Hà Nội: Hot!!!!!!!!!H&M, ZARA, Mango, F21 và Pull&Bear AUTHENTIC siêu rẻ đây ạ. Update 23/04!!!

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi loveless6290, 25/10/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. loveless6290

loveless6290 Thành viên rất tích cực

Em chào các chị và các mẹ, em tham gia mua sắm trên diễn đàn mình cũng được một thời gian rồi và cũng là con nghiện order. Giờ em thử tập tành buôn bán một tí, kiếm tiền để tiếp tục sự nghiệp sọp ping ạ. Em chủ yếu bán cho vui là chính nên để giá chỉ đặt hơn giá order một chút thôi ạ, mà các chị lại không phải chờ đợi lâu :wave

Hàng của em là H&M Auth, em order từ web Anh và web Đức, đảm bảo không phải là fake hay hàng xuất khẩu, các chị cứ check thoải mái ạ :D
    Em ở Pháo Đài Láng, , giờ em ko có thời gian đi ship hàng nữa nên mọi người trả ship cho shipper giùm em nhé ạ, bù lại em sẽ để giá rẻ hơn ạ, và nhận ship toàn quốc nhưng mà để yên tâm thì các mẹ cứ đến thử, xem hàng và kiểm tra :ice
    Địa chỉ: Nhà 22A, ngõ 44 phố Pháo Đài Láng.
    Số đt: 0949 chín hai chín tám hai không (nháy trước cho em khi đến nhé ạ, em ở nhà sau giờ hành chính và thứ 7, chủ nhật ạ :D)

HÀNG CÓ SẴN

1. Váy ren HM có màu đen sz 34, màu xanh sz 34,36 và màu kem sz 34,36. Giá bán sẵn 500k :D

2. Váy HM họa tiết nơ, chất rất đẹp và dày dặn nhé ạ :D. Giá bán sẵn 450k, sz XS

3. Váy River Island màu xanh dịu đúng xu hướng năm nay nhé ạ ;). Chất này rất đẹp, em chỉ còn sz 8 thôi. Giá 700k :D

4. Váy River kẻ xanh sz 6,8 . Giá có sẵn 600k :D

5. Váy River chấm bi sz 6. Giá có sẵn 600k :D. Chấm bi vẫn luôn là mốt ;)

7. Váy River sz của kid 11-12y, họa tiết hoa cúc tương đương sz 6 nhé ạ, chất rất mát :D

8. Váy của hãng Closet trên ASOS nhé cả nhà, họa tiết hoa đen, lên form rất đẹp sz 6 nhưng form to ạ :D. Giá 400k

9. Váy xuông PB, form rộng rãi thoải mái nhé ạ. Sz S. Giá 400k ;)

10. Váy quây hoa PB, chất dày dặn rất đẹp ạ. Sz S & M tương đương XS và S của các dòng khác cả nhà nhé :D. Giá 400k

11. Váy hoa River chất voan chiffon cả nhà nhé, ở ngoài màu nét hơn hình. Size 8, giá 550k :D

12. Váy ASOS dáng xòe vừa phải mặc lên rát đẹp cả nhà nhé, màu cam này ko chóe ;), em cũng có một cái. Size 8, 10. Giá 700k

13. Váy PB cái này form rộng mặc bầu rất tốt cả nhà nhé, chất viscole nữa nên cực mát ;). Sz S. Giá 400k

14. Váy HM chất cotton co giãn ạ, có sẵn sz S màu bò và màu đầu hổ, mà cái này form bó cả nhà nhé, sz S tầm 47-48kg là măc được rồi ạ :D. Giá 300k

15. Chân váy Pelpum của ASOS có sẵn sz 6,8, chât dày dặn và lên form lắm ạ :D. Giá 350k

16. Áo phông kẻ Zara chất 100% cotton. Còn một chiếc sz S thôi ạ. Giá 200k :D

17. Set áo phông HM 100% cotton nhé ạ. Đúng theo tiêu chí basic is the best ;). Set đen trắng có sz XS, S. Set tím ghi có sz XS. Giá 250k/set/2 cái.

