Toàn quốc: ĐĨA TIẾNG ANH CỰC HAY CHO BÉ: Brainy baby; Magic English, Play Along...rất rất nhiều

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi nguaconyeudoi, 9/7/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. nguaconyeudoi

nguaconyeudoi

Ðề: Đĩa dạy kĩ năng và tiếng anh cho bé qua phim hoạt hình - khuyến mại lớn - giá hấp dẫn

Nội dung bộ Play Along

Play ALong

Gồm 3 VCD, đây là bộ đĩa tiếng anh tuyệt vời, giúp các bé học được nhiều điều qua các điệu nhảy, hoạt động của bố - mẹ cùng các bé. Cả gia đình cùng bé ngồi xem bộ đĩa này thì sẽ rất tuyệt vời.
    Nội dung của bộ đĩa:
    VCD1:
    + Hello
    + up - down
    + This - That
    + My body ( nhận biết các bộ phận trên cơ thể)
    + Washing body
    + Nhận biết các con vật
    VCD2:
    + Move
    +Walking
    + Color
    VCD3:
    + What can you do?
    + can - can't
    + go - stop
    ...
    Bộ đĩa trang bị cho các bé các kỹ năng hàng ngày như: đi; ngồi; ăn; tắm; rồi đèn tín hiệu giao thông...đặc biệt có sự tham gia của cả gia đình vào diễn hoạt vô cùng thú vị.

Sửa lần cuối: 28/6/2013
  2. foreverqt23

foreverqt23 MẸ CỦA CÚN CON

Ðề: Đĩa dạy kĩ năng và tiếng anh cho bé qua phim hoạt hình - khuyến mại lớn - giá hấp dẫn

Mẹ nó dạy lịch sử Đảng ko, kỳ này em đang có môn đấy ạ; mẹ nó cứ add yahoo của em cũng được; htc_edu8x

3. nguaconyeudoi

nguaconyeudoi

em vừa add nick của mẹ vào yahho roài. mai 14h00 em mang hàng cho mẹ nhé. Mai gặp mẹ nói chuyện tiếp, hiiiii.

4. tieudongphong

tieudongphong Thành viên tích cực

Ko có bé yêu biết đọc à mẹ nó, muốn tìm địa chỉ đĩa chất lượng và ít vấp đĩa nhà mẹ nó tự in hay như nào mẹ nó :)

5. nguaconyeudoi

nguaconyeudoi

mẹ thức khuya quá. Nhà em mua bản quyền và có xưởng in, burn trực tiếp vào đĩa . EM BẢO HÀNH 15 NGÀY mà mẹ ah. Đĩa bé yêu biết đọc, khoảng 3 ngày nữa em nhập, vì em mới làm trên diễn đàn LCM nên thử trước vài loại, thấy các mẹ cũng ủng hộ nhiều. nên khoảng 4 ngày nữa em sẽ up thêm 5 loại nữa mẹ ah. bé nhà mẹ mấy tuổi, để em tư vấn cho mẹ ah. em chuyên làm loại hàng này từ khi còn học đại học năm 3 nên mẹ cứ yên tâm.

6. nguaconyeudoi

nguaconyeudoi

mẹ viết lên topic cho em tiện trả lời nhé

7. tieudongphong

He vậy mình chờ hàng mới của mẹ nó nhé, muốn tìm bộ nào hình nét và ko vấp cho con đỡ bị khó chịu, chúc mẹ nó đắt hàng nhé :)

8. nguaconyeudoi

nguaconyeudoi

em vừa nhắn tin cho mẹ ấy, nếu bé chưa tiếp cận với brainy baby or baby einstein thì mẹ có thể tham khảo chỗ em trước, em đang có chương trình khuyến mại đó. Còn bộ baby can read thì khi nào có em sẽ alo mẹ luôn. mẹ cho em xin số điên thoại để em lưu nhé.

9. me_miu2011

me_miu2011 Bắt đầu nổi tiếng

chào em! chiều qua em ship đĩa cho chị đấy. về nhà chị mở đĩa luôn, thằng cu cháu chị cũng bằng tuổi con chị xem rất chăm chú (nó thích xem các chương trình của trẻ con mà) còn con bé nhà chị thì vừa ti mẹ vừa xem, ko là ko xem vì nó chỉ thích tự chơi thôi. ti mẹ xong là ngủ mất. (hi hi) chả bit có xem đĩa mà tự ngủ đc ko thì thích quá.
    Chị sẽ cố gắng là khách hàng thường xuyên (vì còn phụ thuộc vào túi tiền. hi) vì cô bán hàng rất dễ thương, nhiệt tình, xinh xắn lại khéo ăn nói và ngoài ra chị em mình còn có điểm chung là đang theo học eferless english nữa nhỉ? Đĩa của em chị mới xem qua 3 đĩa thì thấy chất lượng tốt. nếu có phát sinh sẽ báo em sau.
    thanks em và chúc em mua may bán đắt nhé!

