SKINFOOD- KOREA -Mặt nạ cám gạo(Rice Mask), lô hội, Mỹ phẩm ..CÓ HÀNG TẠI HÀ NỘI.

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi sweetxuka, 21/10/2009.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. sweetxuka

sweetxuka WEB :sweetxuka.vn 091.209.3902/ 0973.304.1066

HÀNG CÓ SẴN - 1 TUẦN 1- 2 CHUYẾN - DATE SẢN XUẤT MỚI NHẤT !!!!!!!!
    -------------------

CLICK XEM NHÀ SỐ 2 - SKINFOOD VÀ CÁC HÃNG MỸ PHẨM HÀN

MỌI NGƯỜI CLICK VÀO CÁC TRANG DƯỚI ĐÂY ĐỂ CHỌN ĐỒ NHA

TRANG 1: MẶT NẠ, Ý KIẾN KHÁCH HÀNG ĐÃ DÙNG SKINFOOD

TRANG 2:SỮA RỬA MẶT, KEM TẨY TRANG, DẦU TẨY TRANG

TRANG 3 : DƯỠNG MẮT, DƯỠNG DA

TRANG 4: BB CREAM, KEM LÓT, PHẤN PHỦ, PHẤN NÉN, MÁ HỒNG, HIGHLIGHT

TRANG 5: PHẤN MẮT, BỘT KẺ MÀY, EYELINER, VẼ MI DƯỚI

TRANG 6 : SON BÓNG, DƯỠNG MÔI, LIP TINT, SON THỎI

TRANG 7: SƠN MÓNG TAY CÁC LOẠI

TRANG 8 : TẨY DA CHẾT, KEM CHỐNG NẮNG, SỮA TẮM, DƯỠNG THỂ, DƯỠNG TÓC, DƯỠNG CHÂN, TAY

TRANG 9 : BỘ SƯU TẬP SKINFOOD

TRANG 10 : TỔNG HỢP CÁC BỘ KIT, GIFT CÓ SẴN

TRANG 11 :
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes:DẦU XOA HÀN QUỐC GIẢM ĐAU TỨC THÌ CỰC CỰC KỲ TỐT- HOT HOT:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

TRANG 20: DÀNH CHO CÁC CHỊ EM CÓ NHU CẦU SANG NHƯỢNG CÁC SẢN PHẨM KHÔNG SỬ DỤNG HỢP DA CỦA MÌNH ĐỂ TẬU EM MỚI NHÁ

[​IMG][​IMG][​IMG]CÁCH THỨC MUA - SHIP HÀNG TOÀN QUỐC [​IMG]

DÀNH CHO KHÁCH MUA HÀNG TẠI HÀ NỘI MUỐN SHIP ĐẾN CÔNG TY- NHÀ RIÊNG

DÀNH CHO KHÁCH HÀNG NGOÀI HÀ NỘI
    ( ở các khu vực xa trung tâm hoặc ở các tỉnh thành khác )

DÀNH CHO KHÁCH MUỐN ĐẾN MUA HÀNG TRỰC TIẾP

Nick Yahoo/ e mail :lanhuongdang0101@yahoo.com - Xuka nhé -MÌNH SN 81 NHÉ

I_ CÁC SẢN PHẨM MẶT NẠ

Hiện mình nhập thêm loại gói Hanamai Collagen tinh chất trà xanh (Hàng công ty nhập khẩu NHẬT có tem chống hàng giả)

Dạng gói tiện dụng , dùng để uống bổ sung collagen nữa nhé Mình đã dùng thử khi trộn với mask, da mềm mại và mịn màng hơn hẳn nhé !
    21K/ gói nhỏ nếu mua lẻ cùng với mask- dùng được 2 -3 lần .
    5 gói giá là 19K
    1 hộp 30 gói :495K
    Để nghiên cứu thêm thông tin về sản phẩm này mọi người xem tại đây

TÁC DỤNG :
    Chống viêm nhiễm và ngăn ngừa mụn trên mọi loại da
    Giúp da căng mịn, làm sáng da
    Giảm nếp nhăn, chống lão hóa hiệu quả
    Ngăn ngừa giảm thâm, nám, sạm da

Mặt nạ sâm loại nhỏ ko phải của Skinfood nhé :

Mua lẻ 17k/ miếng, mua từ 5 miếng trở lên :15K/ miếng

Mặt nạ sâm cao cấp ko phải của Skinfood nhé

23k/ miếng, mua từ 5 miếng trở lên :20K/ miếng

HÀNG MỚI _ HOT HOT_ GEL LÔ HỘI - NATURE REPUBLIC- Mọi người nên sắm em này nhé- dùng em í là mê luôn đấy - có hàng- 240K

Cách sử dụng: Có đến 8 tác dụng chỉ trong 1 hũ gel- (ôm trên mạng về )- các thông tin đã check với site Hàn nhé

1 . Dùng được như mặt nạ - lấy 1 lượng vừa đủ, đắp lên da rùi để 20 phút rồi rửa lại bằng nước .

2 . Dùng như nước hoa hồng , giúp dưỡng mềm da, cấp nước cho da

3 . Dùng làm gel cạo râu tránh bị trầy, xước da

4 . Dùng làm gel dưỡng tóc vào mùa hè, cung cấp nước cho tóc khô, xơ xác hay tóc bị mất nước do sấy tóc [chỉ nên bôi phần đuôi tóc]

5 . Làm ướt hai miếng bông, thấm đầy gel rồi đắp lên mắt giúp thư giãn mắt sau ngày làm việc mệt mỏi [tránh để dính vào mắt]

6 . Dùng làm dưỡng móng tay khi sơn móng tạo độ ẩm cho móng và độ bám màu [sử dụng như kem dưỡng móng]

7 . Dùng như Bodylotion cung cấp nước, dưỡng ẩm toàn thân

8 . Da bị cháy, bỏng rát sau khi đi nắng hoặc tắm biển, bôi vào dịu ngay tức khắc

MẶT NẠ SỮA- có hàng

Đây là loại mặt nạ mới ra của Skinfood nhưng đã được người dân Hàn đánh giá cao, 5* nhé Mặt nạ sữa giúp da mềm mại mịn màng như sữa, có chất kem làm ẩm phù hợp với da khô

Cách dùng :
    Sau khi rửa mặt lấy 1 lượng vừa đủ massage nhẹ nhàng rùi rửa lại bằng nước

Mặt nạ chiết suất từ sữa ong chúa - Royal honey- có hàng

Có tác dụng tẩy tế bào chết nhẹ nhàng giúp da mềm mại mịn màng, cung cấp độ ẩm cần thiết cho da! Hỗ trợ chống lão hóa và giảm nếp nhăn.

Cách dùng : Lấy 1 lượng vừa đủ rồi massage 1 phút , sau khoảng 10 phút thì tiếp tục massage nhẹ những khu vực khô ráp để tẩy da chết, rồi dùng giấy ăn lau và rửa mặt lại với sữa rửa mặt Giá :300.000

Mặt nạ lòng trắng trứng-có hàng -
    có tác dụng dưỡng giúp da mềm mại, mịn màng, loại bỏ bã nhờn và se khít lỗ chân lông

Cách dùng : Sau khi rửa mặt để mặt ẩm rồi thoa lên da massage trong vòng 1 phút rồi để 10- 15 phút rửa mặt lại là xong nhé

Giá :250.000

Ginseng mask- MẶT NẠ BẠCH SÂM - có hàng

Đây là mặt nạ nhân sâm giúp cân bằng và làm sáng đồng đều những vùng da bị tối ,xỉn màu Cung cấp đầy đủ chất dinh dưỡng cho da Nhiều chị dùng loại này khen là thấy giảm hẳn nếp nhăn nhé!

Cách dùng : sau khi rửa mặt để mặt ẩm rồi thoa lên da massage trong vòng 1 phút rồi để 15-20 phút rửa mặt lại là xong nhé !

Giá :360.000

Mặt nạ Honey & Red orange -Dành cho da khô, da thường- có tại Hà Nội nhé

Cung cấp cho da chất dinh dưỡng cần thiết , độ ẩm đầy đủ giúp da mềm mại, mịn màng .

Cách dùng : sau khi rửa mặt để mặt ẩm rồi thoa lên da massage trong vòng 1 phút rồi để 15-20 phút rửa mặt lại là xong nhé ! Dùng 1 tuần 2 lần nha

Giá :320.000

Fresh Aloe Pack - Mặt nạ lô hội - nha đam (wash-off type):
    100g nhé!-CÓ HÀNG

Đây là loại mặt nạ giàu vitamin và khoáng chất ,giúp bổ sung độ ẩm , ngăn chặn sự lão hóa và phục hồi sức sống cho da Loại mặt nạ này dùng rất thích, có thể giúp xẹp mụn nữa nhé !

Cách dùng : sau khi rửa mặt để mặt ẩm rồi thoa lên da massage trong vòng 1 phút rồi để 15-20 phút rửa mặt lại là xong nhé ! Dùng 1 tuần 2 lần nha

Giá :260.000

Rice Mask – Mặt nạ cám gạo - 100g-CÓ HÀNG

Đây là loại mặt nạ chiết xuất từ cám gạo và tinh chất gạo cổ truyền Nhật Bản, làm trắng sáng, giữ ẩm cho da giúp cho làn da tươi sáng, mềm mại . Giúp mờ vết thâm hiệu quả nhé Hầu như khách hàng nào của mình cũng sắm 1 em này đó

Cách dùng :
    sau khi rửa mặt để mặt ẩm rồi thoa lên da massage trong vòng 1 phút rồi để 15-20 phút rửa mặt lại là xong nhé ! Dùng 1 tuần 2 lần nha

Giá :240.000

Banana Yogurt Mask- Mặt nạ sữa chua chuối- 100ml -CÓ HÀNG

Mặt nạ dưỡng da từ chuối là loại mặt nạ được chiết xuất từ chuối, dùng thích hợp với mọi loại da , nhưng đặc biệt hiệu quả với những làn da khô và da hỗn hợp,nuôi dưỡng làn da nhạy cảm

Giá :200.000

Mặt nạ đường đen- (wash-off type):- 100g - CÓ HÀNG

Phong phú với các khoáng chất và vitamin, giúp tẩy da chết 1 cách hiệu quả ,loại trừ tác dụng của mỹ phẫm đối với làn da, , đồng thời bổ sung các dưỡng chất cần thiết giúp phục hồi và tươi mới làn da Phù hợp với da dầu

Cách sử dụng :
    Thoa đều trên mặt trong 30 giây, tránh các vùng mắt và miệng. Pha trộn với nước để làm giảm kích ứng da. Mát xa cho đến khi hạt đường tan-> rửa sạch- lưu ý ko để lại trên da như các loại mặt nạ khác

Giá :255.000

Mặt nạ dưa leo -Cucumber Mask- 100ml - CÓ HÀNG

Đây là loại mặt nạ lành tính, phù hợp với da khô.những làn da bị mất nước. Hiệu quả hơn nếu được bảo quản lạnh lành tính nên cũng được quan tâm nhé !

Giá:235.000

Mặt nạ sữa chua kiwi -100ml -CÓ HÀNG-
    Đây là loại mặt nạ dành cho da dầu, giúp kiểm soát dầu và se lỗ chân lông , giảm dầu nhé !Bổ sung dưỡng chất cho da, và tẩy da chết nhẹ nhá !!!!! Nếu da ai dầu bị mụn ko dùng đường đen được thì dùng em này nhé!

