Toàn quốc: Aigo Boutique: chuyên túi xách thời trang (Gucci – LV – Prada – Dior – Hermes – Chanel…

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Aigo Boutique, 22/11/2012.

1. Aigo Boutique

Aigo Boutique Thành viên tập sự

Ảnh thật. Tất cả đều là hàng superfake. Hàng siêu đẹp, đứng dáng, k hề ọp ẹp nhé :x cực kì yêu nhé ( ảnh k đẹp bằng nhìn thực tế nhé )

CAM KẾT VỚI KHÁCH HÀNG:
    ♥ BÁN HÀNG LUÔN ĐẶT CHỮ TÂM LÊN HÀNG ĐẦU
    ♥ CAM KẾT KHÔNG BÁN HÀNG KÉM CHẤT LƯỢNG, SAI CHỦNG LOẠI, PHA TRỘN.
    ♥ KHÔNG VÌ LỢI NHUẬN MÀ MẤT UY TÍN.
    ♥ TIẾP THU TẤT CẢ Ý KIẾN CỦA KHÁCH HÀNG, TUYỆT ĐỐI KHÔNG TRÁNH NÉ NHỮNG THẮC MẮC- KHIẾU NẠI VỀ SẢN PHẨM.
    ♥ BÁN HÀNG THEO PHƯƠNG CHÂM: KHÔNG ĐỘI GIÁ ĐỂ RỒI KHUYẾN MẠI GIẢM GIÁ.

Phone: 0962 614 396 (Hương)
    Yh: sparkle.zo318

Nếu ko gọi đc cho mình (vì mình đi học nên nhiều khi ko tiện nghe đt) mọi ng có thể để lại mess trên fb hoặc đt, mình sẽ reply nhanh nhất có thể. Mình xin phép ko trả lời mess mặc cả, vì chắc chắc giá của mình là giá tốt nhất trên thị trường hiện nay, ko bị đội giá như các shop khác :)Các bạn có thể chuyển khoản cho mình qua tài khoản:
    VIETCOMBANK
    Số TK: 0021001948770
    Tên chủ TK: Phạm Thu Hương

♥ Hàng trong album trên fb đều là hàng order, bạn ở nội thành Hà Nội thì đặt trc cho mình 70% tiền cọc, còn ở ngoại thành thì là 100% nhé. MÌNH CHỈ NHẬN ORDER KHI ĐÃ NHẬN ĐỦ TIỀN CỌC! :D HÀNG CÓ SẴN SẼ ĐC ĐỂ RIÊNG Ở ALBUM KHÁC!
    ♥ Hàng về 1 tuần/lần :X
    ♥ Mình chỉ bán hàng SUPER FAKE + FAKE 1 ( fake1 thường phải thật chuẩn thì mình mới bán, mình sẽ tư vấn cho bạn mua loại nào kinh tế hơn :) nên hàng đảm bảo sẽ giống hàng thật đến 98%, chắc chắn đứng dáng, ko bị ọp ẹp, đầy đủ phụ kiện, túi giấy và hộp đi kèm.
    ♥ Sẽ ko có giá ở ảnh đâu nhé, bạn muốn biết giá thì để lại mess cho mình qua fb hoặc đt, mình sẽ inbox cho bạn giá (vì mình bán giá sát giá nhập nên tính cạnh tranh rất cao, tất cả đều là vì lợi ích của khách hàng). Mình xin phép ko trả lời mess mặc cả, vì chắc chắc giá của mình là giá tốt nhất trên thị trường hiện nay, ko bị đội giá như các shop khác :)
    ♥ Các bạn mua nhiều mình sẽ có ưu đãi đặc biệt và có giá tốt cho các bạn mua buôn ;) (mua >5 túi/lần sẽ đc tính giá buôn)

QUY ĐỊNH MUA HÀNG:
    ♥ Hàng đã order + chuyển tiền thì KO ĐỔI HOẶC TRẢ LẠI (ngoại trừ TH lỗi do nhà sản xuất, người bán đặt nhầm mẫu đã order cho khách). Các bạn nhớ cân nhắc và lựa chọn kĩ trước khi đặt hàng nhé ;) tránh rắc rối cho cả 2 bên :)
    ♥ Các bạn mua hàng copy ảnh + số ĐT + tên + địa chỉ cho mình gửi vào mess fb để tránh nhầm lẫn nhé. Sau khi chuyển khoản thì nhắn tin cho mình để mình check lại
    ♥ Bạn có thể đến tận nhà mình lấy hàng hoặc mình sẽ ship hàng đến tận nơi cho bạn: Với các bạn ở nội thành Hà Nội, tùy từng nơi mình sẽ free ship cho bạn, có gì mình sẽ báo bạn sau nha (phí ship nội thành (nếu có) cũng rất rẻ thôi, ko quá 30k đâu nhé :) Với các bạn ở xa, mình sẽ gửi chuyền phát nhanh cho bạn và bạn chịu phí ship.
    MONG CÁC BẠN SẼ NHIỆT TÌNH ỦNG HỘ SHOP NHA! :X :X :X

LV brea - 2000k

Hermes Birkin - 2700k (fake 1 cao cấp)

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Dolce&Gabana - 2250k

LV - 2400k

Dolce&Gabana - 2750k

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

Hermes kelly - 3500k ( các shop khác 4000k trở lên nhé)

LV begarmo - 1800k

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

Prada - fake1: 1400k, super fake: 2250k

Lv suhali lockit size30 - 2250k

BVLGARI - 3000k

Dolce&Gabana - 3150k

LV lockit - 2400k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Aigo Boutique
    Sửa lần cuối: 23/2/2013
  2. huda.hanoi

huda.hanoi 01685285535

Ðề: Aigo Boutique: chuyên túi xách thời trang (Gucci – LV – Prada – Dior – Hermes – Chanel

Nhiều túi đẹp thế có chương trình km gì ko vậy bạn ơi?

3. Aigo Boutique

Ðề: Aigo Boutique: chuyên túi xách thời trang (Gucci – LV – Prada – Dior – Hermes – Chanel

mình đang có chương trình giảm 5% trên tổng hóa đơn mua hàng b nhé ;)

4. sami282

sami282 Đủ quyền lập Họ

Ðề: [Tri ân khách hàng: GiẢM GIÁ 5% TRÊN TỔNG HÓA ĐƠN MUA HÀNG] Aigo Boutique: chuyên túi

ko đc up tnay đâu mẹ nó :)!!!!!!!!!!!!!!!!!!

5. Aigo Boutique

Ðề: [Tri ân khách hàng: GiẢM GIÁ 5% TRÊN TỔNG HÓA ĐƠN MUA HÀNG] Aigo Boutique: chuyên túi

chết, thế ạ? em xin rút kinh nghiệm ạ! lần sau sẽ không tái phạm nữa ạ :p

6. shop8228

shop8228 shop8228 - 096.106.6264

Oánh dấu chúc nàng đắt hàng, sẽ nghiên cứu và ủng hộ nàng sau

Aigo Boutique thích bài này.
  7. Aigo Boutique

e cám ơn ạ! e chúc mẹ nó cũng đắt hàng >:D<