Toàn quốc: ĐỒ LÀM BÁNH VANA - dolambanh.com - THẾ GIỚI DỤNG CỤ LÀM BÁNH

Thảo luận trong 'ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH' bởi be_salinh, 1/12/2011.

1. Ủn_Ỉn

Ủn_Ỉn Thành viên rất tích cực

Ðề: KHUYẾN MẠI đặc biệt dành riêng cho LCM - Các mẹ nhanh tay - Sô lượng có hạn!!

có cán bột chưa em ơi????Hàng mới là những gì thế, chị vào web xem chưa thấy update thì phải.

Sửa lần cuối: 26/12/2011
  2. be_salinh

be_salinh Yêu thương cuộc sống

Ðề: KHUYẾN MẠI đặc biệt dành riêng cho LCM - Các mẹ nhanh tay - Sô lượng có hạn!!

[​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]</div>

Sửa lần cuối: 13/3/2012
  3. Axon_Edwards

Axon_Edwards Thành viên rất tích cực

Bạn ơi chưa ship hàng cho mình à.

4. Ủn_Ỉn

Ủn_Ỉn Thành viên rất tích cực

Update đi, để chị xem có gì lấy 1 thể

be_salinh thích bài này.
  5. be_salinh

Code:
    [URL="http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/443776-VANA-SHOP-lt-Tất-tần-tật-về-Đồ-Làm-Bánh?p=8391948#post8391948"][U][B][SIZE=3][COLOR=#0000CD]>> EBOOK về bánh trái - Hoàn toàn miễn phí cho khách hàng <<[/COLOR][/SIZE][/B][/U][/URL]

Mặc dù đang trong giai đoạn bán hàng ko có lãi nhưng sự ủng hộ góp ý của các mẹ làm cho em cảm thấy rất vui và có nhiều động lực. [B]Nhân chào đón mùa Giáng Sinh 2011, Vana Shop xin gửi tới các mẹ chương trình [I]khuyến mại đặc biệt[/I] [SIZE=4][COLOR=#ff0000]“Thay lời cảm ơn”
    [/COLOR][/SIZE][/B]

- [SIZE=3][COLOR=#008000][B]Giảm giá đặc biệt những sản phẩm dưới đây [SIZE=4]duy nhất 1 tuần [/SIZE]kể từ hôm nay[/B][/COLOR][/SIZE]. Em xin phép mở ngoặc tất cả những sản phẩm này đc khuyến mại với [U][I]“giá lỗ”[/I][/U] của Vana Shop - kẻo có mẹ nào lại lăn tăn "liệu giá rẻ thế thì chất lượng và mẫu mã có tốt như trong hình hay ko?" thì tội nghiệp em :)

- Do số lượng có hạn, chương trình [B]chỉ dành riêng cho thành viên LCM[/B] (ai chưa có nick LCM vui lòng đăng ký nhé)

- Đặc biệt, [B][I][U]4 đơn hàng đầu tiên[/U][/I][/B] có kèm sản phẩm khuyến mãi sẽ đc [COLOR=#ff0000][B]tặng thêm 01 tập [I]cupcake giấy Giáng Sinh [/I]tuyệt đẹp[/B][/COLOR] (hàng xuất Âu - nhưng loại này e ko bán đâu ạ, chỉ dành tặng thôi)
    [CENTER][IMG]http://farm8.staticflickr.com/7143/6524167821_98e21021f2_m.jpg[/IMG]

[/CENTER]

[U][SIZE=3][B]Khuôn silicone TRỨNG PHỤC SINH:[/B][/SIZE][/U] Loại này rất đặc biệt và hot hàng,[B][I][SIZE=2] chỉ việc đổ đầy bột vào rồi nướng, mặt kia của bánh sẽ nở phồng ra tạo hình quả trứng luôn[/SIZE][/I][/B]. Em chỉ còn 3 chiếc thôi nhé 

