Hà Nội: Cho bé tham gia trại hè nghệ thuật cùng cô giáo Ca sỹ Thái Thùy Linh nào các mẹ!

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi tuyetanh26111989, 11/6/2013.

1. tuyetanh26111989

tuyetanh26111989 Thành viên sắp chính thức

Trước hết, em xin cảm ơn các mẹ đã quan tâm đến topic của em và Trại hè Taca – Emca ạ!

Rất mong các mẹ hãy quan tâm tới thông tin bên dưới. Em tin rằng đây là điều thật tuyệt vời dành cho bé nhà các mẹ trong mùa hè này đấy ạ!

Trại hè Taca Emca là một sân chơi nghệ thuật dành cho các bé cơ hội trải nghiệm với 09 bộ môn nghệ thuật để các mẹ và bé có thể khơi dậy mạch nguồn nghệ thuật thực sự của bé. Thêm vào đó, tham gia trại hè các bé còn đựợc chia sẻ thêm về kỹ năng sống để bé nhà chị biết quan tâm, sẻ chia với gia đình và cộng đồng trong cuộc sống hàng ngày.

Thông qua trại hè nghệ thuật sẽ giúp kích thích sự phát triển đại não của bé, tăng cường khả năng tư duy sáng tạo và quan trọng hơn nữa là giúp bé trở nên yêu cuộc sống và biết sống có đam mê, hoài bão các mẹ ạ!

Kết thúc trại hè, các bé sẽ được tham gia trình diễn trên sân khấu thực thụ đựợc dàn dựng bởi ca sĩ Thái Thùy Linh và sẽ nhận đựợc kết quả đánh giá, tư vấn của các chuyên gia là các nghệ sĩ trong các lĩnh vực.

Hiện nay, Trại hè Taca Emca đang có chương trình khuyến mãi rất hấp dẫn, các mẹ nhanh tay chớp lấy nhé:
    Đối với 100 khách hàng đầu tiên đăng ký khóa học trại hè sẽ được nhận phần quà là voucher trị giá 300.000 đồng, nếu khách hàng đăng ký nhóm từ 2 người trở lên sẽ được giảm 5% học phí khóa học.

Dưới đây, em gửi thêm các thông tin cụ thể hơn về Trại hè để các mẹ tiện tìm hiểu ạ!

• Thời gian: Mỗi trại hè sẽ diễn ra trong vòng 6 ngày (các mẹ vui lòng xem thêm Thời khóa biểu ở file đính kèm để biết thêm con mình sẽ học những gì cụ thể ạ!)
    • Các Trại hè sắp mở:
    Trại hè số 1: 10/06/2013 - 15/06/2013 (Tuần 2 tháng 6)
    Trại hè số 2: 17/06/2013 - 22/06/2013 (Tuần 3 tháng 6)
    Trại hè số 3: 24/06/2013 - 29/06/2013 (Tuần 4 tháng 6)
    Trại hè số 4: 01/07/2013 - 06/07/2013 (Tuần 5 tháng 6)

• Địa điểm: Trường tiểu học Ngôi Sao Hà Nội, Lô T1 khu đô thị Trung Hòa, Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

• Phương thức đăng ký:

Trực tiếp:

Địa chỉ 1: Các mẹ có thể đến văn phòng công ty, 182 An Dương, Tây Hồ, Hà Nội. ĐT (04) 37`101818/ 1919
    Địa chỉ 2: Bàn tuyển sinh trại hè Trường tiểu học Ngôi Sao, Lô T1 khu đô thị Trung Hòa, Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội. Hotline: 0983810580

Online:
    Email: tuyensinh@taca-emca.vn
    FB: www.facebook.com/TacaEmca
    Số TK:001100 998 6889 tại ngân hàng VCB Sở giao dịch
    Chủ TK: Ngô Quang Cường (ghi rõ nội dung chuyển tiền)

• Học phí: Khóa học 1 tuần: 3.480.000 đồng
    Bao gồm:
    + Học phí 06 ngày x 04 môn/ngày (tương đương 01 khóa học 24 buổi)
    + Ăn trưa x 06 bữa, ăn phụ x 12 bữa
    + Chi phí tổ chức chương trình dã ngoại " Sống chia sẻ"

Rất mong đựợc các mẹ ủng hộ ạ!:):):)(u)

Trân trọng!:D

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tuyetanh26111989
    Sửa lần cuối: 11/6/2013
    GiadinhSaoSoc thích bài này.
  2. billvanghe

billvanghe Thành viên kỳ cựu

Ðề: Hè này các mẹ cho con đi chơi đâu. hãy cho con tham gia trại hè nghệ thuật Taca-Emca !

