Thanh lý nhanh hàng new lấy tiền tháng sau về nhà chơi!!

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi meiubonhiu288, 22/3/2011.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. meiubonhiu288

meiubonhiu288 Çúñ Ñgô'!

Chào các mẹ bữa nay em giảm giá 20% để t.ly' nhanh tất cả mỹ phẩm, nước hoa, hàng new em bán để tháng sau em về quê chơi ^^~....sắp hít tháng rùi, chắc cuối tuần sau là em tíe ạ ^^~! Giá em lấy trên công ty cũng chỉ được giảm 23% thui, các mẹ vui lòng thông cảm đừng mặc cả ép giá em nha...3% k đủ bù thời gian em onl dán mắt vào máy tính đặt đơn với lại lấy hàng đâu ak :(...nhưng tháng nì kẹt kinh khủng, em mún bán rẻ đi để về nhà với bố mẹ hy ^___^~! Nhớ nhà quá rùi!!
    ~~> GIÁ SP = GIÁ NIÊM YẾT * 0.8 (tức 80% giá catalogue).
    Đây đều là hàng Oriflame ạ!

1. Dưỡng thể:[​IMG]
    . Embrace body cream...k nhất thiết mua nước hoa mới có được hương thơm quyến rũ ^^~! [​IMG]

. Silk & Cashmere Body Cream: Kem dưỡng thể chiết xuất protein tơ tằm mang cung cấp độ ẩm cho da, không nhờn, hương thơm tinh tế dịu nhẹ. 250ml

2. Essentials Nourishing Night Cream: Kem dưỡng ban đêm giàu dưỡng chất giúp nuông chiều mọi làn da. 75ml ~> HẾT HÀNG

3. Sáp ong dưỡng da, dùng cho môi, da khô, nẻ rất tốt (em trai em bị nẻ ngứa quanh miệng bôi 1 lần trc khi ngủ hum sau hít bị ngứa do thời tiết lạnh và bôi thêm 1-2 lần thì da mềm mịn trở lại!!) cái nì có 3 loại nhưng em bị mọi người thân quen chấn lột hít mùi caramen rùi, còn loại mùi nhẹ và vanilla ạ ^^~!

4. Phấn thơm mùi hoa quả (lọ phấn bên phải ảnh): Hương thơm dễ chịu, hút ẩm làm mềm mịn làn da.

5. Mặt nạ tóc dạng gói 20ml, em cũng đang dùng cái nì, lần đầu 1 gói dùng đc 3 lần...hi tóc em xơ ạ :(...từ gói thứ 2 em dùng đc 5 lần =.=" (k bít có phải tiết kịm quá k hee)...có 2 loại: Lá tre và Olive, Lúa mạch và Sâm ~> CÒN 2 LÚA MẠCH + SÂM VÀ 1 OLIVE + LÁ TRE [​IMG]

6. Tẩy trang dành riêng cho mắt và môi (lắc kỹ trước khi dùng ^^~!): ~> ORDER [​IMG]

7. Dưỡng tay và móng ĐB dành cho da tay bị khô: [​IMG]

8. Em nì là dưỡng móng ạ...thoa trực tiếp lên móng tay: [​IMG]

9. Time Relax Instant Smooth Eye Care: Kem dưỡng da vùng mắt nhanh chóng làm mờ các vết các vết chân chim nhờ công thức làm đầy. Bio-smooth complex TM giúp thư giãn tìnht rạng căng thẳng của mắt trong khi tinh dầu chiết xuất Anh Đào có chức năng dưỡng ẩm. Đã qua chứng nhận nhãn khoa. ~> HẾT HÀNG

10. Son bóng lên màu nhẹ, còn 3 tuýp nì: ~> Còn 1 tuýp màu hồng ^^~! [​IMG]

11. Dung dịch vệ sinh ạ, tháng nì cty giảm giá 50%: ~> hết hàng
    12. Lăn khử mùi với hương nước hoa Volare, sale off 50%: ~> hết hàng

13. Swedish Spa Sea Algae Beauty Treatment Serum: Sữa dưỡng dạng nhẹ chứa chiết xuất tảo biển nhẹ nhàng tăng cường độ ẩm tối ưu cho một làn da mềm mịn. 30 ml. ~> HẾT HÀNG

14. Nước hoa sau cạo râu, làm dịu làn da mặt "aftershave", k bị rát, cảm giác dịu mát: [​IMG] [​IMG]

15. Clickit em đã gắn thành 2 đầu luôn, 1 đầu mascara -thanh nối- 1 đầu eye liner, có 3 cặp màu: mas đen-kẻ mắt nước đen, mas nâu-kmn đen, và mas xanh lá-kmn xám (có thể đổi màu theo yêu cầu ạ ^^~!)