Cách dùng :
    sau khi rửa mặt để mặt ẩm rồi thoa lên da massage trong vòng 1 phút rồi để 15-20 phút rửa mặt lại là xong nhé ! Dùng 1 tuần 2 lần

Mặt nạ sữa chua đu đủ- có hàng

Đây là loại mặt nạ bổ sung dưỡng chất cho da, mùi hoa quả thơm lắm cung cấp độ ẩm đầy đủ, bạn sẽ cảm thấy như đang được ăn hoa quả khi đắp mask loại này

Pomegranate Ferment Whitening Sleeping Mask nhé- măt nạ dưỡng trắng da để qua đêm-100g- CÓ HÀNG

Loại mặt này rất nhiều người dùng và cho phản hồi tốt nhé Giúp sáng da đáng kể đấy , nếu kết hợp với các sản phẩm chăm sóc dưỡng trắng khác da sẽ ngon lành lắm đấy nhé!

Cách dùng:
    Bôi thay thế kem dưỡng đêm 1 tuần 2 lần nhé. Những ai da nhạy cảm mà muốn trắng da ko nên dùng loại mask này nhé- nên dùng kem dưỡng đêm trắng da thôi nhé!

Giá :380.000

Soy Milk Ferment Wrinkle Care Sleeping Mask - mặt nạ dưỡng chống nhăn để qua đêm- 100g-CÓ HÀNG

Loại mặt nạ để qua đêm này có ưu thế là tiện lợi vì ko phải rửa lại cho nên da nhạy cảm thì tránh ko dùng nhé! Cung cấp cho da dưỡng chất và độ ẩm cần thiết giúp cho da mềm mại và không thô ráp khô nhăn gì nữa nhé!!!!

Cách dùng: Bôi thay thế kem dưỡng đêm 1 tuần 2 lần nhé.

Giá :380.000

Mask cho phần mụn đầu đen nha - lột mụn đầu đen

Black Bean Nose Pack
    - có hàng

Giá :100.000
    Mặt nạ miếng nhiều nơi bán giá thành 45k/ miếng là bình thường. Mình bán 35K đồng loạt nhé !giá thấp lắm rùi nha cả nhà!hàng có sẵn !

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Mặt nạ Mật ong MISSHA

Dưỡng ẩm giúp mềm mại làn da
    Đem lại cho da độ mịn màng, căng bóng

Giá : 35.000/ miếng
    Trên 5 miếng -> ship hàng
    Mask Green Tea MISSHA

Giúp dưỡng ẩm cho da, tinh chất trà xanh giúp ngăn ngừa mụn
    Giúp da thoáng và mềm mại nhé

Mask Tea Tree MISSHA

Phù hợp với da bị mụn
    Giúp mụn nhanh tiêu và lành nhanh nhé

Mask lô hội MISSHA

Cung cấp nước cho da , dưỡng ẩm da hoàn hảo. Da mụn, nhạy cảm cũng dùng được nhé

[​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Mặt nạ essence Collagen Etude House

Giá 35.000/ miếng
    5 miếng trở lên mới ship hàng
    Mặt nạ Ngọc trai Etude House

Giá 35.000/ miếng
    Mặt nạ Hồng Sâm
    Etude House

Giá 35.000/ miếng
    Mặt nạ Collagen
    Thesaem

Giá 35.000/ miếng

Mặt nạ Lựu Innisfree

Giá 35.000/ miếng
    Mặt nạ Trà xanh Innisfree

Giá 35.000/ miếng
    Mặt nạ Bơ Innisfree

Giá 35.000/ miếng
    Mặt nạ Gạo Innisfree

Giá 35.000/ miếng

Mặt nạ Chanh Innisfree

Giá 35.000/ miếng
    Mặt nạ Bắp cải tím Innisfree

Giá 35.000/ miếng
    Mặt nạ Mật ong Innisfree

Giá 35.000/ miếng
    Mặt nạ Dưa leo Innisfree

Giá 35.000/ miếng

Ý KIẾN KHÁCH HÀNG- mình chỉ lấy tượng trưng cmt của khách thui, vì nhiều nhiều lắm viết lên đây ko hết được í[/SIZE][/COLOR][/U][/B]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi sweetxuka
    Sửa lần cuối: 19/8/2012
  2. Bé Mít yêu

Bé Mít yêu Bắt đầu tích cực

Mẹ nó quảng cáo ghê wa. Hehe. Mấy hôm vừa rùi tớ bận ko online được. Chúc bán đắt hàng nha. Mai online yh nói chuyện nhé.

sweetxuka thích bài này.
  3. sweetxuka

Hì, đừng có trách tớ tội nghiệp nhé, tớ chưa giao hàng cho cậu vì tớ muốn cậu xem topic này đã , xem có ý kiến thay đổi gì không ???lấy đường đen hay loại nào khác!!! Để cậu lựa chọn cho thoải mái !!!!

Khách hàng quen rồi, thì lo gì nữa, khi nào mà tớ chẳng phục vụ cậu được chứ!!!

Cứ suy nghĩ kĩ và chọn lựa, quyết định xong báo tớ , tớ chuyển mặt nạ ngay cho cậu nhé!!!!

Hè, lấy thêm mặt nạ miếng hồng sâm đi tớ bán 140K/ 10 cái thích hợp với mọi loại da và dùng thoải mái trong cả 4 mùa đó!!!!!

Lấy 2 loại tớ giảm ưu đãi nha nàng!!!!

4. Bé Mít yêu

Hehe, xem đi xem lại thì vẫn thấy loại mặt nạ đường đen hợp với mình nhất. Vẫn lấy loại đấy dùng thử phát. Ah. cái loại mặt nạ miếng hồng sâm đấy dùng thế nào, kết hợp cả 2 loại ah, hay dùng hết loại này đến loại kia. Hướng dẫn sử dụng phát.

sweetxuka thích bài này.
  5. sweetxuka

----------
    Mẹ nó mở hàng cho tớ đấy nhé!!!! Rất ưu đãi đối với khách hàng này, tớ nhớ lần trước khi cậu lấy dầu gội đầu cũng quyết định rất nhanh, lần này cũng vậy, cảm ơn cậu nhiều nhé, khi cần tư vấn cái gì cứ gọi tớ, tớ thì lúc nào cũng sẵn sàng tư vấn cho khách hàng cho du có mua hàng của mình hay không.....

Mẹ nó dùng xen kẽ 2 loại mặt nạ nhé !! mẹ nó cứ dùng và tự điều chỉnh theo thói quen và nhu cầu của bản thân nhé!!!!

Cảm ơn Thùy Anh nhiều nhé ! Cứ dùng đi nếu ok nhớ giới thiệu khách cho tớ đấy nhé,,,:eek::eek::eek::eek::eek::eek:

6. sweetxuka

Hì hì, cảm ơn nàng nhé!!! Khi nào thích dùng mặt nạ thì báo mình biết nha!
    Khách hàng nào cũng mua dầu gội xong qua mua mặt nạ luôn như các mẹ thì mình sẽ đắt hàng lắm đây!!!!;);););););)

7. sweetxuka

ngoài mặt nạ dạng hũ mình còn mặt nạ miếng đắp 1 lần nữa nhé, hồng sâm 140k/ 10 cái.....các mẹ thích dùng thử có thể qua nhà mình lấy số lượng là 5 cái=70.000

8. pinkcandy

pinkcandy Thành viên mới

Ấy ơi, cho tớ một hộp cám gạo nhé! Ấy có mặt nạ collagen không?

sweetxuka thích bài này.
  9. sweetxuka

HÌ ,lại sang đây ủng hộ tớ à ?mặt nạ collagen cậu thích dùng của nước nào???tớ có hàng của Úc nhưng giá hơi cao 400K/ 10 cái -> hơi đắt nhưng mà đáng đồng tiền đó nàng!!!

Cám gạo tớ thấy cũng nhiều người dùng lắm. Mai tớ mang cho bạn nhé! Cảm ơn bạn ! à! mà mai mình mang đến buổi sáng ở chỗ bạn được không, tại sáng mình tiện giao hàng ở đó luôn mà ! Có gì báo mình nhé!!!

10. sweetxuka

Đây là ý kiến của các mẹ dùng SKINFOOD tại các diễn đàn lamchame(khách của mình ),
    ====================================================================================
    Tùy theo mức độ mà mọi người chọn loại SRM phù hợp nhé :xếp hàng từ dấm táo - lô hội- đường đen- honey black tea (e này dành cho da dầu luôn)nhé!

Ý kiến của chủ topic

- SRM dấm táo : Dùng em này tớ thấy phù hợp với da thường, hơi dầu tí .hương vị táo thơm mát nhé, nhiều bọt dùng tiết kiệm lắm !!!!

- SRM lô hội : dành cho da dầu dùng hợp, sạch, mịn , trắng mặt ngay sau khi rửa mặt ghê đó !nhưng hơi nhiều foam 1 chút, giá thành vừa tầm nếu bạn nào ngại chi cho khoản rửa mặt quá nhiều thì nên mua em này , tầm vừa tiền .

- SRM Đường đen : Dành cho da dầu , có tẩy tế bào chết nhe, mịn màng và sạch da mà không khô căng, cảm giác khá dễ chịu, trong các sản phẩm rửa mặt dành cho da dầu, giá em này cao hơn cả nhé !

- SRM honey black tea : loại này mình da dầu , mùa này dùng là ngon lành, chứ mùa lạnh dùng hơi căng da, vì mùa này da dầu mà ,thơm , mềm và nhẹ mặt phết!!!!

-SRM Green tea milk : dùng hợp với da thường, hỗn hợp thiên dầu, sạch, mịn nhưng ko thơm như em táo hay honey black tea ,dành cho da nhạy cảm chuẩn luôn nhé !!!

Các chị em có thể chọn loại SRM dạng foam thông thường hoặc dạng bubble :dạng bubble thì nhẹ hơn , mềm mại hơn với da nhạy cảm sợ các hạt đường cứng như em đường đen nhá !!!!
    ---------------------------------
    *Ý kiến các chị em dùng SRM ĐƯỜNG ĐEN - dành cho da dầu

jami-kuni(lamchame)
    SRM: lần đầu tiên dùng lô hội, da mát, sờ mịn tay, mặt sáng hẳn ra. Nhưng đến hnay dùng em đường đen thì quên em lô hội hẳn, quá ư là thik luôn ý! Tớ thik đường đen hơn lô hội nhiều!

Nói chung, bạn nào da mỏng thì ko nên dùng MẶT NẠ đường đen (tớ da ko mỏng lắm nhưng cg ko dùng ) cứ dùng SRM đường đen ý, rồi đắp mặt nạ dưỡng là quá chuẩn luôn ^^

----------
    bonbon2602(lamchame)kekeke > tình hình là fải vào cmm cho chị mà cả ngày ngủ quên mất tiêu luôn. Đợt này lấy toàn đồ thấy ưng con mắt dã man keke... Các SRM đường đen dùng thích lắm. ông ng iu nhà em thuộc loại cực kỳ lười :"> thế mà bi h sáng nào cũng chăm chỉ dùng SRM đấy chị ạ. Đúng là fải có động lực và hiệu quả thì mới thay đổi được cái tính nết ông í. Eyeliner thì em chưa mua chổi để dùng thử. Nhưng nhìn cái lọ xinh xinh là xinh. Phấn phủ thì dùng thích lắm.... Mua rõ lắm chưa dùng nhìu mà nhìn cái j cũng là thích mua. Thế mới chết. keke... chờ em dùng nốt SRM thì e cũng mua đường đen về dùng thử.
    --------------
    meomap2911(lamchame)Tiếp theo là SRM đường đen nhé: mới rửa xong nè, trong SRM có mấy hạt nhỏ (chắc là đường ) em massage 1 hồi thì các hạt tan ra hết, lúc rửa mặt xong với tí nước ấm thì phải nói là "sạch bong kin kít" luôn ấy, sạch nhưng mịn nhé, sướng, vote em nó 5*.
    --------------
    thanhloan88(lamchame)SRM Black Sugar: mùi thơm như trà chanh Lipton, rửa sạch sâu hơn SRM lô hội nên mặt không mướt mát như lúc rửa em lô hội, có những hạt nhỏ li ti vừa massage lên mặt là tan hết luôn rùi nên em nghĩ có thể dùng em này hàng ngày, em này chỉ tẩy tế bào chết nhẹ nhàng thôi ạ >< em mask đường đen massage 5' cũng không tan hết được ý ^^
    ------------
    jami-kuni(lamchame)SRM em vừa dùng - sướng ko thể tả !!! Da sạch bong, ko nhờn dính gì cả =p~ một cảm giác rất... Yo-most !!! =)))
    ============================================================================================
    *Ý kiến các chị em dùng SRM DẤM TÁO - dành cho da hỗn hợp thiên dầu, da thường- mịn màng nhẹ nhàng , sạch mặt

jami-kuni(lamchame)
    Vừa rinh em táo về nhà, uii trùi uiiiiii.... thik mê đi dc ý!!!

