Toàn quốc: VÁY ĐÔI MẸ VÀ BÉ_ĐỒNG PHỤC CẢ GIA ĐÌNH_Mẫu Hàng Thu mới UPDATE các mẹ ơi ^^

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Gấu Mẹ Vĩ Đại, 29/1/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Bong dieu

Bong dieu HỘI RẮN NHÀ QUÊ

Ðề: Váy design handmade cho con gái yêu,váy đôi cho con và mẹ,mong các mẹ ủng hộ

Váy đẹp quá. Đặt gạch ngắm nghía cho 2 nàng công chúa:D

2. naxinhxinh

naxinhxinh Thành viên nổi tiếng

Ðề: Váy design handmade cho con gái yêu,váy đôi cho con và mẹ,mong các mẹ ủng hộ

tớ đang tìm mẫu cho 2 mẹ con, con gái tớ 4 tuổi nhé-............

3. Ðề: Váy design handmade cho con gái yêu,váy đôi cho con và mẹ,mong các mẹ ủng hộ

hihi,thanks bạn,bé nhà bạn mấy rgangs rùi?gebj khi nào con lón nhé

/

4. Ðề: Váy design handmade cho con gái yêu,váy đôi cho con và mẹ,mong các mẹ ủng hộ

ok bạn,hôm nào dắt con gái qua cửa hàng nha,yêu lắm mà bé nhà t mới đựoc có 6,5 tháng,hiiii,đang đợi mãi tóc dài ra để mặc váy đây

5. Ðề: Váy design handmade cho con gái yêu,váy đôi cho con và mẹ,mong các mẹ ủng hộ

mẫu cho 2 mẹ con thì bạn đọc pm của t cho các mẹ ở trang trước nhé,bạn chọn 1 mẫu cho bạn hoặc mẫu cho con rồi sau đó design cái còn lại nhé,hoặc có thẻ bắt đầu thiết kế riêng bằng màu sắc chủ đạo,hoặc phong cách chủ đạo,ghé 99 ngõ 166 KIM MÃ vào các buổi chiều để đựoc tư vấn đầy đủ nha bạn....thân ái_Mẹ Gấu

6. zarahome

zarahome Chăn,gối thêu tay cao cấp

Vâng. Hàng nhà em mà làm quà tân gia thì hết ý đấy mẹ nó ạ. Còn nhiều mẫu tại gia em chưa up lên được. Mời chị ghé qua nhà em ngó nghiêng xem nhé. Hàng nhà em các mẹ hay mua làm quà cưới, tân gia, lễ tết nhiều lắm ạ.
    Thanks Chị.

7. Me_YAn

Me_YAn Thành viên chính thức

Váy đẹp quá, nhưng con mình cũng vẫn nhỏ. Up cho mẹ nó đắt hàng này.

8. viet_ngan

viet_ngan Rèm rẻ đẹp

đặt gạch theo dõi mẹ nó , hàng nhà mẹ nó hot mình vào an theo thôi

9. Ðề: Váy design handmade cho con gái yêu,váy đôi cho con và mẹ,mong các mẹ ủng hộ

thanks các mẹ ủng hộ nhé,bé con nhà t cũng nhỏ nhỏ hiii, đợi có tóc là cho diện ngay, h trông giống thằng cu quá chưa dám cho mặc :p

10. Ðề: Váy design handmade cho con gái yêu,váy đôi cho con và mẹ,mong các mẹ ủng hộ

Váy cho con yêu của mẹ
    [/FONT]

Mừng năm mới,mẹ con em có chương trình cho thuê váy đặc biệt cho 10 bé gái đầu tiên,các bé sẽ được chọn cho mình 1 mẫu váy mà bé thích( em cũng có được duyệt qua nhé,nếu váy có điểm nào chưa hợp lý lắm,e sẽ tư vấn thếm cho các mẹ ), váy sẽ được may theo số đo,màu sắc mà bé và mẹ chọn, và giá vẫn bằng giá thuê váy bình thường.Giá thuê váy trẻ con 100k/1 ngày các mẹ nhé.Ngoài ra,các bé sẽ được mượn thêm phụ kiện như mũ, ô, vòng, nơ, vương miện free 100% mừng năm mới ngập tràn yêu thương nhé các mẹ,nhanh tay gửi mẫu váy cho mẹ con nhà Gấu nhé ^___^

+ xem chất lượng sản phẩm
    + được tư vấn chất liệu, xu hướng, ,màu sắc ……để tìm ra phong cách hợp với bé yêu
    +lấy số đo chính xác của bé