18. Áo sơ mi kẻ caro HM, có sẵn màu đỏ thôi nhé ạ, sz 34, 36. Chất 100% cotton. Giá 350k :D

Cardigan HM màu xanh như hình, trên web chưa sales là 14.95E nhé ạ nhưng em canh được sales nên bán giá rẻ. Size XS giá 400k

Cardigan Zara có hai màu navy và cà phê như hình nhé cả nhà :D, size S, áo này đánh bé nhất là S. giá 400k :D, chất rất đẹp nhé ạ [/B]

Áo thun cotton HM chất cotton rất dày dặn và đẹp ạ có 2 màu. Có size 158/164 và 170 tương đương sz XS và S. Giá 250k :D

[​IMG][​IMG]

Áo phông đáp ren tay HM size XS màu đỏ đun và màu be nhé ạ. giá 300k ;)

[​IMG][​IMG]

Một loạt hàng đồng giá 250k và 200k thanh lý bớt cho đỡ chật ạ ;)

Đồng giá 250k!!!!!!!!!!!!

Đồng giá 200k

HÀNG SẮP VỀ

4. Cardigan H&M màu be, dễ phối ngoài váy màu, size XS

Mong các chị và các mẹ ủng hộ em! Em xin chân thành cảm ơn![/Bz

Xem thêm các chủ đề tạo bởi loveless6290
    Sửa lần cuối: 23/4/2014
    nguyettran85 thích bài này.
  2. loveless6290

Ðề: Cardigan và áo len H&M Auth siêu rẻ, siêu đẹp đây ạ!!!!! Item không thể thiếu của mùa

HÀNG ĐÃ BÁN
    26. Váy HM khoét tay hoa đen nhé ạ váy này mặc rất mát ;). Giá SALES còn 200k, size XS

22. Váy P&B dáng body nhé chất liệu tương đối dày dặn mặc tôn da lắm ạ :D. Giá sales còn 250k :D

Quần F21 size XS em này rất lên dáng nhé ạ, giá 480k ;) SOLD OUT

Váy RIver Island, chất liệu 100% cotton, bên ngoài dày dặn và hoa rất nét ạ. Size 8. Giá 800k, size 6 em giữ mặc rồi :D SOLD OUT

1. Áo phông P&B họa tiết cô gái kute nhé, chất liệu 100% cotton. Size S, giá 250k ạ ;) SOLD OUT

3. Áo phông P&B FREE HUG, form xuông. Size S, giá 250k ạ ;) SOLD OUT

4. Áo phông P&B hình cô gái, form xuông. Size S, giá 250k ;) SOLD OUT

5. Áo phông P&B Tiny&Shiny 85%cotton, 15% viscole. Size S, giá 250k ;) SOLD OUT

9. Áo phông P&B hình chuột kute. Size S, giá 250k nhé ạ ;) SOLD OUT

14. Áo phông Polo HM size XS kẻ hồng xanh 100% cotton nhé ạ. Giá 300k. :D SOLD OUT

17. Chân váy denim Zara kid 13-14y tương đương size XS nhé ạ, kèm belt . Giá 250k, mua được sales nên rẻ ạ :D SOLD OUT

18. Mod cho em ké một đôi giày nhé ạ, giày bệt HM màu xanh da trời màu này đi rất tôn da nhé ạ, size 36. Giá 280k ;) SOLD OUT

19. Mod cho em ké một em túi của MNG với ạ, em mua dư nên đeo ko hết, đúng tiêu chí basic is the best luôn ạ :D Giá 500k SOLD OUT

20. Lục thùng còn sót mấy em áo này nên em mang lên thanh lý nốt. Giá 100k, chất cotton rất dày dặn mà toàn size XS thôi ạ ;)
    Còn một chiếc chấm bi size XS, 1 màu cam và 1 màu mint size 34 thôi ạ ^_^ SOLD OUT