16. Eye liner màu đen (dạng bút dạ): [​IMG]

17. Giordani Gold Lash Fascination Mascara màu Nâu: Mascara độc đáo với thiết kế cọ plastic cho hiệu quả làm dài và cong hàng mi. Chứa phức hợp dưỡng mi giúp dưỡng ẩm và bảo vệ mi khỏi gãy rụng, cho làn mi dày khỏe và mềm mượt. Công nghệ vi màu cho mascara đậm và đều màu. 8ml.

18. Nước hoa Amber Alixir EDP mini: ~> HẾT HÀNG

19. Bộ 3 nước hoa mini GEM Collection, em xé lẻ ra bán ạ, còn mẹ nào mún lấy cả bộ thì order tháng sau em đặt cho ạ, giá sẽ vẫn rẻ ạ!!...Tại bộ nì em tặng bà chị em màu hồng rùi...còn 2 em màu lam và tím ^^~! ~> Còn em màu Lam giảm còn 140k cho em ý mau đi nốt[​IMG]
    [​IMG] [​IMG]

Em bon chen tý quần áo, ling ting:
    20. Váy Hello Kitty of Nissen chất cotton đẹp, Su nhà em bon chen sz 80, còn sz 90 và 95 ạ ^^~!
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

21. Cũng váy Hello Kitty of Nissen ợ......Em nì yêu quá mà em lại cho sz 80 đi mất rùi :(.....Đang phân vân k bít nên giữ lại sz 90 hay 95 chờ hè sang năm cho hắn mặc =))...
    Sushi nhà em đeo cái băng đô 2 kỉu, em nhìn ghét quá và cũng kết quá!!! Mỗi tội cái váy rộng thênh thang :D... [​IMG] [​IMG]
    ...>:D< cả nhà ủng hộ em nha!! Em ở Hải An - Hải Phòng, đã đi chơi về rùi ạ ^^~...Welcome eb ^__^~!
    Các mẹ nhắn trên này hoặc sms vào đt cho em 0927471626 (em tên Lan, sn 88 ).

Xem thêm các chủ đề tạo bởi meiubonhiu288
    Sửa lần cuối: 15/5/2011
  2. meinbong 123

meinbong 123 Thành viên rất tích cực

Ðề: Thanh lý nhanh hàng new lấy tiền tháng sau về nhà chơi!!

hi, mở hàng 2 cái giảm 50% í, son bóng còn 3 màu là những màu gì vậy bạn. 100k son bóng cho tròn tiền cùng 2 cài kia nhá, hehe...
    Mình cũng ở HP. À, hồi xưa thấy mẹ bán cả váy trẻ em mà.

3. meiubonhiu288

meiubonhiu288 Çúñ Ñgô'!

Vâng là em đây mẹ nó ạ :p!........Em cũng nhớ mẹ ấy hồi xưa up bài cho em :D.....
    Hii em số 11 còn hàng ạ, em số 12 có 1 chị order em rùi...son em còn 2 màu nhưng 3 tuýp ạ :D màu hồng và beige, em cũng dùng 1 em màu hồng, lên màu nhẹ xinh xinh ạ ^___^ màu beige gần gần màu cafe ý nhưng em chưa dùng thử, tuýp mới nguyên giữ cho khách, nhìn là biết ngay hàng new ạ ^^~! Nếu mẹ ấy lấy em để son 100k và em số 11 nữa là 160k ạ. Em cảm ơn ^^~!

4. meinbong 123

ố, thế hết cái 12 rồi à, thích cái đấy nhất, ko lấy thêm được hả mình. Tại môi tớ dày nên không thích son bóng lắm, với lại chẳng bao giờ trang điểm, hihi.
    ớ, mà mình nhớ không nhầm thì nhà ấy ở Kiến An phải không, xa nhỉ, mình lấy hàng kiểu gì đây

5. meiubonhiu288

meiubonhiu288 Çúñ Ñgô'!