Còn nếu mẹ nào không dắt bé qua thì vui lòng gửi cho e các số đo của bé
    1.vòng ngực (đo ở ngang nách )
    2. dài váy (đo từ chân cổ xuống)
    3.bắp tay,vòng nách,dài tay.
    Mẹ nào muốn thêm phụ kiện cho con :dây buộc tóc,băng đô,vòng hoa đội đầu,khăn voan hoặc áo lửng bên ngoài,hoa cài áo.....thì nhớ đăng kí riêng nhé (vì 1 số bé nhiều tóc,1 số bé lại hoi hói như bé nhà e chẳng hạn)

Các mẹ liên lạc với em: Trang ( e sn 86 nhé, cho các mẹ dễ xưng hô)

Add: Shop TRANG_design số 99 ngõ 166 Kim Mã_Ba Đình_HN

Mobile: 0915 315 579

YM: nhangntt382@yahoo.com

vì e bận con mọn , ít có thời gian qua cửa hàng nên nếu là hàng đặt thì các mẹ vui lòng gọi hoặc nt cho e trước khi qua nhé.Còn nếu các mẹ qua xem hàng may sãn hoặc hàng thuê thì qua lúc nào cũng được ạ,của hàng e lúc nào cũng có ng trông hàng

Giá váy dạ hội của bé là 380-480k,nếu váy cho bé 5t hoặc cầu kì thì giá là 480k-520k nhé các mẹ,vì váy thân trên 2 lớp mà chân váy nhiều tầng lắm ạ,còn trang trí cầu kì nữa.Đây là 1 số mẫu váy của nhà em, các mẹ nghía qua nhé:
    váy này có đủ size từ 2--5t nhé các mẹ
    [​IMG][​IMG]

Khách hàng:
    2 mẹ con bé Trúc Linh và mẹ Hải Anh

Bé Hoàng Liên nhà mẹ Trang
    [​IMG][​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Váy bé Minh CHâu mẹ j không nhớ...heheh....
    [​IMG][​IMG]

váy này nợ hình thật,e chưa kịp chụp,mượn tạm hình trên web
    [​IMG][​IMG]

váy này còn size 3t nhé các mẹ

VÁY này e đã bán rồi ạ
    Các váy size 3--5t:
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Còn đây là các mẫu váy cho các mẹ tham khảo nhé.
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] http://enbac10.vcmedia.vn/thumb_max...1201173638_t2h3dixftmxxxxxxxx___119010142.jpg[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Chúc các bé luôn xinh đẹp và đáng yêu như thiên thần trong giấc mơ của mẹ :X :X :X

Last edited by a moderator: 21/3/2012
  11. maikahanoi

maikahanoi Thành viên rất tích cực

Phải sorry mẹ vĩ đại vì cứ lên kế hoạch qua kim mã xem váy mà bị công việc nó ngáng chân mình lại. Sang tuần tớ phải nói không với vải vóc và máy khâu để qua thăm mẹ nó đây. Mẹ nó cho tớ hỏi luôn là tớ muốn order chân váy voan cho con gái học múa mẹ nó có làm không. Nếu có làm tớ mang size váy đi order luôn thể nhá.

12. Ðề: Váy design handmade cho con gái yêu,váy đôi cho con và mẹ,mong các mẹ ủng hộ

order j cũng đựoc hết nhé mẹ nó,mẹ nó qua lúc nào thì nt tớ trc nhé,sdt nè 0915 315 579,Trang,mình 86 nhé,ko biết mẹ nó sn bn để tiện xưng hô ,hiii

13. tohien

tohien Thành viên tích cực

váy đẹp và đáng yêu wa!đánh dấu để đợi có con gái đc ko mẹ nó ?hihi

14. Ðề: Váy design handmade cho con gái yêu,váy đôi cho con và mẹ,mong các mẹ ủng hộ

hiih.ok bạn,chúc cầu đc uoc thấy nha

15. a_pretty_pear

a_pretty_pear Yêu Chie và Teppi!

váy đẹp quá, oánh dấu chờ khi nào có nhu cầu, hihi

16. bometho

bometho Bắt đầu tích cực

Váy đẹp quá em oánh dấu cái chị nhé
    Chúc chị luôn đắt hàng
    Con gái em mới 11 tháng khi nào con lớn em sẽ đặt hàng chị nha

17. Ðề: Váy design handmade cho con gái yêu,váy đôi cho con và mẹ,mong các mẹ ủng hộ

thanks mẹ nó nhá,hẹn có dịp may váy cho chie

18. viet_ngan

viet_ngan Rèm rẻ đẹp

con chị trộm vía nhìn kháu và bụ bẫm nhỉ hihi

19. Ðề: Váy design handmade cho con gái yêu,váy đôi cho con và mẹ,mong các mẹ ủng hộ

thanks em nhé,các bé 1 tuổi đã mặc đựoc rồi đấy.

20. phuongedu

phuongedu

ôi, giờ mình mới biết có dịch vụ này, hì hì, con gái mình mỗi lần lùng mua đến mệt, vì bé cũng hơi ngoại cỡ, hì hì.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.