21. Jumpsuit MNG chất 100% cotton. Sales còn 250k, size XXS tầm 48kg đổ lại là vừa ạ :DSOLD OUT

Váy HM chấm bi size 34, 36 nhé ạ, chất liệu 100% cotton rất dày dặn, mùa thu có thể mặc thêm cardigan bên ngoài ạ ;). Giá 400k Hết 36 còn 1 c34 thôi ạ ^_^ SOLD OUT

24. Váy HM Kids size 146/152 nhé ạ, chất liệu 100% cotton. Sales còn 250k :D, màu xanh navy tôn da lắm ạ
    SOLD OUT

25. Váy quây Boohoo size 8 form bằng 34 của HM ạ, giá SALE còn 300k, váy này mặc blazer bên ngoài rất dẹp ạ :D SOLD OUT

Quần Zara nam size 36 nhé ạ, quần này em mua cho em trai em nhưng ko vừa ạ:D, chất cực đẹp luôn. Giá 500k ạ, giá gốc 29.95E cơ, nhưng em vợt được đợt sale 50% :D
    11. Áo phông Pull&Bear chất liệu 100% viscole cực mát ạ, size S. Giá 250kSOLD OUT

12. Áo sơ mi ba lỗ của HM, màu như mẫu mặc ạ, chất thích lắm và màu Tây ạ, size 34. giá 350k:DSOLD OUT

8. Áo sơ mi Pull&Bear size M, nhưng form nhỏ lắm, mẫu đang mặc size M rồi đấy ạ, chất 100% là tơ nhân tạo, rất đẹp. Giá 350k ạ, màu này mặc thì ko bao giờ sợ chết da:D Em về thêm áo này hai chiếc size S nhé ạ, chất mát lắm ạ :D SOLD OUT

9. Áo sơ mi kẻ Pull&Bear size S, chất liệu 100% cotton ạ, kẻ caro này nhẹ nhàng thôi nhưng cũng tôn da lắm ạ :D. Giá 450k
    SOLD OUT

2. Váy của hãng RareLondon ở UK, xinh lắm ạ phần chân váy may xòe rất đẹp, màu đen kết hợp thêm với vòng hoặc cổ áo giả :D. Váy có kèm belt nhé ạ, size 6. Giá 450kSOLD OUT

6. Bộ váy liền áo Mango luôn nhé ạ, phần áo bên trên chất là 100% cotton nên mát lắm ạ, size XS, mặc ở nhà hoặc đi chơi đều hợp :D. Giá 300k ạ.SOLD OUT

B]9. Áo sơ mi Pull&Bear size S, màu xanh ngọc lục bảo, hot trends của năm nay đấy ạ :D, chất tơ nhân tạo đẹp lắm. Giá 450k.
    SOLD OUT

10. Áo sơ mi Pull&Bear size S chất 100% cotton, giống áo của Zara một thời ạ. Giá gốc 25.99E. Đúng theo tiêu chí basic is the best luôn ;). Mặc với quần như mẫu hoặc chân váy hoa ở bên trên đẹp lắm ạ :D. Giá 450k SOLD OUT

11. Top Pull&Bear có hai màu xanh và nâu ạ, đính đinh ở viền áo, chất 100% cotton, mặc chơi và mát lắm ạ. Giá 250k

13. Quần Jeans Pull&Bear size 32, chất liệu 70% cotton mặc nhẹ và thoáng, mẫu đang mặc size 34 ạ, giá gốc 25.99E, em cũng bon chen cái này một cái :D. Giá 450k.

