Toàn quốc: Cực hot, cực xinh - DÂY BẠC 925 KHẮC TÊN*NGÀY SINH dành cho MẸ & BÉ YÊU - MẪU NHẪN SO HOT!

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Boncute, 23/7/2011.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Boncute

Boncute Thành viên kỳ cựu

XIN CHÀO CẢ NHÀ (u) (u) (u)
    Topic DÂY CHUYỀN, LẮC BẠC MẶT CHỮ của mình tự hào là topic đầu tiên trên LCM về sản phẩm này...
    Trong gần 2 năm qua, mình đã nhận được SỰ TIN TƯỞNG và ỦNG HỘ nhiệt tình của rất rất nhiều mẹ, trong qua trình phục vụ, mình luôn cố gắng đem đến cho mọi người dịch vụ tốt nhất với giá thành hợp lý nhất...
    Hơn nửa năm vừa qua, mình sinh bé thứ 2 nên tạm nghỉ, tuy nhiên, trong thời gian đó, các mẹ cả khách quen cũ lẫn khách mới vẫn sms or alo order, điều này làm mình rất vui và cảm động :heart: :heart: :heart:
    Hôm nay, mình chính thức trở lại, tiếp tục phục vụ các mẹ và các con với dịch vụ tốt hơn, nhiều ưu đãi hơn và đặc biệt là giá thành sẽ THẤP HƠN 2 NĂM TRƯỚC (Một phần do giá bạc có giảm và một phần mình muốn coi đây là LỜI CẢM ƠN CHÂN THÀNH NHẤT gửi đến tất cả các mẹ đã, đang và sẽ ủng hộ mình trong tuơng lai) :)

SỐ LƯỢNG SP MÌNH LÀM RIÊNG CHO CÁC MẸ TRÊN LCM ĐÃ LÊN ĐẾN VÀI TRĂM CHIẾC NHƯNG TRÊN NÀY MÌNH CHỈ CÓ THỂ UP ĐẠI DIỆN MÀ CŨNG ĐÃ RẤT NHIỀU RỒI, CÁC MẸ CHỊU KHÓ CHỜ 5' CHO ẢNH LÊN ĐỦ RỒI BẮT ĐẦU XEM MẪU NHÉ VÌ QUÁ NHIỀU ẢNH NÊN LOAD HƠI BỊ CHẬM Ạ!!!

- Trương Bá Chi đeo sợi dây khắc tên con trai Lucas :heart:

Đầu tiên chính là sợi dây mình đang đeo khắc tên Bon nhà mình đấy ạ:p

Còn đây là sợi dây mà cô bạn thân của mình đang đeo (Con trai sinh năm hổ ... hi hi)

Lại style mới nóng hổi, thể hiện tình cảm gia đình rất tuyệt vời :heart: :heart: :heart:
    Đây là chiếc vòng khắc tên đầy đủ 4 thành viên của nhà mẹ Cutin09

[​IMG][​IMG]

Của mẹ Nikki - Mẹ này tận trong TP HCM nhưng cũng ủng hộ mình rất nhiệt tình 5-6c rùi, tks mẹ nó nhá (u)

Của 2 mẹ con mẹ Kem Xoài (Trang trí theo biểu tượng cung ngày sinh của con :p)

Của mẹ NamBim - Mẹ ý ở Hải Phòng nhưng đã order của mình lên đến >10c hộ bạn bè và để tặng người thân nữa, many tks mẹ nó (u)

Kiểu mặt này rất được yêu thích vì quá đáng yêu và ý nghĩa dành cho Mẹ & bé gái - Mặt cỏ may mắn :heart:

Của mẹ TunSam: Mặt trước là tên 2 con, mặt sau là ngày cưới của bố mẹ :heart: :heart: :heart:

Của mẹ Bánh Rán (Mẹ này cũng order của mình khá nhiều 4-5c rùi :))

Của Mẹ Thái An

Của 3 mẹ con rất đáng yêu đây ạ!
    2 con gái cùng tên Linh
    Mẹ đeo tên 2 con gái :heart:

Style rất được các mẹ ưa chuộng vì ĐẸP DỊU DÀNG MÀ KHÔNG CHÓI LÓA :p

Của MebeMoon

Của Mẹ Mina

Của mẹ Mimicasau

Của mẹ Bảo Ngọc (TPHCM)

