Hà Nội: Gian 47A! Đồ ăn hàng không nhà Dung.Cuong.87! Order > 300n freeship; order > 500n sale 3%

Thảo luận trong 'ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH' bởi Dung.Cuong.87, 7/10/2012.

?

Bạn thích sản phẩm nào nhất?

Bình chọn được kết thúc ngày 20/7/2013.
  1. Sữa chua, phomai tươi

32 phiếu
    57.1%
  2. 18 phiếu
    32.1%
  3. Mứt hoa quả

3 phiếu
    5.4%
  4. r***

3 phiếu
    5.4%
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
    Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Hi,bọn em có thể cung cấp đủ, liên tục và lâu dài mà. Món này em thấy các mẹ nghiện lắm ^_^! Chị cứ ủng hộ bọn em là ok. Em tiếp thu ý kiến của mẹ mehuungo!

mehuungo thích bài này.
  1. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Chị viết ở đây được không ạ. Để cho em dễ tìm, dễ nhớ mà hihi ^_^

nnque thích bài này.
  2. liuziu

liuziu Thành viên tích cực

Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Cho chị oder nhé
    20 hộp sữa chua không đường
    20 hộp sữa chua Đức
    1 vỉ tương Ớt 100 gói
    10 vỉ mứt các loại
    2 chai dầu oliu
    Sữa chua bạn dùng đến ngày nào vậy e?
    Chị muốn nhận hàng chậm nhất là chiều chủ nhật vì chị còn gửi đi xa có được ko e?

3. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Dạ được chị ạ, em sẽ ship cho chị chậm nhất chủ nhật ạ. Sữa chua là mặt hàng nhạy cảm về date chị ạ. Nên dùng hết sau 3 tuần nhận hàng mẹ liuziu nhé! chị cho em sđt và địa chỉ nhận hàng nhé!

4. jandyshop

jandyshop Bắt đầu nổi tiếng

em ơi đổi lại đơn hàng này cho c nhé,cuối tuần là có đủ hàng phải ko em:
    1. 1 túi tương ớt 30k
    2. 5 hộp sữa chua có đường 30k
    3. 5 hộp sữa chua hoa quả 30k
    4. 5 hộp sữa chua Đức 40k
    5. 2 chai dầu oliu 20k
    6. 2 lọ cháo to 50k(cái này bé 6 tháng có ăn đc ko em nếu ăn đc thì em lấy cho c còn ko thì bỏ dùm chị nhé)
    7. 5 hôp hoa quả nghiền 30k
    8. 1 hôp cà chua ép 25k
    9. 1 túi sữa tươi 30k
    10. 1 túi tổng hợp 65k
    11. 10 vỉ bơ president 20k
    Thank em!Chị gửi tin vào inbox ko đc em ạ,em xóa bớt tin trên inbox đi nhé!

5. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Vâng, chậm nhất chủ nhật là có đủ hàng chị ạ( trừ loại sữa chua Đức vì là hàng hiếm mà :( ). Cháo dinh dưỡng Gerber gồm 5 loại ngũ cốc, đặc biệt tốt cho bé đến 12 tháng tuổi ạ. Bé 6 tháng tuổi dùng được ạ. Trước chị dâu em hay xài em này lém ^_^!

6. bimbim82_minhmun

bimbim82_minhmun 0934510808

cháo bé ăn thoải mái em nhé!............................................

7. Đẹp_Fashion_Shoes

Đẹp_Fashion_Shoes Hàng hiệu xuất khẩu

He he, up phụ em nhé. Đợi chị dâu em cổ dài thêm mấy mm í :D

8. jandyshop

jandyshop Bắt đầu nổi tiếng

okie em vậy cứ đơn này em nhé.Thank e số đt liên hẹ 0982645586 nhà c ở 27 ngõ 424 thụy khuê nhé còn công ty ở 22 láng hạ chị có ở cty từ 3h chiều đến 7h30 tối nhé,tiện ở đâu hì ship qua nhé

9. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Vâng, đủ hàng em chuyển liền, thank chị ạ!

10. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Vâng, vì chị dâu em đang bận mà

11. Lioness

Lioness Bắt đầu nổi tiếng

Mình quan tâm mấy cái này, đợt nào có nhiều hàng mà date xa xa thì ới mình nhé

20.Dầu oliu dùng trộn salat hoặc cho vào bột ăn dặm cho bé,chai mini giá 10n/chai

21:Cháo ăn liền loại Gerber hộp nhựa giá 6n/hộp
    Loại thủy tinh nhỏ 20n/hộp,loại to 25n/hộp

22.Hoa quả nghiền hộp giá 6n/hộp,cái này với cháo dạng hiếm có ạ.

23.Bánh mặn để cho người béo người ăn kiêng:2n/gói bé

24.Ngũ cốc ăn cùng sữa tươi,1 gói ngũ cốc với 1 bát sữa tươi đủ dinh dưỡng cho 1 ngày làm việc,giá 6n/gói,có nhiều loại khác nhau.

12. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Nhiều là mẹ muốn bao nhiêu thì ới được ạ ^_^!trừ mặt hàng hoa quả nghiền thì các mặt hàng mẹ Lioness order luôn sẵn sàng với số lượng lớn ạ :)

13. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Các mẹ ơi! Đợt này mặt hàng sữa chua hoa quả về nhỏ giọt lắm ạ, phải đợi lâu lâu ý thì mới đủ hàng được ạ. Đặc biệt là loại sữa chua bauer của Đức thì rất hiếm ạ. Bây giờ phần lớn các hãng hàng không chuyển cho khách ăn loại sữa tươi trắng không đường ạ( loại này hàm lượng canxi cao lắm, tốt cho trẻ mới lớn, người già, người béo, người tiểu đường ạ). Nếu ai ăn không quen thì có thể cho thêm ít đường hay sữa đặc hay ít mứt dâu thì hết ý đấy ạ

14. hien_honey

hien_honey Thành viên tích cực

Em đặt loại này nhé;

1. Sữa chưa hoa quả: 10 lọ
    2. Sữa chua Bauer của Đức : 10 lọ
    3. Dầu oliu dùng trộn salat hoặc cho vào bột ăn dặm: 2 chai

Có bánh mỳ không anh nhỉ? Em thì ngay Nội Bài thôi. Khi nào có hàng pm cho em với nhé. Mang qua Nội Bài giùm em.
    Thank

15. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Có mấy loại bánh mỳ đấy mẹ hien_honey ạ. Tối nay em up ảnh và báo giá cho chị nhé!

16. Ðề: Đồ ăn hàng không giảm giá sữa chua không đường, hàng phomai canxi thanh mới về...

Có hàng phomai canxi thanh mới về ạ. Giá 40n/chục

Last edited by a moderator: 13/10/2012
  17. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Mẹ nào có nhu cầu mua rượu mini thì báo em Dũng Cường nhé!Giá 32n/chai,loại thủy tinh.
    bimbim82_minhmun ^_^

Last edited by a moderator: 13/10/2012
  18. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Các mẹ đặt hàng nhé! Em có thẻ giao hàng thứ 7 tuần này

19. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

vâng, thank chị. khi nào chị muốn mua thì ới em nhé ^^

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.