14. Áo phông P&B họa tiết này cũng ko biết gọi như thế nào nữa :p, chất 100% cotton, mặc với quần đùi đi chơi mát ạ, vì dáng áo cũng tương đối dài.Giá 250kSOLD OUT

20. Áo phông P&B kẻ ngang ạ, chất liệu 100% cotton, size M nhưng form bé, như mẫu đang mặc size M đấy ạ:D. Giá 300k SOLD OUT

16. Áo phông Pull&Bear họa tiết cô gái, chất 100% viscole cực mát ạ, size S. Giá 250kSOLD OUT, về thêm 1 chiếc size M nhé ạ, mẫu đang mặc size M rồi ạ :D SOLD OUT

17. Áo phông Pull&Bear kẻ ngang có hai mầu ạ, chất liệu 100% cotton, đơn giản nhưng dễ phối lắm ạ, mặc với chân váy như mẫu là được ạ :D. Giá 250kSOLD OUT

6. Váy Pull&Bear size S ạ, màu xanh tôn da lắm, chất liệu 100% viscole chứ ko phải polyester đâu ạ, đằng sau cách điệu nhưng không quá hở đâu :D. Giá 450k SOLD OUT

7. Chân váy Pull&Bear, hoa rất đẹp, nhẹ nhàng và dễ phối với sơ mi ạ. Hoa này xinh lắm, hình dưới là cận cảnh hoa nhé ạ. size S. Giá 350k, phần cạp hơi co giãn chút.[/B]

11. Áo phông P&B họa tiết cô gái kute, size M, nhưng form bé như S thôi ạ. Chất liệu 50% cotton. Giá 270k :DSOLD OUT

12. Áo ren P&B màu xanh, size S mẫu đang mặc size M, ren chắc chắn lắm ạ, có thể mặc áo quây hoặc hai dây bên trong nếu sợ hở :D. Giá 270k SOLD OUT

14. Top Pull&Bear có đính đá ở cổ, kẻ ngang đang là mốt của năm nay ạ :D. Giá gốc 25.99E. Giá 450k ạ SOLD OUT

3. Váy Mango, dáng công sở đơn giản thôi ạ. Chất 100% cotton, size XXS tương đương size XS của HM ạ, cái này mặc mùa hè rất mát ạ :D. Giá 450kSize bé nhất rồi ạ, dòng Mango Suit rất đẹp, nhưng form to lắm ạ, các chị tầm 50-55kg mặc mới vừa đẹp ạ :D

1. Váy P&B tay ren chất 55%cotton, giá gốc 39.99e cơ ạ, size S, mặc đẹp và tôn dáng lắm. Đằng sau lưng cách điệu nhẹ nhàng thôi ạ. Giá 450k SOLD OUT

2. Váy ren HM size 34 có sẵn nhé cả nhà, mẫu này chỉ có ở store ko có trên web đâu ạ, nên rất hiếm khi đụng hàng. Chất ren rất đẹp. Giá lại hạt rẻ nữa 450k. =>>>> SALE còn 400k ạ SOLD OUT

3. Mod cho em ké vài chiếc khăn ống của HM mua ở store nhé ạ . Mẫu như này ạ, có một chiếc màu vàng mơ và nhiều khăn bốn màu, màu này chỉ có ở store. Giá 200k ạ . Khăn 4 màu hồng, xanh đậm, be, đỏ đun ở ngoài cùng bên trái ạ. Giá tag 9.95E SOLD OUT

Một chiếc màu ghi trắng đen ở giữa nhé ạ, màu bên cạnh cái màu vàng ạ

5. Váy hoa HM size XS ạ, hoa này nhẹ nhàng thanh lịch thôi ạ, không bị chết da:D. giá 550k ạ SOLD OUT

[​IMG][​IMG]