Của mẹ Thinhanh (Tiền Giang)

Món quà cực đáng yêu dành cho các bé gái mê Kitty :p

Kiểu này lại rất xinh dành cho mẹ nào đã có 2 bé nhé :p

Của mẹ Trang06

Của 1 mẹ order rất nhiều lần qua điện thoại

Của mẹ RedRose (Mẹ này cũng ủng hộ nhiệt tình gần chục c rồi :))

Của mẹ Rubi & Misu - Kiểu này được rất nhiều cha mẹ lựa chọn để đề phòng những sự cố đáng tiếc như khi bé bị lạc, rất hữa ích đấy ạ!

Của 1 mẹ order qua ĐT: lắc dành cho bé gái, mặt sau bắn laze số ĐT của mẹ nhé :p

Một kiểu khác rất xinh, bắn laze tên bé lên mặt trước và ngày xinh lên mặt sau trái tim, khi bé đeo lên sẽ như mặt đồng hồ ý, xinh và lạ lắm nhé :p
    Của mẹ Sinuya - Tks e Trang rất nhiều vì sự ủng hộ liên tục và cực nhiệt tình (u)

Của mẹMup2010: Dây cho mẹ và dây cho con trai có bắn laze số ĐT của mẹ

Của mẹ XoănTit - 1 bộ gồm dây chuyền đeo tên ax, khuyên tai 2 bên là tên 2 cậu con trai --> Rất độc đáo, ý nghĩa và tình cảm :heart: :heart: :heart:

Của mẹ Lan Meo (Mộc Châu)

Của mẹ Moon order tặng cháu bên Đức

MỜI CÁC MẸ TIẾP TỤC KÉO XUỐNG POST 2 ĐỂ XEM CHUYÊN VỀ KIỂU DÂY MẶT CHỮ

Trích đại diện comment của các mẹ đã lấy dây rồi ạ!
    Sản phẩm đồng giá là 350k/chiếc đối với dây chuyền không khống chế số lượng chữ cái,lắc tay + thêm 30k vì dây dày hơn, lại chập đôi 2 lần và có thêm công đoạn uốn cong mặt cho phù hợp khi đeo tay ạ,với kiểu bắn laze 2 mặt or thiết kế riêng thì mình sẽ báo giá cụ thể từng trường hợporder từ chiếc thứ 2 off 10k, mọi thắc mắc, nhu cầu các mẹ cứ pm trên topic cho mình,or contact theo Trang 09 KHÔNG HAI 08 BỐN BỐN 60 , tks!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Boncute
    Sửa lần cuối: 6/9/2013
  2. Boncute

Ðề: Cực hot, cực xinh - dây bạc 925 khắc tên,ngày sinh dành cho mẹ và bé - style korea

Của metun09: Khách hàng rất nhiệt tình, ủng hộ mình từ dây chuyền (gần chục chiếc rùi) đến váy, đến áo khoác cho ox...tks mẹ nó nhiều nhé (u)
    Của mẹ Ninhmeo (Hải Dương) Mẹ này cũng là khách hàng lâu năm và nhiệt tình: Dây chuyền (4-5c) rồi quần tregging, rồi váy, rồi áo khoác đủ cả (u)
    Đại diện 3 mẫu của Mẹ Kangaru vì mẹ ý đặt của mình tất cả 7c vì nhiều cháu gái mà cháu nào cũng thích :) nhưng vội quá, không kịp chụp lại hết!

Của mẹ Thucdoan04- mẹ này ở tận Long An nhưng cũng ủng hộ mình rất nhiệt tình!

Còn đây là order nhà mẹ Realnagami - mỗi người 1c --> khách hàng rất nhiệt tình và dễ mến (u)
    Đầu tiên là dây chuyền mặt Mickey của bé Gia Khánh

Của mẹ realnagami luôn: Mặt trái tim lồng tên chồng và con trai :heart: :heart: :heart:

Của ox nhà mẹ ý: Lắc tay manly:cool:

Của chị gái mẹ ý: Mẫu này nhẹ nhàng và nữ tính (u)

Của mẹ Huyenduc2010 - Mẹ này thì ở tận Điện Biên

Của mẹ Sumj - Mẹ này tận Buôn Mê thuột nhưng cũng là khách hàng rất nhiệt tình 4 or 5c rồi :p

Của 2 chị em bé Hà Vân & Hà Lâm (TP HCM)

Của mẹ Cải Cúc: ý tưởng rất riêng, ko giống ai và cũng rất style nhé!