Có giới hạn lứa tuổi không bạn ơi? Bạn Nghé nhà tớ 4 tuổi có nhỏ quá không nhỉ?

3. tuyetanh26111989

Ðề: Hè này các mẹ cho con đi chơi đâu. hãy cho con tham gia trại hè nghệ thuật Taca-Emca !

Mẹ Billvanghe ơi," trại hè nghệ thuật" dành cho các bé từ 05-13 tuổi,nhưng nếu bé nhà mẹ 4 tuổi mà phát triển nhanh hơn, lanh lợi hơn các bạn khác thì chị vẫn có thể cho bé tham gia nha, vẫn có những bé 4,5 tuổi tham gia mà:). Taca-Emca còn có khóa học "Nhảy cùng anh chuối mặc pijama" dành cho các bé 04-12 tuổi, mẹ billvanghe nếu vẫn chưa yên tâm cho bé tham gia trại hè thì có thể tham khảo qua nhẻ:
    http://taca-emca.vn/nhay-cung-anh-chuoi-mac-pijama/
    Mẹ billvanghe có thể để lại số điện thoại và email không, bộ phân tư vấn của Taca-Emca sẽ gọi điện tư vấn cho mẹ billvanghe cụ thể hơn!
    Taca-emca luôn sẵn sàng phục vị các mẹ và các bé! ;):):D

4. me_oc_8612

me_oc_8612 0977860107 - 0986612607

Hay đấy, mình phải ghé qua xem mới được.

Mình thấy Bà Thái Thùy Linh này là ca sĩ nhưng cũng có đầu óc và tâm phết nhỉ? Đợt này thấy bà ấy tham gia nhiều chương trình từ thiện là mình cũng khá thích rùi!

5. Gà Bố

Gà Bố Thành viên tập sự

Gà Con nhà mình đã tham gia được 1 ngày rồi. Hôm qua về con rất thích. Cả tối cứ hát bài Taca Emca suốt. Thấy nói vừa học vừa chơi vui lắm!

6. tuyetanh26111989

Các mẹ quan tâm cứ cho bé qua tham quan lớp nha, hiện "khóa học trại hè nghệ thuật" đầu tiên của các con, các con học từ 07h30 đến 17h00 tai Trường tiểu học Ngôi sao, Lô T1 Trung Hòa, Nhân Chính, Hà Nội , up thêm ảnh cho các mẹ tham khảo, hihi, nhìn các con cười vui mà mình cũng vui lây:p

Vui cùng cô giáo Thái thùy Linh này, bạn đội trưởng đội màu cam chiến thắng trong game thời trang thuộc bộ môn "Bé và thời trang" vui qua nhảy cẫng lên:)

Bộ môn kịch,Chó sói Trí Dũng sau khi ă thịt bà ngoại thì lên giường nằm đắp chăn chờ đợi. Khi cô bé quàng khăn đỏ Bích Hằng đến và đưa cho "bà" sói giỏ bánh, "bà sói" khen" Ôi bánh thơm thế nhỉ, lại có cả chai r***, thế này thì bà say chết!" (tự sáng tác lời thoại)
    Đấy, bọn con nít bây giờ đôi lúc còn láu lỉnh hơn cả người lớn chúng ta :))

Giờ nghỉ trưa, các con ăn cơm trưa thế này đã đủ chất chưa nhỉ:):p

Bộ môn kịch, 'Cô bé quàng khăn đỏ"

Các mẹ quan tâm cứ dẫn bé qua lớp học tham quan nha!!!(u)

7. tuyetanh26111989

hihi, Gà Bố đưa con đi học đều nha, đợi đến thứ bẩy có buổi tổng kết cuối khóa, gà Con lên trình diễn trên sân khấu còn nhiều điều làm Gà Bố bất ngờ hơn đấy ạ:cool::p:p

8. lenhatminh2010

lenhatminh2010 Thành viên tập sự

Ðề: Cho bé tham gia trại hè nghệ thuật cùng cô giáo Ca sỹ Thái Thùy Linh nào các mẹ!