6. Váy Dorothy Perkins họa tiết houndstooth, họa tiết hot của năm nay nhé ạ :D, khóa kéo đằng sau lưng ạ, cực dễ phối đồ, chỉ cần mặc thêm áo len cao cổ bên trong ạ  :D, dáng pelpum nữa che bụng cực tốt. Size 36, 38 giá 550k ạ :D váy này về rồi ạ chất mềm mịn lắm, ko phải loại chất sần thô ráp đâu ạ :D, giá gốc 27 bảng :D =>>>>>> SALE còn 450k ạ Em SOLD size 36, còn size 38 thôi ạ, chị nào lấy hộ em em sẽ bớt thêm để các chị đi bóp vào ạ. Thanks mọi người ạ. SOLD OUT

7. Váy ren Dorothy Perkins kèm belt nhé ạ, ren poly nhưng mảnh và mềm lắm ạ, không sợ ko có belt để phối cùng tạo điểm nhấn cho váy nhé ạ, vì đã tặng kèm belt rồi :D. Size 36 giá 550k:D[/B] đã về giá gốc 30 bảng :D =>>>> SALE còn 450k ạ SOLD OUT

8. Váy ren Dorothy Perkins, toàn bộ bằng ren hết nhưng lót đầy đủ lắm ạ, nên ko sợ hở tẹo nào, bên trong phối với áo len sáng màu hơn hoặc màu đỏ đun thì cực đẹp ạ, dáng pelpum nên giấu bụng nữa :D. Size 36 giá 550k :D ren đẹp lắm ạ, mềm nhưng cực kỳ chắc chắn. Giá gốc 40 bảng. Đã về :D =>>>> SALE còn 450k ạ, cài này form nhỏ như 34 thôi ạ :D SOLD OUT

9. Váy Dorothy Perkins họa tiết hoa nhé ạ, hoa này sang lắm :D. Size 34 ạ, giá 550k :D SOLD OUT

10. Cardigan Pull&Bear họa tiết chó đốm nhé ạ:D. Em cứ post lên đây cho mọi người đặt gạch ạ, sắp về rồi. Giá gốc 31.99E cơ, web sales rồi vẫn còn 19.99E nhưng em vợt được đợt sales chớp nhoáng của nó nên em cũng để giá rẻ thôi ạ :D. Size S, giá 350k, chất len cực đẹp, em check out 5 cái, bán 4 cái để lại một cái mặc. Hehe. Em này đã về rồi ạ, chất len dày dặn mà mềm mịn lắm ạ :D còn một chiếc thôi ạ :D SOLD OUT

11. Jacket len của Pull&Bear ạ, chất len đẹp lắm, áo có khóa kéo lên nhé ạ, mặc theo xì tai rất khỏe và thể thao. Giá gốc cũng 31.99E rồi, em vợt được giá rẻ nên cũng để rẻ thôi ạ. Size S giá 420k :D Em này chất cũng cực đẹp ạ, mặc legging xì tai thể thao lắm ;) SOLD OUT

5. Váy Zara cực đẹp ạ, size 13-14y của girls, tương đương size XS ạ, chất liệu 70%cotton 30% polyester dày dặn, đặc biệt là cái vòng cổ của nó là vòng rời nhé ạ, nên rất dễ giặt bằng máy mà có thể dùng vòng cổ để kết hợp với nhiều áo tối màu khác :D. Màu đỏ đun đúng hot trends năm nay ạ, trời lạnh có thể mặc thêm áo len cao cổ màu đen bên trong mà ko sợ phản màu. Giá 700k :D. Made in Portugal (Bồ Đào Nha) Em về thêm ạ, còn một chiếc size 13-14 y nhé ạ, em bị bỏ bom có chị nhờ em đặt nhưng sau lại ko liên lạc được. SOLD OUT

3.Em váy này mới về ạ, chất liệu 95% cotton, 5% spandex, ôm form và rất lên dáng nhé ạ :D.  Size XS. Giá 400k. Made in Bangladesh. Về thêm 1 S, 1XS ạ :D SOLD OUT

6.Váy này em về thêm màu trắng kem nhé ạ, size 34, giá 700k :D. Đây là chất ren cotton ạ nên rất ôm người chứ ko phải ren polyester đâu. Made in Indonesia :D[/B] SOLD OUT màu trắng về thêm màu đen nhé ạ :D SOLD OUT