10. nguaconyeudoi

nguaconyeudoi

Dạ em cảm ơn chị đã sử dụng sản phẩm của em. Cho bé xem dần sẽ quen chị ah. Vâng khi nào có đĩa mới và phù hợp với bé, em lại alo cho chị để chị tham khảo. Còn về EES thì chị em mình thảo luận ở tin nhắn riêng nhé, chị gửi cho em mail của chị, em sẽ gửi cho chị ít tài liệu ở chỗ em học. hiiiii, chúc bé luôn ngoan, khoe mạnh và thích thú khi xem đĩa nhé.

11. nguaconyeudoi

nguaconyeudoi

Nội dung bộ đĩa Brainy Baby:...............
    brainy baby là bộ đĩa video (dvd) có tính giáo dục cao. Brainy baby hướng tớii phát triển những yếu tố bên trong của bé, giúp bé làm quen với con chữ, con số, màu sắc, hình khối. Bộ đĩa được thiết kế rất chu đáo cho lứa tuổi từ 3 tháng đến 5 tuổi, nhưng với những em nhỏ việt nam chúng ta có thể xem ở độ tuổi muộn hơn.

Một phần quan trọng trong bộ đĩa brainy baby là bộ left brain và right brain, bộ đĩa kích thích sự phát triển của não trái và não phải của bé, nơi điều tiết sự phát triển về khả năng tư duy và cảm nhận nghệ thuật sáng tạo của bé.

nội dung các đĩa trong bộ brainy baby

1. Brainy baby 123’s - dạy bé về các con số cơ bản nhất và các bài hát về số

dạy cho các bé những số từ 1 đến 20. Trẻ con rất lanh lợi và nhạy cảm, những bài hát hạnh phúc quen thuộc và những hoạt cảnh sặc sỡ sẽ làm cho các bé tiếp thu nhanh hơn và không ngừng phát triển tư duy logic cho các bé.)

2. Brainy baby abc’s - dạy bé về chữ cái và các từ liên quan đến bảng chữ cái, bài hát abc..

các bé sẽ được làm quen với những lời chào hỏi qua các bức thư kết hợp với những âm thanh sống động. Với 26 bức thư thì các bé sẽ làm quen được rất nhiều trong tương lai….)

3. Brainy baby animals

cho các baby giải trí và làm cho các bé hiểu biết hơn về những loài động vật như những vây cá và những chân chèo, những đơi cánh đẹp của các loài chim,những con vật có 2 hay 4 chân … các bé sẽ được đến thăm nông trại của ông già macdonald's.

4. Brainy baby art

dạy cho trẻ những nền tảng cơ bản về nghệ thuật như cơ cấu màu sắc, hoạt động của môi trường xung quanh sẽ làm cho các bé hiểu hơn về sự họat động, các baby sẽ được xem những bức tranh vừa mang tính nghệ thuật vừa mang tính cổ điển của như “starry night” củavan gogh’s

5. Brainy baby english

chứa đựng hơn 50 từ bao gồm những những từ hướng đến màu, số, đối tượng và những mệnh đề quen thuộc ưa thích trong hoạt động của các bé. được giới thiệu bỡi và dẫn dắt chương trình bỡi 1 người gốc anh. Ngoài ra còn có sự kết hợp của các giai điệu của anh hết sức ngộ nghĩnh

6. Brainy baby music

giới thiệu cho các bé biết được cơ sở của âm nhạc như nhịp điệu, giai điệu, hòa tấu … là sự tổng hợp của các khúc nhạc kết hợp với những họat cảnh sặc sỡ và những cử động dẽ thương của các ngón chân và tay của các bé sẽ làm cho các bé dễ dàng hơn trong việc tiếp nhận âm nhạc.

7. Brainy baby laugh & learn

trẻ được tiếp xúc với gương mặt dễ thương của các bé kết hợp với những âm hưởng độc đáo. Giúp các bé phân loại các kĩ năng của minh từ đi, đứng, ngồi….

8. Brainy baby peek a boo

dvd này giới thiệu những kỹ năng quan trọng như tính thường xuyên trong các họat động của các bé, những kỹ năng truyền thống, nguyên nhân và hiệu ứng, sự phát triển ngôn ngữ và nhiều thứ khác. Những đứa trẻ chập chững biết đi sẽ rất ham thích hoạt cảnh bắt mắt trong dvd này.

