Toàn quốc: Rosemary Boutique 8B Hàm Long, thêm nhiều nhãn hàng mới từ UK, bán buôn bán lẻ

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi rosy1910, 14/5/2012.

1. rosy1910

rosy1910 Thành viên chính thức

Chào cả nhà.

Rosemary Boutique số 8B Hàm Long ngoài đại diện phân phối chính thức các nhãn hàng Luxury của Anh Quốc, chúng tôi cũng đã được nhận làm phấn phối độc quyền cho một số nhãn hiệu thời trang high street với mức giá hợp lý tại Anh. Cùng với mức giá đầm công sở Việt nam, các mẹ đã có thể sở hữu một chiếc đầm được thiết kế, sản xuất và ưa chuộng tại Anh.

Trong tuần này, nhãn hàng Closet (luôn là một phần không thể thiếu trong các nhãn hàng của các nhà phân phối khổng lồ tại Anh: House of Fraser, Awear, Dorothy Perkins...) sẽ về tới Rosemary Boutique.

Chúng tôi xin giới thiệu một số mẫu điển hình để các mẹ tham khảo như sau. Mỗi mẫu có thể có thêm các màu khác nhau.

Vì ảnh lần trước em chưa resize, để to quá, sợ các mẹ khó theo dõi. Em gửi các mẹ đường link báo ngôi sao đăng hình một số mẫu bên em nhé.

http://ngoisao.net/tin-tuc/thoi-trang/2012/05/thoi-trang-closet-anh-den-viet-nam-199016/

Xem thêm các chủ đề tạo bởi rosy1910
    Sửa lần cuối: 17/5/2012
  2. ha42dvn

ha42dvn Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Rosemary Boutique 8B Hàm Long, thêm nhiều nhãn hàng mới từ UK, bán buôn bán lẻ

Cho tớ xin giá em này nhé

3. rosy1910

Ðề: Rosemary Boutique 8B Hàm Long, thêm nhiều nhãn hàng mới từ UK, bán buôn bán lẻ

Hàng hiện đã về, bọn em đang nhập kho. Ngoài các mẫu đăng trên báo ngôi sao, còn nhiều mẫu đẹp nữa. Mời các mẹ từ trưa nay qua xem để được hưởng 15% giảm giá cho bộ sưu tập mới nhé. Cám ơn tất cả các mẹ từ bắc chí nam đã ủng hộ nhiệt tình, thực sự bọn em không mong gì hơn thế nữa, hàng chưa về mà các mẹ đã đặt quá trời. Một lần nữa thanks nhiều. Cũng mong các mẹ thông cảm là hàng về chậm một ngày so với dự kiến do điều kiện khách quan không mong muốn.

4. rosy1910

Các mẹ ơi, mẫu sát nách xòe hoa, xanh kẻ trắng và đỏ đã hết nhé. Bọn em có đủ size nhưng do một số nơi họ lấy luôn làm đồng phục cho đơn vị nên lấy cả dây. Mong các mẹ thông cảm, nếu lô sau còn mẫu trên, em sẽ thông báo. Mong các mẹ tiếp tục ủng hộ, thanks cả nhà.

5. rosy1910