1. Áo len HM màu booc đô ạ, size XS. Chất len mềm mượt, vặn thừng rất kiểu cách ạ, màu rất nét nữa nên mặc rất sang luôn, đặc biệt màu này đang là mốt năm nay ạ :D. Made in Bangladesh. Giá 550k. SOLD chờ về thêm ạ hoặc mọi người có thể order :D, mới về thêm 1 chiếc màu hồng size XS nhé ạ :D, màu hồng ở ngoài nhìn nét hơn và đẹp hơn cả hình nhé ạ. SOLD. Vẫn còn màu hồng size XS nhé :D SOLD màu hồng giờ lại là màu xanh ạ, em bán theo kiểu từng màu :D SOLD OUT

3. Áo len mango này đã về rồi ạ giá gốc là 50 bảng. Chất đẹp lắm ạ, đẹp hơn nhiều hàng len dầy ở Vincom. size S chất hơi co dãn chút nhiều cotton mặc thoải mái, ống tay áo hơi bo vào mùa đông mặc không bị lạnh và không bị cộm trong áo khoác đâu ạ. Áo này rất nhẹ và ấm sờ vào là thích không buông tay rồi :D [/B] Giá Sale 450k. => GIẢM 50K CÒN 400k SOLD OUT

2. Áo len H&M, chất dày dặn và rất đẹp luôn ạ, em này giá web rẻ hơn em cardigan bên trên nhưng nặng gấp đôi lúc ship về Việt Nam, size 12-14 của kids tương đương size S , mùa đông mặc em này cũng với skinny thì đẹp vô cùng. Giá 450k. (Made in Bangladesh). Em SOLD hết size 12-14 rồi, chờ về size 10-12 tương đương size XS nhé ạ. Mới về thêm 2 chiếc size XS ạ :) SOLD OUT

1. 1. Cardigan màu Tomato Forever21, size S. Màu đỏ đẹp lắm lắm, chất mềm mượt đẹp hơn nhiều mẫu của HM nhiều ạ . Giá 420k => GIẢM 50K CÒN 370K SOLD OUT
    6. Váy HM màu kẻ hồng và kẻ trắng, size XS. Chất liệu 95% cotton, 5% spandex, nên mặc rất nhẹ, mềm mượt và không sợ bị xổ lông đâu ạ :D (vì có spandex mà). Giá 480k. Made in Bangladesh. Bonus ảnh mẫu mặc nhé ạ :D. SOLD màu kẻ hồng, còn màu kẻ đen trắng thôi ạ :D => GIẢM 50K MÀU KẺ ĐEN TRẮNG CÒN 430K SOLD OUT

7. Váy HM mẫu này nhưng màu đen chứ không phải màu xanh ạ, mua ở store, trên web ko có màu đen đâu :x, chất ren đẹp lắm ạ, mặc màu đen lại không bị lộ bụng như màu trắng đâu ạ. Giá 700k. Size 34. Made in Indonesia[/B]SOLD OUT

9. Áo len Mango, chất đẹp và xịn hơn nhiều so với hàng len Mango bán ở Vincom các chị nhé.:p. Áo có cổ rất dễ mặc không sợ bị lạnh hợp phối bên trong với măng tô, áo dạ, vest hoặc mặc không quàng khăn nhìn rất phong cách ạ. Có ba màu đỏ, trắng và màu xanh đậm. Size XS nhưng form to ạ và co giãn nên nữa nên rất dễ mặc ạ. Giá 380k. Em SOLD màu xanh đậm rồi ạ, còn màu đỏ và màu trắng nhé. ^^ => GIẢM 50K CÒN 330K SOLD OUT
    Màu trắng mặc trong măng tô rất xinh :D

