Toàn quốc: Thanh lý quần áo mẹ. Hàng order Mỹ, Anh, pháp. Update 28/6

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi gmum, 4/8/2010.

1. gmum

gmum Bắt đầu nổi tiếng

Mmuoosn thanh lý những đồ sau vì ko vừa và ko hợp
    Tất cả đồ mới 100% luôn

Mình ở SG nhé. Mình ko free ship được vì giá rất phải chăng rồi. Nếu ai ở sg thì tiện đường mình mới giao được. Không thì CPN người nhận trả ship nhé.

Mình xin phép ko nhận đổi trả và trả lời tin nhẮn trả giá nhé vì giá của mình thấp hơn giá m mua rồi.

còn nhiều nữa để mai up tiếp..............

34. Giày crocs cho con gái. Mình ham mua quá nên giờ con có cả chục đôi đi ko hết nên thanh lý bớt. Ko ham ôm để giành nữa. Đôi hồng size 12/13, đôi tím size 10/11. 280k/đôi.--> đã thanh lý

33. Đầm hot Pull and Bear size M. Có kèm belt nhe các mẹ ơi. Ở ngoài đẹp hơn trong hình nữa. 680k ---> đã bán

32. Xin mod cho ké 1 đôi giày dễ thương size 37 chuẩn. . Giá 400k nhé

31. áo size 10UK 250k (áo đang ở HN nhé)

30. áo South size 8UK 400k --> đã bán

29.áo này nhìn sang nè. Size 8UK. giá 400k ---> 350k--> đã bán

28. Áo rất stylish size 6,8UK giá 450k --> 400-> đã bán

27. áo xinh xinh size 8 uk --> 450k --> 400 --> đã bán

26. áo 100% silk rất đẹp size 10UK --> 450k --> 400k --> đã bán
    25. quần jean size 8UK, có 2 màu. Cái màu nhạt thì màu thật đậm hơn 1 chút --> 350k --> đã bán

24. Đầm này bên ngoài xinh hơn hình, chất thun dày dặn rất đẹp. viền cổ bằng vải voan rất xinh. size 6,8UK giá rất mềm 480k --> 430---> giảm 380 lỗ nặnh luôn cho nhanh

23. Đầm đơn giản nhưng sang trọng, lịch sự, chất liệu dày dặn nhưng ko nóng, đẹp lắm. size 8uk giá 550k --> 400--> bán lỗ nặng luôn cho nhanh--> đã bán
    22. áo xinh xinh size 10 uk 350k --> 320 --> đã bán

21. Đầm này mình muốn giữ lại mặc đi làm mà bị chật hix. Đằng sau có nơ xinh hén. có size 8 --> 700k --> 600k

20. Đầm này nhìn thật dịu dàng, nữ tính. chất vải đẹp lắm, cầm nặng cả tay. size 8uk --> 600 --> 530k[/B]--> đã bán

19. Skirt này ở ngoài đẹp lắm luôn ý. chất liệu dày dặn, rất đẹp và sang. size 8UK --> 600 --> 550k

18. Đầm Love Label, đầm này đi ăn tiệc thì tuyệt. Size 8UK --> 600k. ở ngoài đẹp hơn hình nữa --> đã bán

17. Đầm Awear size 8 UK ---> 550k. có váy lót bên trong nên ko sợ mỏng. Ở ngoài xinh hơn hình nữa ---> 400 --> đã bán

16. Đầm Love Label size ,8UK nhìn xinh lắm ý--> 500k --> đã bán size 6

15. Đầm Love Label của Anh. Đầm này rất xinh và rất có phong cách. đằng trước đính vải nhìn lạ, ko đụng hàng. Size 10UK. Form này mình thấy hơi bé --> 500k ---> 400k

14. Bon chen order cái này ở Ideeli mà ko rành size Mỹ vì trước giờ toàn đánh site Pháp, UK nên bị rộng (size 8 ). Em này hàng hiệu Badgley Mischka nhé. Các bạn vào đây để thấy nó khá là luxury nhé. Có trình diễn ở NYFS năm nay nữa thì phải hihi

http://www.badgleymischka.com/

Cái này giá gốc là 354$ đó, mình mua red sale nên cực rẻ,--> thanh lý 900k. Đầm nay được list là evening dress, mặc đi ăn đám cưới hay tiệc thì tuyệt vời ---> 850k (lỗ luôn rồi)

--> đã bán

13: cũng 1 em Badley Mischka nữa nhưng size 6, giá như trên lun.