[SIZE=4]130K -> [COLOR=#ff0000]95K[/COLOR][/SIZE]

[IMG]https://lh6.googleusercontent.com/-0jc3N3ylxu4/TtQFYaWAo0I/AAAAAAAAAe4/iE6b4egBklA/s730/K805.jpg[/IMG]

[U][SIZE=3][B]Khuôn silicone CÂY THÔNG NOEL: [/B][/SIZE][/U](chỉ còn 4 chiếc) Thực sự em rất ưng ý với khuôn silicone này, vì nhiều mẹ trước kia có thành kiến với khuôn silicone vì mùi của nó khó chịu, nên khi bán mặt hàng này em rất run. Tuy nhiên sau khi tự kiểm chứng bằng cách nướng thử vài mẻ, cùng với phản hồi tốt của các mẹ đã sử dụng nên e rất tự tin :D

[QUOTE][B]Khuôn này thích lắm c ạ, e nướng ko có mùi mẽ gì đâu, bánh chín để nguội bớt rồi đẩy lên là ra, mặt bánh rất mịn và bóng đẹp. Có điều hình như nó truyền nhiệt tốt hơn nên phải nướng ở rãnh giữa và canh chừng 1 chút (lần đầu thôi). Nhưng dù sao ko fải kỳ cạch bơ với bột để chống dính nữa là e sướng lắm rồi[/B][/QUOTE]

[SIZE=4]110K -> [COLOR=#FF0000]85[/COLOR][COLOR=#ff0000]K [/COLOR][/SIZE]

[IMG]https://lh3.googleusercontent.com/-6LltcUzgDnE/TtQFVEpy-NI/AAAAAAAAAek/O_upL6jY-mc/s730/K803.jpg[/IMG]

[SIZE=3][B][U]Khuôn silicone NGƯỜI TUYẾT:[/U][/B][/SIZE] (chỉ còn 4 chiếc)

[SIZE=4]110K -> [COLOR=#ff0000]85K[/COLOR][/SIZE]

[IMG]https://lh3.googleusercontent.com/-529qFesP-BA/TtQFYHNS1iI/AAAAAAAAAe8/pplEpIwHkCA/s730/K804.jpg[/IMG]

[SIZE=3][U][B]Khuôn CHIẾC TẤT: [/B][/U][/SIZE](chỉ còn 5 chiếc)

[SIZE=4]45K -> [COLOR=#ff0000]32K [/COLOR][/SIZE]

[IMG]https://lh5.googleusercontent.com/-cptPoFJHp4k/TtQFIzxtz7I/AAAAAAAAAdI/Sd5ayxQi4UE/s730/K201.jpg[/IMG]

[SIZE=3][U][B]Khuôn NGƯỜI TUYẾT:[/B][/U][/SIZE] (chỉ còn 5 chiếc)

[SIZE=4]45K ->[COLOR=#ff0000]32K [/COLOR][/SIZE]

[IMG]https://lh3.googleusercontent.com/-KOkV0HLf2T0/TtQFKqtofKI/AAAAAAAAAdU/fXikBGs2AQ8/s730/K202.jpg[/IMG]

Số lượng KM có hạn nên ko thể phục vụ hết các mẹ, rất mong các mẹ thông cảm và tiếp tục ủng hộ Vana Shop trong thời gian sắp tới ạ!

6. huchi_nghe

huchi_nghe Long Phệ và Moon đáng yêu

Giờ mới biết có nhà cung cấp đồ dùng làm bánh ở gần nhà mà giá rổ cũng khá hợp lý.
    Để mình xem lại 1 lượt rồi đặt hàng.

be_salinh thích bài này.
  7. be_salinh

Cảm ơn chị ạ, em up hết hàng mới rồi chị xem có gì ủng hộ shop em nhé ^^

8. be_salinh

Ðề: Vana Shop ~> Tất tần tật về đồ làm bánh (Hàng mới update trang 1)

Các mẹ ơi, hàng mới em đã cập nhật ở trang 1 rồi đấy ạ, các mẹ vào xem nhé hihi.