Ôi! Chương trình này hay quá nhỉ? Hôm nay mình lang thang trên trang web này tình cờ đọc được thấy thật hấp dẫn. Mình phải về sắp xếp lịch để đăng ký cho con mình đăng ký khóa tiếp theo mới được.

9. me_oc_8612

me_oc_8612 0977860107 - 0986612607

Ơ, cuối khóa là có trình diễn trên sân khấu à mẹ nó? Chỉ trong 7 ngày thì sợ con có vất quá không mẹ nó?

10. tuyetanh26111989

Mẹ ốc ơi, cuối khóa Trung tâm sẽ tổ chức cho các bé một buổi biểu diễn nghệ thuật trên sân khấu được dàn dựng bới ca sĩ Thái Thùy Linh với sự tham gia bới các diễn viên nhí chính là các bé, các bé sẽ biểu diễn những tiết mục đã được thầy cô dạy trong suốt khóa học mẹ Ốc nhé:). Khóa học diễn ra trong vòng 6 ngày, mỗi ngày các bé học 4 tiết học năng khiếu, 2 tiết học bộ môn chuyên sâu và hai tiết học bộ môn phụ, tương đương 24 tiết học tại các trung tâm khác. Chắc mẹ Ốc băng khoăn các bé học liên tục trong vòng 6 ngày như thế thì sẽ rất mệt đúng không nhưng mẹ ốc yên tâm nhé vì giáo trình môn học được thiết kế bởi những chuyên gia có nhiều năm kinh nghiệm về nghệ thuật trong đó có sự tham gia trực tiếp của Ca Sĩ Thái Thùy Linh. Hơn thế nữa , giáo trình được thiết kế tới 70% là game nên mẹ Ốc không phải lo bé bị stress đâu nhé. Những tiết học ở trại hè không những giúp bé tiếp thu được nhiều kiến thức mới mà còn giúp bé cảm thấy rất thaỏi mái và vui vẻ nữa. Mẹ Ốc yên tâm nha;)

11. tuyetanh26111989

Mẹ ốc ơi, cuối khóa Trung tâm sẽ tổ chức cho các bé một buổi biểu diễn nghệ thuật trên sân khấu được dàn dựng bới ca sĩ Thái Thùy Linh với sự tham gia bới các diễn viên nhí chính là các bé, các bé sẽ biểu diễn những tiết mục đã được thầy cô dạy trong suốt khóa học mẹ Ốc nhé:). Khóa học diễn ra trong vòng 6 ngày, mỗi ngày các bé học 4 tiết học năng khiếu, 2 tiết học bộ môn chuyên sâu và hai tiết học bộ môn phụ, tương đương 24 tiết học tại các trung tâm khác. Chắc mẹ Ốc băng khoăn các bé học liên tục trong vòng 6 ngày như thế thì sẽ rất mệt đúng không nhưng mẹ ốc yên tâm nhé vì giáo trình môn học được thiết kế bởi những chuyên gia có nhiều năm kinh nghiệm về nghệ thuật trong đó có sự tham gia trực tiếp của Ca Sĩ Thái Thùy Linh. Hơn thế nữa , giáo trình được thiết kế tới 70% là game nên mẹ Ốc không phải lo bé bị stress đâu nhé. Những tiết học ở trại hè không những giúp bé tiếp thu được nhiều kiến thức mới mà còn giúp bé cảm thấy rất thaỏi mái và vui vẻ nữa. Mẹ Ốc yên tâm nha;)

12. tuyetanh26111989

Ðề: Cho bé tham gia trại hè nghệ thuật cùng cô giáo Ca sỹ Thái Thùy Linh nào các mẹ!

Mẹ lehatminh2012 ơi, khóa tiếp theo bắt đầu từ 17/06/2013 và kết thúc vào ngày 22/06/2013, mẹ lehatminh2012 có thể đăng ký ngay từ bgio luôn nhé, chương trình khuyến mãi tặng voucher 300.000 cho 100 khách hàng đăng ký đầu tiên vẫn còn, mẹ nó nhanh chân đăng ký để được nhận voucher nha:p

13. Me Phuong An

Me Phuong An Hotline An: 0988.559.189

Cái này là sáng đưa bé đến, chiều đón bé về à bạn ?