12: mới nhận hôm nay và bị chật hix.mua khoảng 700k mình ko nhớ nữa, em Hồng tính gộp lại hết, thank lý 650k. size 36. đàm chất rất thích --> mình nhẩm nhầm, --> thanh lý 500k nhé --> đã thanh lý

11. đầm đen ren mới nhận hôm nay 19/2 luôn. hix lại chật tiếp, ko ngờ mình vẫn còn béo thế. size 36 nhé. mua khoảng 700k gì đó. thank lý 600k. đầm đẹp lắm -> mình nhẩm nhầm, --> thanh lý 500k nhé
    --> đã thanh lý

10. đôi giày larente doute mới 100% màu nâu. mình nhiều giày quá đi ko kịp sợ để lâu hư nên thanh lý. ko nhớ giá mua nữa hix. thanh lý 400k. size 36 vừa in nhé --> mình nhầm giá, thanh lý 320k nhé --> để đi rùi, ai cũng khen hihih

9. đầm H&M. vải mỏng nên phải mặc đầm lót, mình ko có đầm lót nên thanh lý mình quên mất size mà lười lục đồ lại quá, vừa mình mặc nhé. ko nhơ giá mua lắm, thanh lý 220k --> đem tặng rùi

8. đầm rất đẹp size 38, vừa với mình nhưng cổ hơi sâu nên hở ngực, mình ko thoải mái lắm nên thanh lý 500k. --> để mặc rùi

7. áo len mày mua size 40, áp đẹp và rất stylish nhưng quá to so với mình hixx, thanh lý 250k nhé. màu giống link

http://www.3suisses.fr/FrontOfficeP...ection/cache-epaules/18238-cache-epaules.html

6, áo mua cho ông xã nhưng nhỏ quá mặc ko vừa. ox mình cao 1.70 nặng 68kg nhé. anh nào cao khoảng chừng đó nặng 60-62kg thì ok. mua 250k thanh lý 230k
    áo mình giống áo này nhưng màu bleu, mình ko cop hình được nên các bạn vào link xem nhé, chọn vue1 nhé --. tặng luôn nữa rùi

5. áo này thấy thích kiểu nên bình thường mặc size 38 nhưng vẫn vớt luôn áo này size 40 có gì mang về sửa cũng được nhưng ai dè sửa hơi khó nên mình lười nên thanh lý luôn. Áo này vải đẹp, mát, mặc rất xinh nhé. bạn nào nặng khoảng 60kg cao 16.1-1.65 mặc mới vừa nhé. mua 365k thanh lý 350---> đã bán

4. áo blouse hơi dài với mình 1 chút. size 38 Mình mua giá sales là 263k thanh lý 250k. các bạn có thể vô trang lại xem nó đã lên giá lại rùi nè. áo mình màu trắng. cũng vải cotton mỏng
    --> ko thanh lý nữa, để mặc
    3. jupe màu trắng luôn. Hơi chật 1 chút xíu nhưng mặc vẫn okie nhưng vấn đề là hơi trẻ so với mình. hix. size 38 nhé. bán 240k. trên web lên giá lại rồi nhé. vải cotton mỏng nhé --> đã thanh lý

2. Áo khoác này hiệu la rendoute rất stylish nhưng mình hơi mập nên mặc vô thấy to con và lùn quá nên thanh lý. áo này mình mặc vừa nhé, ai to hơn 1 chút mặc cũng okiee. 190k. ko có thắt lưng các bạn nhé. áo dạng len mỏng nhé. size 40 --> cũng tặng luôn nữa rùi

1. áo này cũng la rendoute luôn. màu như hình. mình mua size 36 mà sao mặc thấy vẫn rộng hix. Áo này dạng dệt kim rất mát nhé. áo này form hơi ngắn nha các bạn ơi. Bán bằng giá mua 120k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi gmum
    Sửa lần cuối: 1/7/2014
  2. lovely_cat931987

lovely_cat931987 " Unique Cat" - ♥ Miu ♥

Ðề: thanh lý áo, jupe order ben Pháp 3 suisse, Larendoute của bạn thaihongus về bị chật h

c ở HN hay SG c ui,nếu ở HN e mún thử cái này ạ

cosim510 thích bài này.
  3. gmum

gmum Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: thanh lý áo, jupe order ben Pháp 3 suisse, Larendoute của bạn thaihongus về bị chật h

minh o sg ban oi. Tks ban quan tam

4. urban.shopvn

urban.shopvn shOp tIll U drOp

đồ đẹp giá đẹp mà to quá :( em mặc có 34 à :(

5. Bin te

Bin te Bắt đầu tích cực

chị ơi, cái áo khoác số 3, em 1m53, 44 kilo liệu có vừa ko c nhỉ, chị đo giúp em chiều dài và vai của áo nì nhé. Chị pm cho em nhé, thanks chị ^.^

6. gmum

gmum Bắt đầu nổi tiếng

mình pm bạn rồi nha...................................