Em ý keo keo, khá là đặc nên chỉ cần 1 chút là rất n` bọt rồi nhé, tiết kiệm cực kì, 130ml đầy ụ chứ ko lưng lưng như em đường đen đâu ^^!

Mùi thơm thì.... =p~ khỏi phải nói, da vừa thơm vừa mát vừa mịn...! Rửa mặt xong mà hai má m` thơm ngọt, chỉ mún cắn iu 1 cái thôi
    Ui em mê mùi thơm của táo lắm chị ạ, y như m` đang ăn táo thật ý cực thik em dấm táo luôn :X

---------------
    Heobongutit (lamchame)em này mới dùng cảm giác đầu tiên là thấy thơm quá đi thôi hihi, tại vì cái hôm dùng em ý là buổi tối ko đi đâu cả, mặt mày cũng sạch sẽ, mà thấy em ấy có vẻ mướt mát da, chứ ko khô căng như honey black tea.
    =============================================================================================
    *Ý kiến các chị em dùng SRM GREEN TEA MILK - dành cho da hỗn hợp thiên dầu, da thường- mịn màng nhẹ nhàng , sạch mặt

Lovely ghost (lamchame)em ơi sao ko dùng green tea milk ấy, thích lắm, chị dùng rồi này
    ---------------
    Meomap2911(lamchame) meo dùng thử sample green tea rồi này, mùi thơm nhè nhẹ thôi, rửa xong mặt nhẹ nhàng, mịn và cũng ko căng da nữa mèo cũng khá thích em này để dùng xong dấm táo rồi quyết định luôn thể

=============================================================================================
    *Ý kiến các mẹ dùng SỮA RỬA MẶT LÔ HỘI

Bonbon2602(lamchame)Còn SRM thì dùng thik lắm...khỏi chê vào đâu được, da k bị căng khô như SRM khác. Nói chung là rất yên tâm..
    ------------------
    Mehatmit(lamchame)
    Hàng mới về nhưng chị đã dùng thử SRM lô hội của bạn gửi mua lần trước thích lắm rửa xong da mặt sạch và căng hẳn ra đang quảng cáo để mọi ngưởi tiếp tục ủng hộ

============================================================================================

*Ý kiến các mẹ dùng SỮA RỬA MẶT /KEM RỬA MẶT MILK MANIA(DÀNH CHO DA KHÔ )

Mẹ Nắng (lamchame): Bộ cà chua thì em chưa thể ý kiến gì ngay được vì đồ dưỡng phải dùng 1 thời gian mới có kết quả ngay đc
    Còn sữa rửa mặt thì em ko chê gì được....mùi đúng là mùi sữa....thơm dịu ngọt...mà là dạng cream nên matxa thoải mái vẫn mềm mại với da...rửa xong thì da mềm mịn,nhưng lại ko gây cảm giác nhờn mà thấy rất sạch....mà da em là loại da cực kén sữa rửa mặt nhé :X trước em toàn phải rửa srm locitane thôi,150k 1 tuýp có 50mil...cái này thì 240 mà 200g ko biết dùng tới bh hết đây...:X thích quá...!!!Em feedback cho mẹ nào da bị hỗn hợp khô vào mùa đông thì dùng cái này rất lý tưởng,cực kỳ dịu nhẹ cho da
    ah thêm 1 thông tin nữa về em milk mania nhé chị nhé....em này vừa dùng để rửa mặt còn có thể dùng để matxa luôn....thích cực kỳ....vì em nó là sữa....lành tính,dịu nhẹ làm da mềm mịn lắm...mùa đông này dùng em nó chuẩn ko cần chỉnh đâu ....
    -------------
    Tranglinh7702(lamchame):chị đã dùng kem rửa mặt Milk Mania Cleansing Cream và bộ Gold caviar, quả thật là dùng sản phẩm này thấy rất rất ổn
    -----------------
    Xù(lamchame):Em vừa rửa mặt xong,thích vô cùng chị ạ .Da mặt mịn màng,trắng hồng hơn thế mới sướng chứ ^^.Rửa mặt = krm này rất lành mà sạch,mịn lắm.Da em hỗn hợp,ko dầu lắm vào mùa hè nhưng mùa đông khô khủng khiếp.Hn dùng thấy ưng ưng là ưng
    -----------------
    Lovely ghost(lamchame)tớ dùng srm milk mania, mask gạo, serum vitamin C => mọi ng khen trắng mịn lên. 5* nhá
    Ý kiến các mẹ dùng BỘ DƯỠNG VITAMIN C

Linhllan (lamchame)Toner + serum VitC dùng nhẹ, thoáng lắm(chị sợ nhất cảm giác bì bì^^).À, tks Jami về vụ tư vấn chị dùng bộ VitC nhé, chị dùng và thấy quả là đúng như em đã 'mô tả', rất ưng ý
    ------------
    REGINA(lamchame)Tình hình là chị đã dùng Vit C được 1tuần, da rất ổn, kg nhờn rít ( mặc dù TPHCM khá nóng trong mấy ngày qua ) và rất hài lòng với mask cám gạo, da mịn và mờ vết thâm hẳn.
    ------------

levan19 (lamchame)hôm nay đc mọi ngừoi khen da dạo này mịn màng chị ạ. dùng vitamin C thích lắm, em cũng bôi bôi chát chát suốt, nhưng mờ lọ toner khó lấy quá cơ. hi`, còn sample em để dành cho mẹ, ko đc thử nên ko fb gì đc ạ . hehe. hôm nào chị tư vấn cho em cái bb cream nhé. những gì mua đều thấy rất hài lòng ^^
    ---------------
    bonbon2602(lamchame)hì hì em dùng cái bộ vitamin C rùi chị iu à... Mới dùng 2 lần nhưng mà mùi của nó như mùi chanh í... Thơm nhè nhẹ.,Da thấy mịn,k khô. Nói chung là thấy thinh thích. Còn tác dụng trắng da thì chắc fải từ từ chị nhỉ. Chờ cái eyeliner, kem rửa mặt và cái body crub của em đó nha.

Ý kiến các mẹ dùng BỘ DƯỠNG ĐÀO - PEACH SAKE

REGINA(lamchame)Tuyệt vời nhất là serum đào nhé, ôi, mặt cứ khô thoáng suốt cả ngày, sao mà thích thế. .
    -------------------
    jami-kuni(lamchame):

Emulsion đào:

- Emulsion tớ cũng đã dùng dc hơn 1 tuần. Da mịn hơn, mềm hơn, sờ rất thik. Kết hợp mask rồi dưỡng da cảm nhận rõ rệt là da rất khỏe. Emulsion tớ thấy dùng buổi đêm hợp hơn (Đào ko có cream dùng ban đêm) Sang hôm sau dậy sờ lên da rất thik nhé!

- Nói chung, mỗi lần chỉ nên đổ 1 lượng vừa đủ ra tay rồi thoa lên mặt. Mấy lần đầu ko bit tớ xoa n` emulsion quá, nó ko ngấm kịp, da bị bí hơi. Mấy lần sau bit cách thấy da thoáng mát hẳn, mịn như da em bé =p~
    Tranh thủ buổi tối tớ dùng Srm đường đen -> toner đào -> serum đào -> emulsion đào. Xong bh chỉ thik ngồi 2 tay vuốt má thôi =p~

Mùi của em đào ngon ko thể tả =p~ thơm quá là thơm ý nhất là cái toner =p~
    jami-kuni
    Bình thường dùng bb cream lô hội đến 11h trưa là bóng nhờn rồi. Hôm nay dùng cả toner, serum và bb Đào nữa nên thấy khác hẳn luôn.trc em mới dùng emulsion chưa thấy cải thiện nhiều, giờ dùng đủ bộ thấy đúng là có khác, đặc biệt là cái serum dùng rất thik
    dùng serum khô ráo lắm, da vừa mềm mịn vừa thik

Highly recommend em serum đào trong bộ đào luôn :X
    -----------
    meomap2911(lamchame)Emulsion Đào: khui em ý ra tiếc lắm ý hihi, nói chung là thiết kế xinh nhưng khó lấy kem ra quá, chai đấy quá dốc mãi chỉ ra đc 3 giọt nhưng đủ apply lên mặt rồi hihi, lúc mới apply thì hơi rít chút, khoảng 5 phút sau thì thấm vào da, ko còn cảm giác nhờn rít j nữa, mùi thơm thì thôi rồi, khỏi nói cũng nhiều ng ca ngợi lắm rồi nhé

Ý kiến các mẹ dùng BB CREAM ĐÀO

Linhllan (lamchame)BB đào chị cũng rất ưng vì apply lên thấy thoáng, nhẹ, ko bì bì, ko bị khô quá or ẩm quá. Màu lên chuẩn: )), chị vẫn thích hơn BB aloe khoản này đấy (mặc dù da chị dùng cả 2 em đều ok), nhưng em đào lên màu ổn hơn, BB aloe thì hơi nhiều dưỡng nên màu có vẻ xuống tone nhanh hơn là đào.
    ----------------

Jami-kuni(lamchame)Tình hình là kết em bb cream lắm chị nhé! màu số 1 ko hề trắng sáng quá đâu, rất hợp với da em :X cover tốt và kiềm dầu tốt hơn em Lô hội, đặc biệt - thơm mùi Đào nữa chứ =p~
    Hôm nay có dịp thử nghiệm độ kiềm dầu em Đào chị ạ !

Sáng em rửa mặt sạch rồi bôi toner, serum. Bôi xong đã thấy da dẻ khô ráo mịn màng lắm rồi, sướng tập 1 ^^ Xong em apply em bb cream đào. Đúng là khô nhanh hơn lô hội nhiều. Em đang quen nhìn kiểu mướt mát của lô hội, nhìn em đào khô khô cứ ko thấy tự nhiên xong dặm thêm ít phấn phủ (bước này em còn thấy thừa cơ vì apply bb cream xong thấy ổn lắm rồi) thấy cũng xinh xẻo, sướng tập 2.

Đi 9km đến chỗ làm. Xong hùng hục làm. Xong lại hùng hục đi ăn trưa w sếp. Xong lại hùng hục làm nốt. Đến tầm 2h chiều em bất giác sờ tay lên má. Bình thường là quẹt dc 1 ngón tay dầu bóng nhoáng rồi, hôm nay chả thấy gì luôn =))

SƯỚNG TOÀN TẬP Ý!!!
    --------
    Đến hôm nay là 3 tuần sử dụng SF rồi và đến hnay m` mới tậu dc đủ những bộ cơ bản nhất để dưỡng và make up. Nói chung, hoàn toàn hài lòng với những gì m` đã chọn.

Bb cream và mask cám gạo là những sp m` dùng lâu nhất nên có thể review cho mng` kĩ nhất.