Màu xanh nhìn nhẹ nhàng đứng đắn :D

10. Chân váy Mango size XS form to ạ, dày dặn lắm mặc mùa đông quá hợp vì váy 2 lớp ạ ^^. Lại có túi nữa vừa tiện lợi vừa trẻ trung luôn. Made in Indonesia Giá 450k SOLD OUT

11. Áo len mỏng của HM size XS form to, ai hay mặc S và XS đều vừa ạ, hai màu hồng và xanh nhé ạ, mix trong vest như mẫu thì quá đẹp, chất 83% là cotton nên mặc nhẹ mà không bị bí. Made in Bangladesh Giá 350k. Áo len này phối kiểu mặc ngoài áo sơ mi cũng xinh lắm ạ :D SOLD OUT

12. Váy quây mới về giá 170k, màu ngoài đậm hơn hình ạ, rất sắc nét. :D. Xanh có size S, còn màu hồng thì có size M, chất 95% cotton, 5% spandex em SOLD màu hồng rồi ạ :D

Màu hồng mặc em cardigan đỏ này bên ngoài thì quá chuẩn ạ ;)

13. Em xin ké mod cái khăn vào topic nhé ạ :D. Khăn Dorothy Perkisn họa tiết Cờ Anh ạ:D. Giá gốc 12 bảng nhé ạ. Giá bán là 200k vì đợt đấy canh được sale ạ:D SOLD OUT

7. Váy HM mới về, duy nhất một chiếc size M thôi ạ, vải đen cách điệu ở hai bên eo nên trông eo sẽ nhỏ hơn hẳn ạ :D. Giá 450k

8. Váy Dorothy Perkins màu xanh cổ vịt cực đẹp luôn ạ, ra ngoài rất lên form đẹp hơn những váy tương tự của HM nhiều ạ:D, trời lạnh chỉ cần khoác thêm blazer bên ngoài vừa nhẹ nhàng vừa thanh lịch. Size 10. Giá 690k SOLD OUT

5.Váy Mango mới về kèm belt ạ, chất cotton 100% rất đẹp, made in Morroco, mặc như không mặc ấy ạ :). Giá 450k (giá gốc gần 60 bảng cơ ạ). Size XS form to ạ, trời này mặc đi boot như mẫu và khoác thêm blazer nữa, màu ngoài đậm hơn hình nhé ạ :D SOLD

2. Cardigan kẻ ngang Forever21, size S. Chất đẹp, bên ngoài màu nét y như hình ạ. Giá 380k. SOLD OUT

6. Em này đã về rồi ạ, bên ngoài đẹp lắm lắm luôn không chê chỗ nào được mà giá quá rẻ, màu hồng đậm hơn trong hình nên rất rất đẹp ạ, đợt này em về size bé thôi ạ, size 4 form to (tương đương cho các mẹ hay mặc size 6 hoặc size 8 nhỏ ạ). Giác gốc tới tận 30 bảng. :D. Váy Dorothy Perkins form rất đẹp ạ, có hai màu màu hồng phớt và màu xanh cổ vịt, đợt này em chỉ về size nhỏ thôi :D. Giá 450k SOLD màu hồng rồi ạ :D, SOLD cả màu xanh rồi ạ. SOLD OUT
    ]

7. Váy hoa Dorothy Perkins, có hai size 8,10 , hoa rất đẹp ạ, chất mềm mịn, form dễ mặc nữa. Giá 420k SOLD OUT

2V. Váy H&M Ngọc Trinh mới về màu hồng size XS, chất viscole dày và đẹp phù hợp mặc mùa thu đông ạ. Chỉ cần khoác thêm cardigan hoặc blazer thôi. Giá 550k Em SOLD rồi ạ :D

3. Áo dáng dài H&M chất liệu cotton mặc mùa đông rất dễ chịu và đẹp ạ, size 12-14 của kid tương đương size S hoặc XS, có túi ở hai bên nhìn cực kỳ trẻ trung luôn. Em này đã về rồi ạ, chất 100% cotton siêu siêu đẹp luôn, lại rất dày và ấm áp nữa mặc với skinny cũng vô cùng đẹp ạ. Giá 400k (Made in Bangladesh) SOLD OUT

