết được ạ. Riêng em này 50k (đồ Pháp^^)

MS 11 : Áo 2 dây lóng lánh lắm. Size S,M. Mới tinh. 30k (có thể tặng kèm nếu mẹ nào mua trên 200k)

MS 12 : Áo 2 dây cotton thấm mồ hôi, S or M. Cái này 30k. Cũng có thể tặng kèm nếu mẹ nào thích và mua trên 200k

MS 13 : Áo cottong mặc cực thấm mồ hôi. Freesize luôn. Có dây thắt nơ, ôm eo. Đặc biệt là 2 tay có dây chỉnh nên mặc rất thoải mái. Mới 99%. 60k

MS 14 : Áo phông blue exchange size L, freesize thoải mái. Co dãn tốt. Mới 99% luôn. Mặc đúng 2 lần. Mua mới 130k. 70k ạ,

MS 15 : Áo thun co dãn tốt, cổ và tay pha ren (chụp ko thể lên màu đc). Ở phần trên họa tiết của áo là ren mỏng màu nâu rất đẹp. Áo mới 95%. Thích hợp mặc trong vest đi làm. Size bé, tầm S. 40k

MS 16 : Áo sơ mi đi may. Còn mới lắm, chỉ hơi rạn rạn chút. Ở 2 bên đuôi áo và 2 bên tay có may cúc lên chun rất điệu. Chun nhỏ mà chưa hề dãn, mới 98% nhé. 40k

MS 17 : Váy may kiểu đơn giản, thích hợp vs những ng da trắng và tay nhỏ 1 chút, xòe bên dưới. Mới 100% các chị nhé. 60k

MS 18 : Váy hoa, vải mát, gần như dáng sườn xám của TQ, hai bên xẻ 1 chút. Mới 100%, chưa bh mặc. Tầm người nhỏ nhỏ, S, M mặc đc. 60k

PHẦN III: QUẦN (MỚI 100%)

Q1: Quần chun vải mát, mỏng, màu bên ngoài lên cực đẹp :D Fake Guess. Mới 90% vì chỉ để tủ thôi, ko mặc lần nào nhé. Họa tiết chìm giống như kiểu vải tàu. 50k

Q2: Quần ống đứng, màu xanh nước biển. Mới 100%, tầm size 26,27 gì đó :) 70k

Q3: H60+61+ 62: Quần màu hồng nhat, kaki co dãn thoải mái. Cạp hơi trễ 1 chút. 60k

Q4: Quần đen vải kaki cực kì co dãn, mặc thoải mái. 80k

Q5: Quần kaki màu kem, ống đứng, size M, 100% cotton. Ở dưới gấu quần có đính thêm khuy nhìn rất hay. 80k

Q6: Quần bò này thì đẹp miễn chê nhé ;) Xanh tím than, ống đứng, hơi loe chút ở dưới gấu. Mới 100% , size 26, 27. 100k- SOLD

Q7: Quần nhung vàng, chất mịn cực kì. Mới 100%. Được tặng ko mặc vừa. Size 28, made in HK (fake :D). 50k

Q8: Quần leg dành cho mẹ bầu mới 100% ạ :) Y hệt hình. Chất đẹp, giả jean. 50k. có mẹ đang thanh lý 100k cơ ạ.