Của mẹ NAD - Mẫu này lên rất xinh và được nhiều mẹ order :)

Mẫu này cũng nhẹ nhàng, đáng yêu lắm!

Dây chuyền và lắc tay của mẹ con nhà bạn Beo Bủm- Khách hàng cực dễ thương và cực nhiệt tình (u)

Của 2 con trai nhà 1 bố order qua ĐT cho 2 con zai

Lắc tay có tên viết tắt của 1 đôi bạn trẻ đang FALL IN LOVE :p Lại order của khách hàng quen thuộc: Mẹ RedRose181 cho e gái[/I]

Cũng style này dành cho cả nhà: Bố, mẹ và bé nhé: order của mẹ RedRose181 (Mẹ ý cũng ủng hộ mình đến 7c rồi đấy ạ :p, tks alot)

Cũng style tên cả nhà của 1 mẹ order qua ĐT

Đây là mẫu lắc ngày sinh

Mẫu này mình hay làm cho các bé trai: Không cần trang trí hoạ tiết rườm rà, font chữ to, rõ ràng, khoả khoắn, dây to và dày gấp đôi loại của mẹ và bé gái, mẫu lên nhìn rất manly nhé :p

Theo yêu cầu của các mẹ, mình xin up một số mẫu có thể làm cho các bố nhé:p
    Tạ Đình Phong đeo tên con trai

2 mẫu này có thể khắc tên con, tên cả gia đình hoặc thông điệp riêng của bố mẹ nhé!

Dưới đây là một số mẫu hình và font chữ, đặc biệt là các mẹ có thể đặt theo mẫu có khắc thêm hình những chú mèo, chuột...theo đúng tuổi của các con được cách điệu rất ngộ nghĩnh và đáng yêu nhé!

RẤT NHIỀU MẸ HỎI MÌNH VỀ NHẪN * ĐÃ CÓ NHẪN * MỜI CÁC MẸ NGẮM Ở ĐÂY NHÁ!
    NHẪN ĐẸP

Sửa lần cuối: 29/7/2013
    quatnansbGiatTham.Com thích.
  3. dongcoxanh

dongcoxanh Thành viên sắp chính thức

Ðề: Cực hot, cực xinh - dây bạc 925 khắc tên,ngày sinh dành cho mẹ và bé - style korea

oh, mẹ nó ơi cho tớ hỏi + đánh dấu topic cái
    _ cả vòng cổ or tay cho mẹ và bé , dù cầu kì hay đơn giản tnao đểu 450k/ chiec hả mẹ nó , hihi, bạc mờ đắt nhỉ :D
    _ thế nếu mún làm thì đến đia chỉ nào đặt tiền và đặt, mình muỗn xem trực tiếp 1 số san phẩm 1 chút, ah cho mình hỏi nếu đặt độ bao lâu có hàng

pm riêng nhé :) mình it theo dõi đc topic:p

Boncute thích bài này.
  4. Boncute

Tks mẹ nó đã quan tâm, nếu mẹ nó lên hàng Bạc tham khảo giá sẽ thấy giá của mình là hợp lý,trên một số 4rum cũng có người bán tương tự nhưng giá đều cao hơn của mình, mình là thành viên lâu năm của LCM nên cũng muốn đem đến cho các mẹ và bé sản phẩm dẹp với giá hợp lý:razz:
    Trung bình giá một sản phẩm dây chuyền là 450k, lắc tay + 30k vì dây sẽ dày hơn và là dây chập đôi, + thêm công đoạn uốn cong mặt đây để phù hợp khi đeo tay mẹ nó ạ.
    Giá của sản phẩm này ko chỉ đơn thuần là giá trị về bạc mà quan trọng là tính độc đáo của riêng mỗi người, không ai giống ai.
    Nếu mẹ nó có nhu cầu đặt thì chỉ cần gửi cho mình nội dung, sau đó chọn họa tiết trang trí kèm theo (mẫu theo bảng mình đã gửi trên topic là ok rồi.)
    Sau 1 tuần là có hàng mẹ nó nhé, mình có thể đảm bảo CL cho mẹ nó cho đến khi dây có bị mồ hôi làm xỉn đi một chút thì mình vẫn bảo hành free cơ mà, tks!