Đây là hình em mặc ạ, em cao 1m55

2. Cardigan Pull&Bear màu vàng olive, rất trẻ trung có túi để để điện thoại tiện lợi, size S. Giá 350k SOLD

1. Áo len Cardigan H&M hai màu hồng và màu cam, mặc ngoài váy trắng hoặc phối theo phong cách color block rất rất đẹp ạ, cardigan có túi nên tiện để điện thoại vô khi ra ngoài, chất mềm và mượt. Giá 500k, size XS form to ai hay mặc S của HM mới vừa nhé ạ. Nhìn mẫu mặc rất đẹp ạ (Made in Bangladesh không phải Made in Cambodia) SOLD màu hồng rồi ạ, còn một chiếc màu cam thôi. Em SOLD cả màu cam rồi nhé ạ :D. Có lại màu cam mọi người nha :D

Sửa lần cuối: 5/12/2013
  3. neopet1512

neopet1512 Thành viên tích cực

Ðề: Cardigan và áo len H&M Auth siêu rẻ, siêu đẹp đây ạ!!!!! Item không thể thiếu của mùa

Áo len Cardigan H&M màu cam nhìn iêu quá :)

loveless6290 thích bài này.
  4. bong^tron`

bong^tron` Thành viên đạt chuẩn

chúc chủ topic buôn may bán đắt nhé :D

5. meobeo2802

meobeo2802 Bắt đầu nổi tiếng

2. Cardigan Pull&Bear màu vàng olive, rất trẻ trung có túi để để điện thoại tiện lợi, size S

hâm mộ em này quá, xin cái giá, bác?

6. loveless6290

Chị ơi em này giá là 350k ạ :D

Nếu chị ưng thì ủng hộ em nha. Thanks chị :D

7. meobeo2802

meobeo2802 Bắt đầu nổi tiếng

bao h hàng về thì pm mình nhé :) à, cao m57, nặng 47 kg, mặc vừa chứ b>

8. loveless6290

Vâng thế thì vừa size S chị ạ, sắp tới về em sẽ báo chị ngay. Thanks chị ạ :D

9. loveless6290

Thanks bạn nếu ưng thì ủng hộ mình nha :D

10. sami282

sami282 Đủ quyền lập Họ

đơn giản mà đẹp, em oánh dấu đã :D

11. Gaubien123

Gaubien123 Thành viên tích cực

Đánh dấu, đợi màu be, áo đẹp nhưng ko biết ở ngoài thế nào

12. loveless6290

Em cảm ơn chị, mong được phục vụ chị nhé :D

13. loveless6290

Ở ngoài màu và kiểu như hình ạ, em đang có sẵn màu hồng và màu cam, chị có thể qua thử thoải mái. Hi:D

14. loveless6290

Thanks mày;)) ủng hộ đi :p..............

15. linh2206

linh2206 Thành viên đạt chuẩn

Em này chưa có giả hả b?
    2. Cardigan Pull&Bear màu vàng olive

16. loveless6290

Em này giá là 350k bạn ạ :D............

17. memai87

memai87 HẢI SẢN TƯƠI SỐNG

Áo len đẹp lắm mẹ nó ạ, nhưng sao không có giá đi kèm nhỉ

18. loveless6290

Hàng sắp về một số cái chưa có cân nặng nên em chưa up giá được chị ạ :D

19. Mẹ Mây biếc

Mẹ Mây biếc Thành viên rất tích cực

Đánh dấu mấy hôm nữa về qua xem em áo số 2, nhìn yêu quá!
    Đắt hàng nhé ^^

20. loveless6290

Em cám ơn chị. Mong được phục vụ chị nhé ạ!^^

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.