9.Brainy baby shapes & colors - dạy bé về hình ảnh và màu sắc

giới thiệu cho các bé biết được 12 hình dạng và 12 màu sắc cơ bản sự hấp dẫn trong âm nhạc. Dọc theo những bài hát để củng cố cho các bé biết được rằng sự học là rất quan trọng

10. Brainy baby right brain
    11. Brainy baby left brain - kích thích phát triển não trái vào não phải của trẻ em
    hai dvd này sẽ kích thích cho sự phát triển bán cầu não bên trái của các bé. Bằng những hình ảnh, những họat cảnh đi từ sang tạo đến logic. Và âm nhạc cổ điển sẽ là thứ không thể thiếu cho sự phát triển tư duy của các bé. Và tập trung vào những kỹ năng như sự suy nghĩ sáng tạo, nghệ thuật qua các bản vẽ sẽ làm phát triển trí tưởng tượng cho các bé .

12. Brainy baby talking hands - những bàn tay nói chuyện

lời nói không chỉ thể hiện qua miệng mà còn được thể hiện qua bàn tay của các bé. Dvd này sẽ hướng dẫn cho các bậc cha mẹ hiểu ít nhiều về suy nghĩ của các bé qua những cử chỉ, hành động qua đôi tay của các bé.

Sửa lần cuối: 3/11/2012
  12. nguaconyeudoi

nguaconyeudoi

Em post trước nội dung của bộ: ENGLISH KIDDIES - PHẦN MỀM HỌC TIẾNG ANH CHO BÉ YÊU

Chương trình học tiếng Anh cho trẻ em độc đáo và hấp dẫn theo hình thức vừa học vừa chơi dễ nhớ với phần phim hoạt hình được xây dựng hoàn toàn bằng kỹ thuật đồ họa ba chiều dành cho bé từ 3 tuổi - 15 tuổi )
    Bộ chương trình học tiếng anh cho trẻ em gồm 04 D, cung cấp cho các em lượng kiến thức tương đương với trình độ A. Nội dung chương trình được biên soạn dựa trên các giáo trình phổ biến : Let’s go!, Tiny Talk và Up and Away .
    Thật hấp dẫn với phần học nghe nói qua các phim hoạt hình được tạo hoàn toàn bằng kỹ thuật đồ hoạ ba chiều với nhiều tình tiết vui nhộn, gay cấn. Các em sẽ cùng phiêu lưu với các nhân vât hoạt hình qua các bài tập của chương trình và học nghe nói qua giọng chuẩn của trẻ em người Mỹ.
    DVD 1: Hello : Các em bắt đầu làm quen với tiếng anh qua các mẫu câu chào hỏi. Các em sẽ bắt đầu làm quen với các nhân vật chính trong phim đó là chó Sam, mèo Jim và gà Sally.
    Let’s go! : Các em sẽ cùng đi, cùng chơi và cùng vui với các nhân vật trong phim.

DVD 2:The Bear:Chó Bim là em của Sam xuất hiện.Các bạn của chúng ta còn làm quen với một người bạn mới là chuột Pito.Chúng rủ nhau vào rừng chơi và tình cờ gặp chú Gấu to
    The SmallVillage : Lại thêm những người bạn mới, các bạn của chúng ta đến thăm làng Small. Ở đó, Jim và Bim đã vô tình giải thoát cho một con quái vật. Nó bắt mất Bim,…..

DVD 3 : The Monster : Hành trình đi tìm và giảt thoát cho Bim đầy cam go, bất ngờ Và cũng cực kỳ hấp dẫn….
    The Stone : Chỉ vì một viên đá đặt biệt mà Sally bị bắt cóc. Các bạn ấy lại khám phá ra một lối đi bí mật rồi cùng được đại bàng đưa đến đảo Thần Thoại để tìm cây đèn thần.

DVD 4 : The MythIsland : Hành trình tìm cây đèn thần trên đảo Thần Thoại cũng đầy cam, thử thách.
    Goodbye : Các bạn của chúng ta tìm đường trở về từ dẩo Thần Thoại, Sam, Bimvà Jim chia tay Sally để về nơi khác …. Và đó cũng chính là lúc các em hoàn thành chương trình học của mình

Sửa lần cuối: 14/7/2012
  13. nguaconyeudoi

nguaconyeudoi

Hôm nay, em vừa nhập thêm 6 bộ đĩa mới về, các mẹ tham khảo và ủng hộ em nhé.
    Em xin hướng dẫn về việc chọ đĩa để phù hợp với các bé dưới 1 tuổi mà nhiều mẹ quan tam ah:
    Brainy Baby và Play Along ; Fun With English; Baby can read các mẹ nhé.