14. tuyetanh26111989

Mẹ Phương An ơi, sáng các bé sẽ bắt đầu học lúc 8h và chiều sẽ kết thúc lúc 17h, mẹ Phương An có thể đưa đón bé, hoặc nếu mẹ bận quá, không đưa được bé đi thì bên mình sẽ giới thiệu bạn với đội ngũ "Xe ôm thân thiện" với các lái xe là các bạn nữ để đưa đón các bé, bé nahf mẹ Phương An mấy tuổi ạ. Hiện tại bên mình có chương trình " Trại hè nghệ thuật" dành cho các bé 5-12 tuổi, và " Trại hè siêu nhí" dành cho các bé 3,5=> 4 tuổi đó. Mẹ nó có quan tâm thì inbox cho mình số điện thoại với email để mình bộ phận tư vấn bên mình tư vấn cụ thể cho mẹ nó nha:)

15. KPI YÊU

KPI YÊU Banned

Cô Thái Thùy Linh dạy trực tiếp luôn hả em, lần trước chị mới chỉ xem qua thông tin chương trình, tưởng như mấy chỗ khác là các anh chị Sinh viên chơi và dạy các cháu nên chị phân vân chưa muốn cho cháu nhà chị tham gia.
    Khóa tiếp theo vẫn có cô Thái Thùy linh không hả em?

16. vothuong.vothuong

vothuong.vothuong Banned

Lua dao....co day gj may dau....la cho de may be choi chu co day j...mat toi gan 4m

17. tuyetanh26111989

Mẹ Nguyệt Anh, khi tham gia khóa " Trại hè siêu nhí" ( dành cho các bé 3,5 => 4 tuổi ) các bé sẽ được tham gia đầy đủ 5 bộ môn chuyên sâu, và 5 bộ môn phụ. Taca-Emca có thiết kế giáo trình riêng cho các bé siêu nhí để các bé nắm bắt kiến thức một cách hiệu quả nhất, có gì thắc mắc , mẹ Nguyệt Anh cứ hỏi nha:)

18. tuyetanh26111989

Mẹ Kpi yêu ơi, Cô giáo Thái Thùy Linh trực tiếp giảng dạy chị nhé, khóa sau bắt đầu ngày 24/06/2013, Co Giáo Thái Thùy Linh vẫn trực tiếp tham gia giảng dạy mẹ nó nhé:).Mẹ Kpi có gì thắc mắc cứ hỏi nha:). có gì mẹ kpi inbox số điện thoại để mình tư vấn cụ thể hơn cho:)

19. tuyetanh26111989

Bạn Vothuong.vothuong ơi, mình không biết bạn đã cho bé tham gia chưa mà lại phát biểu vậy hay bạn chỉ là một người lạ mặt vào comment. Để có thể tổ chức một khóa " Trại hè " , các chuyên gia, giảng viên Taca-Emca đã mất rất nhiều công sức từ khâu thiết kế giáo trình, tổ chức, làm sao để các con có thể có một kỳ nghỉ hè vừa bổ ích, vừa thú vị, vừa có thể nắm bắt được những kiến thức một cách hiệu quả lại không bị stress như những giờ học ở trường. Nếu bạn có gì không hài lòng có thể trực tiếp đến văn phòng công ty để trao đổi nhé, đừng comment dấu mặt như vậy, không hay chút nào cả:). Taca-Emca luôn mong muốn các con có thể phát triển năng khiếu nghệ thuật của mình một cách tự nhiên và hiệu quả nhất!

20. tuyetanh26111989

GaLa Tổng kết Trại hè khóa 1:
    " Trại hè nghệ thuật Taca-Emca khóa 1" đã kết thúc, buổi Gala ngày thứ bẩy thật đáng nhớ, các con có cơ hội thể hiện mình, khám phá bản thân, tự tin bộc lộ những năng khiếu mà mình đã được học trong suốt khóa học, các mẹ cùng chiêm ngưỡng các bức ảnh của các con nhé, thật tuyệt vời khi các con có thể tự tin đứng trên sân khấu thể hiện mình phải không các mẹ!

Khóa học trại hè 2 sắp bắt đầu, hứa hẹn một chương trình bổ ích và thú vị hơn nữa cho các con, các mẹ nhanh tay đăng ký cho các con nhé:). Mình chắc chắn rằng đây là một món quà rất bất ngờ mà các mẹ dành cho các con trong mùa hè này đấy:)(u)