BB cream đào: kiềm dầu tốt, cover tốt và last long hơn Lô hội nhé! M` rất hài lòng. Số 1 cg ko trắng lạnh quá đâu. Bản thân m` thấy dùng bb cream nhanh đổ dầu là lớp trang điểm dễ bị xỉn màu lắm. Dùng số 1 xuống 1 tông là vừa (với da dầu nhé)

Bên wtt m` có so sánh bb cream số 1 và missha số 23. Theo m` nhớ lúc dùng sample missha màu 23 thì cg tg tự như khi dùng em đào số 1, về màu sắc. Cũng có thể do sắc tố da nữa, có ng` lên trắng hơn, hoặc tối hơn m` ko rõ. Nếu dc thì mng` hỏi sample dùng trc cho chắc. Đánh giá của m` cg chỉ là chủ quan thôi nha :X

Còn nếu da bạn là da khô hoặc da thường thì dùng lô hội quá ổn nhé. Dùng lô hội có cảm giác mướt da, ẩm da hơn đó nếu da khô dùng sẽ thấy rất thik :X

-----------
    Quanghiep58(lamchame)
    Thử rồi thử rồi lên màu rất tự nhiên, mịn màng em à. Trung niên dùng cũng ok nha. Chị lại muốn bon chen rồi đây, đang nghỉ ở nhà mà ham hố quá.
    -----------

NGOC.PM(lamchame)EM SỬ DỤNG BB CREAM CỦA SF RỒI, THẤY THÍCH LẮM, RẤT TỰ NHIÊN.
    -------------
    Maomap2911(lamchame)bbcream số 2 này tông vừa màu da với em, vì em ko thích trang điểm trắng hơn so với tông da bình thường nên về màu sắc thì em thấy rất ok. Vì trang điểm ban ngày em thích kiểu tự nhiên hơn. BBcream đào đáp ứng đc điều đó, mỏng, mịn, làm da em sáng hơn chứ ko phải trắng hơn, cho 1 màu da rất tự nhiên và sáng trong nữa (y như mấy cô trong film hàn ý ). Nhưng nếu bạn nào thích trắng hơn thì mình nghĩ nên lấy số 1

*Ý kiến các mẹ dùng BB CREAM LÔ HỘI

bibita(lamchame):Chào nàng 100%, giữ đúng lời hứa với nàng nha, hum nay tớ commend ủng hộ nàng nè! Tình hình là tớ đã dùng cái BB thấy da mịn màng lắm, dạo này hay được khen da đẹp nên phấn khởi quá cơ, đặc biệt là ít người phát hiện ra là mình trang điểm. Cám ơn nàng nhìu nha!
    ----------------
    NGOC.PM (lamchame)Chị em khen cái bb cream lắm, chị ý bảo trông thật mặt. Thôi! Chốt hạ là rất cám ơn chị xuka!. Chúc chị đắt hàng nhé.
    ----------------
    jami_kuni (lamchame)Trc khi "khai quật" ra BB cream thì em dùng MMU rồi, của Joppa nhé. Ko bit thế nào nhưng cảm giác ko dc ưng ý như các chị đã dùng MMU - đánh ko tự nhiên, dễ bị cakey mặt, rồi ko match màu da lắm, đâm ra oánh xong da m` cứ bệt bệt thiếu sức sống ý

-> đến khi dùng bb cream thì khác hẳn luôn. Mng` cứ chọn màu số 2 cho lành, match màu da lắm, làm da sáng và glow lên bóng khỏe nhé - nên trông da m` khỏe đẹp tự nhiên. Tóm lại em hoàn toàn hài lòng, đúng kiểu "tự nhiên" mà m` thik, rất khoái em bb cream này :*:*:*
    ------------

Bé Mít yêu(lamchame)- ( chị bạn ấy dung kem BB cream số 2)Uh, kem BB thấy bà ấy khen lắm, mịn màng. Dạo nay bắt chước tôi chịu khó chăm sóc sắc đẹp. hìhi. Đang sốt ruột đợi mặt nạ của bà đây. Khi nào có thì alo cho tui nhé.
    ------------------
    Bonbon2602(lamchame): hihi em đã dùng cái BB rùi nhé... Tình hình là trưa đi đám cưới nên dùng lun..Nói chung là dùng thấy da mịn màng lắm... có lung linh thêm được tí keke....
    -----------------
    Thanhloan88 (lamchame) Chị họ em dùng BB cream rùi chị ạ, chị ấy thích lắm, em BB vừa mềm lại mịn da.
    -----------------------
    Hongcom (lamchame)Hôm chủ nhật chị lấy BB cream và kem má hồng đây. Dùng thấy thích lắm, em xem da chị nhờn thì dùng dưỡng gì thì hợp, loại dùng được cho cả mùa hè nhé
    -------------
    Joo(lamchame)Mình dùng cái bb cream của Skinfood thấy cũng thik, công nhận ko cover bằng Missha nhưng tự nhiên, mình dùng màu số 1 (rút kinh nghiệm dùng màu 23 của missha hơi bị tối) thấm vào da thích cực, mịn, mềm, phệt lên toàn mặt màu da đồng đều và sáng hơn hẳn.

-------------
    ngadung(lamchame) BB số 1 bạn em dùng khen lắm chị à. hihi
    --------------
    mắm yêu(lamchame) bb cream e oánh thử 1 lần,theo cảm nhận của e rất mịn,tự nhiên

]*Ý kiến các mẹ dùng MÁ HỒNG DẠNG KEM

Manseo2005(lamchame): Hnay mới onl đc cmt cho nàng đây, mạng ở nhà lởm quá chả vào đc. Đánh má hồng thích lắm, ko bị trôi nhanh đâu, mỗi tội lâu lâu mới đc đánh hi hi...
    ------------
    Jami-kuni(lamchame)
    Hnay tớ vừa mua hộp má dạng kem, ôiiiiiiiii.... thật, ko bit nói thế nào....yêu yêu yêu quá là yêu ý!!!

M` cười toét miệng, chấm chấm vào 2 gò má, blend từ từ ra đằng sau... ôi nhũ nó glow lên mới yêu làm sao :">
    ---------------
    mewxinh(lamchame)Mua đồ của c lâu rùi mà h mới vào fb đc, vì da e thuộc loại nhạy cảm nên cứ phải dúng thời gian xem sao. Trên cả tuyệt vời c ạ e dùng bb cream màu số 1 + má hồng dạng kem màu số 1 đẹp dã man, da trắng má hồng baby tự nhiên đáng yêu lắm í.
    ------------

mexinhnhatnha(lamchame) Kem má hồng số 1. Cực kỳ hài lòng luôn. Da mình trắng nhưng hơi xanh. Mình cũng rất ngại trang điểm. Với kem này, sau khi dùng BB cream, mình dùng tay apply nhẹ nhàng lên má trông rất tự nhiên, nhẹ nhàng, hợp với sở thích và môi trường của mình. Cái này phải cám ơn ax bạn đã quyết định hộ mình khi mình đang phân vân giữa màu số 1 và 2. Mình sẽ dùng nó thường xuyên trong tết này, vì trong ngày hôm qua, mình thấy sắc mặt vẫn hồng hào tươi tắn sau một ngày dài đi lại trên đường

------------
    mexinhnhatnha(lamchame) : Kem má hồng số 1. Cực kỳ hài lòng luôn. Da mình trắng nhưng hơi xanh. Mình cũng rất ngại trang điểm. Với kem này, sau khi dùng BB cream, mình dùng tay apply nhẹ nhàng lên má trông rất tự nhiên, nhẹ nhàng, hợp với sở thích và môi trường của mình. Cái này phải cám ơn ax bạn đã quyết định hộ mình khi mình đang phân vân giữa màu số 1 và 2. Mình sẽ dùng nó thường xuyên trong tết này, vì trong ngày hôm qua, mình thấy sắc mặt vẫn hồng hào tươi tắn sau một ngày dài đi lại trên đường. Mình chỉ e ngại một chút là đến hè nó có chảy nước trên mặt mình theo mồ hôi không. Với thời tiết hôm qua, khi touch vào lọ kem đã thấy nó mềm mềm hơn hôm trước rồi.
    Nếu vượt qua thử thách này, mình sẽ dùng nó lâu dài và sẽ tín nhiệm dùng thử sang các đồ make up khác của SP nữa.

-----------
    Joo(lamchame)cái má hồng dạng kem mình dùng màu số 1 hồng tươi cũng thik cơ, nó tự nhiên cực, đánh lên má nó hơi ửng hồng thôi, mà mịn hơi ánh nhũ nữa:X lâu bay nói chung là kết :X:X:X

*Ý kiến các mẹ dùng PHẤN MẮT

kinkin2410(lamchame): Tớ lấy má hồng và mắt số 2 rồi. Đẹp và lung linh lắm nàng ạ.
    Đánh lên ai cũng mê, thích lắm ý.

-----------
    namlinh69(lamchame): Em vừa nhận được hàng rùi chị ơi, màu mắt và BBcream được khen ngợi ghê lắm chị ah.

--------------
    Bé Mít yêu(lamchame) : helo, hôm nay nhận được hàng rùi. màu mắt đẹp wa, mê mẩn cả người. Bà arrange cho tôi thêm 1 hộp nữa nhé. tksssssss

------------------
    =======================================================================================
    Ý kiến các chị em dùng PHẤN BỘT GẠO- PHẤN PHỦ GẠO

Jami-kuni(lamchame)BB cream và Shimmer Powder là 1 cặp bài trùng hoàn hảo! Phải nói là tuyệt vời, trên cả tuyệt vời.

Tớ thử bnh màu của MMU mà ko em nào match dc màu da với m`. Skinfood chỉ làm đúng 1 tông duy nhất mà lại là tông tuyệt nhất! Phấn là gam màu hồng nhé, chứ ko phải gam trắng nên lên da rất thật và tự nhiên, chứ ko kiểu trắng trắng bệt bệt...

Powder này có nhũ nhẹ nhé, da glow lên rất lung linh, đúng ý tớ! Chứ ko bị thất vọng như hồi mua Joppa Dewy Sheer - rõ ràng bảo có nhũ nhẹ mà oánh lên mặt chả thấy nhũ đâu.
    Jami-kuni(lamchame)
    - Rice shimmer powder: Tớ khen em này từ forum này sang forum khác rồi nhá, ko repeat again nữa Em này thực tế chỉ là 1 lớp phủ giúp bb cream khô hơn, ko bị bóng nhờn. Có nhũ sáng là high light khuôn mặt và làm da đều màu hơn nhé ^^ em ý phải đi với bb cream mới chuẩn. Ưu điểm em ý là thế chứ ko phải cover khuyết điểm nhiều đâu nha. Mà chú ý đừng đánh dày phấn nhé, da mất độ bóng khỏe.
    ----------------
    meomap2911(lamchame)Về phần phấn phủ thì em rất thích ạ , sau khi dùng bbcream đào em thấy rất khô ráo rồi nhưng vẫn apply 1 lớp powder mỏng lên mặt, ko quá nhóng nhánh như chị j nói đâu ạ, nhìn rất kỹ mới thấy em nó nhóng nhánh thôi còn bình thường đánh 1 lớp mỏng cái shimmer chỉ làm cho gương mặt bắt sáng tốt hơn thôi. Chắc chị j ở trên apply nhiều nên thấy quá nhónh nhánh đấy ạ. Nếu MU ban ngày đi làm thì nên apply thật mỏng là đẹp rồi. Buổi tối muốn đẹp hơn thì apply nhiều chút cho khuôn mặt óng ánh lên hihi
    ----------------
    Heobongutit (lamchame)
    đúng là như jami nói, xài BB cream mà xài thêm em này nữa thì ko chê được, rất tiệp với màu da, kiềm dầu nữa. đi từ trưa đến tối về đến nhà vẫn thấy mặt mày còn tươi. cái khoản mà e thích nhất của em này là thơm quá là thơm, thích cầm hộp phấn lên ngửi ngửi í hihi,
    ---------------
    *Ý kiến các mẹ dùng SON HỘP –SON THỎI

Mebibeo(lamchame) mùi thơm mê mệt quá , thanks nhé. rét mướt thế này mà vẫn lọ mọ mang đến.. mai thử nhé, thíc cái hộp son quá cơ. đẹp thật.
    ------------------
    ==========================================================================================
    *Ý kiến các mẹ dùng SON DƯỠNG :
    thanhloan88(lamchame)* Avocado Lip Balm: yêu em này lắm ý, em dùng khá nhiều loại son dưỡng môi nhưng hài lòng nhất với em này, môi mềm không bị bóng.