K có ak, nhà em ở Hải An :p.....c ở đâu ạ?! Nếu đi đc em ship qua...em số 12 khả năng mấy hum nữa em vẫn lấy đc giá đó, nếu c thích em sẽ thử lấy xem đc k rùi pm c. C wa lấy giùm e thì tốt ạ tại thg có mỗi 2 mẹ con e ở nhà k có xe, khó đi đâu đc. Nhà e ở 195 Nguyễn Văn Hới đi vào đến ngã tư thứ 3 thấy sn 341 là nhà e ^^~. Hoặc e gửi lên chỗ ngã 6 ĐBPhu cho c ^__^! Ox em làm chỗ đó.

6. meinbong 123

hô hô, Nguyễn Văn Hới thì được đó, mềnh ở Cát Bi này, hóa ra gần nhau. Thế gọi em số 12 đi nhá, có thì ới tớ qua luôn

7. meiubonhiu288

meiubonhiu288 Çúñ Ñgô'!

;)) hay quá ạ :X!! Mừng ghê gứm :p ^^~! Để em xem rùi tối em nhắn nha ^^~! Có khi tối cả nhà em đi chơi em vác qua lun cho bác ^^...

8. Trang Tom

Trang Tom Thành viên tích cực

up cho mẹ nó để ngâm cứu luôn. à,mình cũng ở Hp, mình đang up topic thanh lý đồ cả đông và hè, mẹ nó vào xem có ưng j k nhé, k thì tiên tay up phụ mình luôn, link dưới chữ kí nhé, tks

9. Gaubumbum

Gaubumbum Thành viên chính thức

Còn hàng không em ơi? (30 ký tự)

10. meiubonhiu288

meiubonhiu288 Çúñ Ñgô'!

Chị ơi em vừa updated hàng còn đấy ạ ^^~ chị xem xem có gì ưng k chị nhá :)!

11. meiubonhiu288

meiubonhiu288 Çúñ Ñgô'!

Chị ơi em vừa updated hàng còn đấy ạ ^^~ chị xem xem có gì ưng k chị nhá :)!

12. meinbong 123

em ơi, bao giờ ở quê ra thì nt cho chị để chị trả nốt tiền em nhé, cầm lâu lại quên thì chít, hihi.
    Đợt này về ngoại chơi lâu thích thế còn gì, ông bà ngoại chăm cho cả 2 mẹ con béo ra nhé.

13. stars_are_blind0909

stars_are_blind0909 Thành viên tích cực

đúng là code 5484 đó em, công nhận tender care của bọn này dùng sướng thật. Hơn đứt lip butter của mấy hãng đắt tiền.

14. meiubonhiu288

meiubonhiu288 Çúñ Ñgô'!

Hi em về rùi, lại típ tục thanh lý ạ. Tháng 5 nhìu ưu đãi sale off, các bác các cô vào link xem thêm giùm mẹ cháu nha: http://enbac.com/Lany288

15. Gaubumbum

Gaubumbum Thành viên chính thức

Em ơi, xem hàng ở đâu nhỉ? Trên web nhìn hình nhỏ quá.

16. meiubonhiu288

meiubonhiu288 Çúñ Ñgô'!

Em đang check hàng đây ạ, em pm vào hòm thư nha chị ^^~!

17. Moon_Peo

Moon_Peo Handmade_Shop's

up cho nàng .. tớ chả ngắm đc gì để đổi nàng thích thì thanh lý dùm tớ cho nhanh để rộng nhà nhớ .. :)

18. meiubonhiu288

meiubonhiu288 Çúñ Ñgô'!

Hi chị ui hum trước em lại vướng tý việc k qua được.........về quên mất hok nhắn chị :p...Em sozy nha!
    Ui chị pm vào đây làm e k bít cứ mò vào topic of chị...Hic mấy bữa nay em lại ngắm đc nhìu thứ quá mà teo tiền rùi :D...Cuối cùng là ăn uống hít cả xiền mua đồ :( :D.......Hy...

19. Unique.PK

Unique.PK Thành viên tích cực

Upppp hộ ss. E ở hà nội cơ nên vài thứ mún lấy mà k đc.

20. meiubonhiu288

meiubonhiu288 Çúñ Ñgô'!

Tk nàng nhé ^^~!
    Nàng mún lấy gì k pm tuần sau tớ lên HN tớ mang lên cho nàng......Tớ cũng có đứa em ở HN đặt món nì, có cần gì nàng pm nhé :)!

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.