7. Vu Thi My Hanh

Vu Thi My Hanh Tớ là số 2- Ứ ai số 1

cái áo đầu tiên điệp quớ mà 38 thì pá chui sao nổi

gmum thích bài này.
  8. hana1

hana1 Thành viên kỳ cựu

gmum ơi, cái jupe trắng đó đo hộ tớ xem eo là bao nhiêu với, tớ bình thường chỉ mặc được size 34 thôi không biết có rước được em đó hộ nàng không, nếu được thì tớ sẽ nhờ nàng cầm luôn ra HN cho tớ nhá :)

9. quyphuc

quyphuc Bắt đầu tích cực

bạn ơi mình ko biết size của Pháp, mình mặc đồ size mỹ thì tầm 10 ,12, ko biết đồ của bạn có size cỡ đó ko?
    nếu có thì mình bon chen với

10. hana1

hana1 Thành viên kỳ cựu

Ặc ặc tớ ngưỡng mộ nàng quá cơ, size mỹ 10, 12 thì ko bon chen được size Pháp này đâu nàng ơi, cái này chỉ ứng với size Mỹ cỡ 8 là cùng á:p

gmum thích bài này.
  11. katsumi

katsumi Thành viên rất tích cực

Nếu giữa tuần sau cái số 2 và 4 vẫn còn thì tớ đăng ký chạy vào thử nhé.

12. gmum

gmum Bắt đầu nổi tiếng

hix, tớ về sg lại mất rùi, lu bu quá cũng chẳng ngó ngàng đến topic thanh lý. Tớ mặc hơi chật tý, tớ nặng 58kg, cao 1,61 đấy. bạn nặng bao nhiêu? tớ chẳng biết eo mình bao nhiêu cả vì toàn mặc đồ may sẵn mà nhà ko có thước dây hix

13. gmum

gmum Bắt đầu nổi tiếng

bạn cho mình cân nặng và chiều cao đi. mình ít order hàng Mỹ nên ko rành size lắm

14. katsumi

katsumi Thành viên rất tích cực

cho tớ chiều dài của áo Laredoute số 4 nhé

15. vphuongng

vphuongng Thành viên mới

pe màu trắng luôn. Hơi chật 1 chút xíu nhưng mặc vẫn okie nhưng vấn đề là hơi trẻ so với mình. hix. size 38 nhé. bán 240k. trên web lên giá lại rồi nhé. vải cotton mỏng nhé

Chị ơi chân váy này người khoảng bao nhiêu kg thì vừa ạ

16. hana1

hana1 Thành viên kỳ cựu

Tớ cũng chỉ toàn mua đồ may sẵn thôi, tớ nặng 47kg, cao có m52 thôi nhưng vứn đề là bụng toa, váy promod tớ tuyền phải size 38, 3suise này thì tớ lại chưa thử em nào còn laredoute thì ối giời đủ các thể loại size, có mẫu 34 thì bơi nhưng có mẫu đến 38 vẫn còn chật nách, túm lại là ko biết đằng nào mà lần hết hic :(. Tớ tưởng nàng ra HN tớ chạy qua thử, vừa thì tớ rinh luôn vì lúc nàng canh em này đặt đi đặt lại tớ cũng định xông vào theo nhưng lại ngại váy trắng nên thôi đó chứ :p

17. gmum

gmum Bắt đầu nổi tiếng

hehe, đúng là 1 hội ham shopping cho nhiều vào rồi lại đi thanh lý. Vừa rồi ra HN tranh thủ ghé em Hồng, nhận hàng về thấy mừng quá vì ưng ý hết. 2 đợt trước nhận hàng thì chỉ ok 1 nửa thôi hix. đợt này tớ mua 2 cái thắt lưng, cái đầu tiên chả biết tự đo eo iếc thế nào mà lượm cái 90cm về thành thắt mông chứ ko thắt lưng được vì quá rộng. Rút kinh nghiêm lượm cái thứ 2 về thì ưng ý lắm, da mềm ơi là mềm, ai cũng khen nên cũng đỡ buồn cho cái đầu tiên

18. My Jerry

My Jerry Thành viên chính thức

Gmum ơi, thế cái thắt lưng đầu tiên mà "thắt mông" ấy có thanh lý không ?

19. gmum

gmum Bắt đầu nổi tiếng

tớ tháo tag tiếc ra cố đeo được 2,3 lần gì rồi bạn à nên ko thanh lý nữa hix

20. gmum

gmum Bắt đầu nổi tiếng

bạn ơi, có bạn dkys mua mất rồi bạn à. tks bạn nhiều nhé