Ý kiến các mẹ dùng BỘ DƯỠNG AGAVE CACTUS

Koru (lamchame) e mới dùng 1 lần thui, nhưng e dùng toner rùi đến emulsion thì nhẹ mặt, ko nhờn dính 1 tí nào, dùng xong da mịn lắm lắm, mà cũng hơi hơi control dầu, vì hum e dùng trời nắng nóng mà ko hề đổ dầu như mọi khi. Khéo sau tết e order cái agave cactus ấy.

Ý kiến các mẹ dùng BỘ DƯỠNG CÀ RỐT

Lovely- ghost (lamchame)hôm qua thử toner va elmusion carot: dịu hẳn nốt mẩn đỏ, theo tớ thấy thì lành tính cho da nhạy cảm và có vẻ bảo vệ da tốt đấy, ai ma da nhạy cảm hay bị mẩn đỏ như tớ dùng rất ok. carrot lành tính lắm, làm da khỏe, min, dịu luôn nốt mẩn ngứa.
    Ý kiến các mẹ dùng BỘ DƯỠNG TEA TREE

Hongngnguyen(lamchame)Em xài cái Tea tree emulsion này có mấy ngày à nhưng thấy hiệu quả lắm nhé, thấy da dẻ sáng sủa hồng hào tự tin hẳn ra nè, lại bớt nhờn nữa, mùi hương dễ chịu, thoa lên thấy nhẹ nhàng, nói chung là hài lòng.
    -------------------------

*Ý kiến các mẹ dùng DƯỠNG DA CÀ CHUA

MẹNắng(lamchame) em feedback cho chị về bộ tomato nhé... dùng 1 thời gian rồi mới dám fb cho chắc ăn
    ....em dùng cũng phải được hơn 1 tuần rùi nhỉ....em thì nhìn mặt em quen rồi nên chỉ thấy là lúc bôi lên da rất mềm,mượt....vào những ngày thời tiết như hôm nay thì em nó là lý tưởng luôn ý....Em dạo này cũng hay đc mọi ng khen da mịn,sáng,ko bị sạm như trước nữa...
    ah lần trc em có fb là toner của em này có mùi cồn...thực ra ko phải nhé....cả bộ của em này đều có mùi hơi hăng hăng,thơm nhè nhẹ của cà chua chứ ko phải cồn

---------------
    ngadung(lamchame)Chị ơi, em dùng dưỡng cà chua và srm rồi chị ạ. . Tuyệt vời lắm, em hài lòng hết. Dưỡng cà chua em bôi lên lúc đầu có vẻ hơi dính nhưng xong thẩm thấu vào là da e lại bình thường, chẳng nhờn dính gì cả chị ạ. hiii . Da em nhìn thích lắm, sáng và không thấy có vết thâm nào hết ý. Chắc các em ấy sợ quá chạy hết rồi. hihii .
    =====================================================================
    Ý kiến các mẹ dùng MASK SÂM MỚI- BẠCH SÂM

Linhllan (lamchame)Chị dùng mask sâm (mới) rồi Xuka ơi^^, hơi bị thích: mát, mịn, thơm (đặc trưng mùi sâm^^)! Nói chung, ko chê điểm gì!
    ---------

thanhloan88(lamchame)Ginseng mask: cái hũ đựng em này rất xinh nhá, mùi thơm đặc trưng của sâm, rửa mặt rất nhanh sạch nhé, không bị nhờn dính, rất ưng ý em này ^^.
    ----------
    Nhìn em ấy yêu quá và mùi thơm nữa nên em không cưỡng lại được!
    ---------------------
    meomap2911(lamchame)chị ơi em dùng mask sâm rồi nè, vào fb cho chị nhé, cái mùi em ý thì em ko thích bằng các em khác nhưng đc cái hũ xinh hihi, sau khi massage khoảng 5' rữa mặt xong thì sờ lên má phê lắm chị!

Ý kiến các mẹ dùng MASK VỪNG ĐEN-

Linhllan (lamchame), mask vừng đen -em mask này thuộc loại 'mạnh', có hạt li ti (vừng, muối gì gì đó: ))), khi massage mấy phút đầu mặt sẽ 'ấm' dần lên chứ không nóng^^, nói chung là dễ chịu, tác dụng khá rõ, da hồng hào, sạch kin kít^^ nhưng ko hề bị khô mà rất mềm, mịn.....hihi!!!

Ý kiến các mẹ dùng MASK ĐÊM TRẮNG DA-

Me shumi (lamchame)
    Mặt nạ ngủ trắng da thì tuyệt, ngủ 1 giấc dậy thấy mặt mịn láng mà sáng khác hẳn tối qua. Cả ngày CN qua ham vui long nhong ngoài nắng về nhà mặt mũi đen thùi nghĩ là thôi xong rùi, may là....

Ý kiến các mẹ dùng CÁC SẢN PHẨM DƯỠNG MẮT :
    thanhloan88(lamchame)
    * Salmon Brightening Eye Cream: mùi thơm của em này nhẹ nhàng, em này khá đặc chị ạ, em dùng thêm 1 thời gian nữa rùi fb cho chị về hiệu quả giảm thâm quầng mắt của em ấy chị nhé.
    ----------
    thanhloan88(lamchame)
    * Gold Caviar Collagen Double Eye Serum: mẹ em đang dùng em này rùi chị ạ, mùi em ấy thơm nhẹ, hai cái lọ trông rất sang trọng và yêu lắm, nhưng phải dùng thêm 1 thời gian nữa rùi em fb cho chị về hiệu quả của em ấy.
    Nói chung em rất hài lòng với Skinfood, chăm chỉ đắp mặt nạ lô hội, cám gạo, đường đen 3 lần/tuần nên da mặt dạo này không có em mụn nào, vết thâm cũng mờ hơn
    --------------

Lovely ghost(lamchame)dưỡng mắt salmon 5* lun, cực ổn. golden caviar chưa dùng, nợ cai fb này
    --------------
    ===============================================================================================
    *Ý kiến các mẹ dùng MASK LÔ HỘI

NGOC.PM(lamchame)Hôm kia mình đã dùng thử mặt nạ lô hội thấy rất thích, lúc đầu cứ tưởng cái hộp bé như thế chắc dùng vài lần là hết nhưng khi lấy sp đắp lên mặt mới thấy mình mua hộp này cũng kinh tế lắm. Cảm ơn mẹ sweetxuka nhiều.
    ------------------

Pinkcandy(lamchame) Mình đã dùng mặt nạ lô hội rồi, rất thích, da mình không còn bị khô nữa và còn rất mịn, hihi, cám ơn mẹ nó nhiều nhé!
    ------------------

Manseo 2005(lamchame):Hề, tớ dùng lô hội rồi, da thích lắm cơ, thanks nàng nhé. 1 hũ đấy dùng ko biết khi nào mới hết được nhỉ??? Tớ chỉ thích dùng cái gì nó nhanh hết để mua cái mới hi hi...
    ------------------

Mẹ Nắng :Mới dùng lần đầu nhưng thấy ngay tác dụng ý...xờ vào da mặt bh sướng quá,mềm mịn,trơn láng :X...mà anh nhà ship hàng lại rất nhiệt tình nữa ) còn đc khuyến mại 1 gói mask dùng thử+1 cặp cavia...:X thx chị nhiều nhé MẶT NẠ LÔ HỘI
    ------------

tth221(lamchame): Em đã dùng thử mặt nạ lô hội rồi, thích lắm, da mát và mềm nữa. Thanks chị nhiều nhé!

-------------

Tukhang (lamchame ) Hí hí,lại fb cho em gái đây. Hum qua dùng lô hội thích thế. Da muợt luôn nhé,mà mùi nó thơm thơm thích lắm em ah.
    Ui,sao toàn thích với thích thế nhỉ,hihi. Để chị bảo mấy đứa bạn cho nó dùng thử,ko chúng nó lại bảo da đẹp giữ bí quyết một mình,hê hê.

-------------

Mali148(lamchame) Tối qua em mới dùng thử mask lô hội, thích cực chị ah, da mát và mềm lắm ah. Để hai hôm nữa em dùng thử mask hồng sâm luôn xem cái nào tốt hơn, lãnh lương xong chắc bon chen thêm loại khác nữa
    --------------

Megaunau(lamchame)Tối hôm qua chị xài mặt nạ lô hội, mua từ bữa tới giờ nhưng mới xài hôm qua là lần thứ 2.Lần đầu cũng chưa thấy gì đặc biệt, đến tối qua thì chị quá hài lòng.Xài xong mặ sáng hẳn , mịn và sạch .Chị xài thêm dưỡng da Shise¬ido thì sáng nay da mặt sáng và mịn màng..thấy trẻ thêm được mấy tuổi..hehe .
    ----------------

Mẹ Nắng(lamchame):hehe...em vào feedback cho chị trong lúc dài cổ đợi bộ cà chua...bộ cà chua về lại fb tiếp...
    Da em thuộc loại da nhạy cảm,mùa hè là hỗn hợp dầu,mùa đông lại là da khô....thế mà dùng lô hội có kết quả ngay ...da mềm,mướt,sờ thích ko chịu đc
    ko biết da các mẹ khác thế nào,chứ da em về mùa này thì em chuộng dùng lô hội hơn cám gạo...vì dùng cám gạo em thấy da cũng sáng,mượt nhưng phần mũi thì lại hơi căng căng khô da...nên 1 tuần em ham hố dùng 3 lần,2 lần lô hội,1 lần mask gạo xen kẽ nhau...dạo này hay được khen da đẹp nên phấn khởi quá
    -----------------------

minmi987(lamchame)trót hứa với c gái là fb vụ cám gạo, nên e đang tranh thủ nót để đi ngủ đây. Uhm...nói chung sau khi đắp xong thì da cũng có vẻ tươi hơn chút, da mềm, mịn. Đấy là mới dùng e cũng ko biết sau này thế nào, có j sẽ fb lại. Nhưng mà e ko thích mùi này bằng mùi lô hội c ah, mùi lô hội ngửi thích lắm, mát cực ý
    ---------------------

dautay2009(lamchame): Vô cmt cho em gái đây, tối qua chị dùng thử cả 3 sản phẩm mới rùi. Mới dùng 1 lần nên cảm nhận của lần đầu xài nha:
    Mặt nạ lô hội: Khỏi bàn nữa, vì tốt thì chị mới mua mấy loại dùng thay đổi chứ hì, mặt nạ lô hội lúc bôi và sau khi bôi cực mát, chị cứ thích sờ lên mặt mãi, da mềm mịn và mát lắm cơ....