14. nguaconyeudoi

nguaconyeudoi

Mẹ tieudongphong oi, em đã có đĩa bé yêu biết đọc rồi đấy mẹ ah, ngoài ra em còn có thêm: Fun with english; Play along; baby songs...phù hợp với bé nhà mẹ đấy ah. Mẹ tham khảo và cho em địa chỉ, tối mai em sip hàng cho mẹ nhé.

Sửa lần cuối: 14/7/2012
  15. tieudongphong

Ðề: Bộ đĩa phát triển tư duy và dạy tiếng anh cho bé, update 6 bộ đĩa mới

Ui em ơi bé yêu biết đọc ko có bản giọng Bắc mà chỉ có tiếng anh thui à, để ngâm cứu các bộ khác xem sao, đĩa nhà em nếu bị vấp hoặc chất lượng hình kém thì có được bảo hành ko?

16. nguaconyeudoi

nguaconyeudoi

Chị ah, đĩa nhà em chất lượng rất tốt, hình ảnh nét, nhà em bảo hành 15 ngày mà nếu vấp hoặc chất lượng hình kém thì em sẽ đổi cho chị. Chị nghiên cứu các bộ khác nữa nhé, vì mấy bộ em mới up rất phù hợp với bé nhà chị đấy ah. Có gì em sẽ tư vấn cho chị.

17. nguaconyeudoi

nguaconyeudoi

Chị ah, đĩa nhà em chất lượng rất tốt, hình ảnh nét, nhà em bảo hành 15 ngày mà nếu vấp hoặc chất lượng hình kém thì em sẽ đổi cho chị. Chị nghiên cứu các bộ khác nữa nhé, vì mấy bộ em mới up rất phù hợp với bé nhà chị đấy ah. Có gì em sẽ tư vấn cho chị.

18. nguaconyeudoi

nguaconyeudoi

các mẹ ơi, tối nay em sẽ đi trả mấy đơn hàng ở Đội Cấn, Liễu giai, Văn Cao, Kim Mã, mẹ nào ở gần khu vực ấy, oder nhé, em free sip ah

19. huynhphuclinh

huynhphuclinh **Phích78**

Gogo's có tất cả bao nhiêu bài trong 6 đĩa đó hả bạn?

20. nguaconyeudoi

nguaconyeudoi

Chị ơi, đây là nội dung chi tiết của bộ GoGo's nhé: Sau đây là nội dung chi tiết của bộ Gogo Adventure with English
    Gogo Adventure with English 1: My name’s Gogo (Tên tôi là Gogo)
    What’s His Name? (Tên anh ấy là gì?)
    She’s My Mother. (Cô ấy là mẹ của tôi)
    What’s This? (Đây là gì?)
    Is That A Tiger? (Đó có phải là 1 con hổ)
    What Colour Is This? (Đây là màu gì?)
    What Are They? (Chúng là cái gì?)
    Gogo Adventure with English 2: How Old Are You? (Bạn bao nhiêu tuổi?)
    How Many Are There? (Có bao nhiêu?)
    What’s The Time, Please? (Làm ơn cho biết mấy giờ rồi?)
    What Do You Like? (Bạn Thích cái gì?)
    Do You Like Sausages? (Có phải bạn thích xúc xích?)
    Revision (Ôn tập)
    Have You Got A Ruler? (bạn có cây thước nào không?)
    Gogo Adventure with English 3: Let’s Eat. (Nào chúng ta cùng ăn)
    I Can Swim. (Tôi có thể bơi)
    You’re Big. (Bạn ấy mập)
    We’re Hungry. (Chúng tôi đang đói)
    She’s Got A Towel. (Cô ấy có 1 cái khăn)
    I Want A Jumper, Please. (Làm ơn đi tôi muốn nhảy)
    Where’s Gogo? (Gogo đang ở đâu?)
    Gogo Adventure with English 4: What’s She Doing? (Cô ấy đang làm gì?)
    What Are You Doing? (Bạn đang làm gì?)
    We’re Are Building A Tree House (Chúng tôi đang dựng 1 ngôi nhà bằng cây)
    Where Are You Going? (Bạn đang đi đâu?)
    Revision (Ôn tập)
    May I Have A Blanket? (Có lẽ tôi có một cái mền?)
    Gogo Adventure with English 5: Whose Dress Is It? (Nó là áo đầm của ai?)
    Gogo Adventure with English 6: Show Me Your Tickets, Please. (Làm ơn cho tôi xem những tấm vé của bạn)

Bé nhà chị mấy tuổi ah, em có nhiều các bộ khác nhau rất hay, phù hợp với các bé từ 3 tháng đến 9 tuổi ấy, bé mấy tuổi em sẽ tư vấn cho chị để chọn được đĩa phù hợp với bé. Cảm ơn chị đã quan tâm ah. Mong sớm được phục vụ chị nhé

huynhphuclinh thích bài này.
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.