9. huchi_nghe

K605 : Khuôn đổ socola HÌNH THÚ
    Kích thước : 30x15.4
    Giá : 35K

H406 : Dây kẽm buộc túi
    Giá : 5K/50 cái

K401 : Khay 12 cupcake mini
    Kích thước : 26.5x18x3 ( đường kính mỗi ô 2.5cm )
    Giá : 110K

D301 : Cán bột 38cm
    Giá : 45K

D504 : Cutter nhựa loại 8 hình :
    Giá : 40K
    Mỗi chiếc có kích thước từ 6-7cm

D809 : Bộ đui 6 chiếc
    Giá : 55K

D701 : Bộ thìa đong nhựa 11 chiếc
    Giá : 60K

Cho mình lấy những thứ trên.
    Chuyển giúp mình trong giờ HC đến số 29 ngõ 52 phố Yên Lạc (gần cầu Lạc Trung - Thanh Nhàn)

be_salinh thích bài này.
  10. huchi_nghe

Cho mình tổng thiệt hại nhé, để mình báo cho bạn chuyển tiền.

11. be_salinh

Em PM chị rồi chị check nhé. Nếu chị là người trực tiếp nhận hàng thì thanh toán lúc nhận hàng cũng được chị ạ, không cần phải chuyển khoản trước đâu ạ.

12. be_salinh

Chị ui em update rồi nhé, chị xem rồi có gì em ship một thể cho chị luôn ạ.

13. be_salinh

Chị ơi hôm nay em đã gửi hàng cho chị rồi đấy ạ :D

Sửa lần cuối: 29/12/2011
  14. emxinh_xinh2000

emxinh_xinh2000 mẹ bé Bo

c oi, c có khuôn để làm kẹo mút ko? c có bán những cái que làm kẹo mút ko ah?

15. Đồ chay Kỳ Hoa

Đồ chay Kỳ Hoa Thành viên chính thức

Ở nhà đang rảnh để học làm bánh, đánh dấu rồi mình quay lại chọn sau.

be_salinh thích bài này.
  16. me cu Khoai

me cu Khoai Mẹ yêu Khoai nhất

Đánh dấu nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

be_salinh thích bài này.
  17. huchi_nghe

Hị hị, hôm qua mình ko đến vp, sáng nay đến mới biết là bạn gửi đồ cho mình rồi.
    Mình có ý kiến muốn đổi cái khuôn minicupcake ấy.
    Sao mình thấy nó bé quá ý, vì chưa làm bao giờ nên chả biết hình thù nó ra sao.
    Bạn tư vấn cho mình cái khuôn này dùng hơn hay dùng khuôn 6 bánh hơn.

18. be_salinh

Chị huchi_nghe ơi, trong phần giới thiệu em đã nêu rõ kích thước chi tiết sản phẩm

cũng như khuyến cáo mọi người xem kỹ chi tiết trước khi order

Còn khay mini cupcake ấy, bên cạnh làm đc những chiếc cupcake nhỏ xinh (mà thực ra rất nhiều người thích loại cupcake tí hon này ^^) còn có thể ứng dụng vào làm nhiều cái khác (như truffle là 1 ví dụ)

Chị cứ nướng thử 1 vài mẻ cupcake mini đi ạ, em tin là chị sẽ ưng.
    Cảm ơn chị ạ.:D

huchi_nghe thích bài này.
  19. emxinh_xinh2000

emxinh_xinh2000 mẹ bé Bo

c ơi, c có que nhựa làm kẹo mút với cái khuôn có rãnh để làm kẹo mút ko ah?

20. MinhMinh2604

MinhMinh2604 Thành viên tích cực

Mình quan tâm cookies press, lúc nào sẽ ghé nhà bạn.

be_salinh thích bài này.