--------------------

NGOC.PM : Em đã sử dụng mặt nạ lô hội và chị em dùng cám gạo , thích thật chị ạ . Da mùa này mà sờ thấy mướt lắm.
    ------------------

Bi& Soc (lamchame)Hi bạn, mình đang dùng sp của nhà bạn: mặt nạ lô hội và mặt nạ hồng sâm (ko phải của Skin Food) --> thích vô cùng bạn ạ , mình nghĩ sẽ dùng thường xuyên sp của nhà bạn.
    ---------------

Tranglinh7702(lamchame)Chị nhận được hàng là tối về dùng thử ngay, hôm qua về dùng mặt nạ lô hội quả thật là rất thích em ạ, sờ lên da mà không tin là da mình mịn màng như thế .
    ----------------

Cỏ mật (lamchame)Chị ơi chị à, em đã đắp mask lô hội rùi (mới được 1 buổi thui, tối nay mới đắp típ, em định đắp cách ngày ^^) Mới đc 1 ngày nên chưa thể fb cho chị iu nhìu, hì hì dưng em cảm thấy da có vẻ mịn hơn lúc chưa đắp đấy ạ, có lẽ em hợp với mask lô hội chị ợ.
    ------------

Rua mu (lamchame): hom trước sang tận nhà nàng lấy mask lô hội rồi, mới dùng 1 lần chưa thấy rõ rệt j, cũng có vẻ mịn màng lắm hihi
    ------------

Dautay2009(lamchame)Em ơi, em nói đúng đó, nếu da mặt bắt đầu có tý mụn, đắp mask lô hội thích lắm nhé, làm mát da lắm và mụn có dấu hiệu đỡ hẳn em ạ. Cảm ơn em nha .

------------

mắm yêu(lamchame) -Mặt nạ lô hội e dùng mấy lần rùi:thích lém,chồng bảo như da em bé ý

------------

bonbon2602(lamchame) bác em bảo dùng cái mask lô hội rất thik nhé

*Ý kiến các mẹ dùng MẶT NẠ CÁM GẠO

Habbivn (lamchame):Chị ui cám gạo dùng thik lắm nhá! hehe...để hum nào qua nhà chị chọn thêm mấy thứ cho đã

-------------------
    jami-kuni(lamchame)
    Nói hơi vòng vèo 1 tí, bố m` là ng` rất kĩ tính và ít khi khen ai. Đặc biệt ko baoh khen m`. Hôm trc m` đi làm về, tắm sạch sẽ xong ra ăn cơm với bố. Lúc sau thấy mẹ ra thủ thỉ "bố vừa bảo với mẹ là sao dạo này da cái My trắng hẳn ra ý nhỉ?"
    Tàn tích của thời dậy thì là má m` đầy vết thâm. Nói thật trc m` bị mụn kinh khủng lắm nên sau khỏi mụn chỉ còn vết thâm thôi m` cũng ko thắc mắc. Nhưng lạ cái sau hơn 1 tuần dùng cám gạo thì vết thâm mờ hẳn, da rất đều màu, nhìn tươi rói.

Sau m` có tham khảo thêm thì bit cám gạo có vitamin B1 làm trắng da và hút dầu rất tốt. Bạn nào da dầu dùng em này đảm bảo rất hài lòng :X Giờ lúc nào tớ cg thik soi gương, hí hí :">
    Jami-kuni(lamchame)
    - Mặt nạ: tớ nghĩ da dầu dùng cám gạo là ổn nhất, tớ chưa thử loại khác nhưng thật sự rất có cảm tình với em cám gạo. Da mướt, trắng sáng mịn màng luôn. Nói thật, tớ thấy trang điểm vào da ko đẹp bằng lúc mới dưỡng da xong... nhìn da trắng và mịn như em bé ý, má hây hây hồng, xinh, yêu :X:*

--------
    Habbivn(lamchame)Công nhận dùng Rice Mask thik ghia chị ah!
    ---------
    REGINA(lamchame):Tối nay vừa lôi em Mask Cám gạo ra dùng, túm lại là hài lòng.
    ------------------
    Conyeucuame(lamchame)
    :Tớ vừa lấy cái mặt nạ cám gạo nhà bạn đây. Cảm nhận là dùng thấy ok phết.
    ------------
    thudung2807(lamchame)xuka ơi, hôm rồi mình qua nhà bạn mua mặt nạ cám gạo và BB cream đó. công nhận là dùng mặt nạ cám gạo rất là thích, đắp xong thấy da mặt láng mịn, cứ thích vuốt má suốt thôi...hì hì..
    -----------
    Glanchester(lamchame)Vừa đắp thử cám gạo xong, da láng mịn lắm. Sờ thích ghê cơ. Dùng hết 2 loại này lại ủng hộ nàng tiếp
    ----------

Tu khang (lamchame):Hihi,công nhận loại mặt nạ này dùng thích thật,da láng mịn luôn ấy. Đang hóng thêm loại lô hội đây xuka ơi.MẶT NẠ CÁM GẠO
    ------------------

Trangtran1306(lamchame):Mình cũng dùng mặt nạ Rice Mask – Mặt nạ cám gạo rồi ,thích thật đấy...mặt vừa mịn lại vừa sáng lên nữa!
    ------------------

Dautay2009Chị đã dùng thử mặt nạ cám gạo, đúng như gạo nghiền em hi, mặt nạ ni nó có hạt sạn nhỏ nhỏ như gạo xay ý. Nhưng dùng cực thích, mịn lắm. Chị dùng mặt nạ tổng cộng 3 lần, kết hợp bôi tý dưỡng da ShiSeido, sờ vào da cứ láng mịn, thích lắm.
    ---------------

PiiM:Hóa ra là anh nhà bạn xuka à :p nhiệt tình thật đấy hihi. Hôm qua về tớ đã ko hoãn đc sự sung sướng và lôi cám gạo ra trát luôn ). Công nhận sướng thật .Rửa mặt xong thấy trơn láng, sáng quắc (nói quá tí ) ha ha), lau khô xong thấy sạch và mịn thế hí hí. Kiểu này da mặt da thân lại càng đối chọi mất thôi vì vốn dĩ da mặt tớ trắng còn da tay chân thì nâu hức hức.À, mà tớ thấy cái này mầu và mùi giống hệt cái Peeling gel của Missha hồi trước tớ dùng để tẩy da chết . Hay cái đấy cũng chiết xuất từ cám gạo nhỉ (tại tuyền tiếng Hàn trên tube nên chả hiểu gì ). Dùng cũng thích y như thế này này.
    Dạo này bắt đầu bước vào lão hóa nên đầu tư chăm sóc công nhận có tiến bộ. Mặt mũi trộm vía ko mụn miếc gì, nhẵn nhụi trắng trẻo .

---------------

elisa day(lamchame) hôm nay e vừa qua nhà chị mua 1 hộp mask cám gạo về, anh nhà bán hàng rất nhiệt tình ạh hôm nay ngại quá mua xong hộp mask lại để quên ở nhà chị đi đường sực nhớ ra lại lò dò vòng lại. sản phẩm dùng rất tốt, hình như còn công cụng làm sáng tức thì nữa ạh dùng thích hơn lọ mask của em cũng mua của 1 hãng ở hàn quốc nhưng có lẽ ko đọ đc với skinfood rồi. Từ giờ sẽ là khách hàng trung thành của sản phẩm này lun
    ---------------

Hẽm(lamchame)Hôm rồi mua 2 hộp mặt nạ lô hội và cám gạo dùng vài lần rồi hôm nay mới cmt cho nó chuẫn..hihi..Lúc đầu mình dùng lô hội thấy rất hài lòng, đến khi dùng sang cám gạo thì ôi thôi hài lòng hơn lô hội thêm vài lần..hehe..Đúng là có thể do da mỗi người mỗi khác. Hôm trc mình đọc cmt của bạn nào bảo là dùng lô hội thk hơn cám gạo nhưng mình lại thấy cám gạo thik hơ cả lô hội. Nói chung là hôm nào bon chen thêm cái Aloe vera cleanser, từ hổi rửa cái đống test của Aloe đâm ra nghiền, vứt hết cả Derma clay cleanser với lại clinque sang 1 bên..huhu..
    Kết luận: Làm phụ nữ thật rắc rối, thi nhau mua đồ đắp vào mặt rồi lại thi nhau mua đồ để tẩy rửa..

-----------------

tth211(lamchame)Em mới dùng lọ cám gạo tối qua,dùng xong thấy mặt mềm mịn, nhưng em vẫn thích lô hội hơn vì da mát lắm chị ạ
    ------------

linhpetite(lamchamme)E đã dùng thử mask cám gạo ngay rồi nhé, kết quả tốt , hợp chị ạ. Sắp đẹp rồi

----------------
    mewxinh(lamchame) mash cám gạo dùng cũng thích da trắng trèo mềm mịn, thích hơn cái mặt nạ miếng của dermal e dùng cả chục miếng mà da vẫn khô nẻ. Mà thích nhất là ko bị dị ứng vì da e nhạy cảm nên dễ bị mẩn và lên mụn nếu ko hợp mp mà. Đang tính lấy tiếp 1 mash lô hội mà c lại update nhìu quá chả bít chọn thế nào ^^
    ----------------
    quanghiep58(lamchame)Mặt nạ cám gạo dùng rất mát và thoáng da em ạ
    --------------
    ocean2006(lamchame)Mình vào đây khen cái mặt nạ cám gạo một câu nào!
    Dùng xong tớ thấy da mềm mịn, cảm giác rất mịn màng í, nên cứ thỉnh thoảng lại xoa xoa má một cái rồi tủm tỉm cười :">
    Mỹ phẩm trang điểm sẽ bon chen và...khen sau

---------------

thuhangle(lamchame)Tối qua chị vừa qua lấy hộp cám gạo đây, biết thế để hôm nay em ship hàng Võng Thị luôn thể, chị cũng ở đấy mà, hihihi. Chị dùng luôn rồi. Thích lắm. Khi nào có tẩy da chết Cà phê thì bảo chị nhé.
    ------------------
    Thudung2807(lamchame)
    xuka ơi, hôm rồi mình qua nhà bạn mua mặt nạ cám gạo và BB cream đó. công nhận là dùng mặt nạ cám gạo rất là thích, đắp xong thấy da mặt láng mịn, cứ thích vuốt má suốt thôi...hì hì..
    -------------

Mehatmit(lamchame)Tối hôm qua chị đã dùng mask cám gạo rồi công nhận thích thật dùng xong thấy da mềm mượt, sau đó dùng tiếp sample mà em tặng sáng nay thấy da mình mịn màng hẳn cứ thích dùng mãi.
    -------------

Mẹ Usagi(lamchame)em mua mask cám gạo của chị đây \ / dùg đc khoảng 2 tuần zồi, giờ mới đký nick để vào đây giao lưu với chị em :X hihihi ... Phải công nhận là mask cám gạo dùng thjk thật :X bản thân e là đứa lười dùg mask vì mỗi lần dùg rất lích kích, hồi trước có dùg mask 4 hộp 1 vỉ của TFS , zồi cao bí đao, mật ong pha cám gạo, cà chua các kiểu .. nhug* đều dùg đc nhiều nhất là 2 thág zồi bỏ vì thấy nó ko tiện, rồi việc bảo quản cũg nhiều khó khăn ... nhug* mask của Skinfood này thì đúg là qá tiện, dùg x0g để ở ngoài thoải mái, chả phải tủ lạnh j` cả \ / ... lúc dùg thấy mùi thơm dễ chịu, e dùg đc 2 tuần mà da thỉnh thoảg cũg hồng hồng mới chết chứ =)) hê hê =)) ....
    ---------------

Titty in (lamchame)Vote cho mặt nạ cám gạo, thích cực.