PHẦN IV: ĐỒ ĐÂ BÁN

1. Gối massage tàu xe 3 trong 1, kèm cả bịt mắt và nút tai, mới 100% như hình. Gối của em màu hồng kute nhá. Mỗi lần dùng thổi lên, còn ko dùng thì xì hơi ra, rất tiện lợi khi mang theo người! Cái này 50k nhé. --> SOLD
    2. Áo khoác hồng size S, M nhỏ, teen. Mới 90%. Ko là lượt nên hơi nhàu ạ.--> SOLD
    3. Hộp phấn mắt 3 màu thông dụng nhất của Dior!-- SOLD
    4. Bra silicon- 80k -- SOLD
    5. Áo gile mùa thu: Màu nâu đẹp, nhưng chụp lên ko rõ ạ :(( Mặc kèm với áo sơ mi thì rất hợp ạ. Có bông hoa ở vạt cổ áo, trông rất điệu. Len ko bị dão gì đâu ạ. Em này em cưng lắm nhưng bh nhìn mặc ko đẹp nên nhượng lại ạ. 40k nhé ;)-- SOLD
    6. Áo dạ trắng size M cực ấm dành cho mùa đông, style Hàn. Mua mới 300k lận :( Để lại 200k vì mặc duy nhất 1 lần rùi chật. Chả biết làm ntn nữa đành chia tay thui ak :((-- ĐÃ BÁN CHO 1 MẸ CỰC KÌ DỄ THƯƠNG (nhưng để em chờ hơi lâu ạ :)) )
    7. Áo khoác NEM size L, M mặc cũng ok nhé. Em chụp ko lên được màu thật, màu của nó là màu tím ạ :(( Màu ngoài đẹp hơn nhiều. Còn mới, 150k -- sold
    8.Thắt lưng: Mới tinh tình tình. Chị em mua bên Thái đắt lắm, dây tết rất chắc, vẫn còn sáng loáng nhé :) Em để lại 80k- (quá rẻ rồi, bằng nửa giá mua bên kia, chưa kể công mua nha.)-- SOLD
    9.Quần lót nịt bụng mới mua nhưng ko vừa. Size XL. MỚi nguyên, còn mác nhé. Mua đắt. 60k- sold
    10. Em này còn mới hơn nữa. Chưa bóc "niêm phong". Size XL- 65k- sold
    --> Cả 2 em này đã sold cho 1 mẹ mà e mới chỉ nói chuyện 1 chút thôi nhưng thấy rất tâm đắc ạ. Em cảm ơn chị nhiều ;)
    11. Áo màu xanh nước biển, nhỏ, nhưng ở mác áo ghi size M. Cái này chỉ fit vs những sis nào người nhỏ nhắn chút. Mới 100% luôn, có cúc dự trữ. Hàng của Pháp. 90k nhé. Vải mặc rất mát.- sold

Cảm ơn các mẹ đã ghé thăm!!!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi fragilelys.linhnguyen
    Đang tải...

2. buihanh

buihanh Thành viên tích cực

Ðề: Váy áo thanh lý còn rất mới đây!!! Nhiều sale đặc biệt dành cho tất cả mọi đối tượng ạ

bạn có đổi đồ ko nhỉ? xem link của tớ ở chữ ký nhé.

3. fragilelys.linhnguyen

Ðề: Váy áo thanh lý còn rất mới đây!!! Nhiều sale đặc biệt dành cho tất cả mọi đối tượng ạ

:( Dạ ko ạ. Em ko đổi đồ mà. Đang cần tiền đóng học vs cả bh quần áo đều ngoại cỡ hết rùi :(( Sory ạ.

4. fragilelys.linhnguyen

5. fragilelys.linhnguyen

Ko mẹ nào chị nào ủng hộ đồ cho em ạ :D Em fix giá mới nhé, mời mọi người kích vào link dưới xem đồ ạ :D:D Nhiều váy áo mùa hè lắm ạ!!!!!!!!
    http://enbac.com/Thoi-trang-Nu/p982314/Nhieu-vay-voc-so-mi-nhe-He-toi-rui-Fix-gia-toi-day-roi-a-Toi-nha-fix-nua-nha-Toi-gi-ma-ko-click.html
    Tiếp nha:
    http://enbac.com/Thoi-trang-Nu/p981099/Nhieu-do-dep-cho-ban-gai-teen-day-Da-fix-rat-nhieu-nhe-toi-nha-lay-thi-fix-nua-nha-Toi-gi-ko-ghe-tham-chut.html

6. vitcon6127

vitcon6127 Dân Ba Đình-Quân hội Ngựa

Cho chị số đo 3 vòng của những váy này: V2, V3, V7

7. fragilelys.linhnguyen

Hihi. Chị múc đồ đi ạ. Vào link enbac xem thêm nhé ạ :X

8. fragilelys.linhnguyen

Em đã pm cho chị rồi đấy ạ :x có gì chị liên lạc vào 01662978192 cho em nhé ;)

9. ciluvta8289

ciluvta8289 Bắt đầu nổi tiếng

gái ơi, cái váy cuối cùng sz j đó :D

10. fragilelys.linhnguyen

freesize c ạ. Nhưng tầm size M mặc đẹp nhất.

11. fragilelys.linhnguyen

Em vừa sold váy 2 và váy 3 cho 1 mẹ rất dễ thương ạ :X Thanks so much. Các mẹ tiếp tục vào ủng hộ đồ cho em đi ạ!

12. fragilelys.linhnguyen

HI mọi người. Em ko đổi đồ nhưng có mẹ nào có áo Banana Republic Made in VN size L or XL thì đổi cho em với ạ.
    HÌnh gần giống như thế này ạ:

13. fragilelys.linhnguyen

Hôm nay nóng quá :(( Buôn bán ế ẩm. Mẹ nào ủng hộ em váy vs quần đi ạ :D Em vừa sold váy 1+ 4 cho 1 mẹ xinh tươi rùi ;;) 2 váy đều là hàng Pháp hết, mẹ xinh tươi ấy rất biết tag của đồ Pháp nhé ;;) Hihi.