Sửa lần cuối: 23/7/2011
  5. Lilia

Lilia Thành viên sắp chính thức

Mình muốn mua tặng cháu trong SG, bạn chọn cho mình mẫu nào nam tính 1 chút, có thể khắc số điện thoại ở mặt sau được nhé. ship vào SG ntn hả bạn?

Boncute thích bài này.
  6. Boncute

tks bạn đã quan tâm, đó cũng là một ý tưởng khá hay, nếu như thế thì mình định làm thế này bạn xem có ok ko nhé, mình sẽ làm mặt dẹt hình chữ nhật cho nam tính có cách điệu một chút sau đó mặt trước sẽ khắc tên của bé, mặt sau khắc số ĐT của bố or mẹ được k? cháu bạn mấy tuổi và tên j nhỉ?Bạn định làm dây chuyền đúng k?mình có nhận ship TQ bạn ạ, tks!

7. Baby.sister.Shop

Baby.sister.Shop Thành viên tích cực

đa di năng quá đi bà chị à!!!!chúc chị đắt khách nhé!!!

8. Boncute

Tks mẹ Kem nhé,lúc nào có nhu cầu order cho con trai thì ủng hộ c nhé!

9. Noel96

Noel96 Bắt đầu nổi tiếng

Bạn ơi, mình muốn đặt 1 sợi dây chuyền, mặt dây có tên bé là Bull.Cute, font như font dây tên bé Boncute nhà bạn ấy. Còn phần trang trí là D14 nhưng mình muốn hai đầu thì 1 bên là hình con mèo, 1 bên là hình con hổ, có được không bạn? Pm cho mình nhé

10. Boncute

RẤT NHIỀU MẸ HỎI MÌNH VỀ NHẪN, ĐÃ CÓ NHẪN ĐÂY RỒI, XINH * YÊU LẮM NHÉ (u)

Của mẹ Kitty

Của mẹ Nhật Minh

Của 1 bạn làm tặng bạn gái :heart:

Của mẹ TunSam

Sửa lần cuối: 29/7/2013
  11. MeThienAnh

MeThienAnh Bắt đầu tích cực

đánh dấu.........................................

12. Boncute

Thế à, bác lại chậm chân mất rồi, tks 2 mẹ con nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

13. Boncute

ok,tks mẹ nó nhé,có nhu cầu nhớ ủng hộ mình nha,bi!

14. ngdung

ngdung Thành viên tập sự

đánh dấu, cho mình hỏi xíu, tên dài quá làm dây chuyền đẹp hay lắc tay đẹp zậy bạn ? tên bé nhà mình là Nandita Nguyên. nếu order thì mình tt cho bạn ntn ? mình ở hcm

15. Boncute

Nguyên văn bởi: shop_xinh_ online: vóte cho sản phẩm của mẹ nó nào, kết hợp được cả yếu tố thời trang + yếu tố tình cảm lại sành điệu ghê cơ, hihi

Tks mẹ nó nhé, tâm dắc với câu nói của mẹ nó nhé, đảm bảo sẽ làm mẹ nó hài lòng nha!

16. babyhoney

babyhoney Đủ quyền lập Họ

Thành công trong vụ quần áo, giờ lại sang dây bạc à chị. Bé nhà em cũng đã có 1 cái nhưng cái mắt xích từ chữ sang dây rất hay gẫy, không biết bạc nhà bác thế nào?

17. khoitran

khoitran Thành viên tích cực

ấy ơi có phải đặt cọc trước ko? hay order luôn?

18. Boncute

Nếu mẹ nó chắc chắn lấy thì cho mình số ĐT và địa chỉ nhé, lúc lấy hàng gửi mình $ cũng được, tin tưởng nhau là chính mà:p vì mình cũng kinh doanh trên này lâu rồi , cũng được các mẹ tin tưởng và ngược lại, vì vậy mẹ nó có thể yên tâm nhé, cung cấp cho mình yêu cầu của mẹ nó nha, tks!

19. BABY POOH

BABY POOH Thành viên mới

Chị ơi đặt hàng bao lâu lấy dc ah?

20. Boncute

E ơi, 5-7 ngày có hàng e nhé, gửi nội dung và yêu cầu cho chị nha, tks!

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.