-------------

Jungsoomi(lamchame) Mặt nạ gạo: em ko ngờ loại này dùng thik thế >.< đắp xong da mềm + sáng hẳn, đỡ khô + bong tróc mùi thơm nhẹ nhàng, 1 hộp to đùng thế chắc fải dùng vài tháng mới hết ^^
    -------------

bgirl108(lamchame) mặt nạ cám gạo thì dùng xong thấy da mướt và mịn thôi rồi

*Ý kiến các mẹ dùng MASK ĐƯỜNG ĐEN

jami-kuni(lamchame)
    cái mask đường đen thik lắm chị ạ ^^ dùng xong da căng mọng, thik lắm, đúng là kiềm dầu cực tốt. Em dùng mask đường đen xong, thoa serum đào rồi apply bb cream -> đi chơi khắp vòng Hà Nội về mặt vẫn khô ráo, ko bóng nhờn tí nào -> SƯỚNG !!!
    ------------

Bé Mít yêu (Lamchame)Mua từ hôm trc, hôm qua mới dùng thử. Công nhận thích thật, da cứ mềm mịn và ko bị khô. Để mai dùng thêm mặt nạ miếng như mẹ nó hướng dẫn xem kết quả thêm thế nào.
    ---------------

Super Dua K12(lamchame):Đã dùng thử mặt nạ đường đen. Phải nói là vô cùng hài lòng chị ạ, chắc da nhờn như em thì chỉ thích mỗi loại này. Lúc rửa mặt xong da nó căng căng, mướt nữa…hihi.
    ----------------

bonbon2602(lamchame): hihih chúc chị bán đắt hàng nhé...Tối nay e dùng thử cái mặt nạ đường đen rùi..Mới 1 lần mà thik lắm...hihihi đúng như chị tư vấn... Dùng thử mấy lần xem có xinh đẹp lung linh thì e sẽ mua thêm sữa rửa mặt và BB nữa...Đang giới thiệu thêm khách hàng cho chị đó...Sản phẩm tốt thì fải được giới thiệu chứ nhỉ
    Tình hình thấy mọi ng nhận xét nhìu quá nên em cũng lên góp vui...keke năm mới khoe chiến tích mới chứ...sau gần 1 tháng dùng mặt nạ và SRM thì em rất là phấn khởi vì có 1 cơ số người đã khen em dạo này lung linh trông thấy.
    --------------

Tanibebong (lamchame) hàng skin food dùng tốt lắm, em cũng mê loại này lắm đây!!! hôm nay đánh dấu lại nhé, khi nào hết hũ đường đen ở nhà sẽ nhớ đến chị ngay!
    --------------

Megaunau (lamchame)Ôi, mask Black Sugar, tẩy da chết trên cả tuyệt vời, da mịn màng ko chê vào đâu được...

-------------
    Joo(lamchame)Cái mặt nạ đường đen cũng thik, da mịn, sạch, dùng xong cảm thấy lỗ chân lông nó khít lại, mà ko bị khô căng da quá...nói chung là da mềm cực ý, tác dụng nhanh hơn mình tưởng...mà cái mặt nạ đường đen mình cứ thấy mùi như liptop trà chanh =)) hahaha, cực kỳ kết em này :X

-------------
    In _con_lon_ton(lamchame)Chị vẫn xài cái đường đen đó, công nhận mụn cám bay sạch mà da vẫn mềm, không bị khô.

*Ý kiến các mẹ dùng MASK DƯA LEO
    Heohamzb2 (lamchame)hôm qua e dùng thử mask dưa chuột rùi thik lắm, mà e lại thik mùi dưa chuột nữa cơ

*Ý kiến các mẹ dùng MASK KHOAI TÂY

Super Dua k12(lamchame) Em dùng mặt nạ khoai tây rồi thấy thik ghê đi, đắp lên da thấy mát cực. Hihi, đặt sis thêm 1 hũ mặt nạ cám gạo nữa nha.
    [/SIZE]

-----------------

Chocokie(lamchame)Chị ơi em là Vân mua cái potato mask nè xD
    Em mua lâu rồi mà giờ mới bon chen vô đây up cho chị xD
    Nhìn chung hôm comment cho chị là mới dùng thử một lần nên cũng chưa rõ ràng lắm ạ.
    Nhưng mà giờ thì em thấy thích lắm rồi xD
    2 ngày em đắp một lần, để tầm 20' mới rửa.
    Da sạch và mịn lắm chị ạ
    (Chị dâu em cũng có dùng thử, bảo đắp xong thấy da sạch hơn :">)
    Đợt tới nếu da xì tin lại như cũ em sẽ mua thêm cái lô hội hoặc sâm :">
    Thx chị lần nữa ạ :* :* :*

-----------------
    namlinh69(lamchame) Cái em mask khoai tây em dùng được 3 lần rồi, lúc đầu bôi mặt hơi xót chị ah (chắc tại da mặt em mỏng), rửa mặt xong thấy da mịn màng dễ chịu lắm.

*Ý kiến các mẹ dùng MASK SÂM

Dautay2009(lamchame):Chị dùng thử tối qua rôì. Cảm nhận ban đầu khi dùng thử 1 lần nhá: Lúc bôi xong để 10 phút đi rửa mặt, lúc rửa thấy bình thường, nhưng lúc sau khi da mặt khô sờ lên mặt thích lắm, da mềm và mịn.
    Chị sẽ đợi bôi lần 2 lần 3 rồi sẽ comment chính xác hơn. Hy vọng hợp để xài dài dài luôn.MẶT NẠ SÂM

Dautay2009(lamchame):Em ơi chị dùng lần thứ 2 rùi, kết hợp bôi Shiseido, da mềm mại rất thích.
    Dâutây2009(lamchame)Mask sâm mọi người ít dùng chứ chị thấy xài sướng lắm, lại kinh tế nhất vì nó đặc em ạ. Chứ lô hội và cám gạo nhanh hết lắm. Sâm dùng rất mịn da, mà chị thấy tốt nhất mua mấy loại xài thay phiên, vì mỗi mặt nạ có một công dụng riêng, tất nhiên là mấy loại đó phải phù hợp với da mình nữa.
    Mong xài mau hết để mua cái mới .

------------------
    meomap2911(lamchame)Massage sâm: sau khi rửa mặt xong em lấy sâm ra massage, em đặt lắm, em chỉ lấy 1 chút xíu thôi mà đủ massage cả cái mặt rồi ( cái này mà mỗi tuần dùng 2 lần chắc cả năm mới hết ), em massage khoảng 5 phút rùi để y như vậy thêm 10' nữa rồi đi rữa mặt, cảm giác là mịn ơi là mịn luôn, sướng tập 2. Có điều là cái mùi sâm này hok đã như mùi cám gạo hihi
    ---------------
    mexinhnhatnha(lamchame): Tối nay mình vừa dùng mặt nạ hồng sâm rồi. Thích lắm lắm vì nó mềm, mịn, đặc hơn các loại kia. Không biết có phải là tự kỷ ám thị không mà sau khi mát xa theo hướng dẫn, mình thấy da hồng hồng. Mùi sâm khá nhẹ nhàng, không quá hắc như các loại kem sâm mình từng dùng. Mình nghĩ loại này hợp với làn da ngoài 30 như của mình và của những người tầm trung tuổi. Dùng xong thấy da mềm hơn, mướt hơn, so sánh thấy mask sữa chua chuối như dành cho những làn da trẻ trung, khỏe khoắn sợ sự mẫn cảm, tổn thương, còn mask hồng sâm này dành cho những làn da đã bắt đầu bước sang giai đoạn chín hơn của cuộc đời, khi nó mang lại một sự mịn màng đằm thắm chứ không ngọt ngào hương quả chín của tuổi trẻ.
    *Ý kiến các mẹ dùng MASK SỮA CHUA CHUỐI

mejolie(lamchame) chị đã dùng mask chuối 2 lần, sau khi rửa mặt thấy da mềm mát lắm,
    nghe mọi ng bảo lô hội dùng thích chị cũng ham quá, hức hức
    để mai mốt sưu tầm cho đủ bộ dùng cho da hỗn hợp nhỉ
    mà dùng hộp này lâu hết quá, nhiều quá mà, những 100g

-------------

heocon thongminh:Vừa nhận được sáng nay , dùng xong fb luôn cho bà chủ nè. Mình thích mùi chuối , thơm dịu, bôi 1 lớp mỏng lên mặt để 15p sau rửa sạch thấy da mềm, mát và sáng trắng (giống quảng cáo quá, hi hi) . tuần đắp 2 lần là được nhỉ.
    ------------------

Maruko shop HP(lamchamne)Nàng ơi, nhận đc hàng rồi nhá. Tớ dùng chuối sữa chua rồi, dùng xong ko muốn bôi thêm gì lên mặt nữa vì cảm giác thích cực.
    Bao giờ có BB cream thì ới nhá nàng nhá

*Ý kiến các mẹ dùng MẶT NẠ COLLAGEN GOLD CAVIAR

Tukhang :Eo ui,H ơi,cái mặt nạ miếng đắp sướng thôi rồi,hihi. Mùi thơm với cả da mịn lắm em ạ. Sang tuần đặt jup c 10 c em nhé,tks em

===========================================================================================

*Ý kiến các mẹ dùng PEELING GEL

Dautay2009 (lamchame): Tối qua chị xài thử cái peeling gel rùi em ạ. Chị thích mùi ni lắm, thơm rất nhẹ nhàng, đúng mùi quả rứa, cũng có những hạt li ti, chị massage cỡ 2,3 phút là rửa, lúc rửa mặt thấy rất sạch, cảm giác trôi đi hết những gì có trên mặt mà sữa rửa mặt không làm sạch được, da mịn và sạch lắm.
    Sau đó chị bôi toner và emulsion dưỡng đi ngủ, da dạo này cứ mịn ơi là mịn. Mấy hôm ni quên luôn shiseido rùi, mà trước khi dùng skinfood chị có bộ dưỡng của shiseido nhưng lười xài lắm, chẳng hiểu sao dạo này lại siêng đắp mặt nạ và bôi kem dưỡng của skinfood thế. Nói chung chị rất cảm tình với dòng sản phẩm skinfood.

-----------------
    levan19(lamchame)chiều nay em mới về chị ạ. đang tiếc đây, vẫn muốn giữ lại. hihi. hôm trước em có bóc ra dùng chút xíu xíu thui vì da nẻ quá làm em mất cả tự tin. dùng xong cảm thấy như em tả 1 loạt hôm đến nhà chị rồi ấy. da cứ gọi là nhắn nhụi ngay lập tức :p. còn má hồng thì em chưa dùng vì dne` toàn dậy muộn, chỉ kịp bôi son rồi phóng vù đến cty thui. tuần sau em sẽ fb cho chị vụ này nhé. hàng về chị báo em ngay. Nếu em chưa kịp đến lấy thì chị nhớ giữ chặt cho em nhé :p
    ------------
    thanhloan88(lamchame)
    * PEELING GEL: em này tẩy da chết nhẹ nhàng, dùng xong da mềm và sạch, không bị khô rát
    ------------
    REGINA(lamchame)Chị vote 5* cho chai pineapple peeling gel nhé. Ưng ghê luôn.
    ------------
    thuy ttt(lamchame)em dùng cái peeling gel ý, thích phết nhưng mà chả thấy mùi dứa, lúc đầu thấy hắc hắc, ngửi kỹ thì như mùi lá ngải cứu ý. đang bôi mặt nạ cám gạo. tý nữa FB tiếp

*Ý kiến các mẹ dùng PEELING MORNING SOFT

Jungsoomi(lamchame) -: công nhận cái này 5* đúng như chị nói, tẩy da chết nhẹ, tẩy xong da ko bị kích ứng mẩn đỏ hoặc ngứa rát (dùng cái này xong đến toner là chuẩn, da mịn màng lắm )
    -----------
    bgirl108(lamchame) đây là lần đầu tiên em dùng tẩy da chết.em matxa nhẹ nhàng ,một lúc sau thấy có những cái như là......gét ý.hưc hức.không ngờ mẹt em lại nhìu tế bào chết như thế.nói chung là em thấy sạch lắm.rửa xong cảm giác mặt nhẹ hẳn đi.như kiểu mình vừa rửa sạch lớp trang điểm trên mặt ý.