14. fragilelys.linhnguyen

Còn mấy bộ váy và quần đều mới ạ. Mời các mẹ nghía hộ em với :x

15. fragilelys.linhnguyen

Sold tiếp em váy 7 cho 1 chị xinh iu rồi ạ. Mời các mẹ qua nghé đồ bên em ạ :x Các mẹ nhớ click thêm vào topic enbac của em nhé :x Cảm ơn ạ!!!

16. fragilelys.linhnguyen

Các mẹ ơi vào ủng hộ đồ cho em đi ạ :-s Sắp vào năm học rùi, thiếu tiền đóng học quá :(((( Em sẽ fix giá tốt nhất cho các mẹ ạ ;)

17. fragilelys.linhnguyen

Nhân dịp sinh nhật tròn 20 t của em, mời các mẹ vào chọn đồ sẽ có ưu đãi đặc biệt ạ >:D<

18. fragilelys.linhnguyen

UPDATE ÁO PHÔNG VÀ SƠ MI:

AP 1: Lacoste mới tinh. Cô mình mua bên Thái, size L (L nhỏ, tầm M mặc là chuẩn nhất). Màu cam rất yêu nhé. 99%, mới giật tag, giặt 1 lần chưa mặc lần nào. 60k

AP2: Áo cotton sọc da cam, mặc rất thấm mồ hôi, viền cổ và tay trắng. Bạn nào da trắng, người mi nhon thì mặc rất đẹp nhé. Size M. Mới 80%. 60k

AP3: Áo cottong mặc cực thấm mồ hôi nhé. Freesize. Nhưng tất nhiên béo quá như tớ thì cũng:(( Có dây thắt nơ, ôm eo. Đặc biệt là 2 tay có dây chỉnh nên mặc rất thoải mái nhé. Mới 99%. Mua 130k nhượng lại 80k.

AP4: Áo sọc đỏ trắng rất yêu nhé, chất cotton mặc mát. Size M. 90% nhé. Mua về mặc đi tham quan rồi cất bỏ tủ luôn. Mua 100k nhượng lại 50k.

AP5:Áo này họa tiết lạ, teen mà :) Bây giờ hết teen mất ùi :-s Mặc khá, size S,m, 40k.

SM1: Áo sơmi màu hồng đậm, mặc rất xinh, có dây thắt nhẹ quanh eo. Size M. Ngày xưa m mặc áo này rất đẹp, nhưng mà tiếc là ko có ảnh chụp :( Mặc ít, 90%, mua 110k, nhượng lại 60k.

SM2:Áo sơ mi, vải nhàu lên màu nâu đẹp, bóng. Size S, có đai thắt nhẹ quanh eo. Tay áo gấp lên nhìn hay. Áo này mua về chưa mặc 1 lần nào, mới chỉ giật tag và giặt thui :( Nhượng lại 60k

SM3:Áo cánh tiên màu hồng điều, kiểu lạ nhé. Cái áo này khó diễn tả lắm. Hì hì. Mới 99% nhé, được tặng nhưng mặc ko hợp. Cái áo này hợp cho những ai thích kiểu cách chút, lóng lánh chút. Freesize, 99%. 90k

SM4: Áo trắng dài tay, vải trơn, kiểu cách rất hay nhé. Co dãn thoải mái. Tầm size S, M :). 90k

Áo thun 1: Áo thun dài tay, thích hợp mặc trong áo vest hay vs quần jean rất đẹp. Chất co dãn tốt, vải đẹp, ko hề xù. Chị m mang từ bên pháp về, có thể nhìn mác áo là biết nha. Tầm size M, L. Mới 100%. 80k

Áo thun 2: Áo này cô mình may cho, cổ diêm dúa, may rất cầu kì, tay lửng xòe điệu. Cái này cũng mới chưa mặc lần nào. Nhượng lại 60k.

Áo thun 3: Áo thun đen, chất rất mát, họa tiết đẹp, lóng lánh, co dãn tốt, mặc kèm vs áo vest cực sang. Size M mặc đẹp. 80k

19. arsenalhai

arsenalhai Thành viên tập sự

Cái V7 có những size nào đó bạn..:)Có size M không?

20. fragilelys.linhnguyen

Up lên nào. Mọi người ủng hộ em với ạ :(( Em up thêm sách New English File trình độ Upper Intermediate (gần như trình cao nhất rồi ạ :d) kèm đĩa CD. Mua mới là 387k cả bộ (hic hic). Nhượng lại 170k cho ai cần dùng sách học thêm Nghe nói. Vì em ko có cơ hội học tiếp lên Upper 2 là trình cao nhất ở Language Link nên mới học 2 tháng, sách hầu như ko sử dụng đến nhé ;)
    Hình sách đây ạ!

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.