Regina (lamchame)
    Chị vote 5* cho chai pineapple peeling gel nhé. Ưng ghê luôn

*Ý kiến các mẹ dùng COFFEE BODY SCRUB

- dautay2009(lamchame): Body Scrub: Mùi thơm cực thích, ai ngửi mùi ni chị nghĩ cũng ghiền cả, chị nghĩ sản phẩm ni có thể thay sữa tắm nha. Chị sau khi tắm xong sữa tắm, chị lấy và mát xa toàn thân, lúc đầu những hạt li ti nhìn cứ như những hạt cát nhỏ ấy (thực chất là sugar và salt), chà vô da cũng hơi cảm giác rát nhè nhẹ (không phải rát đau đâu), nhưng mát xa thêm chút nước, những hạt đó tan và thấm vào da, lúc này da bắt đầu mịn lắm. Đặc biệt là sau đó xả nước, trôi đi nhẹ nhàng, da mềm và cực mịn, thích lắm cơ. Tắm xong rùi vẫn còn mùi thơm nhè nhẹ. Cái mùi của body scrub này lúc đầu chị tưởng là honey và milk chứ... thơm đến nỗi mà chỉ muốn đưa lên nếm thử thui.
    ----------------
    Tukhang(lamchame): Hum qua c dùng tẩy da chết,eo công nhận chị dautay tinh mắt thật. Dùng cái này cũng là" đú" theo thôi ,mà ko ngờ lại thích thế. Đầu tiên mở ra thấy mùi cafe đã mê rùi( vì c nghiện cafe mà,ặc ặc ),dùng xong da trắng mịn hẳn nhé,hì. Vừa khoe với mẹ và em chị rồi,tý mang về cho hai ng dùng thử đây.
    ------------
    Mẹ Nắng :(lamchame) Dùng xong 1 cái là feedback luôn đây....cái body scrub cafe đấy...em ko chê vào đâu được...vì em thích những cái mùi cafe,chocolate sẵn rồi mà...dùng xong thì da mềm mịn lắm....vừa dùng vừa thèm
    --------------
    thuhangle(lamchame)Hũ cafe ấy thơm lắm em ạ, ngọt như kiểu mùi kẹo ý dùng rất thích.
    ---------------
    Menhimchuot(lamchame) body scrub thi rat la okie c ah,dung xong thay da mem va min lam,peeling gel thi e cung moi dung,dung xong em dap luon mat na lo hoi thi thay da cung okie,mem va min..
    matlammun(lamchame) Mình đã dùng mấy loại sp của skinfood. Nói chung là ok tất.

---------------
    thanhloan88(lamchame)
    Coffee body scrub: em này không thể chê vào đâu được, mùi thơm ngọt cực thích, em phải kiềm chế lắm mới không nếm thử... ... sau khi tắm xong da mềm và mịn lắm, em này trở thành favourite của em rùi chị iu ạ.
    -------------
    Meomap2911
    tình hình là em ham hố quá thấy cái nào xài liền đc là xài ngay hihi, em mới lôi cái coffee body scrub ra đi tắm, đúng là em nó thơm thật, thơm đến nỗi em muốn ăn luôn á . Nói thật lúc trước em cũng ko mặn mà lắm với mấy cái tẩy da chết cho body vì từ khi còn học phổ thông đến nay hầu như ai gặp em cũng khen da em trắng mịn như da em bé (chỉ là da body thôi nhé hihi chứ da mặt thì bị mụn tán phá từ lúc dậy thì ) vì thế em cũng ko care lắm đến mấy cái body scrub. Nhưng hôm trước lên dđàn nghe chị heo bố ngủ tít khen quá em hứng lên order về luôn (cái này thì em order chị cuối cùng đó hihi) ko ngờ kết quả còn hơn những j em mong đợi, em cho 5* luôn, vừa thơm vừa mịn cứ muốn tắm hoài hihi

*Ý kiến các mẹ dùng SỮA TẮM SKINFOOD

hẽm (lamchame) Da mình thuộc loại da nhờn điển hình, mùa hè bóng như đổ mỡ còn mùa đông thì chưa gió mùa đã nẻ căng. Mất bao công tìm kiếm cuối cùng cũng chốt hạ được đồ dưỡng của Clinique khá hợp với mình. Tuy nhiên, hôm vừa rồi chị mình đi Hàn quốc thấy đồng nghiệp trong SG gửi mua mỹ phẩm của Skin food rất nhiều. Mình và chị mình chả hiểu đấy là loại j nhưng khi bà í xách về thấy bao bì hay hay mà toàn kiểu hoa quả..nên mình rất khoái
    PS: Đồ sữa tắm của SF cũng hay lắm đấy mọi người ạ.

-------------
    Lovely ghost(lamchame)ai cần fb sữa tắm capuchino nào mình cho 5* .,em capuchino: thơm, nhìu bọt, tẩy da chết nhẹ, dùng được hàng ngày, mềm mịn, ngon ngọt .

Lovely ghost(lamchame)đã lấy cả bộ capuchino - gọi thế vì mùi giống nhau - tắm thích lắm, sữa tắm và tẩy da chết mịn hẳn, sờ thích cực, mùi thì mê tít luôn

*Ý kiến các mẹ dùng DƯỠNG DA GOLD CAVIAR

Megaunau(lamchame)Mình cũng dùng thử sample Gold Caviar cua Skinfood, thấy da mịn lắm..Hic, phải cầm lòng lắm mới chưa oder xuka vì Shiseido nhà mình còn nhiều quá
    -----------------
    Mẹ Nắng :(lamchame) ...Hôm mua mask lô hội được chị tặng cho sample toner+elmusion dòng caviar test thử....Dòng này sang trọng hơn hẳn,mùi thơm như mùi nước hoa mà bám mùi dai lắm....toner có cả những vụn vàng....bôi lên mềm da lắm lắm :X.....Cũng ham hố lắm nhưng mà thôi thử bộ cà chua dưỡng cho da trắng đẹp đã rồi chống lão hóa sau )
    ------------------
    mexinhnhatnha(lamchame)Bộ sample gold caviar cực kỳ tuyệt vời, cả về hình thức, mùi hương, và chất lượng tương xứng. Nó sẽ rất ổn với da khô/thường, và dùng khi trời mát. Mấy hôm rồi trời nắng nóng, mình thấy hơi dính 1 chút xíu, nhưng vẫn yêu em này lắm. Mình thấy xuân hè chỉ cần toner và emulsion là đủ, thêm các loại serum thì khá lách cách, còn cream thì chắc sẽ nặng mặt hơn. Em này trong wish list của mình rồi nhé.

----------------

namlinh69(lamchame) Còn sample Gold Caviar gì đó phải công nhận là dùng rất thích (không khác gì hàng của OHui em đang dùng, mà ohui thì đắt hơn )
    Nói chung da em nhạy cảm mà em dùng của bọn này cảm thấy rất lành.

*Ý kiến các mẹ dùng DƯỠNG DA CHÂN (orange & mint)

-dautay2009(lamchame): Dưỡng da chân (orange & mint): Mùi hơi cay nồng 1 tý như mùi cây xả ấy, nhưng thực chất là bạc hà, mát xa chân mềm lắm em ạ, đã vậy do có tinh chất bạc hà nên nó cứ man mát ở chân, cũng thích lắm. Nhưng để xài thêm xem sao, nói chung là mịn.
    Chị thì thích Skinfood rồi, đọc web cũng có cảm tình nữa. Chị nghĩ dòng sản phẩm Skinfood này cũng là món quà lý tưởng cho các mẹ tặng nhau vào dịp sinh nhật hay 8.3...

=================================================================

Sửa lần cuối: 14/5/2010
  11. sweetxuka

Nàng thích dùng loại mặt nạ miếng hay hũ tớ đều có cả, hiện giờ có mặt nạ miếng hồng sâm và các loại mặt nạ hũ,, collagen tớ cũng có nữa đấy!!!
    Khi nào dùng hết muốn thay đổi dùng thử thì báo tớ biết nha!!!Cảm ơn nàng!

12. sweetxuka

Cám gạo giúp làn da trắng mịn màng.
    Đường đen giúp tẩy da chết 1 cách hiệu quả ,loại trừ tác dụng của mỹ phẫm đối với làn da.
    Lô hội- nha đam giúp bổ sung độ ẩm cho da và phục hồi sức sống cho làn da. Có tác dụng làm ẩm da và góp phần ngăn chặn sự lão hóa của làn da.

13. Bé Mít yêu

Mua từ hôm trc, hôm qua mới dùng thử. Công nhận thích thật, da cứ mềm mịn và ko bị khô. Để mai dùng thêm mặt nạ miếng như mẹ nó hướng dẫn xem kết quả thêm thế nào.

Chúc mẹ nó đắt hàng nhé!!!!!!

sweetxuka thích bài này.
  14. pinkcandy

pinkcandy Thành viên mới

Ấy ơi ! mặt nạ miếng hồng sâm hay mặt nạ hũ skinfood dùng thích hơn hả ấy? cũng là hàng hàn quốc nhập về phải không? mình đang suy nghĩ vì da mình cũng hơi khô và cũng không mịn màng lắm, vậy dùng loại nào thì thích hợp?

sweetxuka thích bài này.
  15. sweetxuka

----------------
    Dùng rồi thấy thích đúng không nàng ?tớ đã bảo mà , hàng Skinfood này lành tính mà hiệu quả lắm .

Cậu cứ dùng đi rồi phản hồi cho tớ nhé ! Cậu mở hàng cho tớ đấy , mà dùng lại thấy thích nữa thì tớ vui lắm rùi....:D:D:D:D:D

16. sweetxuka

Hì ! Mặt nạ miếng Hồng Sâm có ưu điểm là tiện dụng,bổ sung dưỡng chất cho làn da, giúp da mịn màng.

Còn mặt nạ hũ Nhân Sâm (hay bất cứ loại mặt nạ hũ nào của SKINFOOD) thì ưu điểm lớn nhất của nó là hiệu quả mà nó mang lại cho làn da của bạn !Nếu da bạn khô dùng mặt nạ sâm là hợp lý, vì mặt nạ sâm cung cấp và bổ sung cho da các khoáng chất cần thiết, giúp làn da mịn màng, không khô ráp, trắng mịn...đây cũng là 1 loại mặt nạ hũ bán chạy của SKINFOOD bạn nhé!

Nếu có nhu cầu thì pm cho mình nhé, hoặc gọi trực tiếp đến số 0912093902 cậu nhé!

17. thuytram0907

thuytram0907 Thành viên tập sự

Chi ơi em đặt hàng rồi nhé! 1 hũ mặt nạ chuối, 3 gói dầu gội phủ bạc, 1 hộp hạt dẻ ngả nâu. tc 379k. mai em ck rồi chị gửi cho em nha! Em ở Sài Gòn. thanks!!!

sweetxuka thích bài này.
  18. sweetxuka

Uh! Mai chị chuyển cho em nhé!!!!Dùng thích nhớ vào đây up bài cho chị nha em !!!!Chi cảm ơn em !!!:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

19. Bé Mít yêu

Hôm qua mới dùng thử mặt nạ miếng hồng sâm, dùng xong thích ghê, da mịn và mát. Hì hì, chưa bao giờ tập trung chăm sóc da đến vậy. Up cho mẹ nó đắt hàng nè.

20. Glanchester

Glanchester Thành viên tích cực

Tớ muốn lấy loại mặt nạ làm mờ vết thâm do mụn để lại thì lấy cám gạo hay chuối sữa chua hả ấy?
    Ship cho tớ tới 11C Lò Rèn được ko? Lần đầu dùng thử freeship nhé. 0985.81.61.62 Vân

sweetxuka thích bài này.
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.